marco 1.25.0 - en to ta translation catalogue (356 entries)

en: Desktop
ta: பணிமேடை

en: Show the panel's main menu
ta: பலக முதன்மை மெனுவை காட்டு

en: Take a screenshot
ta: திரைவெட்டை பதிவு செய்

en: Take a screenshot of a window
ta: சாளரத்தின் திரைவெட்டை பதிவு செய்

en: Run a terminal
ta: முனையம் ஒன்றை இயக்கு

en: Window Management
ta: சாளர மேலாண்மை

en: Move between windows, using a popup window
ta: சாளரங்களிடையே துள்ளு சாளரம் மூலமாக நகரவும்

en: Move between windows of an application, using a popup window
ta: ஒரு பயன்பாட்டின் சாளரங்களிடையே துள்ளு சாளரம் மூலமாக நகரவும்

en: Move between panels and the desktop, using a popup window
ta: பலகம் மற்றும் மேல்மேசை இடையே துள்ளு சாளரம் மூலமாக நகரவும்

en: Move between windows immediately
ta: சாளரத்திற்கிடையில் உடனடியாக நகரவும்

en: Move between windows of an application immediately
ta: ஒரு பயன்பாட்டின் சாளரங்களிடையே உடனடியாக நகரவும்

en: Move between panels and the desktop immediately
ta: பலகம் மற்றும் மேல்மேசையில் உடனடியாக நகரவும்

en: Hide all normal windows and set focus to the desktop
ta: எல்லா வழக்கமான சாளரங்களையும் மறைந்து மேல்மேசையில் குவிப்பை காட்டு

en: Switch to workspace 1
ta: பணியிடம் 1க்கு மாறு

en: Switch to workspace 2
ta: பணியிடம் 2 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 3
ta: பணியிடம் 3 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 4
ta: பணியிடம் 4 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 5
ta: பணியிடம் 5 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 6
ta: பணியிடம் 6 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 7
ta: பணியிடம் 7 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 8
ta: பணியிடம் 8 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 9
ta: பணியிடம் 9 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 10
ta: பணியிடம் 10 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 11
ta: பணியிடம் 11 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 12
ta: பணியிடம் 11 க்கு மாறு

en: Switch to workspace on the left of the current workspace
ta: பணியிடத்தை நடப்பு பணியிடத்தின் இடது பக்கமாக நகர்த்து

en: Switch to workspace on the right of the current workspace
ta: பணியிடத்தை நடப்பு பணியிடத்தின் வலது பக்கமாக நகர்த்து

en: Switch to workspace above the current workspace
ta: பணியிடத்தை நடப்பு பணியிடத்தின் மேல்  பக்கமாக நகர்த்து

en: Switch to workspace below the current workspace
ta: பணியிடத்தை நடப்பு பணியிடத்தின் கீழ் பக்கமாக நகர்த்து.

en: Activate the window menu
ta: சாளர மெனுவை செயல்படுத்து

en: Toggle fullscreen mode
ta: எப்போதும் முழுதிரை பாங்கிற்கு செல்

en: Toggle maximization state
ta: எப்போதும் பெரிய சாளர நிலைக்கு செல்

en: Maximize window
ta: சாளரத்தை பெரிதாக்கு

en: Restore window
ta: சாளரத்தை மீட்டெடு

en: Toggle shaded state
ta: எப்போதும் நிழை நிலைக்கு செல்

en: Close window
ta: விண்டோவை  மூடுக

en: Minimize window
ta: சாளரத்தை சிறிதாக்கு

en: Move window
ta: சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Resize window
ta: சாளரத்தின் அளவை மாற்று

en: Toggle whether window is on all workspaces or just one
ta: சாளரம் அனைத்து பணியிடங்களிலும் இருக்குமா அல்லது ஒரே பணியிடத்திலா என்பதை நிலை மாற்றுகிறது.

en: Raise window if it's covered by another window, otherwise lower it
ta: வேறொரு சாளரத்தால் மறைக்கப்பட்டிருந்தால் சாளரத்தை உயர்த்து, அல்லது கீழிறக்கு

en: Raise window above other windows
ta: மற்ற சாளரத்திற்கு மேல் இந்த சாளரத்தை உயர்த்து

en: Lower window below other windows
ta: மற்ற சாளரத்திற்கு கீழே சாளரத்தை வைக்கவும்

en: Maximize window vertically
ta: சாளரத்தை இடவலமாக பெரிதாக்கு

en: Maximize window horizontally
ta: சாளரத்தை செங்குத்தாக பெரிதாக்கு

en: Move window to north-west (top left) corner
ta: வட மேற்கு (மேல் இடது) மூலைக்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to north-east (top right) corner
ta: வட கிழக்கு (மேல் வலது) மூலைக்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to south-west (bottom left) corner
ta: தென் மேற்கு (கீழ் இடது) மூலைக்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to south-east (bottom right) corner
ta: தென் கிழக்கு (கீழ் வலது) மூலைக்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to north (top) side of screen
ta: சாளரத்தை திரையின் வடக்கே (மேலே) நகர்த்தவும்

en: Move window to south (bottom) side of screen
ta: சாளரத்தை திரையின் தெற்கே (கீழே) நகர்த்தவும்

en: Move window to east (right) side of screen
ta: சாளரத்தை திரையின் கிழக்கே (வலது) பக்கம் நகர்த்தவும்

en: Move window to west (left) side of screen
ta: சாளரத்தை திரையின் மேற்கே (இடது) பக்கம் நகர்த்தவும்

en: Move window to center of screen
ta: சாளரத்தை திரையின் மையத்துக்கு நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 1
ta: பணியிடம் 1 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 2
ta: பணியிடம் 2 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 3
ta: பணியிடம் 3 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 4
ta: பணியிடம் 4 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 5
ta: பணியிடம் 5 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 6
ta: பணியிடம் 6 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 7
ta: பணியிடம் 7 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 8
ta: பணியிடம் 8 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 9
ta: பணியிடம் 9 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 10
ta: பணியிடம் 10 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 11
ta: பணியிடம் 11 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 12
ta: பணியிடம் 12 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window one workspace to the left
ta: ஒருபணியிடத்திற்கு இடது பக்கம் சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window one workspace to the right
ta: ஒருபணியிடத்திற்கு வலதுபக்கம் சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window one workspace up
ta: ஒருபணியிடத்திற்கு மேலே சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window one workspace down
ta: ஒருபணியிடத்திற்கு கீழே சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Modifier to use for modified window click actions
ta: சாளர க்ளிக் செயல்பாட்டின் போது பயன்பட வேண்டிய மாற்றி

en: Whether to resize with the right button
ta: வலது பொத்தானால் மறுஅளவு செய்யவா

en: Set this to true to resize with the right button and show a menu with the middle button while holding down the key given in "mouse_button_modifier"; set it to false to make it work the opposite way around.
ta: உண்மை என அமைத்தால் "mouse_button_modifier" இல தரப்பட்ட விசையை அழுத்திக்கொண்டு வலது பட்டனால் அளவை மாற்றலாம், நடு பட்டனால் மெனுவை காட்டலாம்.; இது மாறாக செயல்பட பொய் என அமை.

en: Arrangement of buttons on the titlebar
ta: தலைப்புப்பட்டியில் பட்டன்கள் அடுக்கப்பட்ட நிலை

en: Arrangement of buttons on the titlebar. The value should be a string, such as "menu:minimize,maximize,spacer,close"; the colon separates the left corner of the window from the right corner, and the button names are comma-separated. Duplicate buttons are not allowed. Unknown button names are silently ignored so that buttons can be added in future marco versions without breaking older versions. A special spacer tag can be used to insert some space between two adjacent buttons.
ta: தலைப்புப்பட்டியில் பட்டன்கள் அடுக்கப்பட்ட நிலை."menu:minimize,maximize,spacer,close" என மதிப்புகள் இருக்க வேண்டும்; அரைப்புள்ளி சாளரத்தின் இடது மூலையிலிருந்து வலது மூலையை தனிப்படுத்த பயன்படும். மேலும் பட்டன் பெயர்கள் கமா வால் பிரிக்கப்பட்டிருக்கும் பொய் பட்டனுக்கு அனுமதி இல்லை. தெரியாத பட்டன் பெயர்கள் பழைய பதிப்புகளை உடைக்காமல் தவிர்க்கப்பட்டு மெட்டா சிட்டியின் அடுத்த பதிப்பின் சேர்க்கப்படும். இரு அடுத்தடுத்த பட்டன்களின் இடையே கொஞ்சம் இடைவெளியை நுழைக்க ஒரு விசேஷ குறிப்பை பயன்படுத்தலாம்.

en: Window focus mode
ta: சாளர குறி பாங்கு

en: The window focus mode indicates how windows are activated. It has three possible values; "click" means windows must be clicked in order to focus them, "sloppy" means windows are focused when the mouse enters the window, and "mouse" means windows are focused when the mouse enters the window and unfocused when the mouse leaves the window.
ta: சாளர துவக்க குறி சாளரங்கள் எவ்வாறு செயல்படுத்தப்படுகிறது என்பதை குறிப்பிடும். இதில் மூன்றுவித மதிப்புகள் இருக்கும்,"க்ளிக்" எனில் க்ளிக் செய்யும் போது சாளரம் குறியை நகர்த்தும்."sloppy" எனில் சுட்டி சாளரத்தில் நுழையும் போது செயல்படும் மற்றும்  "mouse" எனில் சுட்டி சாளரதில் நுழையும் போது செயல்படும்.

en: Control how new windows get focus
ta: புதிய சாளரம் எப்படி முன்னிலை பெறும் என கட்டுப்படுத்துகிறது

en: This option provides additional control over how newly created windows get focus. It has two possible values; "smart" applies the user's normal focus mode, and "strict" results in windows started from a terminal not being given focus.
ta: இந்த தேர்வு புதிதாக உருவாக்கிய சாளரங்கல் மீது மேலும் கூடுதல் கட்டுப்பாடு தருகிறது. இதில் இரண்டு மதிப்புகள் இருக்கக்கூடும். "smart"  என்பது பயனரின் வழக்கமான குவிப்பு பாங்கை தரும். "strict" என்பது முனையத்திலிருந்து துவக்கிய சாளரத்துக்கு முன்னிலை தராது.

en: Whether raising should be a side-effect of other user interactions
ta: முன்னிருத்தம் மற்றா பயனர் ஊடாடலுக்கு பக்க விளைவாக இருக்க வேண்டுமா?

en: Action on title bar double-click
ta: தலைப்புப்பட்டியை இரண்டு-சொடுக்கு செய்யும் போது நிகழவேண்டியது

en: This option determines the effects of double-clicking on the title bar. Current valid options are 'toggle_shade', which will shade/unshade the window, 'toggle_maximize' which will maximize/unmaximize the window, 'toggle_maximize_horizontally' and 'toggle_maximize_vertically' which will maximize/unmaximize the window in that direction only, 'minimize' which will minimize the window, 'shade' which will roll the window up, 'menu' which will display the window menu, 'lower' which will put the window behind all the others, and 'none' which will not do anything.
ta: இந்த தேர்வு தலைப்பு பட்டியில் இரட்டை சொடுக்கு செய்வதின் பலனை நிர்ணயிக்கிறது. இப்போதைய செல்லுபடியாகும் விருப்பங்கள் 'toggle_shade', -இது சாளரத்தை நிழல் அல்லது நிழலற்றதாக ஆக்கும். 'toggle_maximize' சாளரத்தை பெரிதாக்கும் அல்லது பெரிதாகியதை மீட்கும், 'toggle_maximize_horizontally' மற்றும் 'toggle_maximize_vertically' என்பது பெரிதாக்கல்/ சிறியதாக்கலை அந்த திசையில் மட்டும் செய்யும்,'minimize' சாளரத்தை சிறிதாக்கும் அல்லது சிறிதாக்கியதை மீட்கும், 'shade' சாளரத்தை மேலுக்கு சுருட்டும், 'menu' சாளர மெனுவை காட்டும்,  'lower' சாளரத்தை மற்ற சாளரங்களின் பின்னே இறக்கும்  மற்றும்  'none' -எதுவும் செய்யாது.

en: Action on title bar middle-click
ta: தலைப்புப்பட்டியை நடு சொடுக்கு செய்யும் போது நிகழவேண்டியது

en: This option determines the effects of middle-clicking on the title bar. Current valid options are 'toggle_shade', which will shade/unshade the window, 'toggle_maximize' which will maximize/unmaximize the window, 'toggle_maximize_horizontally' and 'toggle_maximize_vertically' which will maximize/unmaximize the window in that direction only, 'minimize' which will minimize the window, 'shade' which will roll the window up, 'menu' which will display the window menu, 'lower' which will put the window behind all the others, and 'none' which will not do anything.
ta: இந்த தேர்வு தலைப்பு பட்டியில் நடு சொடுக்கு செய்வதின் பலனை நிர்ணயிக்கிறது. இப்போதைய செல்லுபடியாகும் விருப்பங்கள் 'toggle_shade', -இது சாளரத்தை நிழல் அல்லது நிழலற்றதாக ஆக்கும். 'toggle_maximize' சாளரத்தை பெரிதாக்கும் அல்லது பெரிதாகியதை மீட்கும், 'toggle_maximize_horizontally' மற்றும் 'toggle_maximize_vertically' என்பது பெரிதாக்கல்/ சிறியதாக்கலை அந்த திசையில் மட்டும் செய்யும்,'minimize' சாளரத்தை சிறிதாக்கும் அல்லது சிறிதாக்கியதை மீட்கும், 'shade' சாளரத்தை மேலுக்கு சுருட்டும், 'menu' சாளர மெனுவை காட்டும்,  'lower' சாளரத்தை மற்ற சாளரங்களின் பின்னே இறக்கும்  மற்றும்  'none' -எதுவும் செய்யாது.

en: Action on title bar right-click
ta: தலைப்புப்பட்டியை வலது சொடுக்கு செய்யும் போது நிகழவேண்டியது

en: This option determines the effects of right-clicking on the title bar. Current valid options are 'toggle_shade', which will shade/unshade the window, 'toggle_maximize' which will maximize/unmaximize the window, 'toggle_maximize_horizontally' and 'toggle_maximize_vertically' which will maximize/unmaximize the window in that direction only, 'minimize' which will minimize the window, 'shade' which will roll the window up, 'menu' which will display the window menu, 'lower' which will put the window behind all the others, and 'none' which will not do anything.
ta: இந்த தேர்வு தலைப்பு பட்டியில் வலது சொடுக்கு செய்வதின் பலனை நிர்ணயிக்கிறது. இப்போதைய செல்லுபடியாகும் விருப்பங்கள் 'toggle_shade', -இது சாளரத்தை நிழல் அல்லது நிழலற்றதாக ஆக்கும். 'toggle_maximize' சாளரத்தை பெரிதாக்கும் அல்லது பெரிதாகியதை மீட்கும், 'toggle_maximize_horizontally' மற்றும் 'toggle_maximize_vertically' என்பது பெரிதாக்கல்/ சிறியதாக்கலை அந்த திசையில் மட்டும் செய்யும்,'minimize' சாளரத்தை சிறிதாக்கும் அல்லது சிறிதாக்கியதை மீட்கும், 'shade' சாளரத்தை மேலுக்கு சுருட்டும், 'menu' சாளர மெனுவை காட்டும்,  'lower' சாளரத்தை மற்ற சாளரங்களின் பின்னே இறக்கும்  மற்றும்  'none' -எதுவும் செய்யாது.

en: Automatically raises the focused window
ta: குறிக்கப்பட்ட சாளரத்தை தானாக ஏற்று

en: If set to true, and the focus mode is either "sloppy" or "mouse" then the focused window will be automatically raised after a delay specified by the auto_raise_delay key. This is not related to clicking on a window to raise it, nor to entering a window during drag-and-drop.
ta: உண்மையெனில், குவியும் பாணி "sloppy" அல்லது "mouse" எனில் சிறிது தாமதத்திற்கு பிறகு சாளரம் தானாக மேலெழும் (தாமதம் auto_raise_delay விசையால் குறிக்கப்படும்). இதற்கும் ஒரு சாளரத்தை சொடுக்கி மேலெழச் செய்வதற்கும் அல்லது இழுத்து விடுதலில் ஒரு சாளரத்தில் நுழைவதற்கும் சம்பந்தமில்லை.

en: Delay in milliseconds for the auto raise option
ta: தானாக துவக்க தேர்வில் தாமதம் மில்லிசெகண்டில்

en: The time delay before raising a window if auto_raise is set to true. The delay is given in thousandths of a second.
ta: (_r)தானாக துவங்குதல் உண்மையென்று அமைக்கப்பட்டால் சாளரம் எடுத்துக்கொள்ளும் தாமத நேரம். தாமதம் 1000 நொடிகளில் குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Current theme
ta: தற்போதைய கருப்பொருள்

en: The theme determines the appearance of window borders, titlebar, and so forth.
ta: கருப்பொருள் ஓரம், தலைப்புப்பட்டி போன்றவைகளின் தோற்றத்தை கண்டறியும்.

en: Use standard system font in window titles
ta: சாளர தலைப்பிம் நிலையான கணினி எழுத்துருவை பயன்படுத்து

en: If true, ignore the titlebar_font option, and use the standard application font for window titles.
ta: உண்மையெனில், titlebar_font தேர்வை தவிர்கும். நிலையான எழுத்துருவை சாளர தலைப்பில் காட்டும்.

en: Window title font
ta: சாளர தலைப்பு எழுத்துரு

en: A font description string describing a font for window titlebars. The size from the description will only be used if the titlebar_font_size option is set to 0. Also, this option is disabled if the titlebar_uses_desktop_font option is set to true.
ta: சாளரத்தின் தலைப்புப்பட்டிக்கான  எழுத்துருவை விளக்கும் எழுத்துரு விளக்க சரம். titlebar_font_size தேர்வில் 0 ஐ அமைத்தால் மட்டும் விளக்க சரத்தில் உள்ள அளவு பயன்படுத்தப்படும். மேலும் titlebar_uses_desktop_font தேர்வை உண்மை என அமைத்தால் இந்த தேர்வு செயல்படாது.

en: Number of workspaces
ta: பணியிடங்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of workspaces. Must be more than zero, and has a fixed maximum to prevent making the desktop unusable by accidentally asking for too many workspaces.
ta: பணிக்களங்களின் எண். இது பூஜ்யமாக இருக்க வேண்டும்.  அதிகபட்சம் வரையறுக்கப்பட்டு இருக்க வேண்டும். இல்லாவிடில் தவறுதலாக் மிக அதிக பணிக்களம் கேட்கப்பட்டால் மேல்மேசை பயன்படுத்த முடியாததாகி விடும்.

en: Enable Visual Bell
ta: ்சி மணகாட்சியாக ியை செயல்படுத்து

en: Turns on a visual indication when an application or the system issues a 'bell' or 'beep'; useful for the hard-of-hearing and for use in noisy environments.
ta: கணினி ஒரு பெல் அல்லது பீப் எச்சரிக்கை தரும் போது ஒரு காட்சி குறிப்பை தரும். இது காது சரியாக கேட்காதவர்களுக்கும் சத்தமான சூழலில் வேலை செய்பவர்களுக்கும் உபயோகமாகும்.

en: System Bell is Audible
ta: கணினி ஒலி கேட்கும்படி

en: Determines whether applications or the system can generate audible 'beeps'; may be used in conjunction with 'visual bell' to allow silent 'beeps'.
ta: கணினி அல்லது பயன்பாட்டால் மணியை காட்டுவதற்கு பதில் கேட்கக்கூடிய ஒலியை உருவாக்க முடியுமா.

en: Visual Bell Type
ta: காட்சி மணி வகை

en: Tells Marco how to implement the visual indication that the system bell or another application 'bell' indicator has been rung. Currently there are two valid values, "fullscreen", which causes a fullscreen white-black flash, and "frame_flash" which causes the titlebar of the application which sent the bell signal to flash. If the application which sent the bell is unknown (as is usually the case for the default "system beep"), the currently focused window's titlebar is flashed.
ta: மணி ஒலிப்பதை காட்சியாக காட்டுவது எப்படி என்பதை மெட்டாசிட்டி குறிப்பிடும். தற்போது இரண்டு மதிப்புகள் உள்ளது "முழுதிரை: முழுதிரையும் கருப்பு வெள்ளையாக தெரியும். "சட்ட_காட்சி" தலைப்புப்பட்டியில் பயன்பாட்டின் சின்னம் மணியோசையை அனுப்பும். மணியோசையை அனுப்பிய பயன்பாடு தெரியாத பயன்பாடு(இது இயல்பான "கணினி ஒலிக்கு" பொருந்தும்)

en: Compositing Manager
ta: பலவின் ஆக்க மேலாளர்

en: Determines whether Marco is a compositing manager.
ta: மெட்டாசிட்டி பலவின் ஆக்க மேலாளரா என நிர்ணயிக்கிறது

en: If true, trade off usability for less resource usage
ta: உண்மையெனில், குறைவான வளத்தை பயன்படுத்தும்

en: If true, marco will give the user less feedback by using wireframes, avoiding animations, or other means. This is a significant reduction in usability for many users, but may allow legacy applications to continue working, and may also be a useful tradeoff for terminal servers. However, the wireframe feature is disabled when accessibility is on.
ta: உண்மையெனில், மெட்டாசிட்டி குறைவான கருத்து மற்றும் குறைந்த நேர் மாற்றத்திற்கும் வசதி செய்து தரும், கம்பி சட்டங்களை பயன்படுத்தி, அசைவூட்டங்களை தவிர்க்கும். இதனால் பயனீட்டாளரின் பயன்பாடுகளில் குறிப்பிடும்படி குறைகள்  இருக்கும் , ஆனால் பழைய பயன்பாடுகள் மற்றும் முனைய சேவைகள் பாகுபாடு பாராமல் வேலை செய்ய அனுமதிக்கும். எனினும் வயர்ப்ரேம் வசதி அணுகல் தேர்வு இருப்பின் செயலிழக்கப்படும்.

en: (Not implemented) Navigation works in terms of applications not windows
ta: (செயல்படுத்தப்படாத) உலாவல் பயன்பாட்டின் படி சாளரத்தின் படி அல்ல

en: If true, then Marco works in terms of applications rather than windows. The concept is a bit abstract, but in general an application-based setup is more like the Mac and less like Windows. When you focus a window in application-based mode, all the windows in the application will be raised. Also, in application-based mode, focus clicks are not passed through to windows in other applications. Application-based mode is, however, largely unimplemented at the moment.
ta: உண்மையெனில், மெட்டாசிட்டி சாளரத்தில் இல்லாமல் பயன்பாட்டில் இயங்கும். இந்த கொள்கை சிறிது சிக்கலானது என்றாலும், மேக் போன்ற பயன்பாடு-சார்ந்த அமைப்புக்கு மிக பயனுள்ளது, சாளரத்தை பயன்பாடு-சார்ந்து அமைக்கும் போது பயன்பாடோடு தொடர்புடைய சாளரங்கள் மேலெழும்பும்.மேலும் இது மற்ற சாளரங்களை பாதிக்காது. ஆனால் இதன் அமைப்பு சற்றே கேள்விக்குட்பட்டது. ஆனால் அமைப்புகள் பயன்பாடு சார்ந்த மற்றும் சாளரம் சார்ந்தவைகளின் விளக்கத்தை தெரிந்துகொள்வது நல்லது. மேலும் பயன்பாடு-சார்ந்தவை முடிக்கப்படாத நிலையில் உள்ளது

en: Disable misfeatures that are required by old or broken applications
ta: பழைய மற்றும் உடைந்த பயன்பாடுகளாள் செயல்நீக்கம் செய்யப்பட்ட காணாமல் போன வசதிகள்

en: Some applications disregard specifications in ways that result in window manager misfeatures. This option puts Marco in a rigorously correct mode, which gives a more consistent user interface, provided one does not need to run any misbehaving applications.
ta: சில நிரல்கள் சாளர மேலாளர் குறிப்பிடும் வரையரைகளை மீறுவதால் பிரச்சினைகள் ஏற்படுகிறன. இந்த தேர்வு மெட்டாசிட்டி ஐ வெகு சரியான பாங்கில் அமைக்கும். இதனால் சரியில்லாத பயன்பாடுகள் தவிர பயனருக்கு எப்போதுமே சரியான பயன்பாடு இடைமுகம் கிடைக்கும்.

en: Name of workspace
ta: பணியிடத்தின் பெயர்

en: The name of a workspace.
ta: பணியிடத்தின் பெயர்

en: Run a defined command
ta: குறிப்பிட்ட கட்டளையை இயக்கு

en: Move backward between windows of an application, using a popup window
ta: மேல்மேசையில் ஒரு பயன்பாட்டின் சாளரங்களிடையே துள்ளு சாளரம் மூலமாக பின்னோக்கி நகரவும்

en: Move backward between windows, using a popup window
ta: சாளரங்களிடையே துள்ளு சாளரம் மூலமாக பின்னோக்கி நகரவும்

en: Move backward between panels and the desktop, using a popup window
ta: பலகம் மற்றும் மேல்மேசை இடையே துள்ளு சாளரம் மூலமாக பின்னோக்கி  நகரவும்

en: Move backward between windows of an application immediately
ta: மேல்மேசையில் ஒரு பயன்பாட்டின் சாளரங்களிடையே உடனடியாக பின்னோக்கி நகரவும்

en: Move backward between windows immediately
ta: சாளரத்திற்கிடையில் உடனடியாக பின்னோக்கி  நகரவும்

en: Move backward between panels and the desktop immediately
ta: பலகம் மற்றும் மேல்மேசையில் பின்னோக்கி நகரவும்

en: Show the panel's "Run Application" dialog box
ta: பலகத்தின் " பயன்பாட்டை இயக்கு"  உரையாடல் பெட்டியை காட்டு

en: Commands to run in response to keybindings
ta: கீபைண்டிங்களுக்கு இணங்க இயக்க கட்டளைகள்

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_N keys define keybindings that correspond to these commands. Pressing the keybinding for run_command_N will execute command_N.
ta: /apps/marco/global_keybindings/run_command_N கீபைன்டிங்கை அதனோடு தொடர்புடைய கட்டளையோடு இணைக்கும்.இந்த கட்டளைக்காக run_command_N கீபைன்டிங்கை அழுத்துவதால் command_N இயங்கும்.

en: The screenshot command
ta: திரைவெட்டு கட்டளை

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
ta:  /apps/marco/global_keybindings/run_command_screenshot கட்டளை அமைப்பை துவக்க பயன்படும் கீபைன்டிங்கை குறிக்கும்

en: The window screenshot command
ta: சாளர திரைவெட்டு கட்டளை

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_window_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
ta: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_window_screenshot விசை இந்த கட்டளை செயல்படுத்த வேண்டிய கீபைன்டிங்கை குறிக்கும்

en: Toggle whether a window will always be visible over other windows
ta: மற்ற சாளரங்களுக்கு மேலே சாளரத்தை வைக்கவேண்டுமா என்பதை நிலை மாற்றுகிறது

en: Bell event
ta: மணி நிகழ்ச்சி

en: Unknown window information request: %d
ta: தெரியாத சாளர தகவல் வேண்டுகோள்: %d

note: Translators: %s is a window title
en: <tt>%s</tt> is not responding.
ta: <tt>%s</tt> பதிலளிக்கவில்லை

en: You may choose to wait a short while for it to continue or force the application to quit entirely.
ta: நீங்கள் சிறிது நேரம் பொறுத்து அது தொடர அனுமதிக்கலாம் அல்லது செயல்பாட்டை வன் வெளியேற்றம் செய்யலாம்.

en: _Wait
ta: _காத்திரு

en: _Force Quit
ta: கட்டாய வெளியேற்றம் (_F)

en: Failed to get hostname: %s
ta: புரவலன் பெயரை பெறுவதில் தோல்வி: %s

en: Missing %s extension required for compositing
ta: பலவின் ஆக்கத்திற்கு கிடக்காத நீட்சி  %s அவசியம்

en: Failed to open X Window System display '%s'
ta: X சாளர காட்சியை திறப்பதில் தோல்வி '%s'

en: Some other program is already using the key %s with modifiers %x as a binding
ta: விசை %s ஐ மாற்றி  %x ஓடு இணைத்து வேறு நிரல் பயன்படுத்திக்கொண்டிருக்கிறது

note: Displayed when a keybinding which is * supposed to launch a program fails.
en: There was an error running <tt>%s</tt>:
    
    %s
ta: இயக்குவதில் பிழை <tt>%s</tt>:
    
    %s

en: No command %d has been defined.
ta: கட்டளை %d எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: No terminal command has been defined.
ta: முனைய கட்டளை எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Cancel
ta: ரத்து செய்க

en: Disable connection to session manager
ta: அமர்வு மேலாளருக்கு இணைப்பை செயல்நீக்கு

en: Replace the running window manager with Marco
ta: இயங்கும் சாளர மேலாளரை மெட்டாசிட்டியால் மாற்றுகிறது

en: Specify session management ID
ta: அமர்வு மேலாண்மை IDஐ குறிப்பிடு

en: X Display to use
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய X காட்சி

en: Initialize session from savefile
ta: அமர்வை சேவ்பைல் இலிருந்து துவக்கு

en: Print version
ta: அச்சடிக்கும் பதிப்பு

en: Make X calls synchronous
ta: X அழைப்புகளை ஒத்தியக்கமாக ஆக்குக

en: Turn compositing on
ta: பலவின் ஆக்க மேலாளர் ஐ செயலாக்கு

en: Turn compositing off
ta: பலவின் ஆக்கம் செயல் நீக்கப்பட்டது

en: Don't make fullscreen windows that are maximized and have no decorations
ta: அதிக அளவாக்கி அலங்காரம் இல்லாத முழுத்திரை சாளரங்களை உருவாக்காதே

en: Failed to scan themes directory: %s
ta: கருப்பொருள் அடைவை வருடுவதில் தோல்வி: %s

en: Could not find a theme! Be sure %s exists and contains the usual themes.
ta: கருப்பொருளை காணவில்லை! %s உள்ளதா எனவும் அதில் பயனுள்ள கருப்பொருள் உள்ளதா எனவும் பார்க்கவும்.

en: Failed to restart: %s
ta: மீண்டும் துவக்குவதில் பிழை: %s

en: Workarounds for broken applications disabled. Some applications may not behave properly.
ta: உடைந்த பயன்பாடுகளின் செயல்பாடு தடைசெய்யப்பட்டது, சில பயன்பாடுகள் சரியாக வேலை செய்யாது.

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for mouse button modifier
ta: அமைப்பு பாங்கில் உள்ள "%s" சுட்டி பட்டன் மாற்றியில் செல்லாத மதிப்பு

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for keybinding "%s"
ta: "%s" அமைப்பு தரவுத்தளத்தில் உள்ள மதிப்பு செல்லாத கீபைன்டிங்"%s"

en: Workspace %d
ta: வேலையிடம் %d

en: Screen %d on display '%s' is invalid
ta: திரை %d காட்சி '%s' இல் செல்லாது

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager; try using the --replace option to replace the current window manager.
ta: திரை %d காட்சி "%s" க்கு சாளர மேலாளர் உள்ளது; --replace தேர்வை பயன்படுத்தி தற்போதைய சாளரத்தை மாற்றவும்.

en: Could not acquire window manager selection on screen %d display "%s"
ta: திரையில் சாளர மேலாளர் தேர்வை பெறமுடியவில்லை %d காட்சி "%s"

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager
ta: திரை %d யின் காட்சி "%s" க்கு சாளர மேலாளர் ஏற்கெனவே உள்ளது

en: Could not release screen %d on display "%s"
ta: திரை %d ஐ விடுவிக்க முடியவில்லை "%s"

en: Could not create directory '%s': %s
ta: அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை '%s': %s

en: Could not open session file '%s' for writing: %s
ta: அமர்வு கோப்பு '%s' எழுதுவதற்காக திறக்க முடியவில்லை: %s

en: Error writing session file '%s': %s
ta: அமர்வு கோப்பை எழுதுவதில் பிழை '%s': %s

en: Error closing session file '%s': %s
ta: அமர்வுகோப்பை மூடுவதில் பிழை '%s': %s

en: Failed to parse saved session file: %s
ta: சேமிக்கப்பட்ட அமர்வு கோப்பை பகுப்பதில் தோல்வி: %s

en: <marco_session> attribute seen but we already have the session ID
ta: <marco_session> பண்பு பார்க்கப்பட்டது ஆனால் இங்கு அமர்வு ID ஏற்கெனவே உள்ளது

en: Unknown attribute %s on <%s> element
ta: தெரியாத பண்பு %s <%s> உறுப்பில்

en: nested <window> tag
ta: பின்னப்பட்ட <window> குறி

en: Unknown element %s
ta: தெரியாத உறுப்பு %s

en: These windows do not support &quot;save current setup&quot; and will have to be restarted manually next time you log in.
ta:  &quot;தற்போதைய அமைப்பை சேமி&quot; செயலுக்கு ஆதரவு இல்லை மேலும் அடுத்த முறை உள்நுழையும் போது நீங்களாக துவக்க வேண்டும்

en: Failed to open debug log: %s
ta: பிழைதிருத்த பட்டியலை திறப்பதில் தோல்வி: %s

en: Failed to fdopen() log file %s: %s
ta: fdopen() பதிவுக்கோப்பு தோல்வி %s: %s

en: Opened log file %s
ta: பதிவுக்கோப்பு திறக்கப்பட்டது %s

en: Marco was compiled without support for verbose mode
ta: வெர்போஸ் ஆதரவு இல்லாமல் மெட்டாசிட்டி அமைக்கப்பட்டது

en: Window manager:
ta: சாளர மேலாளர்:

en: Bug in window manager:
ta: சாளர மேலாளரில் பிழை

en: Window manager warning:
ta: சாளர மேலாளர் எச்சரிக்கை:

en: Window manager error:
ta: சாளர மேலாளர் பிழை

note: Translators: This is the title used on dialog boxes
en: Marco
ta: மெட்டாசிட்டி

note: first time through
en: Window %s sets SM_CLIENT_ID on itself, instead of on the WM_CLIENT_LEADER window as specified in the ICCCM.
ta: சாளரம் %s SM_CLIENT_ID இன் மேல் உள்ளது, WM_CLIENT_LEADER சாளரத்தில் குறிப்பிட்டது போல் ICCCM.

note: We ignore mwm_has_resize_func because WM_NORMAL_HINTS is the * authoritative source for that info. Some apps such as mplayer or * xine disable resize via MWM but not WM_NORMAL_HINTS, but that * leads to e.g. us not fullscreening their windows.  Apps that set * MWM but not WM_NORMAL_HINTS are basical
en: Window %s sets an MWM hint indicating it isn't resizable, but sets min size %d x %d and max size %d x %d; this doesn't make much sense.
ta: சாளரம் %s MWM அளவு மாற்ற முடியும் என குறிப்பிடுகிறதும் ஆனால் %d x %d மற்றும் அதிக பட்ச அளவு %d x %d; பொருள் தரும்படி இல்லை.

en: Application set a bogus _NET_WM_PID %lu
ta: பயன்பாடு பொய்யான ஒரு _NET_WM_PID %lu ஐ அமைத்தது

note: Translators: the title of a window from another machine
en: %s (on %s)
ta: %s (%s மீது)

note: Simple case-- don't bother to look it up.  It's root.
en: %s (as superuser)
ta: %s (முதன்மை பயனராக)

note: Translators: the title of a window owned by another user * on this machine
en: %s (as %s)
ta: %s (%s ஆக)

note: Translators: the title of a window owned by another user * on this machine, whose name we don't know
en: %s (as another user)
ta: %s (மற்றோர் பயனராக)

en: Invalid WM_TRANSIENT_FOR window 0x%lx specified for %s.
ta: செல்லாத WM_TRANSIENT_FOR சாளரம் 0x%lx இதற்கு குறிக்கப்பட்டது: %s.

en: Window 0x%lx has property %s
    that was expected to have type %s format %d
    and actually has type %s format %d n_items %d.
    This is most likely an application bug, not a window manager bug.
    The window has title="%s" class="%s" name="%s"
ta: சாளரம் 0x%lx பண்பு %s உள்ளது
    இதில் %s வகை %d வடிவமைப்பு எதிர்பார்க்கப்பட்டது
    ஆனால் வகை %s வடிவமைப்பு %d n_items %d முறை உள்ளது.
    இது பயன்பாட்டு பிழையாக இருக்கலாம், சாளர மேலாளர் பிழை இல்லை.
    சாளரத்தில் title="%s" class="%s" name="%s" உள்ளது

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8
ta: பண்பு %s சாளரம் 0x%lx செல்லாத UTF-8 உள்ளது

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8 for item %d in the list
ta: பண்பு %s சாளரம் 0x%lx செல்லாத UTF-8 உருப்படி %d பட்டியலில் உள்ளது

en: Usage: %s
ta: பயன்பாடு: %s

en: Close Window
ta: சாளரம் மூடவும்

en: Window Menu
ta: சாளர பட்டி

en: Minimize Window
ta: சாளரத்தை குறுக்கவும்

en: Maximize Window
ta: சாளரத்தை பெரிதாக்கவும்

en: Restore Window
ta: சாளரத்தை மீட்டெடு

en: Roll Up Window
ta: சாளரத்தை மேலே சுருட்டு

en: Unroll Window
ta: சாளரம் விரிக்கவும்

en: Keep Window On Top
ta: சாளரத்தை மேலே வைத்திரு

en: Remove Window From Top
ta: மேலிருந்து சாளரத்தை நீக்கு

en: Always On Visible Workspace
ta: வேலைகளத்தில்  எப்போதும் தெரியும்

en: Put Window On Only One Workspace
ta: சாளரத்தை ஒரே ஒரு பணியிடத்தில் மட்டும் வைக்கவும்

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Mi_nimize
ta: குறுக்கவும் (_n)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Ma_ximize
ta: பெரிதாக்கவும் (_x)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Unma_ximize
ta: பெரிதாக்காத (_x)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Roll _Up
ta: மேலே சுருட்டு

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Unroll
ta: கீழ் விரி (_U)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Move
ta: நகர்த்தவும் (_M)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Resize
ta: _ மறுஅளவிடு

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move Titlebar On_screen
ta: தலைப்புப்பட்டையை திரைக்கு நகர்த்தவும் (_s)

note: separator Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Always on _Top
ta: எப்போதும் மேலே (_T)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Always on Visible Workspace
ta: எப்போதும் தெரியும் வேலையிடத்தில் (_A)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Only on This Workspace
ta: இந்த வேலையிடத்தில் மட்டும் (_O)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace _Left
ta: வேலையிடத்தின் இடப்பக்கத்திற்கு நகர்த்தவும் (_L)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace R_ight
ta: வேலையிடத்தின் வலப்பக்கத்திற்கு நகர்த்தவும் (_i)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace _Up
ta: வேலையிடத்தின் மேலே நகர்த்தவும் (_U)

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace _Down
ta: வேலையிடத்தின் கீழே நகர்த்தவும் (_D)

note: separator Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: Workspace %d%n
ta: வேலையிடம் %d%n

en: Workspace 1_0
ta: வேலையிடம் 1_0

en: Workspace %s%d
ta: வேலையிடம் %s%d

en: Move to Another _Workspace
ta: மற்ற வேலையிடத்திற்கு மாற்றவும் (_W)

en: top
ta: மேல்

en: bottom
ta: கீழ்

en: left
ta: இடது

en: right
ta: வலது

en: frame geometry does not specify "%s" dimension
ta: சட்ட வடிவியல் "%s" அளவை குறிப்பிடவில்லை

en: frame geometry does not specify dimension "%s" for border "%s"
ta: "%s" ஓரத்திற்கு வடிவியல் "%s" அளவை குறிப்பிடவில்லை

en: Button aspect ratio %g is not reasonable
ta: பட்டன் அளவு விகிதம் %g சரியில்ல

en: Frame geometry does not specify size of buttons
ta: சட்ட அளவு பட்டன் அளவை குறிப்பிடவில்லை

en: Gradients should have at least two colors
ta: க்ரேடியன்டில் இரண்டு நிறங்களாவது இருக்க வேண்டும்

en: GTK color specification must have the state in brackets, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
ta: GTK வண்ணம் அடைப்புக்குறிகளை கொண்டிருக்க வேண்டும் உம் gtk:fg[NORMAL] NORMAL நிலையை குறிக்கும் பகுக்க முடியாது "%s"

en: GTK color specification must have a close bracket after the state, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
ta: GTK வண்ணம் மூடிய அடைப்புக்குறிகளை கொண்டிருக்க வேண்டும் உம் gtk:fg[NORMAL] NORMAL நிலையை குறிக்கும் பகுக்க முடியாது "%s"

en: Did not understand state "%s" in color specification
ta: நிலை "%s" வண்ண குறிப்பில் புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை

en: Did not understand color component "%s" in color specification
ta: நிலை "%s" வண்ண குறிப்பு பொருளில் புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை

en: Blend format is "blend/bg_color/fg_color/alpha", "%s" does not fit the format
ta: வளைந்த அமைப்பு "blend/bg_color/fg_color/alpha", "%s" இந்த வடிவமைப்பிற்கு பொருந்தாது

en: Could not parse alpha value "%s" in blended color
ta: ஆம்ஃபா மதிப்பை "%s" வளைந்த நிறத்தில் பகுக்க முடியவில்லை

en: Alpha value "%s" in blended color is not between 0.0 and 1.0
ta: ஆல்ஃபா மதுப்பு "%s"வளைவு நிறத்தில் 0.0 க்கும் 1.0 க்கும் இடையில் இல்லை

en: Shade format is "shade/base_color/factor", "%s" does not fit the format
ta: நிழல் வடிவமைப்பு "shade/base_color/factor", "%s" இந்த அமைப்பிற்கு பொருந்தாது

en: Could not parse shade factor "%s" in shaded color
ta: நிழல்விகிதத்தை "%s" நிறத்தோடு பகுக்க முடியாது

en: Shade factor "%s" in shaded color is negative
ta: நிழல் விகிதம் "%s" முழுக்களாக உள்ளது

en: Could not parse color "%s"
ta: "%s" நிறத்தை பகுக்க முடியவில்லை

en: Coordinate expression contains character '%s' which is not allowed
ta: அச்சுக்கள் எழுத்தால் குறிக்கப்பட்டுள்ளது '%s' க்கு அனுமதி இல்லை

en: Coordinate expression contains floating point number '%s' which could not be parsed
ta: அச்சுக்கள் பின்ன எண்ணால் குறிக்கப்பட்டுள்ளது '%s' ஐ பகுக்க முடியாது

en: Coordinate expression contains integer '%s' which could not be parsed
ta: அச்சுக்கள் இயல் எண்ணால் குறிக்கப்பட்டுள்ளது '%s' ஐ பகுக்க முடியாது

en: Coordinate expression contained unknown operator at the start of this text: "%s"
ta: உரையின் துவக்கத்தில் அச்சின் கூற்றில் தெரியாத செயல் இடம்பெற்றுள்ளது "%s"

en: Coordinate expression was empty or not understood
ta: அச்சு கூற்று காலியாக உள்ளது அல்லது புரியவில்லை

en: Coordinate expression results in division by zero
ta: அச்சு கூற்று பூஜ்ஜியத்தால் வகுத்தல் பிழையை தந்தது

en: Coordinate expression tries to use mod operator on a floating-point number
ta: அச்சு கூற்று mod ஆப்பரேட்டரை பின்ன எண்ணில் பயன்படுத்த முயல்கிறது

en: Coordinate expression has an operator "%s" where an operand was expected
ta: அச்சு கூற்றில் ஆப்பரேட்டர் உள்ளது "%s" ஆப்பரன் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: Coordinate expression had an operand where an operator was expected
ta: அச்சு கூற்றில் ஆப்பரன்ட் உள்ளது ஆனால் ஆப்பரேட்டர் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: Coordinate expression ended with an operator instead of an operand
ta: அச்சு கூற்றில் ஆப்பரன்ட்டுக்கு பதில் ஆப்பரேட்டரால் முடிந்தது

en: Coordinate expression has operator "%c" following operator "%c" with no operand in between
ta: அச்சு கூற்றில்  "%c" ஆப்பரேட்டர் உள்ளது "%c" ஆப்பரேட்டருக்கு ஆப்பரன்ட் இல்லை

en: Coordinate expression had unknown variable or constant "%s"
ta: அச்சு கூற்றில் செல்லாத மாற்றி மற்றும் கான்ஸ்ட்டன் உள்ளது "%s"

en: Coordinate expression parser overflowed its buffer.
ta: ஆயத்தொலைவு தெரிவிப்பு பகுப்பி அதன் இடையகத்தை நிரப்பியது

en: Coordinate expression had a close parenthesis with no open parenthesis
ta: அச்சு கூற்றில் மூடிய அடைப்புக்குறி உள்ளது ஆனால் திறந்த அடைப்புகுறி இல்லை

en: Coordinate expression had an open parenthesis with no close parenthesis
ta: அச்சு கூற்றில் திறந்த அடைப்புக்குறி உள்ளது ஆனால் மூடிய அடைப்புகுறி இல்லை

en: Coordinate expression doesn't seem to have any operators or operands
ta: அச்சுக்கூற்றில் ஆப்பரன்ட் மற்றும் ஆப்பரேட்டர் காணப்படவில்லை

en: Theme contained an expression that resulted in an error: %s
ta: கருப்பொருளில் உள்ள கூற்றால் பிழை ஏற்பட்டது: %s

en: <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> must be specified for this frame style
ta: <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> இந்த சட்ட பாணிக்கு குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: Missing <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/>
ta: காணவில்லை <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/>

en: Failed to load theme "%s": %s
ta: கருப்பொருளை ஏற்றுவதில் தோல்வி "%s": %s

en: No <%s> set for theme "%s"
ta: இல்லை<%s> கருப்பொருளுக்காக அமைக்கப்பட்டது "%s"

en: No frame style set for window type "%s" in theme "%s", add a <window type="%s" style_set="whatever"/> element
ta: சட்ட பாணி சாளர வகை இல்லை"%s" கருப்பொருளில் "%s", <window type="%s" style_set="whatever"/> உறுப்பை சேர்க்கவும்

en: User-defined constants must begin with a capital letter; "%s" does not
ta: பயனீட்டாளர்-குறிப்பிட்ட கான்ஸ்டன் பெரிய எழுத்தில் துவங்க வேண்டும்; "%s" இல்லை

en: Constant "%s" has already been defined
ta: கான்ஸ்டன் "%s" ஏற்கெனவே குறிப்பிடப்பட்டது

note: Translators: This means that an attribute which should have been found * on an XML element was not in fact found.
en: No "%s" attribute on element <%s>
ta: இல்லை "%s" உருப்பின் குணன்ங்கள் <%s>

en: Line %d character %d: %s
ta: கோடு %d எழுத்து %d: %s

en: Attribute "%s" repeated twice on the same <%s> element
ta: பண்பு "%s" ஒரே உறுப்பில் இரண்டு முறை வந்துள்ளது <%s>

en: Attribute "%s" is invalid on <%s> element in this context
ta: குணங்கள் "%s" செல்லாதது <%s> சூழலிலின் உருப்புகள்

en: Could not parse "%s" as an integer
ta: "%s" ஐ இயல் எண்ணாக பகுக்க முடியாது

en: Did not understand trailing characters "%s" in string "%s"
ta: "%s" தொடரும் சரத்தில் "%s" சரத்தை புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை

en: Integer %ld must be positive
ta: இயல் எண் %ld முழு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: Integer %ld is too large, current max is %d
ta: இயல் எண் %ld பெரிதாக இருக்கிறது, தற்போது அதிகபட்சம் %d

en: Could not parse "%s" as a floating point number
ta: "%s" பின்ன எண் பகுக்க முடியாது

en: Boolean values must be "true" or "false" not "%s"
ta: பூலியன் மதிப்புகள் "true" அல்லது "false" "%s" இல்லை

en: Angle must be between 0.0 and 360.0, was %g
ta: கோணம் 0.0 மற்றும் 360.0, இடைப்பட்டதாக இருக்க வேண்டும் %g

en: Alpha must be between 0.0 (invisible) and 1.0 (fully opaque), was %g
ta: ஆல்ஃபா 0.0 (பார்வைக்கு) மற்றும் 1.0 (முழுவதும் ஒலிபுகும்), %g

en: Invalid title scale "%s" (must be one of xx-small,x-small,small,medium,large,x-large,xx-large)
ta: செல்லாத தலைப்பு அளவு "%s" ( xx-small,x-small,small,medium,large,x-large,xx-large)

en: <%s> name "%s" used a second time
ta: <%s> பெயர் "%s" இரண்டாது முறை பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: <%s> parent "%s" has not been defined
ta: <%s> தாய் "%s" குறிப்பிடப்படவில்லை

en: <%s> geometry "%s" has not been defined
ta: <%s> வடிவியல் "%s" குறிப்பிடப்படவில்லை

en: <%s> must specify either a geometry or a parent that has a geometry
ta: <%s> வடிவியல் அல்லது வடிவியல் உள்ள மூலத்தை குறிப்பிடவேண்டும்

en: You must specify a background for an alpha value to be meaningful
ta: ஆல்பா மதிப்பு அர்தமுள்ளதாக இருக்க நீங்கள் ஒரு பின்னணி ஐ குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Unknown type "%s" on <%s> element
ta: தெரியாத வகை "%s" <%s> உறுப்பில்

en: Unknown style_set "%s" on <%s> element
ta: (_s)தெரியாத பாணி அமைப்பு "%s" <%s> உறுப்பில்

en: Window type "%s" has already been assigned a style set
ta: சாளர வகை "%s" இந்த பாணிக்கு ஏற்கெனவே குறிப்பிடப்பட்டது

en: Element <%s> is not allowed below <%s>
ta: உருப்பு <%s> கீழ் அனுமதிக்க படாது <%s>

en: Cannot specify both "button_width"/"button_height" and "aspect_ratio" for buttons
ta: பட்டன்களுக்கு "button_width"/"button_height" மற்றும்  "aspect_ratio" இரண்டையுமே குறிப்பிட முடியாது

en: Distance "%s" is unknown
ta: தூரன் "%s" தெரியாது

en: Aspect ratio "%s" is unknown
ta: சீராக்க விகிதம் "%s" தெரியாது

en: Border "%s" is unknown
ta: ஓரம் "%s" தெரியாது

en: No "start_angle" or "from" attribute on element <%s>
ta: உறுப்பு <%s> இல் "start_angle" அல்லது "from" மதிப்புரு இல்லை

en: No "extent_angle" or "to" attribute on element <%s>
ta: உறுப்பு <%s> இல் "extent_angle" அல்லது "to" மதிப்புரு இல்லை

en: Did not understand value "%s" for type of gradient
ta: இந்த ஒலிவிளைவிற்கான மதிப்பு "%s" ஐ புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை

en: Did not understand fill type "%s" for <%s> element
ta: இந்த உறுப்பிற்கான <%s> நிரப்பல் வகை "%s" ஐ புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை

en: Did not understand state "%s" for <%s> element
ta: இந்த உறுப்பிற்கான <%s> நிலை "%s" ஐ புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை

en: Did not understand shadow "%s" for <%s> element
ta: இந்த உறுப்பிற்கான <%s> நிழல் "%s" ஐ புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை

en: Did not understand arrow "%s" for <%s> element
ta: இந்த உறுப்பிற்கான <%s> அம்புக்குறி "%s" ஐ புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை

en: No <draw_ops> called "%s" has been defined
ta: இல்லை <draw_ops> அழைக்கப்பட்ட "%s" குறிப்பிடப்பட்டது

en: Including draw_ops "%s" here would create a circular reference
ta: draw_ops உம் சேர்த்து "%s" முழு குறிப்பை உருவாக்கும்

en: Unknown position "%s" for frame piece
ta: சட்டம் ்தில் "%s" தெரியாத நிலை

en: Frame style already has a piece at position %s
ta: %s இட சட்டம் ஏற்கெனவே உள்ளது

en: No <draw_ops> with the name "%s" has been defined
ta: இல்லை <draw_ops> இந்த பெயர் "%s" எற்கெனவே குறிப்பிடப்பட்டது

en: Unknown function "%s" for button
ta: "%s" பட்டனுக்கு தெரியாத செயல்

en: Button function "%s" does not exist in this version (%d, need %d)
ta: பொத்தான் தொழிற்பாடு "%s" இந்த வடிவ நிலையில் இல்லை (%d, தேவை %d)

en: Unknown state "%s" for button
ta: "%s" பட்டனுக்கு தெரியாத நிலை

en: Frame style already has a button for function %s state %s
ta: %s நிலை %s இல் ஏற்கெனவே பட்டன் அல்லது செயல் உள்ளது

en: "%s" is not a valid value for focus attribute
ta: "%s" குறிப்பு பண்பிற்கு இது செல்லாத மதிப்பு

en: "%s" is not a valid value for state attribute
ta: "%s" நிலை பண்பிற்கு இது செல்லாத மதிப்பு

en: A style called "%s" has not been defined
ta: பாணி "%s" குறிப்பிடப்படவில்லை

en: "%s" is not a valid value for resize attribute
ta: "%s" அளவுமாற்ற ப்பு பண்பிற்கு இது செல்லாத மதிப்பு

en: Should not have "resize" attribute on <%s> element for maximized/shaded states
ta: <%s> உறுப்பில் பெரிதாக்கு/சிறிதாக்கு நிலையில் "அளவு மாற்ற" பண்பு இருக்கக்கூடாது

en: Should not have "resize" attribute on <%s> element for maximized states
ta: பெரிதாக்கிய நிலையில் <%s> உறுப்பு க்கு "resize" மதிப்புரு இருக்கக்கூடாது.

en: Style has already been specified for state %s resize %s focus %s
ta:  %s அளவுமாற்று %s குறி %s ஆகியவைகளின் நிலை ஏற்கெனவே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: Style has already been specified for state %s focus %s
ta: %s குறி %s ஆகியவைகளின் நிலை ஏற்கெனவே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: Can't have a two draw_ops for a <piece> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
ta: இரண்டு draw_ops கள் <piece> உறுப்பிற்கு இருக்கக்கூடாது (draw_ops ஐ குறிப்பிடும் கருப்பொருள் மற்றும் அதன் பண்புகள் <draw_ops> அல்லது இரண்டும்)

en: Can't have a two draw_ops for a <button> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
ta: இரண்டு draw_ops கள் <button> உறுப்பிற்கு இருக்கக்கூடாது (draw_ops ஐ குறிப்பிடும் கருப்பொருள் மற்றும் அதன் பண்புகள் <draw_ops> அல்லது இரண்டும்)

en: Can't have a two draw_ops for a <menu_icon> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
ta: இரண்டு draw_ops கள் <menu_icon> உறுப்பிற்கு இருக்கக்கூடாது (draw_ops ஐ குறிப்பிடும் கருப்பொருள் மற்றும் அதன் பண்புகள் <draw_ops> அல்லது இரண்டும்)

en: Element <%s> is not allowed inside a name/author/date/description element
ta: உறுப்பு <%s> name/author/date/description க்குள் அனுமதி இல்லை

en: Element <%s> is not allowed inside a <constant> element
ta: உறுப்பு <%s> க்கு <constant> உறுப்பில் அனுமதி இல்லை

en: Element <%s> is not allowed inside a distance/border/aspect_ratio element
ta: உறுப்பு <%s> க்கு distance/border/aspect_ratio உறுப்பில் அனுமதி இல்லை

en: Element <%s> is not allowed inside a draw operation element
ta: உறுப்பு <%s> க்கு வரையும் செயல்பாட்டில் பில் அனுமதி இல்லை

en: Element <%s> is not allowed inside a <%s> element
ta: உருப்பு <%s> இந்த உருப்புக்குள் அனுமதி <%s> கிடையாது

en: No draw_ops provided for frame piece
ta: சட்டத்திற்கு draw_ops தரப்படவில்லை

en: No draw_ops provided for button
ta: பட்டனுக்கு ்திற்கு draw_ops தரப்படவில்லை

en: No text is allowed inside element <%s>
ta: இந்த உருப்புகுள் எந்த உரை அனுமதி கிடையாது <%s>

en: <%s> specified twice for this theme
ta: <%s> கருப்பொருக்கு இரண்டுமுறை குறிப்பிட்டுள்ளது

en: Failed to find a valid file for theme %s
ta: %s கருத்துக்கு செல்லுபடியாகும் கோப்பு கண்டுபிடித்தல் தோல்வியுற்றது

en: This is a sample message in a sample dialog
ta: இது உதாரண உரையாடல் பெட்டியில் உள்ள உதாரண செய்தி

en: Fake menu item %d
ta: பெய்யான மெனு உருப்படி %d

en: Border-only window
ta: ஓரம்-மட்டும் சாளரம்

en: Bar
ta: பட்டி

en: Normal Application Window
ta: தவறான சாளர பயன்பாடு

en: Dialog Box
ta: உரையாடல் பெட்டி

en: Modal Dialog Box
ta: மாதிரி உரையாடல் பெட்டி

en: Utility Palette
ta: பயன்பாடு மாதிரி

en: Torn-off Menu
ta: Torn-off மெனு

en: Border
ta: எல்லை

en: Button layout test %d
ta: பட்டன் உருவரை சோதனை %d

en: %g milliseconds to draw one window frame
ta: %g சாளரத்தை வரைய மில்லிசெக்கண்டு

en: Usage: marco-theme-viewer [THEMENAME]
ta: பயன்பாடு: marco-theme-viewer [THEMENAME]

en: Error loading theme: %s
ta: கருப்பொருளை ஏற்றுவதில் பிழை: %s

en: Loaded theme "%s" in %g seconds
ta: கருப்பொருள்  "%s" %g செகண்டில்

en: Normal Title Font
ta: இயல்பான தலைப்பு எழுத்துரு

en: Small Title Font
ta: சிறிய தலைப்பு எழுத்துரு

en: Large Title Font
ta: பெரிய தலைப்பு எழுத்துரு

en: Button Layouts
ta: பட்டன் உருவரை

en: Benchmark
ta: நிர்ணயம்

en: Window Title Goes Here
ta: சாளர தலைப்பு இங்கே

en: Drew %d frames in %g client-side seconds (%g milliseconds per frame) and %g seconds wall clock time including X server resources (%g milliseconds per frame)
ta: %d சட்டங்கள் %g புரவலனில் செகண்டிலும் (%g சட்டத்தின் மில்லி செக்கண்டு )  %g X சேவகனின் மூலத்தில் (%g மில்லி செகண்ட் சட்டத்திற்கு)
