mana - en to te translation catalogue (39 entries)

en: -- Help --
te: -- సహాయం--

en: Account: %s
te: ఖాతా: %s

en: All
te: అన్నీ

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Change Email Address
te: ఈమెయిల్ చిరునామాని మార్చు

en: Change Password
te: సంకేతపదాన్ని మార్చు

en: Colors
te: రంగులు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Email:
te: ఈమెయిల్:

en: Error
te: పొరపాటు

en: Female
te: స్త్రీ

en: For more information, type /help <command>.
te: మరింత సమాచారం కోసం,  /help <ఆదేశం> అని టైపు చెయ్యండి.

en: General
te: సాధారణ

en: Help
te: సహాయం

en: Level: %d
te: స్థాయి: %d

en: Login
te: ప్రవేశించు

en: Male
te: పురుషుడు

en: Map
te: పటం

en: Max
te: గరిష్ఠ

en: Name
te: పేరు

en: Name:
te: పేరు:

en: Name: %s
te: పేరు: %s

en: Next
te: తదుపరి

en: No
te: కాదు

en: OK
te: సరే

en: Ok
te: సరే

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: Players
te: ఆటగాళ్ళు

en: Price: %s / Total: %s
te: వెల: %s / మొత్తం: %s

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Rainbow
te: ఇంద్ర ధనస్సు

en: Send
te: పంపించు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Unknown command.
te: గుర్తుతెలియని ఆదేశం.

en: Weight:
te: బరువు:

en: Yes
te: అవును

en: Your name needs to be at least 4 characters.
te: మీ పేరు కనీసం 4 అక్షరాల పొడవుండాలి.

en: max
te: గరిష్ఠ
