marco 1.25.0 - en to gu translation catalogue (354 entries)

en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

en: Show the panel's main menu
gu: પેનલનું મુખ્ય મેનુ બતાવો

en: Take a screenshot
gu: ફોટો લો

en: Take a screenshot of a window
gu: વિન્ડોનો ફોટો લો

en: Run a terminal
gu: ટર્મિનલમાં ચલાવો

en: Window Management
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપન

en: Move between windows, using a popup window
gu: વિન્ડો વચ્ચે ખસો, પોપઅપ વિન્ડોની મદદથી

en: Move between windows of an application, using a popup window
gu: કાર્યક્રમની વિન્ડોમાં ખસો, પોપઅપ વિન્ડોની મદદથી

en: Move between panels and the desktop, using a popup window
gu: પેનલો અને ડેસ્કટોપ વચ્ચે ખસો, પોપઅપ વિન્ડોની મદદથી

en: Move between windows immediately
gu: તરત જ બધી વિન્ડો વચ્ચે ખસો

en: Move between windows of an application immediately
gu: કાર્યક્રમની વિન્ડો વચ્ચે તુરંત જ ખસેડો

en: Move between panels and the desktop immediately
gu: તરત જ પેનલ તથા ડેસ્કટોપ વચ્ચે ખસો

en: Hide all normal windows and set focus to the desktop
gu: બધી સામાન્ય વિન્ડો છુપાવો અને ડેસ્કટોપને ફોકસ સુયોજીત કરો

en: Switch to workspace 1
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૧ માં જાઓ

en: Switch to workspace 2
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૨ માં જાઓ

en: Switch to workspace 3
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૩ માં જાઓ

en: Switch to workspace 4
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૪ માં જાઓ

en: Switch to workspace 5
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૫ માં જાઓ

en: Switch to workspace 6
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૬ માં જાઓ

en: Switch to workspace 7
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૭ માં જાઓ

en: Switch to workspace 8
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૮ માં જાઓ

en: Switch to workspace 9
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૯ માં જાઓ

en: Switch to workspace 10
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૧૦ માં જાઓ

en: Switch to workspace 11
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૧૧ માં જાઓ

en: Switch to workspace 12
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૧૨ માં જાઓ

en: Switch to workspace on the left of the current workspace
gu: વર્તમાન કામ કરવાની જગ્યાની ડાબી બાજુની કામ કરવાની જગ્યામાં બદલાવ

en: Switch to workspace on the right of the current workspace
gu: વર્તમાન કામ કરવાની જગ્યાની જમણી બાજુની કામ કરવાની જગ્યામાં બદલાવ

en: Switch to workspace above the current workspace
gu: વર્તમાન કામ કરવાની જગ્યાની ઉપરની કામ કરવાની જગ્યામાં બદલાવ

en: Switch to workspace below the current workspace
gu: વર્તમાન કામ કરવાની જગ્યાની નીચેની કામ કરવાની જગ્યામાં બદલાવ

en: Activate the window menu
gu: વિન્ડો મેનુ સક્રિય કરો

en: Toggle fullscreen mode
gu: આખી સ્ક્રીન કરવાની સ્થિતિમાં ફેરબદલી

en: Toggle maximization state
gu: મહત્તમ કરવાની સ્થિતિમાં ફેરબદલી

en: Maximize window
gu: વિન્ડોને મહત્તમ સ્થિતિમાં લાવો

en: Restore window
gu: વિન્ડો પુનઃસંગ્રહિત કરો

en: Toggle shaded state
gu: છાયાંકિત કરવાની સ્થિતિમાં ફેરબદલી

en: Close window
gu: વિન્ડો બંધ કરો

en: Minimize window
gu: વિન્ડોને ન્યૂનત્તમ સ્થિતિમાં લાવો

en: Move window
gu: વિન્ડોને ખસાડો

en: Resize window
gu: વિન્ડોનુ માપ બદલો

en: Toggle whether window is on all workspaces or just one
gu: શું વિન્ડો એ બધી કામ કરવાની જગ્યાઓ ઉપર છે કે ખાલી એક પર છે તે બદલો

en: Raise window if it's covered by another window, otherwise lower it
gu: જો વિન્ડો અન્ય વિન્ડો દ્વારા આવરાયેલ હોય, અથવા તેની નીચે હોય તો તેને વધારો

en: Raise window above other windows
gu: વિન્ડોને બીજી બધી વિન્ડોની ઉપર લાવો

en: Lower window below other windows
gu: બીજી વિન્ડો નીચેની વિન્ડોને નાની કરો

en: Maximize window vertically
gu: વિન્ડોને ઉભી દિશામાં મોટી કરો

en: Maximize window horizontally
gu: વિન્ડોને આડી દિશામાં મોટી કરો

en: Move window to north-west (top left) corner
gu: વિન્ડોને ઉત્તર-પશ્ચિમ (ટોચે ડાબે) ખૂણે ખસેડો

en: Move window to north-east (top right) corner
gu: વિન્ડોને ઉત્તર-પૂર્વ (ટોચે જમણે) ખૂણે ખસેડો

en: Move window to south-west (bottom left) corner
gu: વિન્ડોને દક્ષિણ-પશ્ચિમ (તળિયે ડાબે) ખૂણે ખસેડો

en: Move window to south-east (bottom right) corner
gu: વિન્ડોને દક્ષિણ-પૂર્વ (તળિયે જમણે) ખૂણે ખસેડો

en: Move window to north (top) side of screen
gu: વિન્ડોને સ્ક્રીનની ઉત્તર (ટોચ) બાજુએ ખસેડો

en: Move window to south (bottom) side of screen
gu: વિન્ડોને સ્ક્રીનની દક્ષિણ (તળિયે) બાજુએ ખસેડો

en: Move window to east (right) side of screen
gu: વિન્ડોને સ્ક્રીનની પૂર્વ (જમણી) બાજુએ ખસેડો

en: Move window to west (left) side of screen
gu: વિન્ડોને સ્ક્રીનની પશ્ચિમ (ડાબી) બાજુએ ખસેડો

en: Move window to center of screen
gu: વિન્ડોને સ્ક્રીનના કેન્દ્રમાં ખસેડો

en: Move window to workspace 1
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૧ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 2
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૨ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 3
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૩ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 4
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૪ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 5
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૫ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 6
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૬ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 7
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૭ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 8
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૮ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 9
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૯ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 10
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૧૦ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 11
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૧૧ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 12
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૧૨ માં લઈ જાઓ

en: Move window one workspace to the left
gu: વિન્ડોને ડાબી બાજુની કામ કરવાની જગ્યામાં લાવો

en: Move window one workspace to the right
gu: વિન્ડોને જમણી બાજુની કામ કરવાની જગ્યામાં લાવો

en: Move window one workspace up
gu: વિન્ડોને ઉપરની બાજુની કામ કરવાની જગ્યામાં લાવો

en: Move window one workspace down
gu: વિન્ડોને નીચેની કામ કરવાની જગ્ચામાં લાવો

en: Modifier to use for modified window click actions
gu: બદલેલી વિન્ડોની ક્લિક ક્રિયાઓ માટે વાપરવાનું બદલનાર

en: Whether to resize with the right button
gu: શું જમણા બટન વડે માપ બદલવું છે

en: Set this to true to resize with the right button and show a menu with the middle button while holding down the key given in "mouse_button_modifier"; set it to false to make it work the opposite way around.
gu: જમણા બટન સાથે માપ બદલવા માટે આને ખરા તરીકે સુયોજીત કરો અને "mouse_button_modifier" માં અપાયેલ કી દબાવી રાખતી વખતે વચ્ચેનું બટન સાથે મેનુ બતાવો; તેને કામ કરાવવા માટે ખોટા તરીકે સુયોજીત કરો ઊંધા રસ્તે.

en: Arrangement of buttons on the titlebar
gu: શીર્ષકપટ્ટી પર બટનોની ગોઠવણી

en: Arrangement of buttons on the titlebar. The value should be a string, such as "menu:minimize,maximize,spacer,close"; the colon separates the left corner of the window from the right corner, and the button names are comma-separated. Duplicate buttons are not allowed. Unknown button names are silently ignored so that buttons can be added in future marco versions without breaking older versions. A special spacer tag can be used to insert some space between two adjacent buttons.
gu: શીર્ષકપટ્ટી પર બટનોની ગોઠવણી. કિંમત એક શબ્દમાળા હોવી જોઈએ, જેમ કે "menu:minimize,maximize,spacer,close"; વિસર્ગ ડાબા ખૂણાને જમણા ખૂણાથી છૂટુ પાડે છે, અને બટનના નામ અલ્પવિરામ ચિહ્ન દ્વારા છુટા પડાયેલા છે. નકલી બટનો ચલાવાશે નહિં. અજાણ્યા બટનના નામો ચૂપચાપ અવગણી કઢાયા છે, જેથી કરીને બટનોને મેટાસીટીની જૂની આવૃત્તિ તોડ્યા વગર ભવિષ્યની આવૃત્તિમાં ઉમેરી શકાય. વિશિષ્ટ spacer ટેગ બે પાસપાસેના બટનો વચ્ચે અમુક જગ્યા મૂકવા માટે વાપરી શકાય છે.

en: Window focus mode
gu: વિન્ડોની પ્રકાશન સ્થિતિ

en: The window focus mode indicates how windows are activated. It has three possible values; "click" means windows must be clicked in order to focus them, "sloppy" means windows are focused when the mouse enters the window, and "mouse" means windows are focused when the mouse enters the window and unfocused when the mouse leaves the window.
gu: વિન્ડો પ્રકાશન સ્થિતિ સૂચવે છે કે વિન્ડો કઈ રીતે કાર્યશીલ છે. તેની ત્રણ શક્ય કિંમતો છે; "click" એટલે કે વિન્ડોને પ્રકાશન કરવા તેના પર ક્લિક કરવું જરુરી છે, "sloppy" એટલે કે માઉસ જે વિન્ડોમાં જાય તે પ્રકાશનમાં આપે, અને "mouse" એટલે કે વિન્ડોમાં માઉસ આપતા તે પ્રકાશનમાં આવે છે. અને માઉસ જતુ રહેતાં તે પ્રકાશનમાં નથી રહેતી.

en: Control how new windows get focus
gu: કેવી રીતે નવી વિન્ડો ફોકસ મેળવે તે નિયંત્રિત કરે છે

en: This option provides additional control over how newly created windows get focus. It has two possible values; "smart" applies the user's normal focus mode, and "strict" results in windows started from a terminal not being given focus.
gu: આ વિકલ્પ કેવી રીતે નવી બનેલ વિન્ડો ફોકસ મેળવે તેના પર વધારાનો નિયંત્રણ પૂરો પાડે છે. તેને બે શક્ય કિંમતો છે; "હોશિયાર" વપરાશકર્તાની સામાન્ય ફોકસ સ્થિતિને લાગુ પડે છે, અને "સખ્ત" એ ટર્મિનલમાંથી શરૂ થયેલ અને નહિં ફોકસ થયેલ વિન્ડોમાં પરિણમે છે.

en: Whether raising should be a side-effect of other user interactions
gu: શું વધારવાનું અન્ય વપરાશકર્તા સંપર્કોની આડ-અસર હોવી જોઈએ

en: Action on title bar double-click
gu: શીર્ષકપટ્ટી પર બે વખત ક્લિક કરવા પર કરવામાં આવતી ક્રિયા

en: This option determines the effects of double-clicking on the title bar. Current valid options are 'toggle_shade', which will shade/unshade the window, 'toggle_maximize' which will maximize/unmaximize the window, 'toggle_maximize_horizontally' and 'toggle_maximize_vertically' which will maximize/unmaximize the window in that direction only, 'minimize' which will minimize the window, 'shade' which will roll the window up, 'menu' which will display the window menu, 'lower' which will put the window behind all the others, and 'none' which will not do anything.
gu: આ વિકલ્પ શીર્ષક પટ્ટી પર બેવડું-ક્લિક કરવાની અસરો નક્કી કરે છે. 'toggle_shade', કે જે વિન્ડો પર છાયા નાંખશે/દૂર કરશે, 'toggle_maximize' કે જે વિન્ડો મોટી કરશે/મોટું દૂર કરશે, 'toggle_maximize_horizontally' અને 'toggle_maximize_vertically' કે જે વિન્ડોને માત્ર તે દિશામાં જ મોટી કરશે/મોટું દૂર કરશે, 'minimize' કે જે વિન્ડો નાની કરશે, 'shade' કે જે વિન્ડોને ઉપર વીંટી લેશે, 'menu' કે જે વિન્ડો મેનુ દર્શાવશે, 'lower' કે જે વિન્ડોને બાકી બધાની પાછળ મૂકશે, અને 'none' કે જે કંઈ કરશે નહિં, એ વર્તમાન માન્ય વિકલ્પો છે.

en: Action on title bar middle-click
gu: શીર્ષક પટ્ટી પર ક્રિયા વચ્ચેનું-ક્લિક

en: This option determines the effects of middle-clicking on the title bar. Current valid options are 'toggle_shade', which will shade/unshade the window, 'toggle_maximize' which will maximize/unmaximize the window, 'toggle_maximize_horizontally' and 'toggle_maximize_vertically' which will maximize/unmaximize the window in that direction only, 'minimize' which will minimize the window, 'shade' which will roll the window up, 'menu' which will display the window menu, 'lower' which will put the window behind all the others, and 'none' which will not do anything.
gu: આ વિકલ્પ શીર્ષક પટ્ટી પર વચ્ચેનું-ક્લિક કરવાની અસરો નક્કી કરે છે. 'toggle_shade', કે જે વિન્ડો પર છાયા નાંખશે/દૂર કરશે, 'toggle_maximize' કે જે વિન્ડો મોટી કરશે/મોટું દૂર કરશે, 'toggle_maximize_horizontally' અને 'toggle_maximize_vertically' કે જે વિન્ડોને માત્ર તે દિશામાં જ મોટી કરશે/મોટું દૂર કરશે, 'minimize' કે જે વિન્ડો નાની કરશે, 'shade' કે જે વિન્ડોને ઉપર વીંટી લેશે, 'menu' કે જે વિન્ડો મેનુ દર્શાવશે, 'lower' કે જે વિન્ડોને બાકી બધાની પાછળ મૂકશે, અને 'none' કે જે કંઈ કરશે નહિં, એ વર્તમાન માન્ય વિકલ્પો છે.

en: Action on title bar right-click
gu: શીર્ષક પટ્ટી પર ક્રિયા જમણું-ક્લિક

en: This option determines the effects of right-clicking on the title bar. Current valid options are 'toggle_shade', which will shade/unshade the window, 'toggle_maximize' which will maximize/unmaximize the window, 'toggle_maximize_horizontally' and 'toggle_maximize_vertically' which will maximize/unmaximize the window in that direction only, 'minimize' which will minimize the window, 'shade' which will roll the window up, 'menu' which will display the window menu, 'lower' which will put the window behind all the others, and 'none' which will not do anything.
gu: આ વિકલ્પ શીર્ષક પટ્ટી પર જમણું-ક્લિક કરવાની અસરો નક્કી કરે છે. 'toggle_shade', કે જે વિન્ડો પર છાયા નાંખશે/દૂર કરશે, 'toggle_maximize' કે જે વિન્ડો મોટી કરશે/મોટું દૂર કરશે, 'toggle_maximize_horizontally' અને 'toggle_maximize_vertically' કે જે વિન્ડોને માત્ર તે દિશામાં જ મોટી કરશે/મોટું દૂર કરશે, 'minimize' કે જે વિન્ડો નાની કરશે, 'shade' કે જે વિન્ડોને ઉપર વીંટી લેશે, 'menu' કે જે વિન્ડો મેનુ દર્શાવશે, 'lower' કે જે વિન્ડોને બાકી બધાની પાછળ મૂકશે, અને 'none' કે જે કંઈ કરશે નહિં, એ વર્તમાન માન્ય વિકલ્પો છે.

en: Automatically raises the focused window
gu: પ્રકાશન વિન્ડોને આપોઆપ મોટી કરે છે

en: If set to true, and the focus mode is either "sloppy" or "mouse" then the focused window will be automatically raised after a delay specified by the auto_raise_delay key. This is not related to clicking on a window to raise it, nor to entering a window during drag-and-drop.
gu: જો true તરીકે સુયોજિત હોય, અને ફોકસ સ્થિતિ એ ક્યાં તો "sloppy" અથવા "mouse" તો પછી ફોકસ થયેલ વિન્ડો આપોઆપ auto_raise_delay key દ્વારા સ્પષ્ટ થયેલ વિલંબ પછી મોટી થઈ જશે. આ વિન્ડોને વધારવા માટે તેના પર ક્લિક કરવાને સંબંધિત નથી, નહિં કે તે ખેંચો-અને-મૂકો દરમ્યાન વિન્ડો દાખલ કરવા જેવું છે.

en: Delay in milliseconds for the auto raise option
gu: 'આપોઆપ વધારો' વિકલ્પ માટે મિલિસેકન્ડોમાં વિલંબ

en: The time delay before raising a window if auto_raise is set to true. The delay is given in thousandths of a second.
gu: જો auto_raise એ સાચું હોય એ રીતે ગોઠવાયેલુ હોય તો વિન્ડોનો વધારો કરવામાં લાગતો વિલંબ. વિલંબને સેકન્ડના હજારમા ભાગમાં આપેલો છે.

en: Current theme
gu: વર્તમાન થીમ

en: The theme determines the appearance of window borders, titlebar, and so forth.
gu: થીમ વિન્ડોની કિનારી, શીર્ષકપટ્ટી અને બીજી બધી વસ્તુઓના દેખાવને નક્કી કરે છે.

en: Use standard system font in window titles
gu: વિન્ડોના શીર્ષક માટે મૂળભૂત સિસ્ટમના ફોન્ટનો ઉપયોગ કરો

en: If true, ignore the titlebar_font option, and use the standard application font for window titles.
gu: જો ખરુ હોય તો, શીર્ષકપટ્ટી_ફોન્ટ વિકલ્પને અવગણી દો અને વિન્ડો શીર્ષકો માટે મૂળભૂત કાર્યક્રમ ફોન્ટ વાપરો.

en: Window title font
gu: વિન્ડોના શીર્ષકના ફોન્ટ

en: A font description string describing a font for window titlebars. The size from the description will only be used if the titlebar_font_size option is set to 0. Also, this option is disabled if the titlebar_uses_desktop_font option is set to true.
gu: ફોન્ટ વર્ણન શબ્દમાણા એ વિન્ડો શીર્ષકપટ્ટીઓ માટે ફોન્ટ વર્ણવે છે. વર્ણનમાંથી માપ એ માત્ર ત્યારે જ વપરાશે જો titlebar_font_size વિકલ્પ એ ૦ માં સુયોજિત હોય. અને, આ વિકલ્પ એ નિષ્ક્રિય કરેલ છે જો titlebar_uses_desktop_font વિકલ્પ એ true તરીકે સુયોજિત થયેલ હોય.

en: Number of workspaces
gu: કામ કરવા માટેની જગ્યાઓની સંખ્યા

en: Number of workspaces. Must be more than zero, and has a fixed maximum to prevent making the desktop unusable by accidentally asking for too many workspaces.
gu: કામ કરવાની જગ્યાઓની સંખ્યા. શૂન્ય કરતાં મોટી હોવી જ જોઈએ, અને તેને ચોક્કસ મહત્તમ હોવી જ જોઈએ ડેસ્કટોપને નહિં વાપરી શકાય તેવું બનાવવા માટે ઘણી બધી કામ કરવાની જગ્યાઓ માટે અચાનક પૂછીને.

en: Enable Visual Bell
gu: 'દેખીતી ઘંટડી' ને સક્રિય કરો

en: Turns on a visual indication when an application or the system issues a 'bell' or 'beep'; useful for the hard-of-hearing and for use in noisy environments.
gu: દૃશ્ય સૂચન ચાલુ કરે છે જ્યારે કાર્યક્રમ અથવા સિસ્ટમ એ 'ઘંટડી' અથવા 'બીપ' અવાજ પેદા કરે; સાંભળવાના-સખ્ત માટે ઉપયોગી છે અને ઘોંઘાટીયા પર્યાવરણોના વપરાશ માટે.

en: System Bell is Audible
gu: સિસ્ટમની ઘંટડી સાંભળી શકાય તેવી છે

en: Determines whether applications or the system can generate audible 'beeps'; may be used in conjunction with 'visual bell' to allow silent 'beeps'.
gu: નક્કી કરો કે કાર્યક્રમ કે પછી સિસ્ટમ સાંભળી શકાય તેવા 'બીપ' ઉત્પન્ન કરી શકે છે કે નહિં; શાંત 'બીપ' ચલાવવા માટે 'દેખીતી ઘંટડી' સાથે કદાચ વાપરી શકાય.

en: Visual Bell Type
gu: દેખાતી ઘંટડીનો પ્રકાર

en: Tells Marco how to implement the visual indication that the system bell or another application 'bell' indicator has been rung. Currently there are two valid values, "fullscreen", which causes a fullscreen white-black flash, and "frame_flash" which causes the titlebar of the application which sent the bell signal to flash. If the application which sent the bell is unknown (as is usually the case for the default "system beep"), the currently focused window's titlebar is flashed.
gu: મેટાસીટીને કહે છે કે કયા દ્રશ્ય સંકેતો કામમાં લેવામાં આવે કે જેથી સિસ્ટમ કોલ અથવા બીજા કાર્યક્રમ ઘંટડી વગાડે. હાલમાં બે માન્ય કિંમતો છે, "સંપૂર્ણ સ્ક્રીન", જે આખી સ્ક્રીન સફેદ-કાળી ફ્લેશ કરે છે તથા "ઝબૂકતુ ચોકઠુ" જે સંબંધિત કાર્યક્રમની શીર્ષકપટ્ટીને ફ્લેશ કરવાના હેતુથી સંકેત કરે છે, જેને ઘંટી સંકેત મોકલે છે. જે કાર્યક્રમે ઘંટી સંકેત મોકલ્યો હોય તે જો અજાણ હોય તો (જેમકે ખાસ કરીને મૂળભૂત કિસ્સા માટે "સિસ્ટમ બીપ" હોય છે), વર્તમાન પ્રકાશન વિન્ડોની શિર્ષકપટ્ટી પર ફ્લેશ કરશે.

en: Compositing Manager
gu: કમ્પોઝીશન વ્યવસ્થાપક

en: Determines whether Marco is a compositing manager.
gu: શું મેટાસીટી એ કમ્પોઝીટીંગ વ્યવસ્થાપક છે કે નહિં તે નક્કી કરે છે.

en: If true, trade off usability for less resource usage
gu: જો સાચુ હોય તો, સ્રોતોના ઓછો વપરાશ કરવાથી ઉપયોગિતા ઘટશે

en: If true, marco will give the user less feedback by using wireframes, avoiding animations, or other means. This is a significant reduction in usability for many users, but may allow legacy applications to continue working, and may also be a useful tradeoff for terminal servers. However, the wireframe feature is disabled when accessibility is on.
gu: જો true હોય, તો મેટાસીટી વપરાશકર્તાને વાયરફ્રેમની મદદથી ઓછો ફીડબેક આપશે, એનીમેશનોને અવગણીને, અથવા અન્ય અર્થે. આ ઘણા વપરાશકર્તાઓ માટે વપરાશમાં નોંધપાત્ર ઘટાડો છે, પરંતુ તે કદાચ કામ કરવાનું ચાલુ રાખવા માટે લીગસી કાર્યક્રમોની પરવાનગી આપશે, અને તે ટર્મિનલ સર્વરો માટે ટ્રેડઓફ માટે પણ ઉપયોગી રહેશે. છતાં, જ્યારે સુલભતા ચાલુ હોય ત્યારે વાયરફ્રેમ લક્ષ્ણ એ નિષ્ક્રિય કરેલ હોય છે.

en: (Not implemented) Navigation works in terms of applications not windows
gu: (અમલમાં નથી મૂકાયુ) શોધખોળ કાર્યક્રમ અનુસાર થાય છે વિન્ડો અનુસાર નહિં

en: If true, then Marco works in terms of applications rather than windows. The concept is a bit abstract, but in general an application-based setup is more like the Mac and less like Windows. When you focus a window in application-based mode, all the windows in the application will be raised. Also, in application-based mode, focus clicks are not passed through to windows in other applications. Application-based mode is, however, largely unimplemented at the moment.
gu: જો true હોય, તો પછી મેટાસીટી કાર્યક્રમોની જગ્યાએ વિન્ડો સાથે કામ કરશે. હેતુ થોડો અલગ છે, પરંતુ કાર્યક્રમ-આધારિત સુયોજિ એ Mac જેવું વધુ અને Windows જેવું ઓછું છે. જ્યારે તમે કાર્યક્રમ-આધારિત સ્થિતિમાં વિન્ડો પર ફોકસ કરો, ત્યારે કાર્યક્રમમાંની બધી વિન્ડો મોટી થઈ જાય. અને, કાર્યક્રમ-આધારિત સ્થિતિમાં, અન્ય કાર્યક્રમોમાં વિન્ડો મારફતે ફોકસ ક્લિક પસાર થતા નથી. કાર્યક્રમ-આધારિત સ્થિતિ એ, છતાં, આ ક્ષણે મોટા પ્રમણમાં અમલમાં મૂકાયેલ નથી.

en: Disable misfeatures that are required by old or broken applications
gu: જૂના અથવા બગડેલા કાર્યક્રમ દ્વારા જરુરી ખરાબ લક્ષણોને નિષ્ક્રિય કરો

en: Some applications disregard specifications in ways that result in window manager misfeatures. This option puts Marco in a rigorously correct mode, which gives a more consistent user interface, provided one does not need to run any misbehaving applications.
gu: અમુક કાર્યક્રમ સ્પષ્ટીકરણોનો ખોટો સંદર્ભ અમુક માર્ગોએ આપે છે કે જે વિન્ડો વ્યવસ્થાપક દુર્ગુણોમાં પરિણમે છે. આ વિકલ્પ મેટાસીટીને ચોક્કસપણે સાચી સ્થિતિમાં મૂકે છે, કે જે વધુ અચળ વપરાશકર્તા ઈન્ટરફેસ આપે છે, પૂરું પાડવામાં આવેલ એકને કોઈપણ ખોટા વર્તાવના કાર્યક્રમોની જરૂર રહેતી નથી.

en: Name of workspace
gu: કામ કરવાની જગ્યાનુ નામ

en: The name of a workspace.
gu: કામ કરવાની જગ્યાનું નામ.

en: Run a defined command
gu: વ્યાખ્યાયિત આદેશ ચલાવો

en: Move backward between windows of an application, using a popup window
gu: કાર્યક્રમની વિન્ડો વચ્ચે પાછળ ખસો, પોપઅપ વિન્ડોની મદદથી

en: Move backward between windows, using a popup window
gu: વિન્ડો વચ્ચે પાછળ ખસો, પોપઅપ વિન્ડોની મદદથી

en: Move backward between panels and the desktop, using a popup window
gu: પેનલો અને ડેસ્કટોપ વચ્ચે પાછળ ખસો, પોપઅપ વિન્ડોની મદદથી

en: Move backward between windows of an application immediately
gu: કાર્યક્રમની વિન્ડો વચ્ચે તુરંત જ પાછળ ખસો

en: Move backward between windows immediately
gu: વિન્ડો વચ્ચે પાછળ તરત જ ખસો

en: Move backward between panels and the desktop immediately
gu: તરત જ પેનલ તથા ડેસ્કટોપ વચ્ચે પાછા ફરો

en: Show the panel's "Run Application" dialog box
gu: પેનલનો "કાર્યક્રમ ચલાવો" સંવાદ બોક્સ બતાવો

en: Commands to run in response to keybindings
gu: કી જોડાણના વળતા જવાબમાં ચલાવવા માટેનો આદેશ

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_N keys define keybindings that correspond to these commands. Pressing the keybinding for run_command_N will execute command_N.
gu: /apps/marco/global_keybindings/run_command_N કી આદેશ સાથે સંકળાયેલા કી જોડાણને વ્યાખ્યાયિત કરે છે. run_command_N માટેના કી જોડાણ દબાવતાં command_N ને ચલાવશે.

en: The screenshot command
gu: ફોટો પાડવા માટેનો આદેશ

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
gu: /apps/marco/global_keybindings/run_command_screenshot કી જોડાણને વ્યાખ્યાયિત કરે છે જે આ સુયોજન દ્વારા સ્પષ્ટ કરાયેલા આદેશને જગાડે છે.

en: The window screenshot command
gu: વિન્ડોના ફોટો પાડવા માટેનાે આદેશ

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_window_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
gu: /apps/marco/global_keybindings/run_command_window_screenshot કી જોડાણને  વ્યાખ્યાયિત કરે છે જે આ સુયોજન દ્વારા સ્પષ્ટ કરાયેલા આદેશને જગાડે છે.

en: Toggle whether a window will always be visible over other windows
gu: શું વિન્ડો હંમેશા અન્ય વિન્ડો ઉપર દેખાતી રહેશે તે બદલો

en: Bell event
gu: Bell ઘટના

en: Unknown window information request: %d
gu: અજ્ઞાત વિન્ડો જાણકારી અરજી: %d

en: _Wait
gu: રાહ જુઓ (_W)

en: _Force Quit
gu: જબરદસ્તી બહાર કાઢો (_F)

en: Failed to get hostname: %s
gu: યજમાનનું નામ મેળવવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Missing %s extension required for compositing
gu: કમ્પોઝીટીંગ માટે ગુમ થયેલ %s એક્સટેન્સન જરૂરી

en: Failed to open X Window System display '%s'
gu: X વિન્ડો સિસ્ટમ ડિસ્પ્લે '%s' ને ખોલવામાં નિષ્ફળ

en: Some other program is already using the key %s with modifiers %x as a binding
gu: કોઈ બીજો કાર્યક્રમ પહેલેથીજ કી %s ને બદલનાર %x સાથે જોડાણ તરીકે વાપરી રહ્યુ છે

note: Displayed when a keybinding which is * supposed to launch a program fails.
en: There was an error running <tt>%s</tt>:
    
    %s
gu: <tt>%s</tt> ચલાવતી વખતે ભૂલ હતી:
    
    %s

en: No command %d has been defined.
gu: કોઈ આદેશ %d વ્યાખ્યાયિત કરાયો નથી.

en: No terminal command has been defined.
gu: કોઈ ટર્મિનલ આદેશ વ્યાખ્યાયિત નથી.

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Disable connection to session manager
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપકમાં જોડાણ નિષ્ક્રિય કરો

en: Replace the running window manager with Marco
gu: ચાલી રહેલ વિન્ડો વ્યવસ્થાપક મેટાસીટી વડે બદલો

en: Specify session management ID
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન ID સ્પષ્ટ કરો

en: X Display to use
gu: વાપરવા માટેનું X ડિસ્પ્લે

en: Initialize session from savefile
gu: સંગ્રહાયેલ ફાઈલમાંથી સત્રનો પ્રારંભ કરો

en: Print version
gu: છાપકામની આવૃત્તિ

en: Make X calls synchronous
gu: X કોલ ને એકસમયમાં થાય તે રીતે બનાવો

en: Turn compositing on
gu: કમ્પોઝીટીંગ ચાલુ કરો

en: Turn compositing off
gu: કમ્પોઝીટીંગ બંધ કરો

en: Don't make fullscreen windows that are maximized and have no decorations
gu: સંપૂર્ણસ્ક્રીન વિન્ડોને બનાવો નહિં કે જે મહત્તમ થયેલ છે અને સુશોભિત નથી

en: Failed to scan themes directory: %s
gu: થીમની ડિરેક્ટરી જોવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Could not find a theme! Be sure %s exists and contains the usual themes.
gu: થીમ શોધી શકાઈ નહિં! ખાતરી કરો કે %s અસ્તિત્વ ધરાવે છે અને તેમાં સામાન્ય થીમ છે.

en: Failed to restart: %s
gu: ફરીથી શરુ કરવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Workarounds for broken applications disabled. Some applications may not behave properly.
gu: બગડેલા કાર્યક્રમો માટે આસપાસના કાર્યો નિષ્ક્રિય કરેલા છે. કદાચ કેટલાક કાર્યક્રમો યોગ્ય રીતે નહિ વર્તતા હોય.

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for mouse button modifier
gu: માઉસ બટનની કિંમત બદલવા માટે રુપરેખાના ડેટાબેઝમાંથી મળેલ કિંમત "%s" એ યોગ્ય નથી

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for keybinding "%s"
gu: કી જોડાણ "%s" માટે રુપરેખાના ડેટાબેઝ "%s" માં મળેલ કિંમત યોગ્ય નથી

en: Workspace %d
gu: કામ કરવાની જગ્યા %d

en: Screen %d on display '%s' is invalid
gu: સ્ક્રીન %d કે જે ડિસ્પ્લે '%s' પર છે એ અયોગ્ય છે

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager; try using the --replace option to replace the current window manager.
gu: સ્ક્રીન %d કે જે ડિસ્પ્લે "%s" પર છે ત્યાં પહેલેથીજ વિન્ડો વ્યવસ્થાપક છે, --replace વિક્લ્પનો ઉપયોગ કરીને વિન્ડો વ્યવસ્થાપકને બદલવાનો પ્રયત્ન કરો.

en: Could not acquire window manager selection on screen %d display "%s"
gu: સ્ક્રીન %d કે જે ડિસ્પ્લે "%s" પર છે તે વિન્ડો વ્યવસ્થાપકની પસંદગીને મેળવી શકાતી નથી

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager
gu: સ્ક્રીન %d કે જે ડિસ્પ્લે "%s" પર છે ત્યાં પહેલેથીજ વિન્ડો વ્યવસ્થાપક છે

en: Could not release screen %d on display "%s"
gu: સ્ક્રીન %d કે જે ડિસ્પ્લે "%s" પર છે તેને દૂર કરી શકાતી નથી

en: Could not create directory '%s': %s
gu: ડિરેક્ટરી '%s' બનાવી શકાતી નથી: %s

en: Could not open session file '%s' for writing: %s
gu: સત્રની ફાઈલ '%s' ને લખવા માટે ખોલી શકાતી નથી: %s

en: Error writing session file '%s': %s
gu: સત્રની ફાઈલ '%s' ને લખવામાં ભૂલ: %s

en: Error closing session file '%s': %s
gu: સત્રની ફાઈલ '%s' ને બંધ કરવામાં ભૂલ: %s

en: Failed to parse saved session file: %s
gu: સંગ્રહિત સત્રની ફાઈલ ને પદચ્છેદ કરવામાં ભૂલ: %s

en: <marco_session> attribute seen but we already have the session ID
gu: <marco_session> લક્ષણ દેખાય છે પરંતુ આપણી પાસે પહેલેથી જ સત્ર ID છે

en: Unknown attribute %s on <%s> element
gu: અજ્ઞાત લક્ષણ %s એ ઘટક <%s> પર

en: nested <window> tag
gu: પુનરાવર્તિત <window> નિશાની

en: Unknown element %s
gu: અજાણી વસ્તુ %s

en: These windows do not support &quot;save current setup&quot; and will have to be restarted manually next time you log in.
gu: આ વિન્ડો &quot;વર્તમાન સુયોજનનો સંગ્રહ કરો&quot; ને આધાર આપતી નથી અને બીજી વખત તમે પ્રવેશ કરો ત્યારે જાતે જ ફરી શરુ કરવું પડશે.

en: Failed to open debug log: %s
gu: ભૂલ શોધવા માટેનું નોંધપત્ર ખોલવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to fdopen() log file %s: %s
gu: fdopen() નોંધપત્ર ફાઈલ %s ખોલવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Opened log file %s
gu: પ્રવેશ ફાઈલ %s ખૂલેલી છે

en: Marco was compiled without support for verbose mode
gu: મેટાસીટીને વર્ણનિય પદ્ધતિના આધાર વગર કમ્પાઈલ કરાયુ હતુ

en: Window manager:
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપક:

en: Bug in window manager:
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપકમાં ભૂલ:

en: Window manager warning:
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપકની ચેતવણી:

en: Window manager error:
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપકની ભૂલ:

note: Translators: This is the title used on dialog boxes
en: Marco
gu: મેટાસીટી

note: first time through
en: Window %s sets SM_CLIENT_ID on itself, instead of on the WM_CLIENT_LEADER window as specified in the ICCCM.
gu: ICCCM માં સ્પષ્ટ કરેલ WM_CLIENT_LEADER વિન્ડોની %s જગ્યાએ વિન્ડોએ તેની જાતે જ SM_CLIENT_ID ગોઠવ્યું.

note: We ignore mwm_has_resize_func because WM_NORMAL_HINTS is the * authoritative source for that info. Some apps such as mplayer or * xine disable resize via MWM but not WM_NORMAL_HINTS, but that * leads to e.g. us not fullscreening their windows.  Apps that set * MWM but not WM_NORMAL_HINTS are basical
en: Window %s sets an MWM hint indicating it isn't resizable, but sets min size %d x %d and max size %d x %d; this doesn't make much sense.
gu: વિન્ડો %s એ MWM સંકેત ગોઠવ્યો કે જે તેનું માપ બદલી શકાતુ નથી એમ સૂચવે છે, પરંતુ ન્યૂનત્તમ માપ %d x %d અને મહત્તમ માપ %d x %d ગોઠવાયેલુ છે; તેનો કોઈ ખાસ અર્થ નીકળતો નથી.

en: Application set a bogus _NET_WM_PID %lu
gu: કાર્યક્રમ એ ખોટું _NET_WM_PID %lu સુયોજિત કર્યું છે

note: Translators: the title of a window from another machine
en: %s (on %s)
gu: %s (%s પર)

note: Simple case-- don't bother to look it up.  It's root.
en: %s (as superuser)
gu: %s (મુખ્ય વપરાશકર્તા તરીકે)

note: Translators: the title of a window owned by another user * on this machine
en: %s (as %s)
gu: %s (%s તરીકે)

note: Translators: the title of a window owned by another user * on this machine, whose name we don't know
en: %s (as another user)
gu: %s (બીજા વપરાશકર્તા તરીકે)

en: Invalid WM_TRANSIENT_FOR window 0x%lx specified for %s.
gu: અયોગ્ય WM_TRANSIENT_FOR વિન્ડો 0x%lx એ %s માટે સ્પષ્ટ થયેલ છે.

en: Window 0x%lx has property %s
    that was expected to have type %s format %d
    and actually has type %s format %d n_items %d.
    This is most likely an application bug, not a window manager bug.
    The window has title="%s" class="%s" name="%s"
gu: વિન્ડો 0x%lx પાસે ગુણધર્મ %s છે
    જેના માટે પ્રકાર %s માળખું %d હોવુ જોઈએ
    અને વાસ્તવમાં તેને પ્રકાર %s માળખું %d n_items %d છે.
    આ મોટે ભાગે કાર્યક્રમની ભૂલ હોવી જોઈએ, નહિ કે વિન્ડો વ્યવસ્થાપકની ભૂલ.
    વિન્ડોને શીર્ષક="%s" વર્ગ="%s" નામ="%s"

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8
gu: ગુણધર્મ %s વિન્ડો 0x%lx પર અયોગ્ય UTF-8 ધરાવે છે

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8 for item %d in the list
gu: ગુણધર્મ %s વિન્ડો 0x%lx પર યાદીમાં %d વસ્તુ પર અયોગ્ય UTF-8 ધરાવે છે

en: Usage: %s
gu: વપરાશ: %s

en: Close Window
gu: વિન્ડો બંધ કરો

en: Window Menu
gu: વિન્ડોનું મેનુ

en: Minimize Window
gu: વિન્ડોને ન્યૂનત્તમ સ્થિતિમાં લાવો

en: Maximize Window
gu: વિન્ડોને મહત્તમ સ્થિતિમાં લાવો

en: Restore Window
gu: વિન્ડો પુનઃસંગ્રહો

en: Roll Up Window
gu: વિન્ડો વીંટી લો

en: Unroll Window
gu: વિન્ડોનું વીંટેલુ પાછુ લો

en: Keep Window On Top
gu: વિન્ડોને ટોચે રાખો

en: Remove Window From Top
gu: વિન્ડોને ટોચથી દૂર કરો

en: Always On Visible Workspace
gu: હંમેશા દૃશ્ય કામ કરવાની જગ્યા પર

en: Put Window On Only One Workspace
gu: વિન્ડોને માત્ર એક કાર્યસ્થળ પર મૂકો

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Mi_nimize
gu: ન્યૂનતમ કરો (_n)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Ma_ximize
gu: મહત્તમ કરો (_x)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Unma_ximize
gu: મહત્તમમાંથી પાછુ લાવો (_x)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Roll _Up
gu: વીંટી લો (_U)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Unroll
gu: ખોલી કાઢો (_U)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Move
gu: ખસેડો (_M)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Resize
gu: માપ બદલો (_R)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move Titlebar On_screen
gu: શીર્ષકપટ્ટી સ્ક્રીન પર ખસેડો (_s)

note: separator Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Always on _Top
gu: હંમેશા ટોચ પર (_T)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Always on Visible Workspace
gu: હંમેશા દેખીતી કામ કરવાની જગ્યા પર (_A)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Only on This Workspace
gu: માત્ર આ કામ કરવાની જગ્યા પર (_O)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace _Left
gu: ડાબી કામ કરવાની જગ્યામાં ખસો (_L)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace R_ight
gu: જમણી કામ કરવાની જગ્યામાં ખસો (_i)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace _Up
gu: ઉપરની કામ કરવાની જગ્યામાં ખસો (_U)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace _Down
gu: નીચેની કામ કરવાની જગ્યામાં ખસો (_D)

note: separator Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: Workspace %d%n
gu: કામ કરવાની જગ્યા %d%n

en: Workspace 1_0
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૧_૦

en: Workspace %s%d
gu: કામ કરવાની જગ્યા %s%d

en: Move to Another _Workspace
gu: બીજી કામ કરવાની જગ્યામાં ખસો (_W)

en: top
gu: ઉપર

en: bottom
gu: નીચે

en: left
gu: ડાબું

en: right
gu: જમણું

en: frame geometry does not specify "%s" dimension
gu: ચોકઠાની ભૂમિતિ માપ "%s" સ્પષ્ટ કરતી નથી

en: frame geometry does not specify dimension "%s" for border "%s"
gu: ચોકઠાની ભૂમિતિ કિનારી "%s" માટે માપ "%s" સ્પષ્ટ કરતી નથી

en: Button aspect ratio %g is not reasonable
gu: બટન માટે ધારેલુ પ્રમાણ %g એ વ્યવસ્થિત નથી

en: Frame geometry does not specify size of buttons
gu: ચોકઠાની ભૂમિતિ બટનોનું માપ સ્પષ્ટ કરતી નથી

en: Gradients should have at least two colors
gu: ઢાળમાં ઓછામાં ઓછા બે રંગ હોવા જોઈએ

en: GTK color specification must have the state in brackets, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
gu: GTK રંગના સ્પષ્ટીકરણમાં કૌંસમાં સ્થિતિ હોવી જોઈએ દા.ત. gtk:fg[NORMAL] જ્યાં NORMAL સ્થિતિ છે; "%s" નો પદચ્છેદ કરી શકાય નહિં

en: GTK color specification must have a close bracket after the state, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
gu: GTK રંગના સ્પષ્ટીકરણમાં સ્થિતિ પછી કૌંસ બંધ થવો જોઈએ દા.ત. gtk:fg[NORMAL] જ્યાં NORMAL સ્થિતિ છે; "%s" નો પદચ્છેદ કરી શકાય નહિં

en: Did not understand state "%s" in color specification
gu: રંગના સ્પષ્ટીકરણમાં સ્થિતિ "%s" સમજી શકાઈ નહિં

en: Did not understand color component "%s" in color specification
gu: રંગના સ્પષ્ટીકરણમાં રંગની વસ્તુ "%s" સમજી શકાયો નહિં

en: Blend format is "blend/bg_color/fg_color/alpha", "%s" does not fit the format
gu: "blend/bg_color/fg_color/alpha" એ મિશ્રિત માળખું છે, "%s" માળખામાં બેસતું નથી

en: Could not parse alpha value "%s" in blended color
gu: મિશ્રિત રંગમાં આલ્ફાની કિંમત "%s" નું પદચ્છેદ કરી શકાતુ નથી

en: Alpha value "%s" in blended color is not between 0.0 and 1.0
gu: મિશ્રિત રંગમાં આલ્ફાની કિંમત "%s" ૦.૦ અને ૧.૦ ની વચ્ચે નથી

en: Shade format is "shade/base_color/factor", "%s" does not fit the format
gu: છાયાનું માળખું "shade/base_color/factor" છે, "%s" માળખામાં બેસતુ નથી

en: Could not parse shade factor "%s" in shaded color
gu: છાયાંકિત રંગમાં છાયાનો અવયવ "%s" નું પદચ્છેદ કરી શકાતુ નથી

en: Shade factor "%s" in shaded color is negative
gu: છાયાનો અવયવ "%s" છાયાના રંગમાં ઋણ છે

en: Could not parse color "%s"
gu: રંગ "%s" નુ પદચ્છેદ કરી શકાતુ નથી

en: Coordinate expression contains character '%s' which is not allowed
gu: યામાક્ષ સમીકરણ અક્ષર '%s' ધરાવે છે જે સ્વીકાર્ય નથી

en: Coordinate expression contains floating point number '%s' which could not be parsed
gu: યામાક્ષ સમીકરણ અપૂર્ણાંક સંખ્યા '%s' ધરાવે છે જેનું પદચ્છેદ કરી શકાતું નથી

en: Coordinate expression contains integer '%s' which could not be parsed
gu: યામાક્ષ સમીકરણ પૂર્ણાંક સંખ્યા '%s' ધરાવે છે જેનું પદચ્છેદ કરી શકાતું નથી

en: Coordinate expression contained unknown operator at the start of this text: "%s"
gu: યામાક્ષ સમીકરણમાં આ લખાણની શરુઆતમાં અજાણ્યા કારકો ધરાવે છે: "%s"

en: Coordinate expression was empty or not understood
gu: યામાક્ષ સમીકરણ ખાલી છે અથવા સમજી શકાય એવું નથી

en: Coordinate expression results in division by zero
gu: યામાક્ષ સમીકરણ શૂન્ય વડે ભાગાકારમાં પરિણમશે

en: Coordinate expression tries to use mod operator on a floating-point number
gu: યામાક્ષ સમીકરણ અપૂર્ણાંક સંખ્યાની ઉપર શેષ કારકનો ઉપયોગ કરવાનો પ્રયત્ન કરે છે

en: Coordinate expression has an operator "%s" where an operand was expected
gu: યામાક્ષ સમીકરણ માટે "%s" કારક છે જેના માટે ઓપરન્ડ હોવા જોઈએ

en: Coordinate expression had an operand where an operator was expected
gu: યામાક્ષ સમીકરણમાં ઓપરન્ડ છે જ્યાં કારક હોવુ જોઈતું હતું

en: Coordinate expression ended with an operator instead of an operand
gu: યામાક્ષ સમીકરણનો અંત ઓપરન્ડની જગ્યાએ કારકથી થાય છે

en: Coordinate expression has operator "%c" following operator "%c" with no operand in between
gu: યામાક્ષ સમીકરણમાં "%c" કારક પછી તરત જ "%c" કારક છે જેમની વચ્ચે કોઈ ઓપરન્ડ નથી

en: Coordinate expression had unknown variable or constant "%s"
gu: યામાક્ષ સમીકરણમાં અજાણ્યો ચલ કે અચલ "%s" છે

en: Coordinate expression parser overflowed its buffer.
gu: યામાક્ષ સમીકરણ પદચ્છેદકે તેનું બફર ઓવરફ્લો કરી નાંખ્યું.

en: Coordinate expression had a close parenthesis with no open parenthesis
gu: યામાક્ષ સમીકરણ પાસે ખુલ્લા કૌંસની વગર જ બંધ કૌંસ છે

en: Coordinate expression had an open parenthesis with no close parenthesis
gu: યામાક્ષ સમીકરણ પાસે બંધ કૌંસની વગર જ ખુલ્લો કૌંસ હતો

en: Coordinate expression doesn't seem to have any operators or operands
gu: યામાક્ષ સમીકરણમાં કોઈ કારક કે ઓપરન્ડ હોય તેવુ લાગતુ નથી

en: Theme contained an expression that resulted in an error: %s
gu: થીમે સમાવેલ સમીકરણને કારણે ભૂલમાં પરિણમ્યું: %s

en: <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> must be specified for this frame style
gu: આ માળખાની શૈલી માટે <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> સ્પષ્ટ કરેલી હોવી જરુરી છે

en: Missing <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/>
gu: <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/> ખોવાય છે

en: Failed to load theme "%s": %s
gu: થીમ "%s" લાવવામાં નિષ્ફળ: %s

en: No <%s> set for theme "%s"
gu: કોઈ <%s> ગોઠવણ થીમ "%s" માટે નથી

en: No frame style set for window type "%s" in theme "%s", add a <window type="%s" style_set="whatever"/> element
gu: થીમ "%s" માં વિન્ડોના પ્રકાર "%s" માટે કોઈ માળખાની શૈલી ગોઠવાયેલી નથી, <window type="%s" style_set="whatever"/> વસ્તુ ઊમેરો

en: User-defined constants must begin with a capital letter; "%s" does not
gu: વપરાશકર્તા દ્વારા વ્યાખ્યાયિત અચલો મોટા અક્ષરથી જ શરુ થવા જોઈએ; "%s" નહિં

en: Constant "%s" has already been defined
gu: અચલ "%s" પહેલેથી જ વ્યાખ્યાયિત છે

note: Translators: This means that an attribute which should have been found * on an XML element was not in fact found.
en: No "%s" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "%s" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: Line %d character %d: %s
gu: લીટી %d અક્ષર %d: %s

en: Attribute "%s" repeated twice on the same <%s> element
gu: લક્ષણ "%s" સરખી <%s> વસ્તુઓ પર બે વખત પુનરાવરર્તિત થાય છે

en: Attribute "%s" is invalid on <%s> element in this context
gu: લક્ષણ "%s" એ વસ્તુ <%s> પર આ સંદર્ભે અયોગ્ય છે

en: Could not parse "%s" as an integer
gu: "%s" ને પૂર્ણાંક તરીકે પદચ્છેદ કરી શકાયુ નહિ

en: Did not understand trailing characters "%s" in string "%s"
gu: શબ્દમાળા "%s" માં પૂંછડિયા અક્ષરો "%s" સમજી શકાયા નહિં

en: Integer %ld must be positive
gu: પૂર્ણાંક %ld ધન હોવું જોઈએ

en: Integer %ld is too large, current max is %d
gu: પૂર્ણાંક %ld બહુ મોટો છે, વર્તમાન મહત્તમ %d છે

en: Could not parse "%s" as a floating point number
gu: "%s" ને અપૂર્ણાંક સંખ્યા તરીકે પદચ્છેદ કરી શકાયો નહિં

en: Boolean values must be "true" or "false" not "%s"
gu: બુલિયન કિંમતો "ખરુ" અથવા "ખોટુ" હોવી જોઈએ નહિં કે "%s"

en: Angle must be between 0.0 and 360.0, was %g
gu: ખૂણો ૦.૦ અને ૩૬૦.૦ ની વચ્ચે હોવો જોઈએ, જે %g હતો

en: Alpha must be between 0.0 (invisible) and 1.0 (fully opaque), was %g
gu: ખૂણો ૦.૦ (અદ્રશ્ય) અને ૧.૦ (પૂર્ણ અપારદર્શક) ની વચ્ચે હોવો જોઈએ, જે %g હતો

en: Invalid title scale "%s" (must be one of xx-small,x-small,small,medium,large,x-large,xx-large)
gu: શીર્ષક "%s" નું અયોગ્ય માપ (આમાંથી જ એક હોવું જોઈએ- xx-small,x-small,small,medium,large,x-large,xx-large)

en: <%s> name "%s" used a second time
gu: <%s> નામ "%s" નો બીજી વાર ઉપયોગ થયો

en: <%s> parent "%s" has not been defined
gu: <%s> પિતૃ "%s" વ્યાખ્યાયિત નથી

en: <%s> geometry "%s" has not been defined
gu: <%s> ભૂમિતિ "%s" વ્યાખ્યાયિત નથી

en: <%s> must specify either a geometry or a parent that has a geometry
gu: <%s> ને ભૂમિતિ અથવા પિતૃ કે જેની પાસે ભૂમિતિ હોય તે સ્પષ્ટ કરવો જ પડે છે

en: You must specify a background for an alpha value to be meaningful
gu: આલ્ફા કિંમત ઉપયોગી હોય તે માટે તમારે પાશ્વભાગ સ્પષ્ટ કરવો જ પડશે

en: Unknown type "%s" on <%s> element
gu: <%s> વસ્તુ પર અજાણ્યો પ્રકાર "%s"

en: Unknown style_set "%s" on <%s> element
gu: <%s> વસ્તુ પર અજાણી શૈલીની ગોઠવણી "%s"

en: Window type "%s" has already been assigned a style set
gu: વિન્ડોના પ્રકાર "%s" માટે પહેલેથી જ શૈલીની ગોઠવણીની નિમણૂક કરેલી છે

en: Element <%s> is not allowed below <%s>
gu: વસ્તુ <%s> એ <%s> ની નીચે માન્ય નથી

en: Cannot specify both "button_width"/"button_height" and "aspect_ratio" for buttons
gu: બટનો માટે "button_width"/"button_height" અને "aspect_ratio" બંને સ્પષ્ટ કરી શકતા નથી

en: Distance "%s" is unknown
gu: અંતર "%s" અજાણ છે

en: Aspect ratio "%s" is unknown
gu: ધારેલુ પ્રમાણ "%s" અજાણ છે

en: Border "%s" is unknown
gu: કિનારી "%s" અજાણી છે

en: No "start_angle" or "from" attribute on element <%s>
gu: ઘટક <%s> પર કોઈ "start_angle" અથવા "from" લક્ષણ નથી

en: No "extent_angle" or "to" attribute on element <%s>
gu: ઘટક <%s> પર કોઈ "extent_angle" અથવા "to" લક્ષણ નથી

en: Did not understand value "%s" for type of gradient
gu: ઢાળના પ્રકાર માટે કિંમત "%s" ને સમજી શકાતી નથી

en: Did not understand fill type "%s" for <%s> element
gu: વસ્તુ <%s> માટે ફિલનો પ્રકાર "%s" સમજી શકાતો નથી

en: Did not understand state "%s" for <%s> element
gu: સ્થિતિ "%s" વસ્તુ <%s> માટે સમજી શકાતી નથી

en: Did not understand shadow "%s" for <%s> element
gu: છાયા "%s" વસ્તુ <%s> માટે સમજી શકાતી નથી

en: Did not understand arrow "%s" for <%s> element
gu: તીર "%s" વસ્તુ <%s> માટે સમજી શકાતુ નથી

en: No <draw_ops> called "%s" has been defined
gu: કોઈ <draw_ops> બોલાવાયેલ "%s" વ્યાખ્યાયિત નથી

en: Including draw_ops "%s" here would create a circular reference
gu: draw_ops ની સાથે "%s" વર્તુળાકાર નિર્દેશ બની જશે

en: Unknown position "%s" for frame piece
gu: તકતીના ટુકડા માટે અજાણી સ્થિતિ "%s" છે

en: Frame style already has a piece at position %s
gu: તકતીની શૈલી પાસે પહેલેથી જ સ્થિતિ %s પાસે ટુકડો છે

en: No <draw_ops> with the name "%s" has been defined
gu: કોઈ પણ <draw_ops> નામ "%s" સાથે વ્યાખ્યાયિત નથી

en: Unknown function "%s" for button
gu: "%s" એ બટન માટે અજાણ્યું વિધેય છે

en: Button function "%s" does not exist in this version (%d, need %d)
gu: બટન વિધેય "%s" આ આવૃત્તિમાં અસ્તિત્વમાં નથી (%d, %d જરૂર)

en: Unknown state "%s" for button
gu: "%s" એ બટન માટે અજાણી સ્થિતિ છે

en: Frame style already has a button for function %s state %s
gu: વિધેય %s ની સ્થિતિ %s માટેના ચોકઠાની શૈલી પાસે પહેલેથી જ બટન છે

en: "%s" is not a valid value for focus attribute
gu: પ્રકાશન લક્ષણ માટે "%s" એ યોગ્ય કિંમત નથી

en: "%s" is not a valid value for state attribute
gu: સ્થિતિ લક્ષણ માટે "%s" એ યોગ્ય કિંમત નથી

en: A style called "%s" has not been defined
gu: શૈલી જે "%s" તરીકે ઓળખાય છે તે હજુ સુધી વ્યાખ્યાયિત થઈ નથી

en: "%s" is not a valid value for resize attribute
gu: માપ બદલવાના લક્ષણ માટે "%s" એ યોગ્ય કિંમત નથી

en: Should not have "resize" attribute on <%s> element for maximized/shaded states
gu: મહત્તમ/છાયાંકિત સ્થિતિઓ માટે <%s> વસ્તુ પર "માપ બદલો" એવું કોઈ લક્ષણ નથી

en: Should not have "resize" attribute on <%s> element for maximized states
gu: મહત્તમ સ્થિતિઓ માટે ઘટક <%s> પર "resize" એવું કોઈ લક્ષણ નથી

en: Style has already been specified for state %s resize %s focus %s
gu: સ્થિતિ %s માપ બદલનાર %s પ્રકાશન %s માટે પહેલેથી જ શૈલી સ્પષ્ટ કરાયેલી છે

en: Style has already been specified for state %s focus %s
gu: સ્થિતિ %s પ્રકાશન %s માટે પહેલેથી જ શૈલી સ્પષ્ટ કરાયેલી છે

en: Can't have a two draw_ops for a <piece> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
gu: <piece> વસ્તુ માટે બે draw_ops ના હોઈ શકે (થીમે draw_ops લક્ષણ તથા <draw_ops> વસ્તુ પણ સ્પષ્ટ કર્યો, અથવા બંને વસ્તુઓ સ્પષ્ટ કર્યા)

en: Can't have a two draw_ops for a <button> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
gu: <button> વસ્તુ માટે બે draw_ops ના હોઈ શકે (થીમે draw_ops લક્ષણ તથા <draw_ops> વસ્તુ પણ સ્પષ્ટ કર્યો, અથવા બંને વસ્તુઓ સ્પષ્ટ કર્યા)

en: Can't have a two draw_ops for a <menu_icon> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
gu: <menu_icon> વસ્તુ માટે બે draw_ops ના હોઈ શકે (થીમે draw_ops લક્ષણ તથા <draw_ops> વસ્તુ પણ સ્પષ્ટ કર્યો, અથવા બંને વસ્તુઓ સ્પષ્ટ કર્યા)

en: Element <%s> is not allowed inside a name/author/date/description element
gu: વસ્તુ <%s> name/author/date/description ની અંદર સ્વીકાર્ય નથી

en: Element <%s> is not allowed inside a <constant> element
gu: વસ્તુ <%s> એ <constant> વસ્તુની અંદર સ્વીકાર્ય નથી

en: Element <%s> is not allowed inside a distance/border/aspect_ratio element
gu: વસ્તુ <%s> એ distance/border/aspect_ratio વસ્તુની અંદર સ્વીકાર્ય નથી

en: Element <%s> is not allowed inside a draw operation element
gu: વસ્તુ <%s> એ દોરવાની પ્રક્રિયાના વસ્તુની અંદર સ્વીકાર્ય નથી

en: Element <%s> is not allowed inside a <%s> element
gu: વસ્તુ <%s> એ વસ્તુ <%s> અંદર માન્ય નથી

en: No draw_ops provided for frame piece
gu: ચોકઠાના ટુકડા માટે કોઈ draw_ops આપેલ નથી

en: No draw_ops provided for button
gu: બટન માટે કોઈ draw_ops આપેલ નથી

en: No text is allowed inside element <%s>
gu: વસ્તુ <%s> ની અંદર કોઈ લખાણ માન્ય નથી

en: <%s> specified twice for this theme
gu: આ થીમ માટે <%s> બે વખત સ્પષ્ટ કરેલ છે

en: Failed to find a valid file for theme %s
gu: થીમ %s માટે માન્ય ફાઈલ શોધવામાં નિષ્ફળ

en: This is a sample message in a sample dialog
gu: આ નમબના સંવાદમાં સરળ સંદેશો છે

en: Fake menu item %d
gu: ખોટી મેનુ વસ્તુ %d

en: Border-only window
gu: વિન્ડો માટે માત્ર કિનારી

en: Bar
gu: પટ્ટી

en: Normal Application Window
gu: કાર્યક્રમની સામાન્ય વિન્ડો

en: Dialog Box
gu: સંવાદ પેટી

en: Modal Dialog Box
gu: નમુના સંવાદ પેટી

en: Utility Palette
gu: ઉપયોગિતા પેલેટ

en: Torn-off Menu
gu: કાઢી નાખેલ મેનુ

en: Border
gu: કિનારી

en: Button layout test %d
gu: બટનના દેખાવની ચકાસણી %d

en: %g milliseconds to draw one window frame
gu: એક વિન્ડોનું ચોકઠુ દોરવા માટે %g મિલિસેકન્ડો

en: Usage: marco-theme-viewer [THEMENAME]
gu: વપરાશઃ  મેટાસીટી-થીમ-દર્શક [થીમનુ નામ]

en: Error loading theme: %s
gu: થીમ લાવવામાં ભૂલ: %s

en: Loaded theme "%s" in %g seconds
gu: લવાયેલ થીમ "%s" %g સેકન્ડોમાં

en: Normal Title Font
gu: સામાન્ય શીર્ષક ફોન્ટ

en: Small Title Font
gu: નાના શીર્ષક ફોન્ટ

en: Large Title Font
gu: મોટા શીર્ષક ફોન્ટ

en: Button Layouts
gu: બટનના દેખાવો

en: Benchmark
gu: બેન્ચમાર્ક

en: Window Title Goes Here
gu: વિન્ડોનુ શીર્ષક અંહિ જાય છે

en: Drew %d frames in %g client-side seconds (%g milliseconds per frame) and %g seconds wall clock time including X server resources (%g milliseconds per frame)
gu: ડ્રિયુ %d ચોકઠાંઓ %g ક્લાઈન્ટ બાજુની સેકન્ડો (%g મિલિસેકન્ડો પ્રતિ ચોકઠાએ) અને %g દિવાલ ઘડિયાળના સમયની સેકન્ડો X સર્વર સ્રોતોને સમાવીને (%g મિલિસેકન્ડો પ્રતિ ચોકઠાએ)
