Libxfce4ui - en to te translation catalogue (114 entries)

note: Create cancel button
en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: _Read Online
te: ఆన్‌లైన్లో చదవండి (_R)

en: Close
te: మూసివేయి

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Do _not ask me again
te: నన్ను మళ్ళీ అడగవద్దు (_n)

en: Session management client ID
te: సెషన్ నిర్వహణ క్లయింటు ఐడి

en: ID
te: ఐడి

en: Disable session management
te: సెషన్ నిర్వహణని అచేతనపరుచు

en: Session management options
te: సెషన్ నిర్వహణ ఐచ్ఛికాలు

en: Show session management options
te: సెషన్ నిర్వహణ ఐచ్ఛికాలను చూపించు

en: Failed to connect to the session manager: %s
te: సెషన్ నిర్వాహకానికి అనుసంధానించుటలో విఫలమైంది: %s

en: Session manager did not return a valid client id
te: సెషన్ నిర్వాహకము ఒక సరైన క్లయింటు ఐడీని తిరిగి ఇచ్చుటలేదు

note: print warning for user
en: Working directory "%s" does not exist. It won't be used when spawning "%s".
te: పనిచేస్తున్న డైరెక్టరీ "%s" ఉనికిలో లేదు. "%s" స్పానింగులో ఉన్నపుడు అది వాడబడదు.

en: Use '%s'
te: '%s' వాడు

en: Keep '%s'
te: '%s' ఉంచు

en: This shortcut is already being used for the command '%s'. Which action do you want to use?
te: ఈ షార్ట్‍కట్ ఇదివరకే '%s' ఆదేశము కొరకు వాడబడింది. మీరు ఏ చర్యను వాడాలనుకుంటున్నారు?

en: Conflicting actions for %s
te: %s కొరకు సంఘర్షణ చర్యలు

en: This shortcut is already being used for something else.
te: ఈ షార్ట్‍కట్ ఇదివరకే వేరేదానికి వాడబడుతున్నది.

en: Window Manager Action Shortcut
te: విండో నిర్వాహకము చర్య షార్ట్‍కట్

en: Command Shortcut
te: ఆదేశము షార్ట్‍కట్

en: Shortcut
te: అడ్డదారి

en: Clear
te: శుభ్రపరుచు

en: Could not grab the keyboard.
te: కీబోర్డును హరించలేకపోయింది.

en: Up
te: పైన

en: Down
te: కింద

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Close window
te: విండోను మూసివేయి

en: Maximize window horizontally
te: విండోని అడ్డముగా గరిష్ఠీకరించు

en: Maximize window vertically
te: విండోని నిలువుగా గరిష్ఠీకరించు

en: Maximize window
te: విండోని గరిష్ఠీకరించు

en: Hide window
te: విండోని దాయి

en: Move window
te: విండోని కదుపు

en: Resize window
te: విండో పరిమాణం మార్చు

en: Shade window
te: ఛాయ కిటికీ

en: Fill window
te: విండోని నింపు

en: Fill window horizontally
te: విండోని అడ్డముగా నింపు

en: Fill window vertically
te: విండోని నిలువుగా నింపు

en: Move window to upper workspace
te: విండోని ఎగువ కార్యక్షేత్రానికి తరలించు

en: Move window to bottom workspace
te: విండోని దిగువ కార్యక్షేత్రానికి తరలించు

en: Move window to left workspace
te: విండోని ఎడమవైపు కార్యక్షేత్రానికి తరలించు

en: Move window to right workspace
te: విండోని కుడివైపు కార్యక్షేత్రానికి తరలించు

en: Move window to previous workspace
te: విండోని మునుపటి కార్యక్షేత్రానికి తరలించు

en: Move window to next workspace
te: విండోని తదుపరి కార్యక్షేత్రానికి తరలించు

en: Move window to workspace 1
te: విండోని కార్యక్షేత్రం 1కి తరలించు

en: Move window to workspace 2
te: విండోని కార్యక్షేత్రం 2కి తరలించు

en: Move window to workspace 3
te: విండోని కార్యక్షేత్రం 3కి తరలించు

en: Move window to workspace 4
te: విండోని కార్యక్షేత్రం 4కి తరలించు

en: Move window to workspace 5
te: విండోని కార్యక్షేత్రం 5కి తరలించు

en: Move window to workspace 6
te: విండోని కార్యక్షేత్రం 6కి తరలించు

en: Move window to workspace 7
te: విండోని కార్యక్షేత్రం 7కి తరలించు

en: Move window to workspace 8
te: విండోని కార్యక్షేత్రం 8కి తరలించు

en: Move window to workspace 9
te: విండోని కార్యక్షేత్రం 9కి తరలించు

en: Move window to workspace 10
te: విండోని కార్యక్షేత్రం 10కి తరలించు

en: Move window to workspace 11
te: విండోని కార్యక్షేత్రం 11కి తరలించు

en: Move window to workspace 12
te: విండోని కార్యక్షేత్రం 12కి తరలించు

en: Show desktop
te: డెస్క్‍టాప్ చూపించు

en: Upper workspace
te: ఎగువ కార్యక్షేత్రం

en: Bottom workspace
te: దిగువ కార్యక్షేత్రం

en: Left workspace
te: ఎడమవైపు కార్యక్షేత్రం

en: Right workspace
te: కుడివైపు కార్యక్షేత్రం

en: Previous workspace
te: మునుపటి కార్యక్షేత్రం

en: Next workspace
te: తదుపరి కార్యక్షేత్రం

en: Workspace 1
te: కార్యక్షేత్రం 1

en: Workspace 2
te: కార్యక్షేత్రం 2

en: Workspace 3
te: కార్యక్షేత్రం 3

en: Workspace 4
te: కార్యక్షేత్రం 4

en: Workspace 5
te: కార్యక్షేత్రం 5

en: Workspace 6
te: కార్యక్షేత్రం 6

en: Workspace 7
te: కార్యక్షేత్రం 7

en: Workspace 8
te: కార్యక్షేత్రం 8

en: Workspace 9
te: కార్యక్షేత్రం 9

en: Workspace 10
te: కార్యక్షేత్రం 10

en: Workspace 11
te: కార్యక్షేత్రం 11

en: Workspace 12
te: కార్యక్షేత్రం 12

en: Add workspace
te: కార్యక్షేత్రాన్ని జతచేయి

en: Delete last workspace
te: చివరి కార్యక్షేత్రాన్ని తొలగించు

en: Delete active workspace
te: క్రియాశీల కార్యక్షేత్రాన్ని తొలగించు

en: Titled Dialog
te: శీర్షికగల డైలాగ్

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Xfce 4 Widgets
te: Xfce 4 విడ్జెట్లు

en: Version information
te: రూపాంతర సమాచారం

en: Window Manager
te: విండో నిర్వాహకం

en: Panel
te: ప్యానల్

en: Desktop Manager
te: డెస్క్‍టాప్ నిర్వాహకం

en: File Manager
te: దస్త్ర నిర్వాహకము

en: Session Manager
te: చర్యాకాల నిర్వహకం

en: Settings Manager
te: అమరికల నిర్వాహకం

en: Application Finder
te: అనువర్తన కనుగొనునది

en: Settings Daemon
te: అమరికల సూత్రధారి

en: The Xfce development team. All rights reserved.
te: Xfce అభివృద్ధి జట్టు. అన్ని హక్కులు కలిగివున్నారు.

en: Please report bugs to <%s>.
te: దయచేసి లోపాలను <%s>కు నివేదించండి.

en: Failed to load interface
te: అంతరవర్తిని నింపుటలో విఫలమైంది

note: { N_("Project Lead"), xfce_contributors_lead },
en: Core developers
te: అంతర్భాగ అభివృద్ధికారులు

en: Active contributors
te: క్రియాశీల సహాయకులు

en: Servers maintained by
te: సేవకాలు నిర్వహించువారు

en: Translators
te: అనువాదకలు

en: Previous contributors
te: మునుపటి సహాయకులు

en: About Xfce
te: Xfce గురించి

en: Information about the Xfce Desktop Environment
te: Xfce డెస్క్‍టాప్ పర్యావరణం గురించిన సమాచారం

en: License
te: లైసెన్స్

en: About the Xfce Desktop Environment
te: Xfce డెస్క్‍టాప్ పర్యావరణం గురించి

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: label
te: లేబుల్

en: Device
te: పరికరం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: About
te: గురించి

en: Credits
te: పరపతులు

en: GPL
te: జిపియల్

en: Copyright
te: నకలుహక్కు

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Customize settings stored by Xfconf
te: Xfconf చే భద్రపరుచబడిన అమరికలను అనురూపించు
