libuser 0.60 - en to vi translation catalogue (141 entries)

en: Failed to drop privileges.
vi: Lỗi bỏ quyền.

en: Internal error.
vi: Lỗi nội tại.

en: Error initializing PAM.
vi: Lỗi khởi động PAM.

en: Authentication failed for %s.
vi: Lỗi xác thực cho %s.

en: Internal PAM error `%s'.
vi: Lỗi nội tại của PAM `%s'.

en: User mismatch.
vi: Không khớp người dùng.

en: [OPTION...] user
vi: [TÙY CHỌN...] người_dùng

en: Error parsing arguments: %s.
vi: Lỗi phân tích đối số: %s.

en: No user name specified.
vi: Chưa xác định tên người dùng.

en: Error initializing %s: %s.
vi: Lỗi khởi động %s: %s.

en: User %s does not exist.
vi: Người dùng %s không tồn tại.

en: Account is locked.
vi: Tài khoản bị khóa.

en: Account is not locked.
vi: Tài khoản không bị khóa.

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Last Change:	%s
vi: Lần thay đổi cuối cùng:	%s

en: Password Expires:	%s
vi: Mật khẩu hết hiệu lực:	%s

en: Password Inactive:	%s
vi: Mật khẩu không hoạt động:	%s

en: Account Expires:	%s
vi: Tài khoản hết hiệu lực:	%s

en: [OPTION...] [user]
vi: [TÙY_CHỌN...] [người_dùng]

en: No user name specified, no name for uid %d.
vi: Chưa xác định tên người dùng, không có tên cho uid %d.

en: Changing finger information for %s.
vi: Đổi thông tin finger cho %s.

en: Full Name
vi: Họ và tên

en: Surname
vi: Họ

en: Given Name
vi: Tên

en: Office
vi: Văn phòng

en: Office Phone
vi: Điện thoại Văn phòng

en: Home Phone
vi: Điện thoại Nhà

en: E-Mail Address
vi: Địa chỉ E-Mail

en: Finger information not changed:  input error.
vi: Thông tin finger không đổi: lỗi input.

en: Finger information changed.
vi: Đã thay đổi thông tin finger.

en: Finger information not changed: %s.
vi: Thông tin finger không đổi: %s.

en: Changing shell for %s.
vi: Đổi Shell của %s.

en: New Shell
vi: Shell mới

en: Shell changed.
vi: Đã đổi Shell.

en: [OPTION...] group
vi: [TÙY_CHỌN...] nhóm

en: No group name specified.
vi: Chưa xác định tên nhóm.

en: Group %s does not exist.
vi: Nhóm %s không tồn tại.

en: Both -L and -U specified.
vi: Chưa xác định cả -L và -U.

en: No group name specified, using %s.
vi: Chưa xác định tên nhóm, dùng %s.

en: No group name specified, no name for gid %d.
vi: Chưa xác định tên nhóm, không có tên cho gid %d.

en: No user name specified, using %s.
vi: Chưa xác định tên người dùng, dùng %s.

en: [OPTION...]
vi: [TÙY_CHỌN...]

en: Error opening `%s': %s.
vi: Lỗi mở `%s': %s.

en: Error creating account for `%s': line improperly formatted.
vi: Lỗi tạo tài khoản cho `%s':định dạng dòng không đúng.

en: Refusing to create account with UID 0.
vi: Từ chối tạo tài khoản cho UID 0.

en: Error creating home directory for %s: %s
vi: Lỗi tạo thư mục home cho %s: %s

en: Error setting initial password for %s: %s
vi: Lỗi đặt mật khẩu ban đầu cho %s: %s

en: Error creating user account for %s: %s
vi: Lỗi tạo tài khoản người dùng cho %s: %s

en: Changing password for %s.
vi: Thay đổi mật khẩu của %s.

en: New password
vi: Mật khẩu mới

en: New password (confirm)
vi: Xác nhận mật khẩu mới

en: Passwords do not match, try again.
vi: Mật khẩu không khớp, vui lòng thử lại.

en: Password change canceled.
vi: Hủy bỏ thay đổi mật khẩu.

en: Error setting password for user %s: %s.
vi: Lỗi thiết lập mật khẩu cho người dùng %s: %s.

en: Error setting password for group %s: %s.
vi: Lỗi thiết lập mật khẩu cho nhóm %s: %s.

en: Password changed.
vi: Đã thay đổi mật khẩu.

en: Account creation failed: %s.
vi: Thất bại tạo tài khoản: %s.

en: Error creating %s: %s.
vi: Lỗi tạo %s: %s.

en: User %s could not be deleted: %s.
vi: Người dùng %s không thể bị xóa: %s.

en: %s did not have a gid number.
vi: %s không phải là số GID.

en: Group %s could not be deleted: %s.
vi: Nhóm %s không thể bị xóa: %s.

en: Failed to set password for user %s: %s.
vi: Lỗi đặt mật khẩu cho người dùng %s: %s.

en: User %s could not be locked: %s.
vi: Người dùng %s không thể bị khóa: %s.

en: User %s could not be unlocked: %s.
vi: Người dùng %s không thể bị mở khóa: %s.

en: User %s could not be modified: %s.
vi: Người dùng %s không thể bị thay đổi: %s.

en: Group %s could not be modified: %s.
vi: Nhóm %s không thể bị thay đổi: %s.

en: No old home directory for %s.
vi: %s không có thư mục home cũ.

en: No new home directory for %s.
vi: %s không có thư mục home mới.

en: Error moving %s to %s: %s.
vi: Lỗi chuyển %s thành %s: %s.

en: could not open configuration file `%s': %s
vi: không thể mở tập tin cấu hình `%s': %s

en: success
vi: thành công

en: module disabled by configuration
vi: module bị tắt bởi cấu hình

en: generic error
vi: lỗi thường

en: not enough privileges
vi: không đủ quyền truy cập

en: access denied
vi: truy cập bi từ chối

en: bad user/group name
vi: tên người dùng/nhóm sai

en: bad user/group id
vi: ID người dùng/nhóm sai

en: user/group name in use
vi: tên người dùng/nhóm đang được dùng

en: user/group id in use
vi: ID người dùng/nhóm đang được dùng

en: error manipulating terminal attributes
vi: lỗi thao tác thuộc tính terminal

en: error opening file
vi: lỗi mở tập tin

en: error locking file
vi: lỗi khóa tập tin

en: error statting file
vi: lỗi stat() tập tin

en: error reading file
vi: lỗi đọc tập tin

en: error writing to file
vi: lỗi ghi tập tin

en: data not found in file
vi: không tìm thấy dữ liệu trong tập tin

en: internal initialization error
vi: lỗi khởi tạo nội tại

en: error loading module
vi: lỗi nạp module

en: error resolving symbol in module
vi: lỗi phân giải ký hiệu trong module

en: library/module version mismatch
vi: không khớp phiên bản thư viện/module

en: unknown error
vi: lỗi lạ

en: no initialization function %s in `%s'
vi: không có hàm khởi tạo %s trong `%s'

en: module version mismatch in `%s'
vi: không khớp phiên bản module trong `%s'

en: error reading terminal attributes
vi: lỗi đọc thuộc tính terminal

en: error setting terminal attributes
vi: lỗi đặt thuộc tính terminal

en: error reading from terminal
vi: lỗi đọc từ terminal

en: name is not set
vi: chưa đặt tên

en: name is too short
vi: tên quá ngắn

en: name contains non-ASCII characters
vi: tên chứa ký tự phi ASCII

en: name contains control characters
vi: tên chứa ký tự điều khiển

en: name contains whitespace
vi: tên chứa khoảng trắng

en: name contains invalid char `%c'
vi: tên chứa ký tự không hợp lệ `%c'

en: error locking file: %s
vi: lỗi khóa tập tin: %s

en: couldn't open `%s': %s
vi: không thể mở `%s': %s

en: couldn't stat `%s': %s
vi: không thể stat() `%s': %s

en: error creating `%s': %s
vi: không thể tạo `%s': %s

en: Error reading `%s': %s
vi: Lỗi đọc `%s': %s

en: couldn't read from `%s': %s
vi: không thể đọc từ `%s': %s

en: entry already present in file
vi: mục nhập đã có trong tập tin

en: couldn't write to `%s': %s
vi: không thể ghi vào `%s': %s

en: entity object has no %s attribute
vi: đối tượnc thực thể không có thuộc tính %s

en: not executing with superuser privileges
vi: không thực thi với quyền siêu người dùng

en: no shadow file present -- disabling
vi: không có tập tin shadow -- tắt

en: error initializing ldap library
vi: lỗi khởi tạo thư viện ldap

en: could not set LDAP protocol to version %d
vi: không thể đặt giao thức LDAP cho phiên bản %d

en: could not negotiate TLS with LDAP server
vi: không thể thỏa thuận TLS với LDAP server

en: could not bind to LDAP server
vi: không thể gắn vào LDAP server

en: user object had no %s attribute
vi: đối tượng người dùng không có thuộc tính %s

en: user object was created with no `%s'
vi: đối tượng người dùng được tạo mà không có `%s'

en: error modifying LDAP directory entry: %s
vi: lỗi hiệu chỉnh mục nhập thư mục LDAP: %s

en: object had no %s attribute
vi: đối tượng không có thuộc tính %s

en: object has no %s attribute
vi: đối tượng không có thuộc tính %s

en: no such object in LDAP directory
vi: không có đối tượng đó trong thư mục LDAP

en: no `%s' attribute found
vi: không tìm thấy thuộc tính `%s'

en: error setting password in LDAP directory for %s: %s
vi: lỗi đặt mật khẩu trong thư mục LDAP cho %s: %s

en: LDAP Server Name
vi: Tên Server LDAP

en: LDAP SASL User
vi: Người dùng LDAP SASL

en: Cyrus SASL error creating user: %s
vi: Lỗi Cyrus SASL tạo người dùng: %s

en: Cyrus SASL error removing user: %s
vi: Lỗi Cyrus SASL loại bỏ người dùng: %s

en: error initializing Cyrus SASL: %s
vi: lỗi khởi tạo Cyrus SASL: %s

en: error creating home directory for user
vi: lỗi tạo thư mục home cho người dùng

en: error removing home directory for user
vi: lỗi loại bỏ thư mục home cho người dùng

en: error moving home directory for user
vi: lỗi di chuyển thư mục home cho người dùng

en: Error initializing %s: %s
vi: Lỗi khởi tạo %s: %s

en: Searching for group named %s.
vi: Đang tìm nhóm tên %s.

en: Searching for user named %s.
vi: Đang tìm người dùng tên %s.

en: Entry not found.
vi: Không tìm thấy mục nhập.

en: Default user object classes:
vi: Lớp đối tượng người dùng mặc định:

en: Default user attribute names:
vi: Tên thuộc tính người dùng mặc định:

en: Getting default user attributes:
vi: Lấy thuộc tính người dùng mặc định:

en: Copying user structure:
vi: Sao chép cấu trúc người dùng:
