libusermetrics - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Could not open database
ta: தரவுத்தளத்தைத் திறக்க இயலவில்லை

en: Unable to register user metrics service on DBus
ta: DBU களில் பயனர் அளவீட்டு சேவையை பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to unregister user metrics service on DBus
ta: DBU களில் பயனர் அளவீட்டு சேவையை பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Could not register user data object with DBus
ta: பயனர் தரவு பொருளை DBUS உடன் பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Unknown data source
ta: அறியப்படாத தரவு மூல

en: Attempt to create data set owned by another user
ta: மற்றொரு பயனருக்கு சொந்தமான தரவு தொகுப்பை உருவாக்க முயற்சி

en: Could not locate user data
ta: பயனர் தரவைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Attempt to create data set owned by another application
ta: மற்றொரு பயன்பாட்டிற்கு சொந்தமான தரவு தொகுப்பை உருவாக்க முயற்சி

en: Data set query failed
ta: தரவு தொகுப்பு வினவல் தோல்வியடைந்தது

en: Could not save data set
ta: தரவு தொகுப்பை சேமிக்க முடியவில்லை

en: New data set could not be found
ta: புதிய தரவு தொகுப்பை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not save data source
ta: தரவு மூலத்தை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Attempt to update data owned by another user
ta: மற்றொரு பயனருக்கு சொந்தமான தரவைப் புதுப்பிக்க முயற்சி

en: Attempt to update data owned by another application
ta: மற்றொரு பயன்பாட்டிற்கு சொந்தமான தரவைப் புதுப்பிக்க முயற்சி

en: Attempt to increment data owned by another user
ta: மற்றொரு பயனருக்கு சொந்தமான தரவை அதிகரிக்க முயற்சி

en: Attempt to increment data owned by another application
ta: மற்றொரு பயன்பாட்டிற்கு சொந்தமான தரவை அதிகரிக்க முயற்சி

en: Unable to register user metrics object on DBus
ta: DBU களில் பயனர் அளவீட்டு பொருளை பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Data source query failed
ta: தரவு மூல வினவல் தோல்வியடைந்தது

en: Attempt to create user data owned by another user
ta: மற்றொரு பயனருக்கு சொந்தமான பயனர் தரவை உருவாக்க முயற்சி

en: User data query failed
ta: பயனர் தரவு வினவல் தோல்வியடைந்தது

en: Could not save user data
ta: பயனர் தரவைச் சேமிக்க முடியவில்லை

en: Usage:
ta: பயன்பாடு:

en: DATA_SOURCE_ID FORMAT_STRING EMPTY_DATA_STRING USERNAME <DATA>
ta: Data_source_id format_string glam_data_string பயனர்பெயர் <தரவு>

en: DATA_SOURCE_ID FORMAT_STRING EMPTY_DATA_STRING USERNAME [AMOUNT]
ta: Data_source_id format_string gill_data_string பயனர்பெயர் [தொகை]

en: Failed to connect to metrics service:
ta: அளவீட்டு சேவையுடன் இணைக்கத் தவறிவிட்டது:

en: Failed to register user metric:
ta: பயனர் மெட்ரிக்கை பதிவு செய்வதில் தோல்வி:

en: Failed to increment metric:
ta: மெட்ரிக்கை அதிகரிக்கத் தவறிவிட்டது:

en: Failed to update metric:
ta: மெட்ரிக்கைப் புதுப்பிப்பதில் தோல்வி:

en: No data sources available
ta: தரவு ஆதாரங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Data source not found
ta: தரவு மூலத்தைக் காணவில்லை

en: No data for today
ta: இன்றைய தரவு இல்லை

en: Cannot open XML file '%1' for reading
ta: வாசிப்புக்கு எக்ச்எம்எல் கோப்பு '%1' ஐ திறக்க முடியாது
