libwnck - en to is translation catalogue (16 entries)

en: untitled application
is: ónefnt forrit

en: Workspace Switcher
is: Vinnusvæðaflettir

en: Tool to switch between workspaces
is: Verkfæri til þess að fletta á milli vinnusvæða

en: Click this to switch to workspace %s
is: Klikkaðu hér til að fletta yfir á vinnusvæði %s

en: Unmi_nimize
is: Stækka upp á _ný

en: Mi_nimize
is: Lág_marka

en: Unma_ximize
is: Minn_ka glugga

en: Ma_ximize
is: _Hámarka

en: _Unroll
is: _Rúlla Niður

en: Roll _Up
is: Rúlla _Upp

en: Workspace %d
is: Vinnusvæði %d

en: Workspace %s%d
is: Vinnusvæði %s%d

en: _Move
is: _Flytja

en: _Resize
is: Bre_yta stærð

en: _Close
is: _Loka

en: untitled window
is: ónefndur gluggi
