marco 1.25.0 - en to yo translation catalogue (257 entries)

en: Desktop
yo: Ojú-iṣẹ́

en: Take a screenshot
yo: Ya ìmáwòrán

en: Take a screenshot of a window
yo: Ya ìmáwòrán fèrèsé kan

en: Run a terminal
yo: Rọ́ọ̀nù támínà

en: Move between windows immediately
yo: Lọ láàrin àwọn fèrèsé lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀

en: Move between panels and the desktop immediately
yo: Lọ láàrin àwọn pánẹ́èlì àti ojú-iṣẹ́ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀

en: Switch to workspace 1
yo: Sún sí ààyè-iṣẹ́ kìíní

en: Switch to workspace 2
yo: Sún sí ààyè-iṣẹ́ kejì

en: Switch to workspace 3
yo: Sún sí ààyè-iṣẹ́ kẹta

en: Switch to workspace 4
yo: Sún sí ààyè-iṣẹ́ kẹrin

en: Switch to workspace 5
yo: Sún sí ààyè-iṣẹ́ karùn ún

en: Switch to workspace 6
yo: Sún sí ààyè-iṣẹ́ kẹfà

en: Switch to workspace 7
yo: Sún sí ààyè-iṣẹ́ keje

en: Switch to workspace 8
yo: Sún sí ààyè-iṣẹ́ kẹjọ

en: Switch to workspace 9
yo: Sún sí ààyè-iṣẹ́ kẹsàn án

en: Switch to workspace 10
yo: Sún sí ààyè-iṣẹ́ kẹwàá

en: Switch to workspace 11
yo: Sún sí ààyè-iṣẹ́ kọkànlá

en: Switch to workspace 12
yo: Sún sí ààyè-iṣẹ́ kejìlá

en: Toggle fullscreen mode
yo: Tọ́gù móòdù ojú kọ̀ǹpútà kíkún

en: Toggle maximization state
yo: Tọ́gù ipò ìfẹ̀lójú

en: Maximize window
yo: Fẹ fèrèsé

en: Toggle shaded state
yo: Tọ́gù ipò tí a kùn

en: Close window
yo: Ti Fèrèsé

en: Minimize window
yo: Pa fèrèsé dé

en: Move window
yo: Gbé fèrèsé

en: Resize window
yo: Ìṣòdíwọ̀n fèrèsé

en: Raise window above other windows
yo: Gbeŕ fèrèsé ga ju àwọn fèrèsé mìíràn lọ

en: Lower window below other windows
yo: Fèrèsé ìsàlẹ̀ lábẹ́ àwọn fèrèsé mìíràn

en: Maximize window vertically
yo: Fẹ fèrèsé lólóròó

en: Maximize window horizontally
yo: Fẹ fèrèsé lóníbùú

en: Move window to workspace 1
yo: Gbé fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ kìíní

en: Move window to workspace 2
yo: Gbé fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ kejì

en: Move window to workspace 3
yo: Gbé fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ kẹta

en: Move window to workspace 4
yo: Gbé fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ kẹrin

en: Move window to workspace 5
yo: Gbé fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ karùn ún

en: Move window to workspace 6
yo: Gbé fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ kẹfà

en: Move window to workspace 7
yo: Gbé fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ keje

en: Move window to workspace 8
yo: Gbé fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ kẹjọ

en: Move window to workspace 9
yo: Gbé fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ kẹsàn án

en: Move window to workspace 10
yo: Gbé fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ kẹwàá

en: Move window to workspace 11
yo: Gbé fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ kọkànlá

en: Move window to workspace 12
yo: Gbé fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ kejìlá

en: Move window one workspace to the left
yo: Gbé ààyè-iṣẹ́ fèrèsé kan sí òsì

en: Move window one workspace to the right
yo: Gbé ààyè-iṣẹ́ fèrèsé kan sí ọ̀tún

en: Move window one workspace up
yo: Gbé ààyè-iṣẹ́ fèrèsé kan sókè

en: Move window one workspace down
yo: Gbé ààyè-iṣẹ́ fèrèsé kan wálẹ̀

en: Modifier to use for modified window click actions
yo: Aṣàtúntò tí a fẹ́ lò fún àwọn iṣẹ́ ìtẹ fèrèsé tí a túntò

en: Arrangement of buttons on the titlebar
yo: Ètò àwọn bọ́tìnì lórí àká-àkọ́lé

en: Window focus mode
yo: Móòdù ìwòye fèrèsé

en: The window focus mode indicates how windows are activated. It has three possible values; "click" means windows must be clicked in order to focus them, "sloppy" means windows are focused when the mouse enters the window, and "mouse" means windows are focused when the mouse enters the window and unfocused when the mouse leaves the window.
yo: Móòdù ìwòye fèrèsé náà máa ń fi bí a ṣe ń mú àwọn fèrèsé ṣiṣẹ́. Àwọn fálù mẹ́ta ló lè jẹ́; "tẹ" ó túmọ sí pé a gbọ́dọ̀ tẹ àwọn fèrèsé láti lè wòye wọn "àìbìkíta" ó túmọ̀ sí pé a gbọ́dọ̀ wòye àwọn fèrèsé nígbà tí fèrèsé náà bá wọ fèrèsé náà, àti"ohun-èlò aṣèkúté" ó túmọ sí pé a gbọ́dọ̀ wòye àwọn fèrèsé nígbà tí ohun-èlò aṣèkúté bá wọ fèrèsé náà kò sí ní wòye nígbà tí ó fi fèrèsé náà sílẹ̀.

en: Action on title bar double-click
yo: Iṣẹ́ lórí àká ákọ́lé, tẹ̀ẹ́-lẹ́ẹ̀mejì

en: Automatically raises the focused window
yo: Ń gbé fèrèsé tí a wòye sókè fún ra rẹ̀

en: Delay in milliseconds for the auto raise option
yo: Ìdádúró ìdá-ọ̀kẹ́ ìṣísẹ̀ fún ẹ̀yàn ìgbésókè aládàáṣe

en: The time delay before raising a window if auto_raise is set to true. The delay is given in thousandths of a second.
yo: Ìdádúró wà ní àkókò kí a tó gbé fèrèsé sókè tí a bá gbé ìgbéga_aládàáṣe kalẹ̀ sí òótọ́. Ìdádúró náà a máa wà ní ìdá ẹgbẹ̀rún ìṣísẹ̀.

en: Current theme
yo: Kókó lọ́wọ́lọ́wọ́

en: The theme determines the appearance of window borders, titlebar, and so forth.
yo: ́Kókó náà ni yóò sọ bí ìrísí àwọn ìpàlà fèrèsé, àká-àkọ́lé, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ ṣe rí.

en: Use standard system font in window titles
yo: Lo ìrísí-lẹ́tà ètò òpéwọ̀n nínú àwọn àkọ́lé fèrèsé

en: If true, ignore the titlebar_font option, and use the standard application font for window titles.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, pa ẹ̀yàn ìrísí-lẹ́tà àká-àkọ́lé náà ti, kí o sì lo ìrísí-lẹ́tà ìṣàmúlò-ètò òpéwọ̀n fún àwọn àkọ́lé fèrèsé.

en: Window title font
yo: Ìrísí-lẹ́tà àkọ́lé fèrèsé

en: Number of workspaces
yo: Iye àwọn ààyè-iṣẹ́

en: Enable Visual Bell
yo: Mú Agogo Afojúrí Ṣiṣẹ́

en: System Bell is Audible
yo: Agogo Ètò Kọ̀ǹpútà Dún dáadáa

en: Determines whether applications or the system can generate audible 'beeps'; may be used in conjunction with 'visual bell' to allow silent 'beeps'.
yo: Ń máa ń sọ bóyá àwọn ìṣàmúlò-ètò tàbí ètò kọ̀ǹpútà lè da àwọn 'ìfùnpè' tó dún rọ. KÁ sì lè lòó pẹ̀lú 'aago afojúrí' láti lè fàyè gba àwọn 'ìfùnpè' ìdákẹ́jẹ́.

en: Visual Bell Type
yo: Irúfẹ́ Aago Tí a lè rí

en: Tells Marco how to implement the visual indication that the system bell or another application 'bell' indicator has been rung. Currently there are two valid values, "fullscreen", which causes a fullscreen white-black flash, and "frame_flash" which causes the titlebar of the application which sent the bell signal to flash. If the application which sent the bell is unknown (as is usually the case for the default "system beep"), the currently focused window's titlebar is flashed.
yo: Ń sọ fún Marco bí wọ́n ṣe ń pilẹ̀ ìtọ́ka tí a lè fojúrí pé aago ètò kọ̀ǹpútà tàbí atọ́ka 'aago' ìṣàmúlò-ètò mìíràn ti dún. Lọ́wọ́lọ́wọ́ báyìí àwọn fálù tó fesẹ̀múlẹ̀ méjì ló wà, "ojú -kọ̀ǹpútà kíkún" tí ó máa ń fa fíláàṣì funfun-dúdú ojú kọ̀ǹpútà kíkún àti "fíláàṣì_férémù" tó máa ń fa kí àká-àkọ́lé ìṣàmúlò-ètò tó ń fi àmì aago ránṣẹ́ sí fíláàṣì. Tí ìṣàmúlò-ètò tó fi aago náà ránṣẹ́ bá jẹ́ àìmọ̀ (bó ṣe máa ń rí fún ìpéwọ̀n "ìfùnpè ètò kọ̀ǹpútà") á fíláàṣì àká-àkọ́lé fèrèsé tí a wòye lọ́wọ́lọ́wọ́.

en: If true, trade off usability for less resource usage
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, pààrọ̀ agbára ìlò fún ìlò ìròyìn díẹ̀

en: (Not implemented) Navigation works in terms of applications not windows
yo: (A kò pilẹ̀ rẹ̀) Wíwúlò àwọn ìṣàmúlò-ètò ní ìtọpa ń bá ṣiṣẹ́ kìí ṣe ti àwọn fèrèsé

en: Disable misfeatures that are required by old or broken applications
yo: Má mùú àwọn àbùd́á ségesège tí àwọn ìṣàmúlò-ètò àtijọ́ tàbí tí ó bàjẹ́ ń fẹ́ ṣiṣẹ́

en: Name of workspace
yo: Orúkọ ààyè-iṣẹ́

en: The name of a workspace.
yo: Orúkọ ààyè-iṣẹ́ kan.

en: Run a defined command
yo: Rọ́ọ̀nù àṣẹ tí a kì

en: Move backward between panels and the desktop immediately
yo: Lọ sẹ́yìn láàrin àwọn pánẹ́ẹ̀lì àti ojú-iṣẹ́ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀

en: Commands to run in response to keybindings
yo: Àwọn àṣẹ tí a fẹ́ rọ́ọ̀nù ní ìfèsì àwọn aṣẹ̀dá-ìtọ́ka bọ́tìnì

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_N keys define keybindings that correspond to these commands. Pressing the keybinding for run_command_N will execute command_N.
yo: Àwọn bọ́tìnì /apps/marco/àwọn aṣẹ̀dá-ìtọ́ka bọ́tìnì_kárí ayé/rọ́ọ̀nù_àṣẹ_N máa ń soríkì àwọn aṣẹ̀dá-ìtọ́ka bọ́tìnì tó bá àwọn àṣẹ yìí mu. Títẹ aṣẹ̀dá-ìtọ́ka bọ́tìnì náà láti rọ́ọ̀nù_àṣẹ_N á mú àṣẹ_N ṣe.

en: The screenshot command
yo: Àṣẹ ìmáwòrán

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
yo: Bọ́tìnì /apps/marco/àwọn aṣẹ̀dá-ìtọ́ka bọ́tìni_kárí ayé/rọ́ọ̀nù_àṣẹ_ìmáwòrán ló máa ń sọ oríkì aṣẹ̀dá-ìtọ́ka bọ́tìnì tó ń fa ìgbàpadà àṣẹ tí ààtò yìí sọ ní pàtó.

en: The window screenshot command
yo: Àṣẹ ìmáwòràn fèrèsé

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_window_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
yo: Bọ́tìnì /apps/marco/àwọn aṣẹ̀dá-ìtọ́ka bọ́tìni_kárí ayé/rọ́ọ̀nù_àṣẹ_ìmáwòrán_fèrèsé ló máa ń sọ oríkì aṣẹ̀dá-ìtọ́ka bọ́tìnì tó ń fa ìgbàpadà àṣẹ tí ààtò yìí sọ ní pàtó.

en: _Force Quit
yo: _Ìjáde Ipá

en: Failed to get hostname: %s
yo: Ó kùnà láti rí orúkọ-agbàlejò: %s

en: Failed to open X Window System display '%s'
yo: Ó kùnà láti ṣí ìṣàfihàn Ètò Fèrèsé X '%s'

en: Some other program is already using the key %s with modifiers %x as a binding
yo: Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àtòjọ-ètò mìíràn ló ń ti ń lo bọ́tìnì %s tẹ́lẹ̀ pẹ́lú àwọn aṣàtúntò %x gẹ́gẹ́ bíi aṣẹ̀dá-ìtọ́ka

en: No command %d has been defined.
yo: A kò tíì soríkì àṣe %d kankan.

en: No terminal command has been defined.
yo: A kò tíì soríkì àṣẹ támínà kankan.

en: Cancel
yo: Parẹ́̀

en: Failed to scan themes directory: %s
yo: Ó kùnà láti síkáànì atọ́nà àwọn kókó: %s

en: Failed to restart: %s
yo: Ó kùnà láti tún bẹ̀rẹ̀: %s

en: Workarounds for broken applications disabled. Some applications may not behave properly.
yo: Àwọn workaround fún àwọn ìṣàmúlò-ètò tó dàrú kò ṣiṣẹ́. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ìṣàmúlò-ètò kò hùwà dáadáa.

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for mouse button modifier
yo: "%s" tí a rí nínú èròjà ìwádìí àtòpọ̀ kìí ṣe fálù tó fẹsẹ̀múlẹ̀ fún aṣàtúntò bọ́tìnì ohun-èlò aṣèkúté

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for keybinding "%s"
yo: "%s" tí a rí nínú èròjà ìwádìí àtòpọ̀ kìí ṣe fálu tó fẹsẹ̀múlẹ̀ fún aṣẹ̀dá-ìtọ́ka "%s"

en: Workspace %d
yo: Ààyè-iṣẹ́ %d

en: Screen %d on display '%s' is invalid
yo: Ojú kọ̀ǹpútà %d tí a ̀ṣàfihàn '%s' kò fẹsẹ̀múlẹ̀

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager; try using the --replace option to replace the current window manager.
yo: Ojú kọ̀ǹpútà %d tí a ṣàfihàn "%s" ti ní alábòójútó fèrèsé tẹ́lẹ̀; gbìyànjú lílo --ẹ̀yàn ìpààrọ̀ láti pà́àrọ̀ alábòójútó lọ́wọ́lọ́wọ́.

en: Could not acquire window manager selection on screen %d display "%s"
yo: Kò lè gba ẹ̀yàn alábòójútó fèrèsé lórí ojú kọ̀ǹpútà %d ìṣàfihàn "%s"

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager
yo: Ojú kọ̀ǹpútà %d tí a ̀ṣàfihàn "%s" ti ní alábòójútó fèrèsé tẹ́lẹ̀

en: Could not release screen %d on display "%s"
yo: Kò lè fi ojú kọ̀ǹpútà %d tí a ṣàfihàn sílẹ̀"%s"

en: Could not create directory '%s': %s
yo: Kò lè ṣẹ̀dá atọ́nà '%s': %s

en: Could not open session file '%s' for writing: %s
yo: Kò lè ṣí fáìlì sáà '%s' fún kíkọ: %s

en: Error writing session file '%s': %s
yo: Àṣìṣe kíkọ fáìlì sáà '%s': %s

en: Error closing session file '%s': %s
yo: Aṣìse títi fáìlì sáà '%s': %s

en: Failed to parse saved session file: %s
yo: Ó kùnà láti páàsì fáìlì sáà tí a fi pamọ́: %s

en: <marco_session> attribute seen but we already have the session ID
yo: àbùdá <sáà_marco> tí a rí ṣùgbọ́n tí a ti ní sáà ID náà tẹ́lẹ̀

en: Unknown element %s
yo: Fọ́nrán àìmọ̀ %s

en: Failed to open debug log: %s
yo: Ó kùnà láti ṣí ìpamọ́ ìwáṣìṣe bárakú: %s

en: Failed to fdopen() log file %s: %s
yo: Ó kùnà láti fdṣí () fáìlì ìpamọ́ %s: %s

en: Opened log file %s
yo: Fáìlì ìpamọ́ tí a ṣí %s

en: Marco was compiled without support for verbose mode
yo: A ṣàmúpọ̀ marco láì sí àtìlẹ́yìn fún móòdù verbose

en: Window manager:
yo: Alábòójútó fèrèsé:

en: Bug in window manager:
yo: Àsìṣe bárakú nínú alábòójútó fèrèsé:

en: Window manager warning:
yo: Ìkìlọ̀ alábòójútó fèrèsé:

en: Window manager error:
yo: Àṣìṣe alábòójútó fèrèsé:

note: first time through
en: Window %s sets SM_CLIENT_ID on itself, instead of on the WM_CLIENT_LEADER window as specified in the ICCCM.
yo: Fèrèsé %s ń ṣàgbékalẹ̀ SM_CLIENT_ID lórí ara rẹ̀ dípò lórí fèrèsé WM_CLIENT_LEADER gẹ́gẹ́ bí a ṣe sọ ní pàtó nínú ICCCM.

note: We ignore mwm_has_resize_func because WM_NORMAL_HINTS is the * authoritative source for that info. Some apps such as mplayer or * xine disable resize via MWM but not WM_NORMAL_HINTS, but that * leads to e.g. us not fullscreening their windows.  Apps that set * MWM but not WM_NORMAL_HINTS are basical
en: Window %s sets an MWM hint indicating it isn't resizable, but sets min size %d x %d and max size %d x %d; this doesn't make much sense.
yo: Fèrèsé %s ń ṣàgbékalẹ̀ òfófó MWM, ó sì ń tọ́ka si pè kò ṣeé tún wọ̀n, ṣùgbọ́n ó gbé ìwọ̀n %d x %d kalẹ̀ fún min, ó sì gbé %d x %d kalẹ̀ fún ìwọ̀n max; èyí kò fi bẹ́ẹ̀ ní ọpọlọ.

en: Window 0x%lx has property %s
    that was expected to have type %s format %d
    and actually has type %s format %d n_items %d.
    This is most likely an application bug, not a window manager bug.
    The window has title="%s" class="%s" name="%s"
yo: Fèrèsé 0x%lx ní àbùdá %s
    tí a rò pé á ní irúfẹ́ %s ìgúnrégé %d
    tó sì wá ní irúfẹ́ %s ìgúnrégé %d n_àwọn wúnrẹ̀n %d.
    Àṣìṣe bárakú ìṣàmúlò-ètò ni yóò jẹ́ kìí ṣe àṣìṣe bárakú alábòójútó fèrèsé.
    Fèrèsé náà ní àkọ́lé="%s" kíláàsì="%s" orúkọ="%s"

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8
yo: Àbùdá %s lórí fèrèsé 0x%lx ní UTF-8 tí kò fẹsẹ̀múlẹ̀ nínú̀

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8 for item %d in the list
yo: Àbùdá %s lórí fèrèsé 0x%lx ní UTF-8 tí kò fẹsẹ̀múlẹ̀ fún wúnrẹ̀n %d nínú àtòjọ náà

en: Usage: %s
yo: Ìlò: %s

en: Close Window
yo: Ti Fèrèsé

en: Window Menu
yo: Àtròjọ-ẹ̀yàn Fèrèsé

en: Minimize Window
yo: Pa Fèrèsé Dé

en: Maximize Window
yo: Fẹ Fèrèsé

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Mi_nimize
yo: Ìp_ajúdé

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Ma_ximize
yo: Fẹ̀_ẹ́lójú

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Unma_ximize
yo: Ma fẹ̀_ẹ́lójú

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Roll _Up
yo: Ka _Sókè

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Unroll
yo: _Máka

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Move
yo: _Gbe

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Resize
yo: _Ìṣòdíwọ̀n

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Always on Visible Workspace
yo: _Ó máa ń wà lórí Ààyè-iṣẹ́ tí a le Rí

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Only on This Workspace
yo: _Lórí Ààyè-iṣẹ́ Yìí Nìkan

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace _Left
yo: Gbe lọ sí Ààyè-iṣẹ́ _Òsì

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace R_ight
yo: Gbe lọ sí Ààyè-iṣẹ́ Ọ̀_tún

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace _Up
yo: Gbe lọ sí Ààyè-iṣẹ́ _Òkè

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Move to Workspace _Down
yo: Gbe lọ sí ààyè-iṣẹ́ _Ìsàlẹ̀

note: separator Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Close
yo: _Ti

en: Workspace 1_0
yo: Ààyè-iṣẹ́ 1_0

en: Workspace %s%d
yo: Ààyè-iṣẹ́ %s%d

en: Move to Another _Workspace
yo: Gbé sí Ààyè-iṣẹ́_Mìíràn

en: top
yo: òkè

en: bottom
yo: ìsàlẹ̀

en: left
yo: òsì

en: right
yo: ọ̀tún

en: frame geometry does not specify "%s" dimension
yo: Férémù jiọmítírì kò sọ ní pàtó ojúùwọ̀n "%s"

en: frame geometry does not specify dimension "%s" for border "%s"
yo: Férémù jiọmítírì kò sọ ní pàtó ojúùwọ̀n "%s" fún ìpàlà "%s"

en: Button aspect ratio %g is not reasonable
yo: Bọ́tìnì réṣíò aspect %g kò ní ọ̀pọ̀lọ

en: Frame geometry does not specify size of buttons
yo: Férémù jiọmítírì kò sọ ní pàtó ìwọ̀n àwọn bọ́tìnì

en: Gradients should have at least two colors
yo: Àwọn ìdàgẹ̀rẹ̀ yẹ kó ní ó kéré tán àwọn àwọ̀ méjì

en: GTK color specification must have the state in brackets, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
yo: Ojú-ìwọ̀n àwọ̀ GTK gbọ́dọ̀ ní ipò náà nínú àwọn àmì àkámọ́, b.a. gtk:fg[DÉÉDÉÉ] níbi tí DÉÉDÉÉ bá jẹ́ ipò;kò ní lè páàsì "%s"

en: GTK color specification must have a close bracket after the state, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
yo: Ojú-ìwọ̀n àwọ̀ GTK gbọ́dọ̀ ní àmì àkámọ́ títí lẹ́yìn ipò náà, b.a. gtk:fg[DÉÉDÉÉ] níbi tí DÉÉDÉÉ ti jẹ́ ipò kò ní lè páàsì "%s"

en: Did not understand state "%s" in color specification
yo: Ipò "%s" kò ye nínú ojú-ìwọ̀n àwọ̀

en: Did not understand color component "%s" in color specification
yo: Ọmọ-inú àwọ̀ "%s" kò ye nínú ojú-ìwọ̀n àwọ̀

en: Blend format is "blend/bg_color/fg_color/alpha", "%s" does not fit the format
yo: Ìgúnrégé tí a pòpọ̀ ni "blend/bg_color/fg_color/alpha", "%s" kò bá ìgúnrégé náà mu

en: Could not parse alpha value "%s" in blended color
yo: Kò lè páàsì fálù áfà "%s" nínú àwọ tí a pòpọ̀

en: Alpha value "%s" in blended color is not between 0.0 and 1.0
yo: Fálù áfà "%s" nínú àwọ̀ tí a papọ̀ kò sí láàrin 0.0 àti 1.0

en: Shade format is "shade/base_color/factor", "%s" does not fit the format
yo: Ìgúnrégé kíkùn jẹ́ "shade/base_color/factor", "%s" kò bá ìgúnrégé náà mu

en: Could not parse shade factor "%s" in shaded color
yo: Kò lè páàsì ọ̀fà kíkùn "%s" nínú àwọ̀ tí a kùn

en: Shade factor "%s" in shaded color is negative
yo: Ọ̀fà kíkùn "%s" nínú àwọ̀ tí a kùn jẹ́ ìyọkúrò

en: Could not parse color "%s"
yo: Kò lè páàsì àwọ̀ "%s"

en: Coordinate expression contains character '%s' which is not allowed
yo: Ìsọ ìfètò sí nǹkan ní àmì-ìkọ '%s' nínú tí a kò fàyè gbà

en: Coordinate expression contains floating point number '%s' which could not be parsed
yo: Ìsọ ìfètò sí nǹkan ní nọ́ńbà floating point nínú '%s' tí a kò lè páàsì

en: Coordinate expression contains integer '%s' which could not be parsed
yo: Ìsọ ìfètò sí nǹkan ní ítíjà '%s' nínú tí a kò lè páàsì

en: Coordinate expression contained unknown operator at the start of this text: "%s"
yo: Ìsọ ìfètò sí nǹkan ní ọpirétọ̀ àìmọ̀ nínú ní ìbẹ̀rẹ̀ àyọkà yìí: "%s"

en: Coordinate expression was empty or not understood
yo: Òfìfo ni ìsọ ìfètò sí nǹkan wà tàbí kó má yé ni

en: Coordinate expression results in division by zero
yo: Èsì ìpín ìsọ ìfètò sí nǹkan pẹ̀lú òdo

en: Coordinate expression tries to use mod operator on a floating-point number
yo: Ìsọ ìfètò sí nǹkan ń gbìyànjú láti lo ọpirétọ̀ mod lórí nọ́ńbà floating point

en: Coordinate expression has an operator "%s" where an operand was expected
yo: Ìsọ ìfètò sí nǹkan ní ọpirétọ̀ "%s" kan níbi tí a ti ń retí operand

en: Coordinate expression had an operand where an operator was expected
yo: Ìsọ ìfèto sí nǹkan ní operand níbi tí a ti ń retí ọpirétọ̀

en: Coordinate expression ended with an operator instead of an operand
yo: Ọpirétọ̀ ló kẹ́yìn ìsọ ìfètò sí nǹkàn dípò operand

en: Coordinate expression has operator "%c" following operator "%c" with no operand in between
yo: Ìsọ ìfètò sí nǹkan ní ọpirétọ̀ "%c" tó tẹ̀lé ọpirétọ̀ "%c" láì sí operand láàrin rẹ̀

en: Coordinate expression had unknown variable or constant "%s"
yo: Ìsọ ìfètò sí nǹkan ní férébù tàbí kọ́nsítáǹtì "%s" àìmọ̀

en: Coordinate expression had a close parenthesis with no open parenthesis
yo: Ìsọ ìfètò sí nǹkan ní àkámọ́ títì, kò ní àkámọ́ ṣíṣí

en: Coordinate expression had an open parenthesis with no close parenthesis
yo: Ìsọ ìfètò sí nǹkan ní àkámọ́ ṣíṣí láì sí àkámọ́ títì

en: Coordinate expression doesn't seem to have any operators or operands
yo: Ó jọ pé ìsọ ìfètò sí nǹkan kò ní àwọn ọpirétọ̀ tàbí àwọn operand

en: <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> must be specified for this frame style
yo: <ojúṣe bọ́tìnì="%s" ipò="%s" ya_ops="ohunkóhun"/> a gbọ́dọ̀ sọ ní pàtó fún sítáì férémù

en: Missing <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/>
yo: A kò ri <ipò férémù="%s" ìṣòdíwọ̀n="%s" òye="%s" sítáì="ohunkóhun"/>

en: Failed to load theme "%s": %s
yo: Ó kùnà láti ki kókó "%s": %s

en: No <%s> set for theme "%s"
yo: Kòsí <%s> àgbékalẹ̀ fún kókó "%s"

en: No frame style set for window type "%s" in theme "%s", add a <window type="%s" style_set="whatever"/> element
yo: Kò sí sítàì férémù kankan tí a gbékalẹ̀ fún irúfẹ́ fèrèsé "%s" nínú kókó "%s", ṣàfikún <irúfẹ́ fèrèsé="%s" àgbékalẹ̀_sítáì="ohunkóhun"/> fọ́nrán

en: User-defined constants must begin with a capital letter; "%s" does not
yo: Àwọn kọ́nsítáǹtì òǹlò gbọ́dọ̀ bẹ̀rẹ̀ pẹ̀lú lẹ́tà ńlá; "%s" kò ní

en: Constant "%s" has already been defined
yo: A ti soríkì kọ́nsítáǹtì "%s" tẹ́lẹ̀

note: Translators: This means that an attribute which should have been found * on an XML element was not in fact found.
en: No "%s" attribute on element <%s>
yo: Kò sí àbùdá "%s" lórí fọ́nrán <%s>

en: Line %d character %d: %s
yo: Ilà %d àmì-ìkọ %d: %s

en: Attribute "%s" repeated twice on the same <%s> element
yo: Àbùdá "%s" tí a tún ṣe lẹ́ẹ̀mejì lórí fọ́nrán <%s. kan náà

en: Attribute "%s" is invalid on <%s> element in this context
yo: Àbùdá "%s" kò fẹsẹ̀múlẹ̀ lórí fọ́nrán <%s> ní ọ̀gangan ipò yìí

en: Could not parse "%s" as an integer
yo: Kò lè ṣètò "%s" gẹ́gẹ́ bíi ítíjà

en: Did not understand trailing characters "%s" in string "%s"
yo: Àwọn àmì-ìkọ tírélìn kò yé "%s" nínú fọ́nrán "%s"

en: Integer %ld must be positive
yo: Ítíjà %ld gbọ́dọ̀ jẹ́ àròpọ̀

en: Integer %ld is too large, current max is %d
yo: Ítíjà %ld ti tóbi jù, max lọ́wọ́lọ́wọ́ jẹ́ %d

en: Could not parse "%s" as a floating point number
yo: Kò lé páàsì "%s" gẹ́gẹ́ bíi nọ́ńbà floating point

en: Boolean values must be "true" or "false" not "%s"
yo: Àwọn fálù Boolean gbọ́dọ̀ jẹ́ "òótọ́" tàbí "irọ́ kìí ṣe "%s"

en: Angle must be between 0.0 and 360.0, was %g
yo: Áńgù gbọ́dọ̀ wà láàrin 0.0 àti 360.0, ó jẹ́ %g

en: Alpha must be between 0.0 (invisible) and 1.0 (fully opaque), was %g
yo: Áfà gbọ́dọ̀ wà láàrin 0.0 (àìfojúrí) àti 1.0 (dídí pátápátá), ó jẹ́ %g

en: Invalid title scale "%s" (must be one of xx-small,x-small,small,medium,large,x-large,xx-large)
yo: Òṣùwọ̀n àkọ́lé tí kò fẹsẹ̀múlẹ̀ "%s" (ó gbọ́dọ̀ jẹ́ ọ̀kan lára kékeré gan,kékeré díẹ̀,àárín,ńlá,ńlá díẹ̀, ńlá púpọ̀)

en: <%s> name "%s" used a second time
yo: <%s> orúkọ "%s" tí a lò lẹ́ẹ̀kejì

en: <%s> parent "%s" has not been defined
yo: <%s> a kò tíi soríkì òbí "%s"

en: <%s> geometry "%s" has not been defined
yo: <%s> a kò tíì soríkì "%s" jiọmítírì

en: <%s> must specify either a geometry or a parent that has a geometry
yo: <%s> gbọ́dọ̀ sọ ní pàtó bóyá jiọmítírì tàbí òbí tó ní jiọmítírì

en: Unknown type "%s" on <%s> element
yo: Irúfẹ́ àìmọ̀ "%s" lórí <%s> fọ́nrán

en: Unknown style_set "%s" on <%s> element
yo: Sẹ́ẹ̀tì_sítàì àìmọ̀ "%s" lórí <%s> fọ́nrán

en: Window type "%s" has already been assigned a style set
yo: Irúfẹ́ fèrèsé "%s" ti ní sẹ́ètì sítàì ná

en: Element <%s> is not allowed below <%s>
yo: A kò fàyè gba <%s> fọ́nrán nísàlẹ̀ <%s>

en: Distance "%s" is unknown
yo: A kò mọ ìjìnsí "%s"

en: Aspect ratio "%s" is unknown
yo: A kò mọ réṣíò aspect "%s"

en: Border "%s" is unknown
yo: Àìmọ̀ ni ìpàlà "%s"

en: Did not understand value "%s" for type of gradient
yo: Fálù "%s" fún irúfẹ́ ìdàgẹ̀rẹ̀ kò ye

en: Did not understand fill type "%s" for <%s> element
yo: Irúfẹ́ "%s" fún fọ́nrán <%s> kò ye

en: Did not understand state "%s" for <%s> element
yo: Ipò "%s" fún fọ́nrán <%s> kò ye

en: Did not understand shadow "%s" for <%s> element
yo: Òjìji "%s" fún  fọ́nrán <%s> kò ye

en: Did not understand arrow "%s" for <%s> element
yo: Atọ́ka árò "%s" fún fọ́nrán <%s> kò ye

en: No <draw_ops> called "%s" has been defined
yo: Kò sí <draw_ops> tí a pè ní "%s" tí a ti kì

en: Including draw_ops "%s" here would create a circular reference
yo: Ṣíṣàfikún draw_ops "%s" níbí á ṣẹ̀dá ìtọ́kasí òbìrìkìtí

en: Unknown position "%s" for frame piece
yo: Ipò àìmọ̀ "%s" fún férémù

en: Frame style already has a piece at position %s
yo: Sítàì férémù ti ní ẹyọ ipò %s tẹ́lẹ̀

en: No <draw_ops> with the name "%s" has been defined
yo: Kò sí <draw_ops> pẹ̀lú orúkọ "%s" tí a ti kì

en: Unknown function "%s" for button
yo: Ojúṣe àìmọ̀ "%s" fún bọ́tìnì

en: Unknown state "%s" for button
yo: Ipò àìmọ̀"%s" fún bọ́tìnì

en: Frame style already has a button for function %s state %s
yo: Sítàì férémù ti ni bọ́tìnì fún ojúṣe %s ipò %s tẹ́lẹ̀

en: "%s" is not a valid value for focus attribute
yo: "%s" kìí ṣe fálù tó fesẹ̀múlẹ̀ fún àbùdá òye

en: "%s" is not a valid value for state attribute
yo: "%s" kìí ṣe fálù tó fẹsẹ̀múlẹ̀ fún àbùdá ipò

en: A style called "%s" has not been defined
yo: A kò tíì soríkì sítàì tí a pè ní "%s"

en: "%s" is not a valid value for resize attribute
yo: "%s" kìí ṣe fálù tó fesẹ̀múlẹ̀ fún àbùdá ìṣòdíwọ̀n

en: Should not have "resize" attribute on <%s> element for maximized/shaded states
yo: Kó má ní àbùdá "ìṣòdíwọ̀n" lórí fọ́nrán <%s> fún àwọn ipò tí a fẹ̀lójú/kùn

en: Style has already been specified for state %s resize %s focus %s
yo: A ti sọ sítàì kan ní pàtó fún ipò %s ìṣòdíwọ̀n %s òye %s

en: Style has already been specified for state %s focus %s
yo: A ti sọ sítàì kan ní pàtó fún ipò %s òye %s

en: Can't have a two draw_ops for a <piece> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
yo: Kò lè ní draw_ops fún fónrán <ẹyọ> (kókó sọ ní pàtó àbùdá draw_ops àti fọ́nrán <draw_ops> pẹ̀lú tàbí àwọn fọ́nrán méjì ní pàtó)

en: Can't have a two draw_ops for a <button> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
yo: Kò lè ní draw_ops fún fónrán <bọ́tìnì> (kókó sọ ní pàtó àbùdá draw_ops àti fọ́nrán <draw_ops> pẹ̀lú, tàbí àwọn fọ́nrán méjì ní pàtó)

en: Can't have a two draw_ops for a <menu_icon> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
yo: Kò lè ní draw_ops fún fónrán <áíkànnù_àtòjọ-ẹ̀yàn (kókó sọ ní pàtó àbùdá draw_ops àti fọ́nrán <draw_ops> pẹ̀lú tàbí àwọn fọ́nrán méjì ní pàtó)

en: Element <%s> is not allowed inside a name/author/date/description element
yo: Kò sáyè fún fọ́nrán <%s> nínú fọ́nrán orúkọ/olùdásílẹ̀/déètì/àpèjúwe

en: Element <%s> is not allowed inside a <constant> element
yo: Kò sáyè fún fọ́nrán <%s> nínú fọ́nrán <kọ́nsítáǹtì.

en: Element <%s> is not allowed inside a distance/border/aspect_ratio element
yo: Kò sáyè fún fọ́nrán <%s> nínú fọ́nrán ìjìnsí/ìpàlà/aspect_ratio

en: Element <%s> is not allowed inside a draw operation element
yo: Kò sáyè fún fọ́nrán <%s> nínú fọ́nrán iṣẹ́

en: Element <%s> is not allowed inside a <%s> element
yo: Fọ́nrán <%s> kò fàyè gba nínú fọ́nrán <%s>

en: No draw_ops provided for frame piece
yo: A kò pèsè draw_ops fún ẹyọ férémù

en: No draw_ops provided for button
yo: A kò pèsè draw_ops fún bọ́tìnì

en: No text is allowed inside element <%s>
yo: A kò fàyè gba àyọkà nínú fọ́nrán <%s>

en: This is a sample message in a sample dialog
yo: Èyí ni àpẹẹrẹ iṣẹ́ rírán nínú onísọ̀rọ̀gbèsì àpẹẹrẹ

en: Fake menu item %d
yo: Wúnrẹ̀n àtòjọ-ẹ̀yàn ayédèrú %d

en: Border-only window
yo: Fèrèsé Ìpàlà nìkan

en: Bar
yo: Àká

en: Normal Application Window
yo: Fèrèsé Ìṣàmúlò-ètò Déédéé

en: Dialog Box
yo: Àpótí Onísọ̀rọ̀gbèsì

en: Modal Dialog Box
yo: Àpótí Onísọ̀rọ̀gbèsì Aṣèrànwọ́

en: Utility Palette
yo: Pálẹ́ẹ̀tì Ohun-èlò

en: Torn-off Menu
yo: Pa Àtòjọ-ẹ̀yàn

en: Border
yo: Ìpàlà

en: Button layout test %d
yo: Àyẹ̀wò ìlàálẹ̀ bọ́tìnì %d

en: %g milliseconds to draw one window frame
yo: %g ọ̀kẹ́-ìṣísẹ̀ láti ya férémù fèrèsé kan

en: Usage: marco-theme-viewer [THEMENAME]
yo: Ìlò: awòye-kókó-marco [ORÚKỌ-KÓKÓ]

en: Error loading theme: %s
yo: Àṣìṣe kíki kókó: %s

en: Loaded theme "%s" in %g seconds
yo: Kókó tí a ti kì"%s" ní %g ìṣísẹ̀

en: Normal Title Font
yo: Ìrísí-lẹ́tà Àkọ́lé déédéé

en: Small Title Font
yo: Ìrísí-lẹ́tà Àkọ́lé Kékeré

en: Large Title Font
yo: Ìrísí-lẹ́tà Àkọ́lé Ńlá

en: Button Layouts
yo: Àwọn Ìlàálẹ̀ Bọ́tìnì

en: Benchmark
yo: Ìdíwọ̀n

en: Window Title Goes Here
yo: Ibí ni Àkọ́lé Fèrèsé Máa Lọ

en: Drew %d frames in %g client-side seconds (%g milliseconds per frame) and %g seconds wall clock time including X server resources (%g milliseconds per frame)
yo: Ó ya àwọn férémù %d ní ìṣísẹ̀ abẹ̀wẹ̀ %g (ọ̀kẹ́-ìṣísẹ̀ %g fún férémù kọ̀ọ̀kan) àti %g ìṣísẹ̀ aago ara ògiri pẹ̀lú àwọn ìròyìn sáfà X (%g ọ̀kẹ́-ìṣísẹ̀ fún férémù kọ̀ọ̀kan)
