libsoup master - en to pa translation catalogue (37 entries)

en: Network stream unexpectedly closed
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸਟਰੀਮ ਅਚਾਨਕ ਬੰਦ ਹੋਈ

en: Failed to completely cache the resource
pa: ਸਰੋਤ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਕੈਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Output buffer is too small
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਬਫ਼ਰ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: Connection terminated unexpectedly
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਅਚਾਨਕ ਬੰਦ ਹੋ ਗਿਆ

en: Invalid seek request
pa: ਸੀਕ ਮੰਗ ਗਲਤ ਹੈ

en: Cannot truncate SoupBodyInputStream
pa: SoupBodyInputStream ਨੂੰ ਛੋਟਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Operation would block
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਉੱਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਹੋਵੇਗੀ

en: Could not parse HTTP response
pa: HTTP ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Unrecognized HTTP response encoding
pa: ਬੇਪਛਾਣ HTTP ਜਵਾਬ ਇੰਕੋਡਿੰਗ

en: Operation was cancelled
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਰੱਦ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Header too big
pa: ਹੈੱਡਰ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ

en: Could not import existing socket:
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਾਕਟ ਨੂੰ ਦਰਾਮਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ:

en: Can’t import unconnected socket
pa: ਨਾ-ਕਨੈਕਟ ਹੋਈ ਸਾਕਟ ਦਰਾਮਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: Can’t create a TLS server without a TLS certificate
pa: TLS ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਦੇ ਬਿਨਾਂ TLS ਸਰਵਰ ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Location header is missing or empty in response headers
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਹੈੱਡਰ ਗੁੰਮ ਹੈ ਜਾਂ ਜਵਾਬੀ ਹੈੱਡਰ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: Invalid URI “%s” in Location response header
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਜਵਾਬ ਹੈੱਡਰ ਵਿੱਚ ਗਲਤ URI “%s”

en: Too many redirects
pa: ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਰੀ-ਡਾਇਰੈਕਟ

en: Message was restarted too many times
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਬਹੁਤ ਵਾਰ ਮੁੜ-ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ

en: Message is already in session queue
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਕਤਾਰ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: The server did not accept the WebSocket handshake.
pa: ਸਰਵਰ WebSocket ਹੈਂਡਸ਼ੈਕ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਸੀ।

en: No public-suffix list available.
pa: ਪਬਲਿਕ-ਪਿਛੇਤਰ ਸੂਚੀ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Invalid hostname
pa: ਗਲਤ ਹੋਸਟ-ਨਾਂ

en: Hostname is an IP address
pa: ਹੋਸਟ ਨਾਂ IP ਐਡਰੈਸ ਹੈ

en: Hostname has no base domain
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ ਲਈ ਬੇਸ ਡੋਮੇਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Not enough domains
pa: ਲੋੜੀਦੀਆਂ ਡੋਮੇਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Server requested unsupported extension
pa: ਸਰਵਰ ਨੇ ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਇਕਸਟੈਸ਼ਨ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ

en: Incorrect WebSocket “%s” header
pa: ਗ਼ਲਤ ਵੈੱਬਸਾਕਟ “%s” ਹੈੱਡਰ

en: Server returned incorrect “%s” key
pa: ਸਰਵਰ ਨੇ ਗ਼ਲਤ “%s” ਕੁੰਜੀ ਵਾਪਸ ਕੀਤੀ

en: Duplicated parameter in “%s” WebSocket extension header
pa: “%s” ਵੈੱਬਸਾਕਟ ਇਕਸਟੈਨਸ਼ਨ ਹੈੱਡਰ ਵਿੱਚ ਦੂਹਰਾ ਪੈਰਾਮੀਟਰ

en: Server returned a duplicated parameter in “%s” WebSocket extension header
pa: ਸਰਵਰ ਨੇ “%s” ਵੈੱਬਸਾਕਟ ਇਕਸਟੈਨਸ਼ਨ ਹੈੱਡਰ ਵਿੱਚ ਦੂਹਰਾ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਵਾਪਸ ਕੀਤਾ

en: WebSocket handshake expected
pa: ਵੈੱਬਸਾਕਟ ਹੈਂਡਸ਼ੇਕ ਦੀ ਆਸ ਸੀ

en: Unsupported WebSocket version
pa: ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਵੈੱਬਸਾਕਟ ਵਰਜ਼ਨ

en: Invalid WebSocket key
pa: ਗਲਤ ਵੈੱਬਸਾਕਟ ਕੁੰਜੀ

en: Unsupported WebSocket subprotocol
pa: ਗ਼ੈਰਸਹਾਇਕ ਵੈੱਬਸਾਕਟ ਸਬ-ਪਰੋਟੋਕਾਲ

en: Server rejected WebSocket handshake
pa: ਸਰਵਰ ਨੇ ਵੈੱਬਸਾਕਟ ਹੈਂਡਸ਼ੇਕ ਖ਼ਾਰਜ ਕੀਤਾ

en: Server ignored WebSocket handshake
pa: ਸਰਵਰ ਨੇ ਵੈੱਬਸਾਕਟ ਹੈਂਡਸ਼ੇਕ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕੀਤਾ

en: Server requested unsupported protocol
pa: ਸਰਵਰ ਨੇ ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਲਈ ਮੰਗ ਕੀਤੀ
