libsoup master - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Connection terminated unexpectedly
vi: Kết nối ngắt bất ngờ

en: Invalid seek request
vi: Yêu cầu di chuyển vị trí đọc (seek) không hợp lệ

en: Cannot truncate SoupBodyInputStream
vi: Không thể cắt ngắn SoupBodyInputStream

en: Network stream unexpectedly closed
vi: Luồng dữ liệu mạng đã đóng bất ngờ

en: Failed to completely cache the resource
vi: Gặp lỗi khi lưu tạm (cache) toàn bộ tài nguyên

en: Output buffer is too small
vi: Vùng đệm xuất quá nhỏ

en: Could not parse HTTP response
vi: Không thể phân tích phản hồi HTTP

en: Unrecognized HTTP response encoding
vi: Không nhận ra bảng mã phản hồi HTTP

en: Operation would block
vi: Thao tác có thể treo

en: Operation was cancelled
vi: Thao tác bị hủy

en: Could not parse HTTP request
vi: Không thể phân tích phản hồi HTTP

en: No URI provided
vi: Chưa có URI

en: Invalid '%s' URI: %s
vi: URI “%s” không hợp lệ: %s

en: Can't create a TLS server without a TLS certificate
vi: Không thể tạo máy phục vụ TLS mà không có giấy chứng thực điện tử TLS

en: Could not listen on address %s, port %d:
vi: Không thể lắng nghe trên địa chỉ %s, cổng %d:

en: Could not parse URI '%s'
vi: Không thể phân tích URI “%s”

en: Unsupported URI scheme '%s'
vi: Không hỗ trợ kiểu URI “%s”

en: Not an HTTP URI
vi: Không phải URI của HTTP

en: The server did not accept the WebSocket handshake.
vi: Máy chủ đã không chấp nhận bắt tay WebSocket

en: Can't import non-socket as SoupSocket
vi: Không thể nhập vào SoupSocket một non-socket

en: Could not import existing socket:
vi: Không thể nhập vào ổ cắm mạng đã có:

en: Can't import unconnected socket
vi: Không thể nhập vào một ổ cắm mạng mà nó chưa kết nối

en: WebSocket handshake expected
vi: Cần bắt tay WebSocket

en: Unsupported WebSocket version
vi: Phiên bản WebSocket không được hỗ trợ

en: Invalid WebSocket key
vi: Khóa WebSocket không hợp lệ

en: Incorrect WebSocket "%s" header
vi: Phần đầu WebSocket "%s" không hợp lệ

en: Unsupported WebSocket subprotocol
vi: Không hỗ trợ giao thức phụ WebSocket

en: Server rejected WebSocket handshake
vi: Máy phục vụ từ chối bắt tay WebSocket

en: Server ignored WebSocket handshake
vi: Máy phục vụ bỏ qua bắt tay WebSocket

en: Server requested unsupported protocol
vi: Máy phục vụ đã yêu cầu giao thức không được hỗ trợ

en: Server requested unsupported extension
vi: Máy phục vụ đã yêu cầu phần mở rộng không được hỗ trợ

en: Server returned incorrect "%s" key
vi: Máy phục vụ trả về khóa "%s" không hợp lệ

en: Hostname is an IP address
vi: Tên máy là địa chỉ IP

en: Invalid hostname
vi: Tên máy không hợp lệ

en: Hostname has no base domain
vi: Tên máy không có miền cơ sở

en: Not enough domains
vi: Không đủ miền
