libuser 0.60 - en to pa translation catalogue (213 entries)

en: Failed to drop privileges.
pa: ਅਧਿਕਾਰ ਛੱਡਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ।

en: Internal error.
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਗਲਤੀ।

en: %s is not authorized to change the finger info of %s
pa: %s %s ਦੀ finger ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Unknown user context
pa: ਅਣਜਾਣ ਉਪਭੋਗੀ ਪ੍ਰਸੰਗ

en: Can't set default context for /etc/passwd
pa: /etc/passwd ਲਈ ਮੂਲ ਪ੍ਰਸੰਗ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਹੈ

en: Error initializing PAM.
pa: PAM ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ।

en: Authentication failed for %s.
pa: %s  ਲਈ ਪ੍ਰਮਾਣਕਿਤਾ ਅਸਫਲ।

en: Internal PAM error `%s'.
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ PAM ਗਲਤੀ `%s'।

en: Unknown user authenticated.
pa: ਅਣਜਾਣ ਉਪਭੋਗੀ ਪ੍ਰਸੰਗ।

en: User mismatch.
pa: ਉਪਭੋਗੀ ਰਲਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: [OPTION...] user
pa: [ਚੋਣ...] ਉਪਭੋਗੀ

en: Error parsing arguments: %s.
pa: ਆਰਗੂਮਿੰਟ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: No user name specified.
pa: ਕੋਈ ਉਪਭੋਗੀ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਇਆ।

en: Error initializing %s: %s.
pa: %s ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: User %s does not exist.
pa: ਉਪਭੋਗੀ %s ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ।

en: Account is locked.
pa: ਖਾਤਾ ਲਾਕ ਹੈ।

en: Account is not locked.
pa: ਖਾਤਾ ਲਾਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Minimum:	%ld
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ:	%ld

en: Maximum:	%ld
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ:	%ld

en: Warning:	%ld
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ:	%ld

en: Inactive:	%ld
pa: ਨਾ ਸਰਗਰਮ:	%ld

en: Never
pa: ਕਦੇ ਨਹੀਂ

en: Last Change:	%s
pa: ਆਖਰੀ ਬਦਲਾਅ:	%s

en: Password Expires:	%s
pa: ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਮਿਆਦ ਖਤਮ ਹੋ ਗਈ ਹੈ:	%s

en: Password Inactive:	%s
pa: ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਹੈ:	%s

en: Account Expires:	%s
pa: ਖਾਤਾ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਗਈ:	%s

en: Failed to modify aging information for %s: %s
pa: %s ਲਈ ਉਮਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %s

en: [OPTION...] [user]
pa: [ਚੋਣ...] [user]

en: No user name specified, no name for uid %d.
pa: ਕੋਈ ਉਪਭੋਗੀ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਇਆ, uid %d ਲਈ ਕੋਈ ਨਾਂ ਨਹੀਂ।

en: Changing finger information for %s.
pa: %s ਲਈ ਮੁੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Full Name
pa: ਪੂਰਾ ਨਾਂ

en: Surname
pa: ਉਪ ਨਾਂ

en: Given Name
pa: ਦਿੱਤਾ ਨਾਂ

en: Office
pa: ਦਫਤਰ

en: Office Phone
pa: ਦਫਤਰ ਫੋਨ

en: Home Phone
pa: ਘਰ ਫੋਨ

en: E-Mail Address
pa: ਈ-ਮੇਲ ਸਿਰਨਾਵਾਂ

en: Finger information not changed:  input error.
pa: ਮੁੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਹੋਈ:  ਇੰਪੁੱਟ ਗਲਤੀ।

en: Finger information changed.
pa: ਮੁੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: Finger information not changed: %s.
pa: ਮੁੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਹੋਈ: %s

en: Changing shell for %s.
pa: %s ਲਈ ਸ਼ੈਲ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: New Shell
pa: ਨਵੀਂ ਸ਼ੈਲ

en: Shell not changed: %s
pa: ਸ਼ੈਲ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ: %s

en: Shell changed.
pa: ਸ਼ੈਲ ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: [OPTION...] group
pa: [ਚੋਣ...] ਗਰੁੱਪ

en: No group name specified.
pa: ਕੋਈ ਗਰੁੱਪ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਇਆ।

en: Invalid group ID %s
pa: ਗਲਤ ਗਰੁੱਪ ID %s

en: Group creation failed: %s
pa: ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %s

en: Group %s does not exist.
pa: ਗਰੁੱਪ %s ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ।

en: Group %s could not be deleted: %s
pa: ਗਰੁੱਪ %s ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s।

en: Both -L and -U specified.
pa: ਦੋਨੋ -L ਅਤੇ -U ਦਿੱਤੇ ਹਨ।

en: Failed to set password for group %s: %s
pa: %s ਗਰੁੱਪ ਲਈ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਦੇਣ ਲਈ ਅਸਫਲ: %s

en: Group %s could not be locked: %s
pa: %s ਗਰੁੱਪ ਨੂੰ ਲਾਕ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %s

en: Group %s could not be unlocked: %s
pa: %s ਗਰੁੱਪ ਨੂੰ ਅਣ-ਲਾਕ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %s

en: Group %s could not be modified: %s
pa: ਗਰੁੱਪ %s ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: Error looking up %s: %s
pa: %s ਦੀ ਖੋਜ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s।

en: No group name specified, using %s.
pa: ਕੋਈ ਗਰੁੱਪ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਇਆ, %s ਵਰਤਣ ਵਾਲਾ।

en: No group name specified, no name for gid %d.
pa: ਕੋਈ ਗਰੁੱਪ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਇਆ, gid %d ਲਈ ਕੋਈ ਨਾਂ ਨਹੀਂ।

en: No user name specified, using %s.
pa: ਕੋਈ ਉਪਭੋਗੀ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾਇਆ, %s ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ।

en: %s does not exist
pa: %s ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: [OPTION...]
pa: [ਚੋਣ...]

en: Error opening `%s': %s.
pa: `%s' ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error creating account for `%s': line improperly formatted.
pa: `%s' ਲਈ ਖਾਤਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: ਸਤਰ ਦਾ ਫਾਰਮੈਟ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Invalid user ID %s
pa: ਗਲਤ ਉਪਭੋਗੀ ID %s

en: Refusing to create account with UID 0.
pa: UID 0 ਨਾਲ ਖਾਤਾ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Error creating group for `%s' with GID %jd: %s
pa: `%s' ਲਈ GID %jd ਨਾਲ ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' for %s by default
pa: ਖਤਰਨਾਕ ਘਰੇਲੂ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ `%s' ਨੂੰ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ %s ਲਈ ਵਰਤਣਾ ਰੱਦ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Error creating home directory for %s: %s
pa: %s ਲਈ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error setting initial password for %s: %s
pa: %s ਲਈ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error creating user account for %s: %s
pa: %s ਲਈ ਉਪਭੋਗੀ ਖਾਤਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Changing password for %s.
pa: %s ਲਈ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ।

en: New password
pa: ਨਵਾਂ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ

en: New password (confirm)
pa: ਨਵਾਂ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ (ਪੁਸ਼ਟੀ)

en: Passwords do not match, try again.
pa: ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਨੇ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ, ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Password change canceled.
pa: ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਤਬਦੀਲੀ ਰੱਦ ਹੋਈ।

en: Error reading from file descriptor %d.
pa: ਫਾਇਲ ਡਿਸਕਰਿਪਟਰ %d ਤੋਂ ਪੜ੍ਹਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ

en: Error setting password for user %s: %s.
pa: %s ਉਪਭੋਗੀ ਲਈ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error setting password for group %s: %s.
pa: %s ਗਰੁੱਪ ਲਈ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Password changed.
pa: ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ।

en: Group %jd does not exist
pa: ਗਰੁੱਪ %jd ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ।

en: Error creating group `%s': %s
pa: '%s' ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Account creation failed: %s.
pa: ਖਾਤਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ: %s

en: Error creating %s: %s.
pa: %s ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: User %s could not be deleted: %s.
pa: ਉਪਭੋਗੀ %s ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ: %s

en: %s did not have a gid number.
pa: %s ਕੋਲ gid ਨੰਬਰ ਨਹੀਂ ਸੀ।

en: No group with GID %jd exists, not removing.
pa: GID %jd ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਗਰੁੱਪ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ, ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ।

en: Group with GID %jd did not have a group name.
pa: GID %jd ਵਾਲੇ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਗਰੁੱਪ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Group %s could not be deleted: %s.
pa: ਗਰੁੱਪ %s ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s।

en: Failed to set password for user %s: %s.
pa: ਉਪਭੋਗੀ %s ਲਈ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s।

en: User %s could not be locked: %s.
pa: ਉਪਭੋਗੀ %s ਲਾਕ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਿਆ: %s।

en: User %s could not be unlocked: %s.
pa: ਉਪਭੋਗੀ %s ਅਣ-ਲਾਕ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਿਆ: %s।

en: Warning: Group with ID %jd does not exist.
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: ID %jd ਵਾਲਾ ਗਰੁੱਪ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: User %s could not be modified: %s.
pa: ਉਪਭੋਗੀ %s ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s।

en: Group %s could not be modified: %s.
pa: ਗਰੁੱਪ %s ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s।

en: No old home directory for %s.
pa: %s ਲਈ ਕੋਈ ਪੁਰਾਣੀ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No new home directory for %s.
pa: %s ਲਈ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Error moving %s to %s: %s.
pa: %s ਤੋਂ %s ਵਿੱਚ ਭੇਜਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ: %s

en: could not open configuration file `%s': %s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ '%s' ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ: %s

en: could not stat configuration file `%s': %s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ '%s' ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ: %s

en: configuration file `%s' is too large
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ '%s' ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ

en: could not read configuration file `%s': %s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ '%s' ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ: %s

en: success
pa: ਸਫ਼ਲ

en: module disabled by configuration
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਰਾਹੀਂ ਅਯੋਗ ਕੀਤਾ ਮੋਡੀਊਲ

en: generic error
pa: ਸਾਧਾਰਨ ਗਲਤੀ

en: not enough privileges
pa: ਲੋੜੀਂਦੇ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: access denied
pa: ਪਹੁੰਚ ਪਾਬੰਦੀ

en: bad user/group name
pa: ਗਲਤ ਉਪਯੋਗੀ/ਗਰੁੱਪ ਨਾਂ

en: bad user/group id
pa: ਗਲਤ ਉਪਯੋਗੀ/ਗਰੁੱਪ ਸ਼ੰਨ-ਨੰ

en: user/group name in use
pa: ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਉਪਯੋਗੀ/ਗਰੁੱਪ ਨਾਂ

en: user/group id in use
pa: ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਉਪਯੋਗੀ/ਗਰੁੱਪ id

en: error manipulating terminal attributes
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error opening file
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error locking file
pa: ਫਾਇਲ ਲਾਕ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error statting file
pa: ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਦਰਜਾ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error reading file
pa: ਫਾਇਲ ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error writing to file
pa: ਫਾਇਲ ਲਿਖਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: data not found in file
pa: ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: internal initialization error
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਗਲਤੀ

en: error loading module
pa: ਮੋਡੀਊਲ ਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error resolving symbol in module
pa: ਮੋਡੀਊਲ ਵਿੱਚ ਚਿੰਨ੍ਹ ਨਿਸਚਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: library/module version mismatch
pa: ਲਾਇਬਰੇਰੀ/ਮੋਡੀਊਲ ਵਰਜਨ ਭਿੰਨਤਾ

en: unlocking would make the password field empty
pa: ਤਾਲਾ ਖੋਲ੍ਹਣ ਨਾਲ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਖੇਤਰ ਖਾਲੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: invalid attribute value
pa: ਗਲਤ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਮੁੱਲ

en: invalid module combination
pa: ਗਲਤ ਮੋਡੀਊਲ ਜੋੜ

en: unknown error
pa: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ

en: invalid number
pa: ਗਲਤ ਨੰਬਰ

en: invalid ID
pa: ਗਲਤੀ ID

en: no initialization function %s in `%s'
pa: `%2$s' ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਫੰਕਸ਼ਨ %1$s ਨਹੀਂ

en: module version mismatch in `%s'
pa: `%s' ਵਿੱਚ ਮੋਡੀਊਲ ਵਰਜਨ ਭਿੰਨਤਾ

en: module `%s' does not define `%s'
pa: `%s' ਮੈਡੀਊਲ `%s' ਨੂੰ ਪਰਭਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: error reading terminal attributes
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error setting terminal attributes
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: error reading from terminal
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਵਿੱਚੋਂ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: name is not set
pa: ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

en: name is too short
pa: ਨਾਂ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ

en: name is too long (%zu > %d)
pa: ਨਾਂ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ (%zu > %d)

en: name contains non-ASCII characters
pa: ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਨਾਨ-ASCII ਅੱਖਰ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ

en: name contains control characters
pa: ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਟਰੋਲ ਅੱਖਰ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ

en: name contains whitespace
pa: ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ

en: name starts with a hyphen
pa: ਨਾਂ ਹਾਈਫਨ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: name contains invalid char `%c'
pa: ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਅਯੋਗ ਅੱਖਰ `%c' ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ

en: user %s has no UID
pa: ਉਪਭੋਗੀ %s ਦਾ ਕੋਈ UID ਨਹੀਂ ਹੈ

en: group %s has no GID
pa: ਗਰੁੱਪ %s ਦਾ ਕੋਈ GID ਨਹੀਂ ਹੈ

en: user %jd has no name
pa: ਉਪਭੋਗੀ %jd ਦਾ ਕੋਈ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: group %jd has no name
pa: ਗਰੁੱਪ %jd ਦਾ ਕੋਈ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: user has neither a name nor an UID
pa: ਉਪਭੋਗੀ ਦਾ ਨਾ ਤਾਂ ਕੋਈ ਨਾਂ ਹੈ ਨਾ ਹੀ UID

en: group has neither a name nor a GID
pa: ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਨਾ ਤਾਂ ਕੋਈ ਨਾਂ ਹੈ ਨਾ ਹੀ GID

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' by default
pa: ਖਤਰਨਾਕ ਘਰੇਲੂ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ `%s' ਨੂੰ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਰਤਣਾ ਰੱਦ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Invalid default value of field %s: %s
pa: %s ਖੇਤਰ ਲਈ ਗਲਤ ਮੂਲ ਮੁੱਲ: %s

en: error locking file: %s
pa: ਫਾਇਲ ਲਾਕ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: couldn't get default security context: %s
pa: ਮੂਲ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦਰਜਾ ਨਹੀਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: couldn't get security context of `%s': %s
pa: `%s' ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ: %s

en: couldn't set default security context to `%s': %s
pa: `%s' ਵਿੱਚ ਮੂਲ ਸੁਰੱਖਿਆ ਭਾਗ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: couldn't determine security context for `%s': %s
pa: `%s' ਲਈ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦਰਜਾ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲਗਾ ਸਕਿਆ: %s

en: couldn't open `%s': %s
pa: `%s' ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: couldn't stat `%s': %s
pa: `%s' ਨੂੰ ਦਰਜਾ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਿਆ: %s

en: error creating `%s': %s
pa: `%s' ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error changing owner of `%s': %s
pa: '%s' ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਬਦਲਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ: %s

en: Error changing mode of `%s': %s
pa: `%s' ਦਾ ਮੋਡ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error reading `%s': %s
pa: `%s' ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error writing `%s': %s
pa: `%s' ਲਿਖਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ: %s

en: couldn't read from `%s': %s
pa: `%s' ਵਿੱਚੋਂ ਪੜ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: %s value `%s': `:' not allowed
pa: %s ਮੁੱਲ `%s': `:' ਮਨਜੂਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: entry already present in file
pa: ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਇੰਦਰਾਜ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: couldn't write to `%s': %s
pa: `%s' ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: entity object has no %s attribute
pa: ਇੰਦਰਾਜ ਇਕਾਈ ਦੀ ਕੋਈ %s ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: entry with conflicting name already present in file
pa: ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤੀਰੋਧੀ ਐਂਟਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: error encrypting password
pa: ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਇਕਰਿਪਸ਼ਨ ਗਲਤੀ

en: the `%s' and `%s' modules can not be combined
pa: `%s' ਅਤੇ `%s' ਮੋਡੀਊਲ ਜੋੜੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੇ

en: not executing with superuser privileges
pa: ਮੁੱਖ-ਉਪਭੋਗੀ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ

en: no shadow file present -- disabling
pa: ਕੋਈ ਪਰਛਾਵਾਂ ਫਾਇਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ -- ਅਯੋਗ ਕੀਤਾ

en: error initializing ldap library
pa: ldap ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: could not set LDAP protocol to version %d
pa: ਵਰਜਨ %d ਲਈ LDAP ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ

en: could not negotiate TLS with LDAP server
pa: TLS ਨੂੰ LDAP ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਨਹੀਂ ਕਰਾ ਸਕਿਆ

en: could not bind to LDAP server
pa: LDAP ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਜੁੜ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: could not bind to LDAP server, first attempt as `%s': %s
pa: LDAP ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਪਹਿਲੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ ਵਿੱਚ `%s' ਵਾਂਗ ਜੁੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: user object had no %s attribute
pa: ਉਪਭੋਗੀ ਇਕਾਈ ਕੋਲ ਕੋਈ %s ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: user object was created with no `%s'
pa: ਉਪਭੋਗੀ ਇਕਾਈ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ `%s' ਤੋਂ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ

en: error creating a LDAP directory entry: %s
pa: LDAP ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਇੰਦਰਾਜ ਨੂੰ ਮੁੜ ਨਾਂ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: error modifying LDAP directory entry: %s
pa: LDAP ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਇੰਦਰਾਜ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: error renaming LDAP directory entry: %s
pa: LDAP ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਇੰਦਰਾਜ ਨੂੰ ਮੁੜ ਨਾਂ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: object had no %s attribute
pa: ਇਕਾਈ ਦੀ ਕੋਈ %s ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨਹੀਂ ਸੀ

en: error removing LDAP directory entry: %s
pa: LDAP ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਇੰਦਰਾਜ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: object has no %s attribute
pa: ਇਕਾਈ ਦੀ ਕੋਈ %s ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: unsupported password encryption scheme
pa: ਨਾ-ਸਹਿਯੋਗੀ ਪਾਸਵਰਡ ਇਨਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸਕੀਮ

en: no such object in LDAP directory
pa: LDAP ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਇਕਾਈ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: no `%s' attribute found
pa: ਕੋਈ `%s' ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: error setting password in LDAP directory for %s: %s
pa: %s ਲਈ LDAP ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ : %s

en: LDAP Server Name
pa: LDAP ਸਰਵਰ ਨਾਂ

en: LDAP Search Base DN
pa: LDAP ਖੋਜ ਮੂਲ DN

en: LDAP Bind DN
pa: LDAP ਬੰਧਨ DN

en: LDAP Bind Password
pa: LDAP ਬੰਧਨ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ

en: LDAP SASL User
pa: LDAP SASL ਉਪਯੋਗੀ

en: LDAP SASL Authorization User
pa: LDAP SASL ਪ੍ਰਬੰਧਕੀ ਉਪਯੋਗੀ

en: Cyrus SASL error creating user: %s
pa: ਉਪਭੋਗੀ ਬਣਾਉਣ ਸਮੇਂ ਸਾਇਰਸ SASL ਗਲਤੀ: %s

en: Cyrus SASL error removing user: %s
pa: ਉਪਭੋਗੀ ਹਟਾਉਣ ਸਮੇਂ ਸਾਇਰਸ SASL ਗਲਤੀ: %s

en: error initializing Cyrus SASL: %s
pa: ਸਾਇਰਸ SASL ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: error creating home directory for user
pa: ਉਪਭੋਗੀ ਲਈ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਬਣਾਉਣ ਸਮੇਂ ਗਲਤੀ

en: error removing home directory for user
pa: ਉਪਭੋਗੀ ਲਈ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਹਟਾਉਣ ਸਮੇਂ ਗਲਤੀ

en: error moving home directory for user
pa: ਉਪਭੋਗੀ ਲਈ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਹਿਲਾਉਣ ਸਮੇਂ ਗਲਤੀ

en: Error initializing %s: %s
pa: %s ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Invalid ID %s
pa: ਗਲਤੀ ID %s

en: Searching for group with ID %jd.
pa: ID %jd ਵਾਲੇ ਗਰੁੱਪ ਲਈ ਖੋਜ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Searching for group named %s.
pa: ਨਾਂ %s ਵਾਲੇ ਗਰੁੱਪ ਲਈ ਖੋਜ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Searching for user with ID %jd.
pa: ID %jd ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗੀ ਲਈ ਖੋਜ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Searching for user named %s.
pa: ਨਾਂ %s ਵਾਲੇ ਉਪਭੋਗੀ ਲਈ ਖੋਜ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Entry not found.
pa: ਇੰਦਰਾਜ ਨਹੀਂ ਲੱਭਾ।

en: Prompts succeeded.
pa: ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਮੁਕੰਮਲ।

en: Prompts failed.
pa: ਅਸਫਲ ਹੈ।

en: Default user object classes:
pa: ਮੂਲ ਉਪਭੋਗੀ ਆਬਜੈਕਟ ਕਲਾਸਾਂ:

en: Default user attribute names:
pa: ਮੂਲ ਉਪਭੋਗੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਂ:

en: Getting default user attributes:
pa: ਮੂਲ ਉਪਭੋਗੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ:

en: Copying user structure:
pa: ਉਪਭੋਗੀ ਢਾਂਚੇ ਦੀ ਨਕਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ:
