marco 1.25.0 - en to ha translation catalogue (257 entries)

en: Desktop
ha: Kwamfyutan Tebur

en: Take a screenshot
ha: Ka ɗau wani hoton fuskar kwamfyuta

en: Take a screenshot of a window
ha: Ka ɗau wani hoto na taga

en: Run a terminal
ha: A tafiyar wata tasha

en: Move between windows immediately
ha: Gusa tsakanin tagogi yanzu-yanzu

en: Move between panels and the desktop immediately
ha: Gusa tsakanin fanel da kwamfyutan tebur yanzu-yanzu

en: Switch to workspace 1
ha: Sauya zuwa filin aiki 1

en: Switch to workspace 2
ha: Sauya zuwa filin aiki 2

en: Switch to workspace 3
ha: Sauya zuwa filin aiki 3

en: Switch to workspace 4
ha: Sauya zuwa filin aiki 4

en: Switch to workspace 5
ha: Sauya zuwa filin aiki 5

en: Switch to workspace 6
ha: Sauya zuwa filin aiki 6

en: Switch to workspace 7
ha: Sauya zuwa filin aiki 7

en: Switch to workspace 8
ha: Sauya zuwa filin aiki 8

en: Switch to workspace 9
ha: Sauya zuwa filin aiki 9

en: Switch to workspace 10
ha: Sauya zuwa filin aiki 10

en: Switch to workspace 11
ha: Sauya zuwa filin aiki 11

en: Switch to workspace 12
ha: Sauya zuwa filin aiki 12

en: Toggle fullscreen mode
ha: Shirin cikakken fuska na toggle

en: Toggle maximization state
ha: Halin faɗaɗawa na toggle

en: Maximize window
ha: Faɗaɗa taga

en: Toggle shaded state
ha: Halin inuwantarwa na toggle

en: Close window
ha: Rufe taga

en: Minimize window
ha: Tsuke taga

en: Move window
ha: Motsa taga

en: Resize window
ha: Sake girmar taga

en: Raise window above other windows
ha: Ɗaga taga kan sauran tagogi

en: Lower window below other windows
ha: Yi ƙasa da taga a ƙarƙashin sauran tagogi

en: Maximize window vertically
ha: Faɗaɗa taga a tsaye

en: Maximize window horizontally
ha: Faɗaɗa taga a kwance

en: Move window to workspace 1
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 1

en: Move window to workspace 2
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 2

en: Move window to workspace 3
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 3

en: Move window to workspace 4
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 4

en: Move window to workspace 5
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 5

en: Move window to workspace 6
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 6

en: Move window to workspace 7
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 7

en: Move window to workspace 8
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 8

en: Move window to workspace 9
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 9

en: Move window to workspace 10
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 10

en: Move window to workspace 11
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 11

en: Move window to workspace 12
ha: Motsa taga zuwa filin aiki 12

en: Move window one workspace to the left
ha: Motsa taga ta hagun filin aiki taki ɗaya

en: Move window one workspace to the right
ha: Motsa taga ta daman filin aiki taki ɗaya

en: Move window one workspace up
ha: Motsa taga ta saman filin aiki taki ɗaya

en: Move window one workspace down
ha: Motsa taga ta ƙasan filin aiki taki ɗaya

en: Modifier to use for modified window click actions
ha: Shirin Gyare-Gyare da za'a yi amfani da wa ayukan danne-dannen tagan da aka yi wa gyare-gyare

en: Arrangement of buttons on the titlebar
ha: Tsarin maɓallu kan layin suna

en: Window focus mode
ha: Shirin zura ido kan taga

en: The window focus mode indicates how windows are activated. It has three possible values; "click" means windows must be clicked in order to focus them, "sloppy" means windows are focused when the mouse enters the window, and "mouse" means windows are focused when the mouse enters the window and unfocused when the mouse leaves the window.
ha: Shirin zura ido na taga na nuna yanda ake kunna tagogi. Yana da kima guda uku masu yiwu; ma'anar "danna" shine ya kamata a danna tagogi don a samu a zura musu ido, ma'anar "sloppy" shine ana zura ma tagogi ido idan linzami ta shiga tagan, da ma'anar "linzami" shine ana zura wa tagogi ido idan linzamin ta shiga tagan kuma ana cire idon idan linzamin ta bar tagan.

en: Action on title bar double-click
ha: Aiki idan an danna layin suna sau-biyu

en: Automatically raises the focused window
ha: Yana ɗaga tagan da aka zura wa ido farat ɗaya

en: Delay in milliseconds for the auto raise option
ha: Jinkiri cikin millisakan wa zaɓe na ɗagawa farat ɗaya

en: The time delay before raising a window if auto_raise is set to true. The delay is given in thousandths of a second.
ha: Jinkintar lokaci kafin a ɗaga wani taga idan an daidaita ɗagawa_farat ɗaya zuwa gaske. Ana ba da jinkintar cikin dubban sakan.

en: Current theme
ha: Jigo wanda ake kai yanzu

en: The theme determines the appearance of window borders, titlebar, and so forth.
ha: Jigon na ƙudura surar gefen taga, layin suna, da kaza da kaza.

en: Use standard system font in window titles
ha: Yi amfani da daidaitacciyar nau'in rubutu na na'ura cikin sunan taga

en: If true, ignore the titlebar_font option, and use the standard application font for window titles.
ha: In da gaske, sai ka ƙyale zaɓe na nau'in rubutun_layinsuna, kuma ka yi amfani da daidaitacciyar nau'in rubutu na shiryoyin ayuka wa sunayen taga.

en: Window title font
ha: Nau'in rubutun sunan taga

en: Number of workspaces
ha: Yawan filayen aiki

en: Enable Visual Bell
ha: Fara Ƙararrawa na Gani

en: System Bell is Audible
ha: Ana Jin Ƙararrawar Na'ura

en: Determines whether applications or the system can generate audible 'beeps'; may be used in conjunction with 'visual bell' to allow silent 'beeps'.
ha: Yana ƙudura ko da shirin ayuka ko kuma na'urar zai iya bada 'ƙara' da za'a iya ji; ko kuma wanda za'a iya amfani da tare da 'ƙararrawar da ake gani' don ya yarda da 'ƙaran' mai shiru.

en: Visual Bell Type
ha: Nau'in Ƙararrawa Na Kallo

en: Tells Marco how to implement the visual indication that the system bell or another application 'bell' indicator has been rung. Currently there are two valid values, "fullscreen", which causes a fullscreen white-black flash, and "frame_flash" which causes the titlebar of the application which sent the bell signal to flash. If the application which sent the bell is unknown (as is usually the case for the default "system beep"), the currently focused window's titlebar is flashed.
ha: Yana gaya wa Metaciti yanda yakamata ya aiwatar da indiketa wanda ana gani, mai nuna cewa an danna ƙararrawar na'ura ko kuma an danna wata indiketa na shirin ayuka 'ƙararrawa' daban. A yanzu, akwai kima guda biyu masu inganci, "cikakkenfuska", mai jawo wata filash mai fari-baƙi ga cikakken fuska, da kuma "filash na_firam" da ke sa layin sunan shirin ayuka, wanda ya aika da alamar ƙararrawa ya yi filash. Idan ba'a san da shirin ayuka wanda ya aika da ƙararrawar ba (yawanci matsalar da ke shafi difwalt "ƙarar na'ura"), layin sunan taga da aka zura wa ido a lokacin zai yi filash.

en: If true, trade off usability for less resource usage
ha: In da gaske, ka sauya sauƙin amfani wa rage amfani na arziki

en: (Not implemented) Navigation works in terms of applications not windows
ha: (Ba'a zartar da shi ba) Neman hanya na aiki game da shirin ayuka, bada taga ba

en: Disable misfeatures that are required by old or broken applications
ha: Ka kashe misfeature wanda tsohon shiryoyin ayuka ko shiryoyin ayuka wanda aka karya ke buƙata

en: Name of workspace
ha: Sunan filin aiki

en: The name of a workspace.
ha: Sunan wata filin aiki.

en: Run a defined command
ha: A tafiyar da wata umarnin a bayyane

en: Move backward between panels and the desktop immediately
ha: Gusa baya-baya tsakanin fanel da kwamfyutan tebur yanzu-yanzu

en: Commands to run in response to keybindings
ha: Umarnai da za'a tafiyar da cikin ba da amsa zuwa kibaindin

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_N keys define keybindings that correspond to these commands. Pressing the keybinding for run_command_N will execute command_N.
ha: Wannan /apps/marco/global_keybindings/run_command_N keys na bayyana kibaindin da suka dace da waɗannan umarnai. Idan an danna kibaindin wa tafiyar da_umarnin_N, zai zartar da umarnin_N.

en: The screenshot command
ha: Umarnin hoton fuskar kwamfyuta

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
ha: Wannan /apps/marco/global_keybindings/run_command_screenshot key na bayyana kibaindin da ke sa a kira umarnin da wannan kewaye ke ƙayyade.

en: The window screenshot command
ha: Umarnin hoton fuskar kwamfyutan taga

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_window_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
ha: Wannan /apps/marco/global_keybindings/run_command_window_screenshot key na ƙayyade wata kibaindin da ke sa a ƙira umarnin da wannan kewaye ta ƙayyade.

en: _Force Quit
ha: _Daina da Ƙarfi

en: Failed to get hostname: %s
ha: An kasa samun sunan na'urar masaukin bayani: %s

en: Failed to open X Window System display '%s'
ha: An kasa buɗe shirin nuna Na'urar Tagan X na '%s'

en: Some other program is already using the key %s with modifiers %x as a binding
ha: Wata shiri daban na amfani da maɓallin %s tare da masu gyare-gyare %x kamar wata baindin

en: No command %d has been defined.
ha: Babu wata umarni na %d a bayyane.

en: No terminal command has been defined.
ha: Babu umarnin tasha a bayyane.

en: Cancel
ha: Soke

en: Failed to scan themes directory: %s
ha: An kasa sikan na gafakan jigo: %s

en: Failed to restart: %s
ha: An kasa sake fara shi: %s

en: Workarounds for broken applications disabled. Some applications may not behave properly.
ha: An kashe byfass wa shiryoyin ayuka a ƙarye. Wasu shiryoyin ayuka ba za su nuna hali mai daidai ba.

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for mouse button modifier
ha: "%s" da aka samu cikin rumbun bayani na canza tsari, ba wata kima mai inganci wa mai gyaren maɓallin linzami ba

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for keybinding "%s"
ha: "%s" da aka samu cikin rumbun bayanin canza tsari bai da kima mai inganci wa kibaindin "%s"

en: Workspace %d
ha: Filin aiki %d

en: Screen %d on display '%s' is invalid
ha: Fuskar kwamfyuta %d da ake nuna '%s' bai da inganci

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager; try using the --replace option to replace the current window manager.
ha: Fuskar kwamfyuta %d da ake nuna "%s" ya riga yana da wani manajan taga; ka gwada yin amfani da --zaɓen mayewa don ka maye manajan taga na yanzu.

en: Could not acquire window manager selection on screen %d display "%s"
ha: An kasa samun zaɓen manajan taga kan fuskar kwamfyuta %d da ake nuna "%s"

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager
ha: Fuskar kwamfyuta %d da ake nuna "%s" na da manajan taga

en: Could not release screen %d on display "%s"
ha: An kasa sakar da fuskar kwamfyuta %d da ake nuna "%s"

en: Could not create directory '%s': %s
ha: An kasa ƙiƙiro gafaka '%s': %s

en: Could not open session file '%s' for writing: %s
ha: An kasa buɗe fayil na zaman shawara '%s' wa yin rubutu: %s

en: Error writing session file '%s': %s
ha: Kuskure wajen rubuta fayil ɗin zaman shawara '%s': %s

en: Error closing session file '%s': %s
ha: Kuskure wajen rufe fayil ɗin zaman shawara '%s': %s

en: Failed to parse saved session file: %s
ha: An kasa yin parse ga fayil ɗin zaman shawara da aka adana:%s

en: <marco_session> attribute seen but we already have the session ID
ha: <zaman shawarar_metaciti> an ga halin amma mun riga muna da shaidar zaman shawarar

en: nested <window> tag
ha: nested <taga> tag

en: Unknown element %s
ha: Ƙanshin da ba'a sani ba %s

en: Failed to open debug log: %s
ha: An kasa buɗe rajistan ayuka na cire cuta: %s

en: Failed to fdopen() log file %s: %s
ha: An kasa fdbuɗe() fayil ɗin rajistan ayuka na %s: %s

en: Opened log file %s
ha: An buɗe rajistan ayuka na fayil %s

en: Marco was compiled without support for verbose mode
ha: An tara Marco ba tare da goyon baya wa shirin verbose ba

en: Window manager:
ha: Manajan taga:

en: Bug in window manager:
ha: Cuta cikin manajan taga:

en: Window manager warning:
ha: Gargaɗi na manajan taga:

en: Window manager error:
ha: Kuren manajan taga:

note: Translators: This is the title used on dialog boxes
en: Marco
ha: Metaciti

note: first time through
en: Window %s sets SM_CLIENT_ID on itself, instead of on the WM_CLIENT_LEADER window as specified in the ICCCM.
ha: Tagan %s na shirya SM_CLIENT_ID game da kansa, maimakon kan tagan WM_CLIENT_LEADER kamar yanda aka ƙayyade cikin ICCCM.

note: We ignore mwm_has_resize_func because WM_NORMAL_HINTS is the * authoritative source for that info. Some apps such as mplayer or * xine disable resize via MWM but not WM_NORMAL_HINTS, but that * leads to e.g. us not fullscreening their windows.  Apps that set * MWM but not WM_NORMAL_HINTS are basical
en: Window %s sets an MWM hint indicating it isn't resizable, but sets min size %d x %d and max size %d x %d; this doesn't make much sense.
ha: Window %s na daidaita wata matashiyar MWM mai nuna cewa ba za'a iya sake girmarsa ba, amma, yana daidaita a ƙalla girmar %d x %d da iyaka girmar %d x %d, amma bai da ma'ana sosai.

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8
ha: Furofati %s na kan tagan 0x%lx na ƙunsa da UTF-8 mai maras inganci

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8 for item %d in the list
ha: Furofati %s na kan tagan 0x%lx na ƙunsa da UTF-8 mai maras inganci wa abun %d cikin jerin

en: Usage: %s
ha: Yin Amfani da: %s

en: Close Window
ha: Rufe Taga

en: Window Menu
ha: Mazaɓen Taga

en: Minimize Window
ha: Tsuke Taga

en: Maximize Window
ha: Faɗaɗa Taga

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Mi_nimize
ha: Ts_uke

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Ma_ximize
ha: Fa_ɗaɗa

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Unma_ximize
ha: Cire fa_ɗaɗawa

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Roll _Up
ha: Naɗe _Sama

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Unroll
ha: _Cire Naɗi

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Move
ha: _Motsa

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Resize
ha: _Sake Girma

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Always on Visible Workspace
ha: _Kullum Kan Filin Aiki da Ake Gani

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Only on This Workspace
ha: _Kan Wannan Filin Aiki Kawai

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace _Left
ha: Motsa Zuwa Filin aiki _Hagu

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace R_ight
ha: Motsa Zuwa Filin aiki D_ama

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace _Up
ha: Motsa Zuwa Filin aiki _Sama

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace _Down
ha: Mosta Zuwa Filin aiki _Ƙasa

note: separator Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Close
ha: _Rufe

en: Workspace 1_0
ha: Filin aiki 1_0

en: Workspace %s%d
ha: Filin aiki %s%d

en: Move to Another _Workspace
ha: Motsa Zuwa Wata _Filin aiki Daban

en: top
ha: sama

en: bottom
ha: ƙasa

en: left
ha: hagu

en: right
ha: dama

en: frame geometry does not specify "%s" dimension
ha: jometiri ɗin firam bai ƙayyade girmar "%s"

en: frame geometry does not specify dimension "%s" for border "%s"
ha: jometiri na firam bai ƙayyade girmar "%s" wa gefen "%s"

en: Button aspect ratio %g is not reasonable
ha: Maɓalli na gwada tsawo da faɗin %g ba mai hankali ba

en: Frame geometry does not specify size of buttons
ha: Jometiri ɗin firam ba ya ƙayyade girmar maɓallu

en: Gradients should have at least two colors
ha: Ana son grediyant ya ƙunsa da a ƙalla launuka guda biyu

en: GTK color specification must have the state in brackets, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
ha: Tilas ne buƙatan launi na GTK ya ƙayyade halin cikin baka biyu, misali gtk:fg[NA KULLUM] inda NA KULLUM halinsa kenan; kuma an kasa yin parse ga "%s"

en: GTK color specification must have a close bracket after the state, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
ha: Tilas ne buƙatan launi na GTK ya zaɓi wata rufaffiyar baka biyu bayan halin, misali, gtk:fg[NA KULLUM] inda NA KULLUM watau halinsa kenan; kuma an kasa yin parse ga "%s"

en: Did not understand state "%s" in color specification
ha: An kasa fahimci halin "%s" cikin buƙatan launi

en: Did not understand color component "%s" in color specification
ha: Ba'a gane da ruƙunin launi na "%s" wanda ke cikin buƙatan launi ba

en: Blend format is "blend/bg_color/fg_color/alpha", "%s" does not fit the format
ha: Tsarin sajewa shine "blend/bg_color/fg_color/alpha", "%s" bai dace da tsarin ba

en: Could not parse alpha value "%s" in blended color
ha: An kasa yin parse ga kimar alfa na "%s" cikin launin da aka saje

en: Alpha value "%s" in blended color is not between 0.0 and 1.0
ha: Kimar alfa "%s" da ke cikin launin da aka saje bai tsakanin 0,0 da 1.0

en: Shade format is "shade/base_color/factor", "%s" does not fit the format
ha: Tsarin inuwantarwa shine "shade/base_color/factor", "%s" bai dace da tsarin ba

en: Could not parse shade factor "%s" in shaded color
ha: An kasa yin parse ga shade fakto na"%s" cikin launin da aka inuwantar da

en: Shade factor "%s" in shaded color is negative
ha: Shade fakto "%s" wanda ke cikin launin da aka inuwantar da, korau ne

en: Could not parse color "%s"
ha: An kasa yin parse ga launin "%s"

en: Coordinate expression contains character '%s' which is not allowed
ha: Salon maganar ajiya na ƙunsa da baƙin '%s' wanda ba'a yarda ba

en: Coordinate expression contains floating point number '%s' which could not be parsed
ha: Salon maganar ajiya na ƙunsa da tsarin adana lambobi na flotin point na '%s' da aka kasa yin parse

en: Coordinate expression contains integer '%s' which could not be parsed
ha: Salon maganar ajiya na ƙunsa da inteja '%s' da aka kasa yin parse

en: Coordinate expression contained unknown operator at the start of this text: "%s"
ha: Salon maganar ajiya na ƙunsa da afareta wanda ba'a sani ba a wajen fara wannan rubutu : "%s"

en: Coordinate expression was empty or not understood
ha: Babu komai cikin salon maganar ajiya ko kuma ba'a gane shi ba

en: Coordinate expression results in division by zero
ha: Salon maganar ajiya na bada sakammako cikin rabawa da sifiri

en: Coordinate expression tries to use mod operator on a floating-point number
ha: Salon maganar ajiya na ƙoƙarin yin amfani da afaretar mod kan tsarin adana lambobi na flotin-point

en: Coordinate expression has an operator "%s" where an operand was expected
ha: Salon maganar ajiya na da wata afareta "%s" inda aka saurari wani operand

en: Coordinate expression had an operand where an operator was expected
ha: Salon maganar ajiya na da wani operand inda aka saurari wata afareta

en: Coordinate expression ended with an operator instead of an operand
ha: Salon maganar ajiya ta ƙare da wata afareta maimakon wata operand

en: Coordinate expression has operator "%c" following operator "%c" with no operand in between
ha: Salon maganar ajiya na da afaretar "%c" mai bin afaretar "%c" kuma babu wani operand tsakanin su

en: Coordinate expression had unknown variable or constant "%s"
ha: Salon maganar ajiya na da veriyabur ko kwanstant wanda ba'a sani ba "%s"

en: Coordinate expression had a close parenthesis with no open parenthesis
ha: Salon maganar ajiya na da wata rufaffiyar baka-biyu mai maras buɗaɗɗen baka-biyu

en: Coordinate expression had an open parenthesis with no close parenthesis
ha: Salon maganar ajiya ta sami wata buɗaɗɗiyar baka biyu mai maras rufaffiyar baka biyu

en: Coordinate expression doesn't seem to have any operators or operands
ha: Kamar salon maganar ajiya bai da wasu afareta ko operands

en: <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> must be specified for this frame style
ha: Tilas ne a ƙayyade <aikin maɓalli="%s" state="%s" duro_ops="komene ne"/> wa wannan salon firam

en: Missing <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/>
ha: Wanda ya ɓata <halin firam="%s" sake girma="%s" zura ido="%s" salo="komene ne"/>

en: Failed to load theme "%s": %s
ha: An kasa loda jigon "%s": %s

en: No <%s> set for theme "%s"
ha: Babu <%s> tsari wa jigon "%s"

en: No frame style set for window type "%s" in theme "%s", add a <window type="%s" style_set="whatever"/> element
ha: Babu salon firam da aka daidaita wa nau'in taga "%s" cikin jigon "%s", ƙara wata ƙanshi na <nau'in taga="%s" salon_daidaita="komene ne"/>

en: User-defined constants must begin with a capital letter; "%s" does not
ha: Tilas ne babbaƙu wanda mai amfani da-ya bayyana, su fara da baƙi babba; "%s" bai yi

en: Constant "%s" has already been defined
ha: An riga an bayyana babbƙu na "%s"

note: Translators: This means that an attribute which should have been found * on an XML element was not in fact found.
en: No "%s" attribute on element <%s>
ha: Babu halin "%s" kan ƙanshin <%s>

en: Line %d character %d: %s
ha: Layi %d baƙi %d: %s

en: Attribute "%s" repeated twice on the same <%s> element
ha: An maimaita halin "%s" sau biyu kan ƙanshi <%s> guda

en: Attribute "%s" is invalid on <%s> element in this context
ha: Halin "%s" na da inganci kan <%s> ƙanshi na cikin wannan muhalli

en: Could not parse "%s" as an integer
ha: An kasa parse ga "%s" kamar wata inteja

en: Did not understand trailing characters "%s" in string "%s"
ha: Ba'a gane baƙaƙe masu bin juna na "%s" cikin jimlar "%s" ba

en: Integer %ld must be positive
ha: Tilas ne inteja na %ld ya zama tabbatacce

en: Integer %ld is too large, current max is %d
ha: Inteja %ld ya yi girma ainun, iyakan da ake buƙata yanzu shine %d

en: Could not parse "%s" as a floating point number
ha: An kasa yin parse "%s" kamar wata shirin lissafa da adana alƙalami

en: Boolean values must be "true" or "false" not "%s"
ha: Tilas ne kimar Bookean su zama na "gaske" ko "ƙarya" ba na "%s" ba

en: Angle must be between 0.0 and 360.0, was %g
ha: Ana son kusurwa ta tsaya tsakanin 0.0 da 360.0, shine %g

en: Alpha must be between 0.0 (invisible) and 1.0 (fully opaque), was %g
ha: Ana so alfa ta tsaya tsakanin 0.0 (wanda ba ya ganuwa) da 1.0 (cikakken shirin opaque), shine %g

en: Invalid title scale "%s" (must be one of xx-small,x-small,small,medium,large,x-large,xx-large)
ha: Sikeli na suna mai maras inganci "%s" (ana so ya zama ɗaya cikin xx-ƙarami,x-ƙarami,ƙarami,madaidaici,babba,x-babba,xx-babba)

en: <%s> name "%s" used a second time
ha: <%s> sunan "%s" da aka amfani da na biyu

en: <%s> parent "%s" has not been defined
ha: ba'a bayyana <%s> uwar "%s" ba

en: <%s> geometry "%s" has not been defined
ha: Ba'a bayyana <%s> jometiri "%s" ba

en: <%s> must specify either a geometry or a parent that has a geometry
ha: <%s> sai ka ƙayyada ko wani jometiri ko kuma wata uwa da ke da wani jometiri

en: Unknown type "%s" on <%s> element
ha: Nau'in da ba'a sani ba "%s" kan ƙanshin <%s>

en: Unknown style_set "%s" on <%s> element
ha: tsarin_salon da ba'a sani ba "%s" kan ƙanshin <%s>

en: Window type "%s" has already been assigned a style set
ha: An riga an raba wani tsarin salo ga nau'in taga "%s"

en: Element <%s> is not allowed below <%s>
ha: Ba'a yarda da ƙanshin <%s> a ƙasan <%s> ba

en: Distance "%s" is unknown
ha: Ba'a san nisan "%s" ba

en: Aspect ratio "%s" is unknown
ha: Bambancin faɗi da tsayi "%s" da ba'a sani ba

en: Border "%s" is unknown
ha: Ba'a san gefen "%s" ba

en: Did not understand value "%s" for type of gradient
ha: Ba'a gane kimar "%s" wa irin grediyent ba

en: Did not understand fill type "%s" for <%s> element
ha: Ban gane nau'in "%s" na cikawa wa ƙanshin <%s> ba

en: Did not understand state "%s" for <%s> element
ha: Ban gane halin "%s" wa ƙanshin <%s> ba

en: Did not understand shadow "%s" for <%s> element
ha: Ban gane inuwar "%s" wa ƙanshin <%s> ba

en: Did not understand arrow "%s" for <%s> element
ha: Ban gane kibiyar "%s" wa ƙanshin <%s> ba

en: No <draw_ops> called "%s" has been defined
ha: Babu <duro_ops> mai suna "%s" da aka bayyana

en: Including draw_ops "%s" here would create a circular reference
ha: Idan an tsira da duro_ops "%s" nan, zai ƙiƙiro wani matsalar zagaye-zagaye

en: Unknown position "%s" for frame piece
ha: Wurin da ba'a sani ba na "%s" wa ɗan firam

en: Frame style already has a piece at position %s
ha: Salon firam ya riga yana da wani ɗan firam a wurin %s

en: No <draw_ops> with the name "%s" has been defined
ha: Babu <duro_ops> mai sunan "%s" da aka bayyana

en: Unknown function "%s" for button
ha: Aikin da ba'a sani ba na "%s" wa maɓalli

en: Unknown state "%s" for button
ha: Halin da ba'a sani ba na "%s" wa maɓalli

en: Frame style already has a button for function %s state %s
ha: Salon firam ya riga yana da wani maɓalli wa aikin %s halin %s

en: "%s" is not a valid value for focus attribute
ha: "%s" ba wani kima mai inganci wa halin zura ido bane

en: "%s" is not a valid value for state attribute
ha: "%s" ba wata kima mai inganci wa halin matsayi bane

en: A style called "%s" has not been defined
ha: Ba'a bayyana wata salo mai suna "%s" ba

en: "%s" is not a valid value for resize attribute
ha: "%s" ba wata kima mai inganci wa halin sake girma ba

en: Should not have "resize" attribute on <%s> element for maximized/shaded states
ha: Bai kamata ana da halin "sake girma" kan ƙanshi na <%s> wa halayen da aka faɗaɗa/inuwantar da

en: Style has already been specified for state %s resize %s focus %s
ha: An riga an ƙayyade salo wa halin %s sake girma %s zura ido %s

en: Style has already been specified for state %s focus %s
ha: An riga an ƙayyade salo wa halin %s zura ido %s

en: Can't have a two draw_ops for a <piece> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
ha: Ba za'a iya sami duro_ops guda biyu wa wani <gutsuren> ƙanshi ba (jigon ya ƙayyade wani halin duro_ops da kuma wani ƙanshi na <duro_ops>, ko kuma ya ƙayyade ƙanshi guda biyu)

en: Can't have a two draw_ops for a <button> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
ha: Ba za'a iya sami duro_ops guda biyu wa wani <maɓallin> ƙanshi ba (jigon ya ƙayyade wani halin duro_ops da kuma wata ƙanshi na <duro_ops>, ko kuma ya ƙayyade ƙanshi guda biyu)

en: Can't have a two draw_ops for a <menu_icon> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
ha: Ba za'a iya sami wani duro_ops wa wani ƙanshi na <alamar_mazaɓa> ba (jigon ya ƙayyade wani halin duro_ops da kuma wani ƙanshi na <duro_ops>, ko kuma ya ƙayyade ƙanshi guda biyu)

en: Element <%s> is not allowed inside a name/author/date/description element
ha: Ba'a yarda da ƙanshi na <%s> cikin wani ƙanshi na name/author/date/description ba

en: Element <%s> is not allowed inside a <constant> element
ha: Ba'a yarda da ƙanshi na <%s> cikin wani ƙanshi na <kullum> ba

en: Element <%s> is not allowed inside a distance/border/aspect_ratio element
ha: Ba'a yarda da ƙanshi na <%s> cikin wani ƙanshi na distance/border/aspect_ratio ba

en: Element <%s> is not allowed inside a draw operation element
ha: Ba'a yarda da ƙanshi na <%s> cikin ƙanshi na wani aikin duro ba

en: Element <%s> is not allowed inside a <%s> element
ha: Ba'a yarda da ƙanshi na <%s> cikin wani ƙanshi na <%s> ba

en: No draw_ops provided for frame piece
ha: Babu duro_ops da aka samar wa gutsuren firam

en: No draw_ops provided for button
ha: Babu duro_ops da aka samar wa maɓalli

en: No text is allowed inside element <%s>
ha: Ba'a yarda da rubutu cikin ƙanshi na <%s> ba

en: This is a sample message in a sample dialog
ha: Wannan wani samfurin saƙo na cikin wani samfurin zauren akwatin bayani ne

en: Fake menu item %d
ha: Abun mazaɓa na ƙarya %d

en: Border-only window
ha: Taga na gefe-kawai

en: Bar
ha: Layi

en: Normal Application Window
ha: Tagan Shiryoyin Ayuka na Kullum

en: Dialog Box
ha: Akwatin Tattaunawa

en: Modal Dialog Box
ha: Akwatin Tattaunawa na Modal

en: Utility Palette
ha: Farentin Amfani

en: Torn-off Menu
ha: Mazaɓen da Ake-Cire

en: Border
ha: Gefe

en: Button layout test %d
ha: Gwajin tsarin maɓalli %d

en: %g milliseconds to draw one window frame
ha: %g millisakan da za'a ja firam guda na taga

en: Usage: marco-theme-viewer [THEMENAME]
ha: Amfani: mai kallon-jigon-metaciti [SUNANJIGO]

en: Error loading theme: %s
ha: Kuskure wajen loda jigo: %s

en: Loaded theme "%s" in %g seconds
ha: An loda jigon "%s" cikin %g sakan

en: Normal Title Font
ha: Nau'in Rubutun Suna na Kullum

en: Small Title Font
ha: Nau'in Rubutun Suna mai Ƙarami

en: Large Title Font
ha: Nau'in Rubutun Suna mai Babba

en: Button Layouts
ha: Tsarin Maɓallu

en: Benchmark
ha: Bancmak

en: Window Title Goes Here
ha: Sunan Taga Zai Zo Nan
