libuser 0.60 - en to ml translation catalogue (205 entries)

en: Failed to drop privileges.
ml: അനുമതികള്‍ വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Internal error.
ml: ആന്തരീകമായ പിഴവ്.

en: %s is not authorized to change the finger info of %s
ml: %sന്റെ ഫിം‍ഗര്‍ ഇന്‍ഫോ മാറ്റുവാന്‍ %sന് അധികാരമില്ല

en: Unknown user context
ml: അപരിചിതമായ ഉപയോക്തൃ സന്ദര്‍ഭം

en: Can't set default context for /etc/passwd
ml: /etc/passwdന് തനതായൊരു പശ്ചാത്തലം ഒരുക്കാന്‍ സാദ്ധ്യ‌‌മല്ല

en: Error initializing PAM.
ml: PAM തുടങ്ങുന്നതില്‍ പിഴവ്.

en: Authentication failed for %s.
ml: %sന്റെആധികാരികത പരാജയം.

en: Internal PAM error `%s'.
ml: PAMലുള്ള ആന്തരീകമായ‍ പിഴവ് `%s'.

en: Unknown user authenticated.
ml: അജ്ഞാതനായ ഉപയോക്താവ്.

en: User mismatch.
ml: ഉപയോക്താക്കള്‍ തമ്മില്‍ പൊരുത്തക്കേട്.

en: [OPTION...] user
ml: [OPTION...] ഉപയോക്താവ്

en: Error parsing arguments: %s.
ml: ആര്‍‍ഗ്യു‌മെന്റുകള്‍ വ്യാകരിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s.

en: No user name specified.
ml: ഉപയോക്തൃനാമം വ്യ‌‌ക്തമാക്കിയിട്ടില്ല.

en: Error initializing %s: %s.
ml: %s ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പിശക്: %s.

en: User %s does not exist.
ml: %s എന്ന ഉപയോക്താവ് നിലവിലില്ല.

en: Account is locked.
ml: അക്കൌണ്ട് പൂട്ടപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.

en: Account is not locked.
ml: അക്കൌണ്ട് പൂട്ടിയിട്ടില്ല.

en: Minimum:	%ld
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ:	%ld

en: Maximum:	%ld
ml: പരമാവധി:	%ld

en: Warning:	%ld
ml: മുന്നറിയിപ്പ്:	%ld

en: Inactive:	%ld
ml: സജീവമല്ലാത്ത:	%ld

en: Never
ml: ഒരിക്കലും ഇല്ല

en: Last Change:	%s
ml: ഒടുവിലത്തെ മാറ്റം:	%s

en: Password Expires:	%s
ml: രഹസ്യവാക്കിനുള്ള കാലാവധി തീരുന്നു:	%s

en: Password Inactive:	%s
ml: രഹസ്യവാക്ക് നിര്‍ജീവം:	%s

en: Account Expires:	%s
ml: അക്കൌണ്ടിന്റെ കാലാവധി തീരുന്നു:	%s

en: Failed to modify aging information for %s: %s
ml: %sന്റെ കാലാവധി തീരുന്ന അറിയിപ്പ് പരിഷ്കരിക്കല്‍ പരാജയം%s

en: [OPTION...] [user]
ml: [OPTION...] [ഉപയോക്താവ്]

en: No user name specified, no name for uid %d.
ml: ഉപയോക്തൃ നാമം വ്യ‌‌ക്തമാക്കിയിട്ടില്ല, uid %dയ്ക്ക് പേരില്ല.

en: Changing finger information for %s.
ml: %s നുള്ള finger വിവരത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നു.

en: Full Name
ml: മുഴുവന്‍ പേര്

en: Surname
ml: ചെല്ലപ്പേര്

en: Given Name
ml: തന്നിരിക്കുന്ന പേര്

en: Office
ml: ഓഫീസ്

en: Office Phone
ml: ഓഫീസിലെ ഫോണ്‍ നമ്പര്‍

en: Home Phone
ml: വീട്ടിലെ ഫോണ്‍ നമ്പര്‍

en: E-Mail Address
ml: ഈ-മെയില്‍ അഡ്രസ്സ്

en: Finger information not changed:  input error.
ml: finger informationല്‍ മാറ്റം വന്നിട്ടില്ല:  ഇന്‍പുട്ടില്‍ പിഴവ്.

en: Finger information changed.
ml: finger informationല്‍ മാറ്റം വരുത്തി.

en: Finger information not changed: %s.
ml: finger informationല്‍ മാറ്റം വരുത്തിയില്ല: %s.

en: Changing shell for %s.
ml: %sന്റെ ഷെല്‍ മാറ്റുന്നു.

en: New Shell
ml: പുതിയ ഷെല്‍

en: Shell not changed: %s
ml: ഷെല്‍ മാറ്റിയിട്ടില്ല:%s

en: Shell changed.
ml: ഷെല്‍ മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

en: [OPTION...] group
ml: [OPTION...] സംഘം

en: No group name specified.
ml: സംഘനാമം വ്യ‌‌ക്തമാക്കിയിട്ടില്ല.

en: Invalid group ID %s
ml: അസാധുവായ സംഘ ID%s

en: Group creation failed: %s
ml: സംഘം സൃഷ്ടിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Group %s does not exist.
ml: %s എന്ന സംഘം നിലവിലില്ല.

en: Group %s could not be deleted: %s
ml: %s എന്ന സംഘം നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല: %s

en: Both -L and -U specified.
ml: -Lഉം -Uഉം വ്യ‌‌ക്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

en: Failed to set password for group %s: %s
ml: %s എന്ന സംഘത്തിന് രഹസ്യവാക്ക് ഉറപ്പിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Group %s could not be locked: %s
ml: %s എന്ന സംഘം പൂട്ടാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല: %s

en: Group %s could not be unlocked: %s
ml: %s എന്ന സംഘം തുറന്നുവിടാന്‍‍ സാധിക്കുന്നില്ല: %s

en: Group %s could not be modified: %s
ml: %s എന്ന സംഘത്തില്‍‍ മാറ്റം വരുത്തുവാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല: %s

en: Error looking up %s: %s
ml: %s-ല്‍ തിരയുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s.

en: No group name specified, using %s.
ml: സംഘനാമം വ്യ‌‌ക്തമാക്കാഞ്ഞതിനാല്‍, %s ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: No group name specified, no name for gid %d.
ml: സംഘനാമം വ്യ‌‌ക്തമാക്കിയിട്ടില്ല, gid %dയ്ക്കും പേരില്ല.

en: No user name specified, using %s.
ml: ഉപയോക്തൃനാമം വ്യ‌‌ക്തമാക്കാഞ്ഞതിനാല്‍, %s ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: %s does not exist
ml: %s നിലവിലില്ല.

en: Error opening `%s': %s.
ml: `%s' തുറക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s.

en: Error creating account for `%s': line improperly formatted.
ml: %sന് അക്കൌണ്ട് നിര്‍മ്മിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്: ലൈന്‍ തെറ്റായി രൂപപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: Invalid user ID %s
ml: അസാധുവായ ഉപയോക്തൃ ID %s

en: Refusing to create account with UID 0.
ml: UID 0 ആയി അക്കൌണ്ട് തുറക്കുവാന്‍ അനുവദിക്കുന്നില്ല.

en: Error creating group for `%s' with GID %jd: %s
ml: `%s' ന് GID %jd ആയി ഗ്രൂപ്പ് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു: %s

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' for %s by default
ml: %s-നു് സ്വതവേയുള്ള അപകടകാരിയായ `%s' ഹോം ഡയറക്ടറി ഉപയോഗിക്കുന്നതു് നിഷേധിക്കുന്നു

en: Error creating home directory for %s: %s
ml: %sയ്ക്ക് ഹോം ഡയറക്ടറി സൃഷ്ടിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു: %s

en: Error setting initial password for %s: %s
ml: %sന് ആരംഭത്തിലുള്ള രഹസ്യവാക്ക് ഉറപ്പിക്കുന്നതില്‍‍ പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു: %s

en: Error creating user account for %s: %s
ml: %sന് ഉപയോക്തൃ അക്കൌണ്ട് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍  പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു : %s

en: Changing password for %s.
ml: %s നുള്ള രഹസ്യവാക്ക് മാറ്റുന്നു.

en: New password
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്ക്

en: New password (confirm)
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് (ഉറപ്പ് വരുത്തുക)

en: Passwords do not match, try again.
ml: രഹസ്യവാക്കുകള്‍ തമ്മില്‍ ചേരുന്നില്ല.

en: Password change canceled.
ml: രഹസ്യവാക്കില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയത് റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: Error setting password for user %s: %s.
ml: %s എന്ന ഉപയോക്താവിനു് രഹസ്യവാക്ക്  ഉറപ്പിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു: %s.

en: Error setting password for group %s: %s.
ml: %s എന്ന സംഘത്തിന് രഹസ്യവാക്ക് ഉറപ്പിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു: %s.

en: Password changed.
ml: രഹസ്യവാക്ക് മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

en: Group %jd does not exist
ml: %jdഎന്ന ഗ്രൂപ്പ് നിലവിലില്ല

en: Error creating group `%s': %s
ml: `%s' എന്ന ഗ്രൂപ്പ് സൃഷ്ടിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു: %s

en: Account creation failed: %s.
ml: അക്കൌണ്ട് സൃഷ്ടിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s.

en: Error creating %s: %s.
ml: %s സൃഷ്ടിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു: %s.

en: User %s could not be deleted: %s.
ml: User %s എന്ന ഉപയോക്താവിനെ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല : %s.

en: %s did not have a gid number.
ml: %sന് gid നമ്പര്‍ ലഭ്യ‌‌മല്ല.

en: No group with GID %jd exists, not removing.
ml: GID %jd ആയിട്ടുളള ഗ്രൂപ്പ് നിലവിലില്ല, അതിനാല്‍ നീക്കം ചെയ്യുന്നില്ല.

en: Group with GID %jd did not have a group name.
ml: GID %jd ആയുളള സംഘത്തിന് സംഘനാമം ലഭ്യ‌‌മല്ല.

en: Group %s could not be deleted: %s.
ml: %s എന്ന ഗ്രൂപ്പ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s.

en: Failed to set password for user %s: %s.
ml: %s എന്ന ഉപയോക്താവിന്ന് രഹസ്യവാക്ക് ഉറപ്പിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s.

en: User %s could not be locked: %s.
ml: %sഎന്ന ഉപയോക്താവ് ലോക്ക്  ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s.

en: User %s could not be unlocked: %s.
ml: %sഎന്ന ഉപയോക്താവ്  അണ്‍ലോക്ക്  ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s.

en: Warning: Group with ID %jd does not exist.
ml: മുന്നറിയിപ്പ്: %jd എന്ന ഐഡിയുള്ള ഗ്രൂപ്പ് നിലവിലില്ല.

en: User %s could not be modified: %s.
ml: %s എന്ന ഉപയോക്താവിനെ പരിഷ്കരിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s.

en: Group %s could not be modified: %s.
ml: %sഎന്ന ഗ്രൂപ്പിനെ പരിഷ്കരിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s.

en: No old home directory for %s.
ml: %sന് പഴയ ഡയറക്ടറി ലഭ്യ‌‌മല്ല.

en: No new home directory for %s.
ml: %sന് പുതിയ ഡയറക്ടറി ലഭ്യ‌‌മല്ല .

en: Error moving %s to %s: %s.
ml: %sലേക്ക് %sനെ നീക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s.

en: could not open configuration file `%s': %s
ml: `%s' എന്ന ക്രമീകരണ‍ ഫയല്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s

en: could not stat configuration file `%s': %s
ml: `%s' എന്ന ക്രമീകരണ ഫയല്‍ stat ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല : %s

en: configuration file `%s' is too large
ml: `%s' ക്രമീകരണ ഫയല്‍ വളരെ വലുതാണ്

en: could not read configuration file `%s': %s
ml: `%s'എന്ന ക്രമീകരണ ഫയല്‍ വായിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s

en: success
ml: വിജയിച്ചു

en: module disabled by configuration
ml: ക്രമീകരണം കൊണ്ട് മൊഡ്യൂള്‍ പ്രവര്‍‍ത്തനരഹിതമായിരിക്കുന്നു

en: generic error
ml: ജനറിക്ക് പിഴവ്

en: not enough privileges
ml: മതിയായ വിശേഷാവകാശങ്ങളില്ല

en: access denied
ml: പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: bad user/group name
ml: അസാധുവായ ഉപയോക്തൃ/സംഘ നാമം

en: bad user/group id
ml: അസാധുവായ ഉപയോക്തൃ/സംഘ id

en: user/group name in use
ml: ഉപയോക്തൃ‍/ ഉപയോഗത്തിലുളള സംഘനാമം

en: user/group id in use
ml: ഉപയോക്തൃ‍/ ഉപയോഗത്തിലുളള സംഘ id

en: error manipulating terminal attributes
ml: അഗ്രിമത്തിന്റെ വൈശിഷ്ട്യങ്ങള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: error opening file
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: error locking file
ml: ഫയല്‍ ലോക്ക് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: error statting file
ml: ഫയല്‍ stat ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: error reading file
ml: ഫയല്‍ വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: error writing to file
ml: ഫയല്‍‍ എഴുതുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: data not found in file
ml: ഡാറ്റാ ഫയലില്‍ ലഭ്യ‌‌മല്ല

en: internal initialization error
ml: ആന്തരീകമായ പ്രാരംഭ പിഴവ്

en: error loading module
ml: മൊഡ്യൂള്‍ ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: error resolving symbol in module
ml: മൊഡ്യൂ‌‌ളില്‍ പ്രതീകം തീരുമാനിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: library/module version mismatch
ml: ലൈബ്രറി/മൌഡ്യൂള്‍ പതിപ്പില്‍ പൊരുത്തക്കേട്

en: unlocking would make the password field empty
ml: അണ്‍ലോക്കിംഗ് ചെയ്താല്‍ രഹസ്യവാക്കിനുള്ള ഫീല്‍‍ഡ് കാലിയാകും

en: unknown error
ml: അജ്ഞാത പിഴവ്

en: invalid number
ml: അസാധുവായ നമ്പര്‍

en: invalid ID
ml: അസാധുവായ ഐഡി

en: no initialization function %s in `%s'
ml: %sഎന്ന പ്രാരംഭ ധര്മ്മം `%s'ല്‍ ലഭ്യ‌‌മല്ല

en: module version mismatch in `%s'
ml: %sല്‍ മൊഡ്യൂള്‍ പതിപ്പില്‍‍ പൊരുത്തക്കേട്

en: module `%s' does not define `%s'
ml: '%s' മൊഡ്യൂള്‍ വ്യാ‌‌ഖ്യാനിച്ചിട്ടില്ല `%s'

en: error reading terminal attributes
ml: ടെര്‍‍മിനലിന്റെ ഗുണഗണങ്ങള്‍ വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: error setting terminal attributes
ml: ടെര്‍‍മിനലിന്റെ ഗുണഗണങ്ങള്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: error reading from terminal
ml: ടെര്‍‍മിനലില്‍ നിന്നും വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: name is not set
ml: പേര് ഉറപ്പാക്കിയിട്ടില്ല

en: name is too short
ml: പേര് വളരെ ചെറുതാണ്

en: name is too long (%zu > %d)
ml: പേര് വളരെ വലുതാണ് (%zu > %d)

en: name contains non-ASCII characters
ml: non-ASCII ചിഹ്നങ്ങള്‍ പേരില്‍ അടങ്ങുന്നു

en: name contains control characters
ml: control ചിഹ്നങ്ങള്‍ പേരില്‍ അടങ്ങുന്നു

en: name contains whitespace
ml: ശുഭ്രസ്ഥലം പേരില്‍ അടങ്ങുന്നു

en: name starts with a hyphen
ml: പേര് ഹൈഫന്‍ കൊണ്ട് തുടങ്ങുന്നു

en: name contains invalid char `%c'
ml: പേരില്‍ '%c' എന്ന അസാധുവായ ചിഹ്നം

en: user %s has no UID
ml: %s എന്ന ഉപയോക്താവിന് UID ലഭ്യ‌‌മല്ല

en: group %s has no GID
ml: ഗ്രൂപ്പ് %s-ന് GID ലഭ്യ‌‌മല്ല

en: user %jd has no name
ml: %jd എന്ന ഉപയോക്താവിന്
    പേരില്ല

en: group %jd has no name
ml: %jdഎന്ന ഗ്രൂപ്പിന് പേരില്ല

en: user has neither a name nor an UID
ml: ഉപയോഗിക്കുന്ന ആളിന് പേരോ UID-യോ ഇല്ല

en: group has neither a name nor a GID
ml: ഗ്രൂപ്പിന് പേരോ GID-യോ ഇല്ല

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' by default
ml: സ്വതവേയുള്ള അപകടകാരിയായ `%s' ഹോം ഡയറക്ടറി ഉപയോഗിക്കുന്നതു് നിഷേധിക്കുന്നു

en: Invalid default value of field %s: %s
ml: %s ഫീല്‍‍ഡിന്റെ തനത് മൂല്യം: %s

en: error locking file: %s
ml: ഫയല്‍‍ ലോക്ക് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s

en: couldn't get default security context: %s
ml: സ്വതവേയുള്ള സെക്യൂരിറ്റി കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ ലഭ്യ‌‌മാക്കുവാന്‍ സാദ്ധ്യ‌‌മായില്ല: %s

en: couldn't get security context of `%s': %s
ml: `%sന്റെ സെക്യൂരിറ്റി കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ ലഭ്യ‌‌മാക്കുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല: %s

en: couldn't set default security context to `%s': %s
ml:  `%sന്റെ തനത് സെക്യൂരിറ്റി കോണ്ടെക്സ്റ്റ് ഉറപ്പിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല:%s

en: couldn't determine security context for `%s': %s
ml: `%s'- നുള്ള സെക്യൂരിറ്റി കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: couldn't open `%s': %s
ml: `%s' തുറക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s

en: couldn't stat `%s': %s
ml: `%s' stat ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s

en: error creating `%s': %s
ml: `%s' നിര്മ്മിക്കുന്നതില്‍‍ പിഴവ്: %s

en: Error changing owner of `%s': %s
ml: `%s' ഉടമസ്ഥനെ മാറ്റുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s

en: Error reading `%s': %s
ml: `%s' വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s

en: Error writing `%s': %s
ml: `%s'എഴുതുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s

en: couldn't read from `%s': %s
ml: `%s' നിന്നും വായിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s

en: %s value `%s': `:' not allowed
ml: %s മൂല്യം `%s': `:' അനുവദിക്കുന്നതല്ല

en: entry already present in file
ml: ഫയലില്‍ ചേര്ത്തത് നിലനില്‍ക്കുന്നു

en: couldn't write to `%s': %s
ml: `%s'ലേക്ക് എഴുതുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല : %s

en: entry with conflicting name already present in file
ml: ഫയലിലുള്ള പൊരുത്തപ്പെടാത്ത പേരിലുള്ള എന്‍ട്രി

en: error encrypting password
ml: രഹസ്യവാക്ക് എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: not executing with superuser privileges
ml: സൂപ്പര്‍ ഉപയോക്താവായി നിര്‍‌വ്വഹിക്കുന്നില്ല

en: no shadow file present -- disabling
ml: ഷാഡോ ഫയല്‍ ലഭ്യ‌‌മല്ല -- ദുര്‍ബ്ബലമാക്കുന്നു

en: error initializing ldap library
ml:  ldapലൈബ്രറി ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: could not set LDAP protocol to version %d
ml: LDAP പ്രോട്ടോക്കോള്‍ വേര്‍‍ഷന്‍ %dലേക്ക് ഉറപ്പിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: could not negotiate TLS with LDAP server
ml: LDAP സെര്‍വറുമായി വിലപേശാന്‍ TLSന് കഴിഞ്ഞില്ല

en: could not bind to LDAP server
ml: LDAP സര്‍‍വറുമായി ബന്ധിപ്പിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: could not bind to LDAP server, first attempt as `%s': %s
ml:  LDAP സര്‍‍വറുമായി ബന്ധിപ്പിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല, ആദ്യ ശ്രമം `%s': %s

en: user object had no %s attribute
ml: ഉപയോക്തൃ ഒബ്ജക്റ്റിന് %s ആട്രിബ്യൂ‌‌ട്ടുകളില്ല

en: user object was created with no `%s'
ml: `%s' ഇല്ലാതെയാണ് ഉപയോക്തൃ ഒബ്ജക്റ്റ് സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ടത്

en: error creating a LDAP directory entry: %s
ml: ഒരു LDAP ഡയറക്ടറി എന്‍ട്രി നിര്‍മ്മിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s

en: error modifying LDAP directory entry: %s
ml: ഒരു LDAP ഡയറക്ടറി എന്‍ട്രിയില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s

en: error renaming LDAP directory entry: %s
ml: LDAP ഡയറക്ടറി എന്‍ട്രിയുടെ പേര് മാറ്റുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s

en: object had no %s attribute
ml: ഒബ്ജക്റ്റിന് %s എന്ന അട്രിബ്യൂട്ടില്ല

en: error removing LDAP directory entry: %s
ml: LDAP ഡയറക്ടറി എന്‍ട്രി നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്: %s

en: object has no %s attribute
ml: ഒബ്ജക്റ്റിന് %s എന്ന അട്രിബ്യൂട്ടില്ല

en: unsupported password encryption scheme
ml: പിന്തുണ ലഭ്യമല്ലാത്ത രഹസ്യവാക്ക് എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ സ്കീം

en: no such object in LDAP directory
ml: LDAP ഡയറക്ടറിയില്‍ അങ്ങനെ ഒരു ഒബ്ജക്റ്റില്ല

en: no `%s' attribute found
ml: %s എന്ന അട്രിബ്യൂട്ട് കണ്ടുകിട്ടിയില്ല

en: error setting password in LDAP directory for %s: %s
ml: LDAP ഡയറക്ടറിയില്‍ %s നായുള്ള രഹസ്യവാക്ക് ഉറപ്പിക്കുന്നതില്‍  പിഴവ്: %s

en: LDAP Server Name
ml: LDAP സര്‍വര്‍ നാമം

en: LDAP Search Base DN
ml: LDAP സര്‍ച്ച് ബെയ്‌‌‌സ് DN

en: LDAP Bind Password
ml: LDAP Bind  രഹസ്യവാക്ക്

en: LDAP SASL User
ml: LDAP SASL ഉപയോക്താവ്

en: LDAP SASL Authorization User
ml: LDAP SASL ചുമതലയുള്ള ഉപയോക്താവ്

en: Cyrus SASL error creating user: %s
ml: %sഉപയോക്തൃ സൃഷ്ടിയിലെ Cyrus SASL പിശക്:

en: Cyrus SASL error removing user: %s
ml: ഉപയോക്താവിനെ നീക്കുന്നതില്‍ Cyrus SASL പിശക്: %s

en: error initializing Cyrus SASL: %s
ml:  Cyrus SASL ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പിശക്:%s

en: error creating home directory for user
ml: ഉപയോക്താവിന് ഹോം ഡയറക്ടറി ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: error removing home directory for user
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ ഹോം ഡയറക്ടറി നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: error moving home directory for user
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ ഹോം ഡയറക്ടറി നീക്കമ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: Error initializing %s: %s
ml:  %s:ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പിശക്%s

en: Invalid ID %s
ml: അസാധുവായ ID %s

en: Searching for group with ID %jd.
ml: ID %jdആയ ഗ്രൂപ്പിനെ തിരയുന്നു.

en: Searching for group named %s.
ml: %s എന്ന പേരുളള ഗ്രൂപ്പിനെ തെരയുന്നു.

en: Searching for user with ID %jd.
ml: ID %jdആയ ഉപയോക്താവിനെ തെരയുന്നു.

en: Searching for user named %s.
ml: %s എന്ന പേരുളള ഉപയോക്താവിനെ തെരയുന്നു.

en: Entry not found.
ml: എന്‍ട്രി കാണ്‍മാനില്ല.

en: Prompts succeeded.
ml: Prompts വിജയിച്ചു.

en: Prompts failed.
ml: Prompts പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Default user object classes:
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ തനത് ഒബ്ജക്റ്റ് ക്ലാസുകള്‍:

en: Default user attribute names:
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ തനത് ആട്രിബ്യൂട്ട് നാമങ്ങള്‍:

en: Getting default user attributes:
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ തനത് ആട്രിബ്യൂട്ടുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു:

en: Copying user structure:
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ ഘടന പകര്‍‍ത്തുന്നു:
