debian-installer - en to mr translation catalogue (6 entries)

note: Type: text Description :sl1:
en: Debian installer main menu
mr: डेबियन अधिष्ठापक मुख्य मेनु

note: Type: select Description :sl1:
en: Choose the next step in the install process:
mr: अधिष्ठापनेच्या प्रक्रियेमधील पुढील पायरी निवडा:

note: Type: error Description :sl2:
en: Installation step failed
mr: अधिष्ठापनेची पायरी फसली

note: Type: error Description :sl2:
en: An installation step failed. You can try to run the failing item again from the menu, or skip it and choose something else. The failing step is: ${ITEM}
mr: अधिष्ठापनेची एक पायरी अयशस्वी झाली आहे. अयशस्वी झालेली पायरी पुन्हा मेनु मधून चालू करण्याचा आपण प्रयत्न करू शकता, किंवा दुसरे काही निवडू शकता. अयश्स्वी झालेली पायरी: ${ITEM}

note: Type: select Description :sl2:
en: Choose an installation step:
mr: अधिष्ठापनेची एक पायरी निवडा:

note: Type: select Description :sl2:
en: This installation step depends on one or more other steps that have not yet been performed.
mr: अधिष्ठापनेची ही पायरी अन्य एक किंवा एकापेक्षा जास्त पायर्‍यांवर अवलंबून आहे ज्या अद्याप केल्या गेलेल्या नाहीत.
