The Tor Project - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Ready
vi: Sẵn sàng

en: Choose files
vi: Chọn tệp

en: All files
vi: Tất cả các tệp

en: Supported files
vi: Các tệp được hỗ trợ

en: Clean
vi: Quét sạch

en: No metadata found
vi: Không tìm thấy siêu dữ liệu

en: Dirty
vi: Bẩn

en: %s's metadata
vi: Siêu dữ liệu của %s

en: Trash your meta, keep your data
vi: Xoá siêu dữ liệu, giữ lại dữ liệu

en: Website
vi: Trang web

en: Preferences
vi: Cài đặt

en: Reduce PDF quality
vi: Giảm chất lượng PDF

en: Reduce the produced PDF size and quality
vi: Giảm kích cỡ và chất lượng của sản phẩm PDF

en: Add unsupported file to archives
vi: Thêm các tệp không được hỗ trợ vào lưu trữ

en: Add non-supported (and so non-anonymised) file to output archive
vi: Thêm tập tin không được hỗ trợ (và không ẩn danh) vào lưu trữ xuất ra

en: Unknown
vi: Không biết

en: Not-supported
vi: Không được hỗ trợ

en: Harmless fileformat
vi: Định dạng tập tin không nguy hại

en: Fileformat not supported
vi: Định dạng tệp không được hỗ trợ

en: These files can not be processed:
vi: Các tệp này không thể bị xử lý:

en: Filename
vi: Tên tệp

en: Reason
vi: Lý do

en: Non-supported files in archive
vi: Các tệp không được hỗ trợ ở lưu trữ

en: Include
vi: Bao gồm

en: MAT is not able to clean the following files, found in the %s archive
vi: MAT không loại bỏ được những tệp sau, tìm thấy ở %s lưu trữ

en: Checking %s
vi: Đang kiểm tra %s

en: Cleaning %s
vi: Đang dọn %s

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Name
vi: Tên

en: Content
vi: Nội dung

en: Supported formats
vi: Các định dạng được hỗ trợ

en: Support
vi: Hỗ trợ

en: Method
vi: Phương pháp

en: Remaining
vi: Phần còn lại

en: Fileformat
vi: Định dạng tệp

en: _File
vi: _Tệp

en: _Edit
vi: _Chỉnh sửa

en: _Help
vi: _Giúp

en: Add
vi: Thêm vào

en: State
vi: Trạng thái
