libsoup master - en to te translation catalogue (25 entries)

en: Connection terminated unexpectedly
te: కనెక్షను అనుకోకుండా అంతమైంది

en: Invalid seek request
te: చెల్లని సీక్ అభ్యర్ధన

en: Cannot truncate SoupBodyInputStream
te: SoupBodyInputStream ట్రంకేట్ చేయలేదు

en: Network stream unexpectedly closed
te: నెట్వర్కు స్ట్రీమ్ అనుకోకుండా మూయబడింది

en: Failed to completely cache the resource
te: వనరును సంపూర్ణంగా క్యాచీ చేయుటకు విఫలమైంది

en: Output buffer is too small
te: అవుట్పుట్ బఫర్ మరీ చిన్నది

en: Could not parse HTTP response
te: HTTP స్పందనను పార్శ్ చేయలేక పోయింది

en: Unrecognized HTTP response encoding
te: గుర్తించని HTTP స్పందన యెన్కోడింగ్

en: Operation was cancelled
te: ఆపరేషన్ రద్దు చేయబడింది

en: Operation would block
te: ఆపరేషన్ బ్లాక్ చేస్తుంది

en: Could not parse HTTP request
te: HTTP అభ్యర్ధనను పార్స్ చేయలేదు

en: No URI provided
te: URl అందించబడలేదు

en: Invalid '%s' URI: %s
te: చెల్లని '%s' URI: %s

en: Can't create a TLS server without a TLS certificate
te: TLS ధృవీకరణపత్రం లేకుండా TLS సేవిక సృష్టించలేదు

en: Could not listen on address %s, port %d:
te: చిరునామా %s పైన వినలేదు, పోర్ట్ %d:

en: Could not parse URI '%s'
te: URI '%s' అన్వయించడం సాధ్యం కాదు

en: Unsupported URI scheme '%s'
te: మద్దతు లేని URI స్కీమ్ '%s'

en: Not an HTTP URI
te: HTTP URI కాదు

en: Can't import non-socket as SoupSocket
te: నాన్-సాకెట్‌ను సూప్‌సాకెట్‌గా దిగుమతిచేయలేదు

en: Could not import existing socket:
te: ఉన్న సాకెట్‌ను దిగుమతిచేయలేదు:

en: Can't import unconnected socket
te: అనుసంధానించని సాకెట్‌ను దిగుమతిచేయలేదు

en: Hostname is an IP address
te: హోస్ట్ పేరు ఒక IP చిరునామా

en: Invalid hostname
te: చెల్లని హోస్ట్ పేరు

en: Hostname has no base domain
te: అతిధేయిపేరు అధార డొమైన్ కలిగిలేదు

en: Not enough domains
te: సరిపోనన్ని డొమైన్ లు
