libsoup master - en to th translation catalogue (36 entries)

en: Connection terminated unexpectedly
th: การเชื่อมต่อยุติกะทันหัน

en: Invalid seek request
th: การร้องขอการเลื่อนตำแหน่งไม่ถูกต้อง

en: Cannot truncate SoupBodyInputStream
th: ไม่สามารถตัดท้าย SoupBodyInputStream

en: Network stream unexpectedly closed
th: สตรีมเครือข่ายปิดกะทันหัน

en: Failed to completely cache the resource
th: ทำแคชทรัพยากรไม่เสร็จสมบูรณ์

en: Output buffer is too small
th: บัฟเฟอร์ข้อมูลออกเล็กเกินไป

en: Could not parse HTTP response
th: ไม่สามารถแจงคำตอบ HTTP

en: Unrecognized HTTP response encoding
th: ไม่รู้จักรหัสอักขระของคำตอบ HTTP

en: Operation would block
th: การทำงานถูกบล็อค

en: Operation was cancelled
th: การทำงานถูกยกเลิก

en: Could not parse HTTP request
th: ไม่สามารถแจงคำร้อง HTTP

en: No URI provided
th: ไม่ได้ระบุ URI

en: Invalid '%s' URI: %s
th: URI '%s' ไม่ถูกต้อง: %s

en: Can't create a TLS server without a TLS certificate
th: ไม่สามารถสร้างเซิร์ฟเวอร์ TLS โดยไม่มีใบรับรอง TLS

en: Could not listen on address %s, port %d:
th: ไม่สามารถรอรับการเชื่อมต่อที่ที่อยู่ %s, พอร์ต %d ได้:

en: Could not parse URI '%s'
th: ไม่สามารถแจง URI '%s'

en: Unsupported URI scheme '%s'
th: ไม่รองรับ URI แบบ '%s'

en: Not an HTTP URI
th: ไม่ใช่ URI ของ HTTP

en: The server did not accept the WebSocket handshake.
th: เซิร์ฟเวอร์ไม่ยอมรับ WebSocket handshake

en: Can't import non-socket as SoupSocket
th: ไม่สามารถนำเข้าสิ่งที่ไม่ใช่ซ็อกเก็ตให้เป็น SoupSocket ได้

en: Could not import existing socket:
th: ไม่สามารถนำเข้าซ็อกเก็ตที่มีอยู่:

en: Can't import unconnected socket
th: ไม่สามารถนำเข้าซ็อกเก็ตที่ไม่ได้เชื่อมต่อ

en: WebSocket handshake expected
th: ต้องการ WebSocket handshake

en: Unsupported WebSocket version
th: ไม่รองรับ WebSocket รุ่นนี้

en: Invalid WebSocket key
th: คีย์ WebSocket ไม่ถูกต้อง

en: Incorrect WebSocket "%s" header
th: ส่วนหัว "%s" ของ WebSocket ไม่ถูกต้อง

en: Unsupported WebSocket subprotocol
th: พบโพรโทคอลย่อยของ WebSocket ที่ไม่รองรับ

en: Server rejected WebSocket handshake
th: เซิร์ฟเวอร์ปฏิเสธ WebSocket handshake

en: Server ignored WebSocket handshake
th: เซิร์ฟเวอร์ไม่สนใจ WebSocket handshake

en: Server requested unsupported protocol
th: เซิร์ฟเวอร์ร้องขอโพรโทคอลที่ไม่รองรับ

en: Server requested unsupported extension
th: เซิร์ฟเวอร์ร้องขอส่วนขยายที่ไม่รองรับ

en: Server returned incorrect "%s" key
th: เซิร์ฟเวอร์คืนค่าคีย์ "%s" ไม่ถูกต้อง

en: Hostname is an IP address
th: ชื่อโฮสต์เป็นหมายเลขไอพี

en: Invalid hostname
th: ชื่อโฮสต์ผิดรูปแบบ

en: Hostname has no base domain
th: ชื่อโฮสต์ไม่มีโดเมนฐาน

en: Not enough domains
th: มีโดเมนน้อยเกินไป
