libxfce4ui - en to vi translation catalogue (65 entries)

en: Information
vi: Thông tin

en: Error
vi: Lỗi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Disable session management
vi: Vô hiệu hóa việc quản lý session

en: Session management options
vi: Tùy chọn quản lý session

en: Show session management options
vi: Hiện các tùy chọn quản lý session

en: Failed to connect to the session manager: %s
vi: Không kết nối được với trình quản lý session: %s

en: Session manager did not return a valid client id
vi: Trình quản lý phiên làm việc không trả lại một định danh khách hợp lệ

note: print warning for user
en: Working directory "%s" does not exist. It won't be used when spawning "%s".
vi: Thư mục làm việc "%s" không tồn tại. Nó sẽ không thể được dùng khi phân tách "%s".

en: Use '%s'
vi: Sử dụng '%s'

en: Keep '%s'
vi: Giữ '%s'

en: Could not grab the keyboard.
vi: Không thể bắt tín hiệu bàn phím.

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Cycle windows
vi: Chuyển quanh các cửa sổ

en: Close window
vi: Đóng cửa sổ

en: Maximize window horizontally
vi: Phóng to cửa sổ theo chiều ngang

en: Maximize window vertically
vi: Phóng to cửa sổ theo chiều dọc

en: Maximize window
vi: Phóng to cửa sổ

en: Hide window
vi: Ẩn cửa sổ

en: Shade window
vi: Che cửa sổ

en: Stick window
vi: Dán cửa sổ

en: Raise window
vi: Nâng cửa sổ

en: Lower window
vi: Hạ cửa sổ

en: Toggle fullscreen
vi: Tăt/bật toàn màn hình

en: Move window to upper workspace
vi: Di chuyển cửa sổ sang vùng làm việc ở trên

en: Move window to bottom workspace
vi: Di chuyển cửa sổ sang vùng làm việc ở dưới

en: Move window to left workspace
vi: Di chuyển cửa sổ sang vùng làm việc bên trái

en: Move window to right workspace
vi: Di chuyển cửa sổ sang vùng làm việc bên phải

en: Move window to previous workspace
vi: Di chuyển cửa sổ sang vùng làm việc trước

en: Move window to next workspace
vi: Di chuyển cửa sổ sang vùng làm việc kế

en: Show desktop
vi: Hiện ảnh nền

en: Upper workspace
vi: Vùng làm việc trên

en: Bottom workspace
vi: Vùng làm việc dưới

en: Left workspace
vi: Vùng làm việc bên trái

en: Right workspace
vi: Vùng làm việc bên phải

en: Previous workspace
vi: Vùng làm việc trước

en: Next workspace
vi: Vùng làm việc tiếp theo

en: Add workspace
vi: Thêm vùng làm việc

en: Window Manager
vi: Trình quản lí cửa sổ

en: Program launchers, window buttons, applications menu, workspace switcher and more.
vi: Trình khởi động chương trình, các nútm, trình đơn ứng dụng, thanh chuyển không gian làm việc và nhiều hơn thế nữa.

en: A modern file manager for the Unix/Linux desktop, aiming to be easy-to-use and fast.
vi: Một chương trình quản lý tập tin hiện đại cho Linux/Unix, hướn đển dễ sử dụng và tốc độ

en: Restores your session on startup and allows you to shutdown the computer from Xfce.
vi: Khôi phục phiên làm việc lúc khởi động và cho phép bạn tắt máy tính trong Xfce.

en: Setting System
vi: Thiết lập hệ thống

en: Application Finder
vi: Trình tìm kiếm ứng dụng

en: Thank you for your interest in Xfce.
vi: Cảm ơn cho sự ủng hộ của bạn đối với Xfce

en: The Xfce Development Team
vi: Nhóm phát triển Xfce

en: If you know of anyone missing from this list; don't hesitate and file a bug on <http://bugzilla.xfce.org> .
vi: Nếu bạn biết bất cứ lỗi nào khoogn có trong danh sách này; đừng ngần ngại để báo cáo lỗi trên <http://bugzilla.xfce.org> .

en: The packages thunar, xfce4-appfinder, xfce4-panel, xfce4-session, xfce4-settings, xfce-utils, xfconf, xfdesktop and xfwm4 are distributed under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
vi: Các gói thunar, xfce4-appfinder, xfce4-panel, xfce4-session, xfce4-settings, xfce-utils, xfconf, xfdesktop and xfwm4 được phân phối dưới các quy định của GNU General Public License khi được xuất bản bởi Tổ chức phần mềm tự do hoặc là phiên bản 2 của giấy phép, hoặc (tùy bạn) bất cứ phiên bản nào sau này.

en: Type '%s --help' for usage information.
vi: Gõ '%s --help' để xem hướng dẫn sử dụng

en: Unable to initialize GTK+.
vi: Không thể khởi tạo GTK+

en: The Xfce development team. All rights reserved.
vi: Nhóm phát triển Xfce. Tất cả các quyền được bảo lưu

en: Failed to load interface
vi: Thất bại nạp giao diện

note: I18N: first %s will be replaced by the version, second by * the name of the distribution (--with-vendor-info=NAME)
en: Version %s, distributed by %s
vi: Phiên bản %s, được phân phối bởi %s

note: { N_("Project Lead"), xfce_contributors_lead },
en: Core developers
vi: Các nhà phát triển lõi phần mềm

en: Servers maintained by
vi: Máy chủ được quản lý bởi

en: Translations supervision
vi: Quản lý dich

en: About Xfce
vi: Thông tin về XFCE

en: Information about the Xfce Desktop Environment
vi: Thông tin về môi trường màn hình Xfce

en: About the Xfce Desktop Environment
vi: Thông tin môi trường màn hình Xfce

en: About
vi: Thông tin

en: Credits
vi: Công trạng

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: License
vi: Giáy phép

en: Keep the other one
vi: Giữ lại cái kia
