libxfcegui4 4.4.0 - en to gu translation catalogue (23 entries)

en: S_how
gu: બતાવો (_h)

en: _Hide
gu: છુપાવો (_H)

en: Un_maximize
gu: મહત્તમ કરો નહિં (_m)

en: Ma_ximize
gu: મહત્તમ કરો (_x)

en: Un_shade
gu: પડછાયો કરો નહિં (_s)

en: _Shade
gu: પડછાયો (_S)

en: Uns_tick
gu: લીટી કરો નહિં (_t)

en: S_tick
gu: લીટી કરો (_t)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: Needs terminal
gu: ટર્મિનલની જરુર છે

en: Whether or not the command needs a terminal to execute
gu: ચલાવવા માટે શું આદેશને ટર્મિનલની જરુર પડશે કે નહિં

note: TODO: this needs some special setup in the glade helper lib to create and populate the XfceAboutInfo struct. <glade-widget-class name="XfceAboutDialog" _title="Xfce About Dialog" generic-name="xfce-about-dialog"> </glade-widget-class>
en: Command
gu: આદેશ

en: The command to run when the item is clicked
gu: જ્યારે વસ્તુ પર ક્લિક થાય ત્યારે ચલાવવાનો આદેશ

en: Icon name
gu: ચિહ્ન નામ

en: The name of the themed icon to display next to the item
gu: વસ્તુ પછીની બીજી પ્રદર્શિત કરવા માટેન થીમવાળા ચિહ્નનું નામ

note: set window title
en: About %s...
gu: %s વિશે...

en: Visit homepage
gu: ઘરપાનાની મુલાકાત લો

en: Info
gu: જાણકારી

en: Credits
gu: યશો

en: License
gu: લાઈસન્સ

en: Failed to acquire manager selection
gu: વ્યવસ્થાપકની પસંદગી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: tray icon has requested a size of (%i x %i), resizing to (%i x %i)
gu: ટ્રે ચિહ્નએ (%i x %i) ના માપ માટે માંગણી કરી છે, (%i x %i) માં માપ બદલી રહ્યા છીએ

en: tray icon was not attached, destroying it
gu: ટ્રે ચિહ્ન જોડવામાં આવેલ નથી, તેનો નાશ કરી રહ્યા છીએ
