mate-applets 1.25.3 - en to pa translation catalogue (386 entries)

en: AccessX Status Applet Factory
pa: AccessX ਹਾਲਤ ਐਪਲਿਟ ਫੈਕਟਰੀ

en: Keyboard Accessibility Status Applet Factory
pa: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ ਹਾਲਤ ਐਪਲਿਟ ਫੈਕਟਰੀ

en: Keyboard Accessibility Status
pa: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ ਹਾਲਤ

en: Shows the status of keyboard accessibility features
pa: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ ਫੀਚਰ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵੇਖੋ

en: Shows the state of AccessX features such as latched modifiers
pa: AccessX ਫੀਚਰ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮੋਡੀਫਾਇਰ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵੇਖੋ

en: There was an error launching the help viewer: %s
pa: ਮੱਦਦ ਦਰਸ਼ਕ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: There was an error launching the keyboard preferences dialog: %s
pa: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਪਸੰਦ ਡਾਈਲਾਗ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ: %s

en: _Keyboard Accessibility Preferences
pa: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ ਪਸੰਦ(_K)

en: _Help
pa: ਮੱਦਦ(_H)

en: _About
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ(_A)

en: AccessX Status
pa: AccessX ਹਾਲਤ

en: Shows keyboard status when accessibility features are used.
pa: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਦੀ ਹਾਲਤ, ਜਦੋ ਕਿ ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ ਫੀਚਰ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੋਵੇ।

en: XKB Extension is not enabled
pa: XKB ਇਕਸਟੈਨਸ਼ਨ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Unknown error
pa: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ

en: Error: %s
pa: ਗਲਤੀ: %s

en: Displays current state of keyboard accessibility features
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਦੀ ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ ਫੀਚਰ ਵੇਖੋ

en: _Preferences
pa: ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ(_P)

en: System is running on AC power
pa: ਸਿਸਟਮ AC ਪਾਵਰ ਉੱਤੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: System is running on battery power
pa: ਸਿਸਟਮ ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਉੱਤੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Battery charged (%d%%)
pa: ਬੈਟਰੀ ਚਾਰਜ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ (%d%%)

en: Unknown time (%d%%) remaining
pa: ਅਣਜਾਣ ਸਮਾਂ (%d%%) ਬਾਕੀ ਹੈ

en: Unknown time (%d%%) until charged
pa: ਚਾਰਜ ਹੋਣ ਲਈ ਅਣਜਾਣ ਸਮਾਂ (%d%%)

en: %d %s %d %s (%d%%) remaining
pa: %d %s %d %s (%d%%) ਬਾਕੀ ਹੈ

en: %d %s %d %s until charged (%d%%)
pa: %d %s %d %s, ਜਦੋਂ ਤੱਕ (%d%%) ਤੱਕ ਚਾਰਜ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ

en: Battery Monitor
pa: ਬੈਟਰੀ ਨਿਗਰਾਨ

en: Your battery is now fully recharged
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਬੈਟਰੀ ਹੁਣ ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਚਾਰਜ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ

en: Battery Notice
pa: ਬੈਟਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: You have %d%% of your total battery capacity remaining.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੱਲ ਬੈਟਰੀ ਸਮੱਰਥਾ ਵਿੱਚੋਂ %d%% ਬਾਕੀ ਹੈ।

en: To avoid losing your work:
     • plug your laptop into external power, or
     • save open documents and shut your laptop down.
pa: ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਗੁਆਉਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ:
     • ਆਪਣੇ ਲੈਪਟਾਪ ਨੂੰ ਬਾਹਰੀ ਊਰਜਾ ਲਈ ਪਲੱਗ ਲਗਾਓ, ਜਾਂ
     • ਖੁੱਲੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਲੈਪਟਾਪ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿਓ।

en: To avoid losing your work:
     • suspend your laptop to save power,
     • plug your laptop into external power, or
     • save open documents and shut your laptop down.
pa: ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਗੁਆਉਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ:
     • ਊਰਜਾ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਲੈਪਟਾਪ ਨੂੰ ਮੁਅੱਤਲ ਕਰ ਦਿਓ,
     • ਆਪਣੇ ਲੈਪਟਾਪ ਨੂੰ ਬਾਹਰੀ ਊਰਜਾ ਲਈ ਪਲੱਗ ਲਗਾਓ, ਜਾਂ
     • ਖੁੱਲੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਲੈਪਟਾਪ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿਓ।

en: Your battery is running low
pa: ਬੈਟਰੀ ਊਰਜਾ ਘੱਟ ਰਹੀ ਹੈ

en: No battery present
pa: ਕੋਈ ਬੈਟਰੀ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Battery status unknown
pa: ਬੈਟਰੀ ਹਾਲਤ ਅਣਜਾਣੀ ਹੈ

en: There was an error displaying help: %s
pa: ਮੱਦਦ ਵੇਖਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: This utility shows the status of your laptop battery.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਲੈਪਟਾਪ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸਹੂਲਤ ਹੈ।

en: Battery Charge Monitor
pa: ਬੈਟਰੀ ਚਾਰਜ ਮਾਨੀਟਰ

en: Monitor a laptop's remaining power
pa: ਲੈਪਟਾਪ ਦੀ ਬਾਕੀ ਪਾਵਰ ਲਈ ਮਾਨੀਟਰ

en: Battery Charge Monitor Preferences
pa: ਬੈਟਰੀ ਚਾਰਜ ਨਿਗਰਾਨ ਪਸੰਦ

en: _Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Show time/percentage:
pa: ਸਮਾਂ/ਫੀ-ਸਦੀ ਵੇਖੋ(_S):

en: Show _time remaining
pa: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਾ ਸਮਾਂ ਵੇਖੋ(_t)

en: Show _percentage remaining
pa: ਫ਼ੀ-ਸਦੀ ਬਾਕੀ ਵੇਖੋ(_p)

en: Appearance
pa: ਦਿਁਖ

en: _Warn when battery charge drops to:
pa: ਬੈਟਰੀ ਚਾਰਜ ਇਸ ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੋਣ 'ਤੇ ਚੇਤਾਵਨੀ ਦਿਓ(_W)

en: Percent
pa: ਫ਼ੀ-ਸਦੀ

en: Minutes Remaining
pa: ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੇ ਮਿੰਟ

en: _Notify when battery is fully recharged
pa: ਬੈਟਰੀ ਪੂਰੀ ਮੁੜ-ਚਾਰਜ ਹੋਣ 'ਤੇ ਸੂਚਨਾ ਦਿਓ(_N)

en: Notifications
pa: ਸੂਚਨਾਵਾਂ

en: Battstat Factory
pa: Battstat ਫੈਕਟਰੀ

en: Red value level
pa: ਲਾਲ ਮੁੱਲ ਲੈਵਲ

en: The battery level below which the battery is displayed as red. Also the value at which the low battery warning is displayed.
pa: ਬੈਟਰੀ ਲੈਵਲ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਬੈਟਰੀ ਸੰਤਰੀ ਰੰਗ ਦੀ ਵੇਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ। ਮੁੱਲ, ਜਿਸ ਲਈ ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ ਹੋਣ ਦੀ ਚੇਤਾਵਨੀ ਵਿਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Warn on low time rather than low percentage
pa: ਘੱਟ ਫ਼ੀ-ਸਦੀ ਦੀ ਬਜਾਏ ਘੱਟ ਸਮੇਂ ਬਾਰੇ ਚੇਤਾਵਨੀ ਦਿਓ

en: Use the value defined in red_value as a time remaining to show the warning dialog rather than a percentage.
pa: ਦਿੱਤੇ ਲਾਲ ਰੰਗ ਨੂੰ ਫ਼ੀ-ਸਦੀ ਦੀ ਬਜਾਏ ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਅਧਾਰ 'ਤੇ ਚੇਤਾਵਨੀ ਵਿਖਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤੋਂ(_v)

en: Low Battery Notification
pa: ਘੱਟ ਬੈਟਰੀ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ

en: Notify user when the battery is low.
pa: ਬੈਟਰੀ ਘੱਟ ਹੋਣ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਦਿਓ

en: Full Battery Notification
pa: ਪੂਰੀ ਬੈਟਰੀ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸਨ

en: Notify user when the battery is full.
pa: ਬੈਟਰੀ ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਚਾਰਜ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਦਿਓ

en: Beep for warnings
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ ਲਈ ਬੀਪ

en: Beep when displaying a warning.
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ ਦੇਣ ਸਮੇਂ ਬੀਪ ਦਿਓ।

en: Show the time/percent label
pa: ਟਾਈਮ/ਫੀ-ਸਦੀ ਲੇਬਲ ਵੇਖੋ

en: 0 for no label, 1 for percentage and 2 for time remaining.
pa: 0 ਕੋਈ ਲੇਬਲ ਨਹੀਂ, 1 ਫ਼ੀ-ਸਦੀ ਲਈ ਅਤੇ 2 ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦੇ ਸਮੇਂ ਲਈ

en: Battery Status Utility
pa: ਬੈਟਰੀ ਹਾਲਤ ਸਹੂਲਤ

en: Battery power low
pa: ਬੈਟਰੀ ਪਾਵਰ ਘੱਟ ਹੈ

en: Battery fully re-charged
pa: ਬੈਟਰੀ ਪੂਰੀ ਮੁੜ-ਚਾਰਜ ਹੋ ਗਈ ਹੈ

en: Available palettes
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਪਲੈਅਟ

en: Insert "%s"
pa: "%s" ਸ਼ਾਮਿਲ

en: Insert special character
pa: ਖਾਸ ਅੱਖਰ ਸ਼ਾਮਿਲ

en: insert special character %s
pa: ਖਾਸ ਅੱਖਰ %s ਸ਼ਾਮਿਲ

en: Character Palette
pa: ਅੱਖਰ ਪਲੈਅਟ

en: Insert characters
pa: ਅੱਖਰ ਸ਼ਾਮਿਲ

en: Charpicker Applet Factory
pa: ਅੱਖਰ-ਚੋਣਕਾਰ ਐਪਲਿਟ ਫੈਕਟਰੀ

en: Characters shown on applet startup
pa: ਐਪਲਿਟ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸਮੇਂ ਅੱਖਰ ਵੇਖੋ

en: The string that the user had selected when the applet was last used. This string will be displayed when the user starts the applet.
pa: ਸਤਰ, ਜੋ ਕਿ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਚੁਣੀ ਸੀ, ਜਦੋ ਕਿ ਐਪਲਿਟ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਵਰਤਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਹ ਸਤਰ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਯੂਜ਼ਰ ਐਪਲਿਟ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੇਗਾ।

en: List of available palettes
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਪਲੈਅਟ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: List of strings containing the available palettes.
pa: ਸਤਰਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ, ਜੋ ਕਿ ਉਪਲੱਬਧ ਪਲੈਅਟ ਰੱਖਦੀ ਹੈ

en: _Edit
pa: ਸੋਧ(_E)

en: _Palette:
pa: ਪਲੈਅਟ(_P):

en: Palette entry
pa: ਪਲੈਅਟ ਐਂਟਰੀ

en: Modify a palette by adding or removing characters
pa: ਅੱਖਰ ਜੋੜਕੇ ਜਾਂ ਹਟਾ ਕੇ ਪਲੈਅਟ ਨੂੰ ਸੋਧ

en: Add Palette
pa: ਪਲੈਅਟ ਸ਼ਾਮਲ

en: Edit Palette
pa: ਪਲੈਅਟ ਸੋਧ

en: Palettes list
pa: ਪਲੈਅਟ ਲਿਸਟ

en: _Palettes:
pa: ਪਲੈਅਟ(_P):

en: Add button
pa: ਬਟਨ ਸ਼ਾਮਲ

en: Click to add a new palette
pa: ਨਵੀਂ ਪਲੈਅਟ ਜੋੜਨ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Edit button
pa: ਬਟਨ ਸੋਧ

en: Click to edit the selected palette
pa: ਚੁਣੀ ਪਲੈਅਟ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਲਈ ਦਬਾਓ

en: Delete button
pa: ਬਟਨ ਹਟਾਓ

en: Click to delete the selected palette
pa: ਚੁਣੀ ਪਲੈਅਟ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Character Palette Preferences
pa: ਅੱਖਰ ਪਲੈਅਟ ਪਸੰਦ

en: C_ommand:
pa: ਕਮਾਂਡ(_o):

en: Command
pa: ਕਮਾਂਡ

en: CPU Frequency Monitor Preferences
pa: CPU ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ ਮਾਨੀਟਰ ਪਸੰਦ

en: _Monitored CPU:
pa: ਮਾਨੀਟਰ ਅਧੀਨ CPU(_M):

en: Monitor Settings
pa: ਮਾਨੀਟਰ ਸੈਟਿੰਗ

en: _Appearance:
pa: ਸਰੂਪ(_A):

en: Show CPU frequency as _frequency
pa: CPU ਫਰੀਊਂਸੀ ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ ਵਾਂਗ ਵੇਖੋ(_f)

en: Show frequency _units
pa: ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ ਯੂਨਿਟ ਵੇਖੋ(_u)

en: Show CPU frequency as _percentage
pa: CPU ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ ਨੂੰ ਫ਼ੀ-ਸਦੀ ਵਾਂਗ ਵੇਖੋ(_p)

en: Display Settings
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਸੈਟਿੰਗ

en: CPU Frequency Scaling Monitor
pa: CPU ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ ਸਕੇਲਿੰਗ ਮਾਨੀਟਰ

en: Monitor the CPU Frequency Scaling
pa: CPU ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ ਸਕੇਲਿੰਗ ਲਈ ਮਾਨੀਟਰ

en: CPU to Monitor
pa: CPU ਲਈ ਮਾਨੀਟਰ

en: Set the CPU to monitor. In a single processor system you don't have to change it.
pa: CPU ਲਈ ਮਾਨੀਟਰ ਸੈੱਟ ਕਰੋ। ਇੱਕ ਇੱਕਲੇ ਪਰੋਸੈਸਰ ਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: A 0 value means to show the applet in graphic mode (pixmap only), 1 to show the applet in text mode (not to show the pixmap) and 2 to show the applet in graphic and text mode.
pa: 0 ਮੁੱਲ ਦਾ ਅਰਥ ਹੈ ਕਿ ਐਪਲਿਟ ਗਰਾਫਿਕਸ ਢੰਗ (ਪਿਕਸਮੈਪ ਹੀ) ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ, 1 ਨਾਲ ਐਪਲਿਟ ਪਾਠ ਢੰਗ ਨਾਲ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ (ਪਿਕਸਮੈਪ ਨਹੀ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ) ਅਤੇ 2 ਨਾਲ ਐਪਲਿਟ ਗਰਾਫਿਕਸ ਅਤੇ ਪਾਠ ਢੰਗ ਨਾਲ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: The type of text to display (if the text is enabled).
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਟਾਈਪ (ਜੇਕਰ ਟੈਕਸਟ ਯੋਗ ਹੋਵੇ)

en: Could not open help document
pa: ਮੱਦਦ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵੇਖਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: This utility shows the current CPU Frequency Scaling.
pa: ਇਹ ਸਹੂਲਤ ਮੌਜੂਦਾ CPU ਫ੍ਰੀਕਿਊਂਸੀ ਸਕੇਲਿੰਗ ਵੇਖਾ ਰਹੀ ਹੈ।

en: This utility shows the current CPU Frequency
pa: ਇਹ ਸਹੂਲਤ ਮੌਜੂਦਾ CPU ਫ੍ਰੀਕਿਊਂਸੀ ਵੇਖਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Graphic
pa: ਗਰਾਫ਼

en: Text
pa: ਟੈਕਸਟ

en: Graphic and Text
pa: ਗਰਾਫਿਕਸ ਅਤੇ ਟੈਕਸਟ

en: Frequency Scaling Unsupported
pa: ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ ਸਕੇਲਿੰਗ ਨਾ-ਸਹਾਇਕ

en: CPU frequency scaling unsupported
pa: CPU ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ ਸਕੇਲਿੰਗ ਨਾ-ਸਹਾਇਕ

en: You will not be able to modify the frequency of your machine.  Your machine may be misconfigured or not have hardware support for CPU frequency scaling.
pa: ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮਸ਼ੀਨ ਦੀ ਫਰੀਕਿਊਸੀ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਸ਼ੀਨ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ ਗਲਤ ਹੈ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਜੰਤਰ CPU ਫਰੀਕਿਊਸੀ ਸਕੇਲਿੰਗ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Change CPU Frequency scaling
pa: CPU ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ ਸਕੇਲਿੰਗ ਬਦਲੋ

en: Privileges are required to change the CPU Frequency scaling.
pa: CPU ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ ਸਕੇਲਿੰਗ ਬਦਲਣ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Drive Mount Applet Factory
pa: ਡਰਾਇਵ ਮਾਊਟ ਐਪਲਿਟ ਫੈਕਟਰੀ

en: Factory for drive mount applet
pa: ਡਰਾਇਵ ਮਾਊਟ ਐਪਲਿਟ ਲਈ ਫੈਕਟਰੀ

en: Disk Mounter
pa: ਡਿਸਕ ਮਾਊਟਰ

en: Mount local disks and devices
pa: ਲੋਕਲ ਡਿਸਕਾਂ ਅਤੇ ਜੰਤਰਾਂ ਮਾਊਟ

en: (mounted)
pa: (ਮਾਊਂਟ)

en: (not mounted)
pa: (ਮਾਊਂਟ ਨਹੀਂ)

en: _Play DVD
pa: DVD ਚਲਾਓ(_P)

en: _Play CD
pa: CD ਚਲਾਓ(_P)

en: _Open %s
pa: %s ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: Un_mount %s
pa: %s ਅਣ-ਮਾਊਂਟ(_M)

en: _Mount %s
pa: %s ਮਾਊਂਟ(_M)

en: _Eject %s
pa: %s ਬਾਹਰ ਕੱਢੋ(_E)

en: Applet for mounting and unmounting block volumes.
pa: ਬਲਾਕ ਵਾਲੀਅਮ ਨੂੰ ਮਾਊਟ ਅਤੇ ਅਣ-ਮਾਊਟ ਕਰਨ ਲਈ ਐਪਲਿਟ ਹੈ।

en: Eyes
pa: ਅੱਖ

en: A set of eyeballs for your panel
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਨਲ ਲਈ ਅੱਖਾਂ ਦਾ ਜੋੜਾ ਹੈ

en: Directory in which the theme is located
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ,ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਥੀਮ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: _Select a theme:
pa: ਇੱਕ ਥੀਮ ਚੁਣੋ(_S):

en: Themes
pa: ਥੀਮ

en: A goofy set of eyes for the MATE panel. They follow your mouse.
pa: ਗਨੋਮ ਪੈਨਲ ਲਈ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਐਕਸ-ਆਈ ਕਲੋਨ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਊਂਸ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਚੱਲਦੀਆਂ ਹਨ।

en: The eyes look in the direction of the mouse pointer
pa: ਅੱਖ ਮਾਊਸ ਸੂਚਕ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮਦੀਆਂ ਹਨ

en: Can not launch the eyes applet.
pa: ਅੱਖ ਐਪਲਿਟ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: There was a fatal error while trying to load the theme.
pa: ਥੀਮ ਲੋਡ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਘਾਤਕ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: Details
pa: ਵੇਰਵਾ

en: _Update
pa: ਅੱਪਡੇਟ(_U)

en: City:
pa: ਸ਼ਹਿਰ:

en: Last update:
pa: ਆਖਰੀ ਅੱਪਡੇਟ:

en: Conditions:
pa: ਹਾਲਤ:

en: Sky:
pa: ਅਸਮਾਨ:

en: Temperature:
pa: ਤਾਪਮਾਨ:

en: Feels like:
pa: ਮਹਿਸੂਸ:

en: Dew point:
pa: ਤਰੇਲ ਦਰਜਾ:

en: Relative humidity:
pa: ਅਨੁਸਾਰੀ ਨਮੀਂ:

en: Wind:
pa: ਹਵਾ:

en: Pressure:
pa: ਦਬਾਉ:

en: Visibility:
pa: ਦਿੱਖ:

en: Sunrise:
pa: ਸੂਰਜ ਚੜ੍ਹੇਗਾ:

en: Sunset:
pa: ਸੂਰਜ ਡੁੱਬੇਗਾ:

en: Current Conditions
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਹਾਲਾਤ

en: Forecast Report
pa: ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਰਿਪੋਰਟ

en: See the ForeCast Details
pa: ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਵੇਰਵਾ ਵੇਖੋ

en: Forecast
pa: ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ

en: _Visit Weather.com
pa: Weather.com 'ਤੇ ਜਾਓ(_V)

en: Visit Weather.com
pa: Weather.com 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Click to Enter Weather.com
pa: Weather.com 'ਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਦਬਾਓ

en: Radar Map
pa: ਰਾਡਾਰ ਨਕਸ਼ਾ

en: Factory for creating the weather applet.
pa: ਮੌਸਮ ਐਪਲਿਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੈਕਟਰੀ ਹੈ।

en: Weather Report
pa: ਮੌਸਮ ਰਿਪੋਰਟ

en: Monitor the current weather conditions, and forecasts
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਮੌਸਮ ਹਾਲਾਤ ਵੇਖੋ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਲਵੋ

en: A panel application for monitoring local weather conditions.
pa: ਲੋਕਲ ਮੌਸਮ ਹਾਲਤਾਂ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਨਲ ਐਪਲਿਟ ਹੈ।

en: _Details
pa: ਵੇਰਵਾ(_D)

en: MATE Weather
pa: ਗਨੋਮ ਮੌਸਮ

en: Weather Forecast
pa: ਮੌਸਮ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ

en: City: %s
    Sky: %s
    Temperature: %s
pa: ਸ਼ਹਿਰ: %s
    ਅਸਮਾਨ: %s
    ਤਾਪਮਾਨ: %s

en: Updating...
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਜਾਰੀ...

en: Forecast not currently available for this location.
pa: ਇਸ ਟਿਕਾਣਾ ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਅਨੁਮਾਨ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Location view
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਝਲਕ

en: Select Location from the list
pa: ਲਿਸਟ ਵਿੱਚੋਂ ਟਿਕਾਣਾ ਚੁਣੋ

en: Update spin button
pa: ਸਪਿੰਨ ਬਟਨ ਅੱਪਡੇਟ

en: Spinbutton for updating
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਸਪਿੰਨ ਬਟਨ

en: Address Entry
pa: ਐਡਰੈੱਸ ਇੰਦਰਾਜ਼

en: Enter the URL
pa: URL ਦਿਓ

en: Failed to load the Locations XML database.  Please report this as a bug.
pa: ਟਿਕਾਣਾ XML ਡਾਟਾਬੇਸ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ ਹੈ। ਇੱਕ ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਓ ਜੀ।

en: Weather Preferences
pa: ਮੌਸਮ ਪਸੰਦ

en: _Automatically update every:
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਅੱਪਡੇਟ ਹਰੇਕ(_A):

en: _Temperature unit:
pa: ਤਾਪਮਾਨ ਇਕਾਈ(_T):

en: Kelvin
pa: ਕੈਲਵਿਨ

en: Celsius
pa: ਸੈਲਸੀਅਸ

en: Fahrenheit
pa: ਫਾਰਨਹੀਟ

en: _Wind speed unit:
pa: ਹਵਾ ਗਤੀ ਇਕਾਈ(_W):

en: knots
pa: ਨਾਟ

en: Beaufort scale
pa: Beaufort ਸਕੇਲ

en: _Pressure unit:
pa: ਦਬਾਓ ਇਕਾਈ(_P):

en: _Visibility unit:
pa: ਦਿੱਖ ਇਕਾਈ(_V):

en: meters
pa: ਮੀਟਰ

en: miles
pa: ਮੀਲ

en: Enable _radar map
pa: ਰਾਡਾਰ ਨਕਸ਼ਾ ਯੋਗ(_r)

en: Use _custom address for radar map
pa: ਰਾਡਾਰ ਨਕਸ਼ੇ ਲਈ ਸੋਧਿਆ ਸਿਰਨਾਵਾਂ ਵਰਤੋਂ(_c)

en: A_ddress:
pa: ਐਡਰੈੱਸ(_d):

en: Update
pa: ਅੱਪਡੇਟ

en: minutes
pa: ਮਿੰਟ

en: Display
pa: ਵੇਖਾਓ

en: General
pa: ਸਧਾਰਨ

en: _Select a location:
pa: ਇੱਕ ਟਿਕਾਣਾ ਚੁਣੋ(_S):

en: _Find:
pa: ਖੋਜ(_F):

en: Find _Next
pa: ਅੱਗੇ ਖੋਜ(_N)

en: Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ

en: System Monitor
pa: ਸਿਸਟਮ ਮਾਨੀਟਰ

en: A system load indicator
pa: ਇੱਕ ਸਿਸਟਮ ਲੋਡ ਸੂਚਕ

en: Enable CPU load graph
pa: ਪਰੋਸੈਸਰ ਲੋਡ ਗਰਾਫ ਯੋਗ

en: Enable memory load graph
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਲੋਡ ਗਰਾਫ ਯੋਗ

en: Enable network load graph
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਲੋਡ ਗਰਾਫ ਯੋਗ

en: Enable swap load graph
pa: ਸਵੈਪ ਲੋਡ ਗਰਾਫ ਯੋਗ

en: Enable load average graph
pa: ਲੋਡ ਔਸਤ ਗਰਾਫ ਯੋਗ

en: Enable disk load graph
pa: ਡਿਸਕ ਲੋਡ ਗਰਾਫ਼ ਯੋਗ

en: Applet refresh rate in milliseconds
pa: ਐਪਲਿਟ ਤਾਜ਼ਾ ਦਰ ਮੁੱਲ (ਮਿਲੀਸਕਿੰਟ ਵਿੱਚ)

en: Graph size
pa: ਗਰਾਫ਼ ਅਕਾਰ

en: For horizontal panels, the width of the graphs in pixels. For vertical panels, this is the height of the graphs.
pa: ਖਿਤਿਜੀ ਪੈਨਲ ਲਈ, ਗਰਾਫ਼ ਦੀ ਚੋੜਾਈ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)। ਲੰਬਕਾਰੀ ਪੈਨਲ ਲਈ, ਇਹ ਗਰਾਫ਼ ਦੀ ਉਚਾਈ ਹੋਵੇਗੀ।

en: Graph color for user-related CPU activity
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਸਬੰਧਤ CPU ਸਰਗਰਮੀ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Graph color for system-related CPU activity
pa: ਸਿਸਟਮ-ਸਬੰਧਤ CPU ਸਰਗਰਮੀ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Graph color for nice-related CPU activity
pa: ਨਾਇਸ ਸਬੰਧਤ CPU ਸਰਗਰਮੀ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Graph color for iowait related CPU activity
pa: iowait ਸਬੰਧਤ CPU ਸਰਗਰਮੀ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: CPU graph background color
pa: ਪਰੋਸੈਸਰ ਗਰਾਫ਼ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: Graph color for user-related memory usage
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਸਬੰਧਤ ਮੈਮੋਰੀ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Graph color for shared memory
pa: ਸਾਂਝੀ ਮੈਮੋਰੀ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Graph color for buffer memory
pa: ਬਫ਼ਰ ਮੈਮੋਰੀ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Graph color for cached memory
pa: ਕੈਸ਼ ਮੈਮੋਰੀ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Memory graph background color
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਗਰਾਫ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: Graph color for input network activity
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਨੈੱਟਵਰਕ ਐਕਟਵਿਟੀ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Graph color for output network activity
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਨੈੱਟਵਰਕ ਐਕਟਵਿਟੀ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Graph color for loopback network usage
pa: ਲੂਪਬੈਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Network graph background color
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਗਰਾਫ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: Graph color for user-related swap usage
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਸਬੰਧਤ ਸਵੈਪ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Swap graph background color
pa: ਸਵੈਪ ਗਰਾਫ ਪਰਦੇ ਦਾ ਰੰਗ

en: Graph color for load average
pa: ਲੋਡ ਔਸਤ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Load graph background color
pa: ਲੋਡ ਗਰਾਫ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: Graph color for disk read
pa: ਡਿਸਕ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Graph color for disk write
pa: ਡਿਸਕ ਲਿਖਣ ਲਈ ਗਰਾਫ਼ ਰੰਗ

en: Background color for disk load graph
pa: ਡਿਸਕ ਲੋਡ ਗਰਾਫ਼ ਲਈ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: The desktop description file to execute as the system monitor
pa: ਸਿਸਟਮ ਨਿਗਰਾਨ ਵਜੋਂ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਡੈਸਕਟਾਪ ਵੇਰਵਾ ਫਾਇਲ

en: System Monitor Preferences
pa: ਸਿਸਟਮ ਮਾਨੀਟਰ ਪਸੰਦ

en: _Processor
pa: ਪਰੋਸੈਸਰ(_P)

en: _Memory
pa: ਮੈਮੋਰੀ(_M)

en: _Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ(_N)

en: S_wap Space
pa: ਸਵੈਪ ਥਾਂ(_w)

en: _Load
pa: ਲੋਡ(_L)

en: _Harddisk
pa: ਹਾਰਡ ਡਿਸਕ(_H)

en: Monitored Resources
pa: ਸਰੋਤ ਨਿਗਰਾਨੀ

en: pixels
pa: ਪਿਕਸਲ

en: milliseconds
pa: ਮਿਲੀਸਕਿੰਟ

en: Options
pa: ਚੋਣਾਂ

en: _User
pa: ਯੂਜ਼ਰ(_U)

en: S_ystem
pa: ਸਿਸਟਮ(_y)

en: N_ice
pa: ਨਾਈਸ(_i)

en: I_OWait
pa: I_O ਉਡੀਕ

en: I_dle
pa: ਵੇਹਲ(_d)

en: Processor
pa: ਪਰੋਸੈਸਰ

en: Sh_ared
pa: ਸਾਂਝੀ(_a)

en: _Buffers
pa: ਬਫ਼ਰ(_B)

en: Cach_ed
pa: ਕੈਂਚੇ(_e)

en: F_ree
pa: ਖਾਲੀ(_r)

en: Memory
pa: ਮੈਮੋਰੀ

en: _In
pa: ਇਨ(_I)

en: _Out
pa: ਬਾਹਰ(_O)

en: _Local
pa: ਲੋਕਲ(_L)

en: _Background
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ(_B)

en: Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

en: _Used
pa: ਵਰਤੀ(_U)

en: _Free
pa: ਖਾਲੀ(_F)

en: Swap Space
pa: ਸਵੈਪ ਥਾਂ

en: _Average
pa: ਔਸਤ(_A)

en: Load
pa: ਲੋਡ

en: _Read
pa: ਪੜ੍ਹਨ(_R)

en: _Write
pa: ਲਿਖਣ(_W)

en: Harddisk
pa: ਹਾਰਡ-ਡਿਸਕ

en: Colors
pa: ਰੰਗ

en: A system load monitor capable of displaying graphs for CPU, ram, and swap space use, plus network traffic.
pa: CPU (ਪਰੋਸੈਸਰ), RAM ਵਰਤੋਂ, ਸਵੈਪ ਵਰਤੋਂ, ਨੈਟਵਰਕ ਟਰੈਫਿਕ ਗਰਾਫ਼ ਵੇਖਾਉਣ ਵਾਲਾ ਸਿਸਟਮ ਲੋਡ ਨਿਗਰਾਨ ਹੈ।

en: There was an error executing '%s': %s
pa: '%s' ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Load Average
pa: ਔਸਤ ਲੋਡ

en: Disk
pa: ਡਿਸਕ

en: The system load average is %0.02f
pa: ਸਿਸਟਮ ਔਸਤ ਲੋਡ %0.02f ਹੈ

en: %s:
    Receiving %s
    Sending %s
pa: %s:
    %s ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ
    %s ਭੇਜੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: CPU Load
pa: CPU ਲੋਡ

en: Memory Load
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਲੋਡ

en: Net Load
pa: ਸ਼ੁੱਧ ਲੋਡ

en: Swap Load
pa: ਸਵੈਪ ਲੋਡ

en: Disk Load
pa: ਡਿਸਕ ਲੋਡ

en: _Open System Monitor
pa: ਸਿਸਟਮ ਨਿਗਰਾਨ ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: Netmask:
pa: ਨੈੱਟਮਾਸਕ:

en: unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: none
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Help
pa: ਮੱਦਦ

en: Sticky Notes Applet Factory
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸ ਐਪਲਿਟ ਫੈਕਟਰੀ

en: Sticky Notes
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸ

en: Create, view, and manage sticky notes on the desktop
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ (ਵੇਹੜੇ) ਵਿੱਚ ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸ ਬਣਾਓ, ਵੇਖੋ ਅਤੇ ਸੰਭਾਲੋ

en: This note is locked.
pa: ਇਸ ਨੋਟਿਸ ਤਾਲਾਬੰਦ ਹੈ।

en: This note is unlocked.
pa: ਇਹ ਨੋਟ ਨਾ-ਤਾਲਾਬੰਦ ਹੈ।

en: _Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Delete All
pa: ਸਭ ਹਟਾਓ(_D)

en: Delete all sticky notes?
pa: ਕੀ ਸਭ ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸ ਹਟਾਉਣੇ ਹਨ?

en: This cannot be undone.
pa: ਇਹ ਵਾਪਿਸ ਨਹੀਂ ਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: _Delete
pa: ਹਟਾਓ(_D)

en: Delete this sticky note?
pa: ਕੀ ਇਹ ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟ ਹਟਾਉਣਾ ਹੈ?

en: Sticky Note
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟ

en: Lock/Unlock note
pa: ਨੋਟਿਸ ਲਾਕ ਕਰੋ/ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Resize note
pa: ਨੋਟ ਮੁੜ-ਆਕਾਰ

en: Sticky Notes Preferences
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟ ਪਸੰਦ

en: Default Note Properties
pa: ਮੂਲ ਨੋਟਿਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: _Width:
pa: ਚੌੜਾਈ(_W):

en: H_eight:
pa: ਉਚਾਈ(_e):

en: Specify the default width (in pixels) of new notes
pa: ਨਵੇਂ ਨੋਟ ਦੀ ਮੂਲ ਚੌੜਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ)

en: Specify the default height (in pixels) of new notes
pa: ਨਵੇਂ ਨੋਟ ਦੀ ਮੂਲ ਉਚਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ)

en: Use co_lor from the system theme
pa: ਸਿਸਟਮ ਸਰੂਪ ਵਿੱਚੋਂ ਰੰਗ ਵਰਤੋਂ(_l)

en: Font Co_lor:
pa: ਫੋਂਟ ਰੰਗ(_l):

en: Note C_olor:
pa: ਨੋਟਿਸ ਰੰਗ(_o):

en: Choose a base color to use for all sticky notes
pa: ਸਭ ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸਾਂ ਵਾਸਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮੁੱਢਲਾ ਰੰਗ ਚੁਣੋ

en: Pick a default sticky note color
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਸਟਿਕੀ ਨੋਟਿਸ ਰੰਗ ਚੁਣੋ

en: Use fo_nt from the system theme
pa: ਸਿਸਟਮ ਸਰੂਪ ਵਿੱਚੋਂ ਫੋਂਟ ਵਰਤੋਂ(_n)

en: _Font:
pa: ਫੋਂਟ(_F):

en: Choose a font to use for all sticky notes
pa: ਸਭ ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸਾਂ ਵਾਸਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਫੋਂਟ ਚੁਣੋ

en: Pick a default sticky note font
pa: ਮੂਲ ਸਟਿਕੀ ਨੋਟਿਸ ਫੋਂਟ ਚੁਣੋ

en: Behavior
pa: ਰਵੱਈਆ

en: _Put notes on all workspaces
pa: ਸਭ ਵਰਕਸਪੇਸਾਂ ਵਿੱਚ ਨੋਟਿਸ ਭੇਜੋ(_P)

en: Choose if notes are visible on all workspaces
pa: ਸਭ ਵਰਕਸਪੇਸ਼ 'ਤੇ ਨੋਟਿਸ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਚੁਣੋ

en: Force _default color and font on notes
pa: ਨੋਟ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਰੰਗ ਅਤੇ ਫੋਂਟ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕਰੋ(_d)

en: Choose if the default style is forced on all notes
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਮੂਲ ਸ਼ੈਲੀ ਸਭ ਨੋਟਿਸਾਂ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕਰੋ

en: Hide notes when the des_ktop is clicked on
pa: ਜਦੋਂ ਡੈਸਕਟਾਪ ਉੱਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਸਭ ਨੋਟਿਸ ਓਹਲੇ ਕਰੋ(_k)

en: Choose whether to hide all notes when selecting on the desktop
pa: ਚੋਣ ਕਰੋ ਕਿ ਕੀ ਡੈਸਕਟਾਪ ਉੱਤੇ ਚੋਣ ਦੌਰਾਨ ਸਭ ਨੋਟਿਸ ਓਹਲੇ ਕਰਨੇ ਹਨ

en: Sticky Note Properties
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: _Title:
pa: ਨਾਂ(_T):

en: Specify a title for the note
pa: ਨੋਟ ਲਈ ਇੱਕ ਨਾਂ ਦਿਓ

en: Use default co_lor
pa: ਮੂਲ ਰੰਗ ਵਰਤੋਂ(_l)

en: Font C_olor:
pa: ਫੋਂਟ ਰੰਗ(_o):

en: Note _Color:
pa: ਨੋਟਿਸ ਰੰਗ(_C):

en: Use default fo_nt
pa: ਮੂਲ ਫੋਂਟ ਵਰਤੋਂ(_n)

en: Choose a color for the note
pa: ਨੋਟ ਲਈ ਰੰਗ ਚੁਣੋ

en: Pick a color for the sticky note
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸ ਲਈ ਰੰਗ ਚੁਣੋ

en: Choose a font for the note
pa: ਨੋਟ ਲਈ ਫੋਂਟ ਚੁਣੋ

en: Pick a font for the sticky note
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸ ਲਈ ਫੋਂਟ ਚੁਣੋ

en: Default width for new notes
pa: ਨਵੇਂ ਨੋਟਿਸਾਂ ਦੀ ਡਿਫਾਲਟ ਚੌੜਾਈ

en: Default width for new sticky notes in pixels.
pa: ਨਵੇਂ ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸ ਦੀ ਡਿਫਾਲਟ ਚੌੜਾਈ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ

en: Default height for new notes
pa: ਨਵੇਂ ਨੋਟਿਸਾਂ ਦੀ ਡਿਫਾਲਟ ਉਚਾਈ

en: Default height for new sticky notes in pixels.
pa: ਨਵੇਂ ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸਾਂ ਦੀ ਡਿਫਾਲਟ ਉਚਾਈ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ।

en: Default color for new notes
pa: ਨਵੇਂ ਨੋਟਿਸਾਂ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਰੰਗ

en: Default color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#30FF50".
pa: ਨਵੇਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨੋਟਿਸਾਂ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਰੰਗ ਹੈ। ਇਹ html hex ਨਿਰਧਾਰਨ ਅਨੁਸਾਰ ਹੋਵੇ , ਜਿਵੇਂ ਕਿ "#30FF50"।

en: Default color for font
pa: ਫੋਂਟ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਰੰਗ

en: Default font color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#000000".
pa: ਨਵੇਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨੋਟਿਸਾਂ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਫੋਂਟ ਰੰਗ ਹੈ। ਇਹ html hex ਹਦਾਇਤਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਹੋਵੇ , ਜਿਵੇਂ ਕਿ "#30FF50"।

en: Default font for new notes
pa: ਨਵੇਂ ਨੋਟਿਸਾਂ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਫੋਂਟ

en: Default font for new sticky notes. This should be a Pango Font Name, for example "Sans Italic 10".
pa: ਨਵੇਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨੋਟਿਸਾਂ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਫੋਂਟ ਹੈ। ਇਸ ਦਾ ਨਾਂ ਪੈਂਗੋ ਫੋਂਟ ਨਾਂ ਹੋਵੇ, ਜਿਵੇ ਕਿ "Sans Italic 10"

en: Sticky notes' workspace stickyness
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸਾਂ ਦੀ ਵਰਕਸਪੇਸ ਸਟਿੱਕੀ ਹਾਲਤ

en: Specifies whether the sticky notes are visible on ALL workspaces on the desktop, or not.
pa: ਦੱਸ ਕਿ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨੋਟਿਸ ਡੈਸਕਟਾਪ ਦੇ ਸਾਰੇ ਵਰਕਸਪੇਸਾਂ 'ਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਣ ਜਾਂ ਨਾ।

en: Sticky notes' locked state
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸਾਂ ਦੀ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਹਾਲਤ

en: Specifies whether the sticky notes are locked (non-editable) or not.
pa: ਦੱਸੋ ਕਿ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨੋਟਿਸਾਂ ਨੂੰ ਤਾਲਾਬੰਦ (ਨਾ-ਸੋਧਯੋਗ) ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: Date format of note's title
pa: ਨੋਟਿਸ ਦੇ ਟਾਈਟਲ ਲਈ ਮਿਤੀ ਫਾਰਮੈਟ

en: By default, sticky notes are given the current date as the title when they are created. This format is used; anything that can be parsed by strftime() is valid.
pa: ਡਿਫਾਲਟ, ਜ਼ਰੂਰੀ ਨੋਟਿਸ ਦਾ ਟਾਈਟਲ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ, ਮੌਜੂਦਾ ਮਿਤੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਹ ਫਾਰਮੈਟ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ; ਕੋਈ ਵੀ ਜੋ ਕਿ strftime() ਪਾਰਸ ਕਰ ਸਕੇ।

en: Whether to use the default system color
pa: ਕੀ ਡਿਫਾਲਟ ਸਿਸਟਮ ਰੰਗ ਵਰਤਣੇ ਹਨ

en: If this option is disabled, a custom color can be used as the default color for all sticky notes.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ, ਸੋਧ ਰੰਗ ਜੋ ਕਿ ਸਾਰੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨੋਟਿਸਾਂ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਰੰਗ ਹੋਵੇਗਾ।

en: Whether to use the default system font
pa: ਕੀ ਡਿਫਾਲਟ ਸਿਸਟਮ ਫੋਂਟ ਵਰਤਣੇ ਹਨ

en: If this option is disabled, a custom font can be used as the default font for all sticky notes.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ, ਸੋਧ ਫੋਂਟ, ਜੋ ਕਿ ਸਾਰੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨੋਟਿਸਾਂ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਫੋਂਟ ਹੋਣਗੇ।

en: Whether to force the default color and font on all notes
pa: ਕੀ ਸਭ ਨੋਟਿਸਾਂ ਲਈ ਮੂਲ ਰੰਗ ਤੇ ਫੋਂਟ ਵਰਤਣੇ ਜਰੂਰੀ ਹਨ

en: If this option is enabled, the custom colors and fonts that have been assigned to individual notes will be ignored.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ, ਸੋਧ ਰੰਗ ਤੇ ਫੋਂਟ, ਜੋ ਕਿ ਇੱਕਲੀ-ਇੱਕਲੀ ਨੋਟਿਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ, ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Whether to hide all notes when the desktop is selected
pa: ਕੀ ਡੈਸਕਟਾਪ ਨੂੰ ਚੁਣਨ ਦੌਰਾਨ ਸਭ ਨੋਟਿਸ ਓਹਲੇ ਕਰਨੇ ਹਨ

en: If this option is enabled, selecting the desktop in any way will automatically hide all the open notes.
pa: ਜੇ ਇਹ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਤਾਂ, ਡੈਸਕਟਾਪ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਸਭ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਨੋਟਿਸਾਂ ਨੂੰ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਓਹਲੇ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Whether to ask for confirmation when deleting a note
pa: ਕੀ ਨੋਟਿਸ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ

en: Empty notes are always deleted without confirmation.
pa: ਖਾਲੀ ਨੋਟਿਸ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਬਿਨ-ਪੁੱਛੇ ਹੀ ਹਟਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

en: _New Note
pa: ਨਵਾਂ ਨੋਟ(_N)

en: Hi_de Notes
pa: ਨੋਟਿਸ ਓਹਲੇ(_d)

en: _Delete Notes
pa: ਨੋਟਿਸ ਹਟਾਓ(_D)

en: _Lock Notes
pa: ਨੋਟਿਸ ਤਾਲਾਬੰਦ(_L)

en: Show sticky notes
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸ ਵੇਖੋ

en: Sticky Notes for the MATE Desktop Environment
pa: ਗਨੋਮ ਡੈਸਕਟਾਪ (ਵੇਹੜਾ) ਵਾਤਾਵਰਣ ਲਈ ਸਟਿੱਕੀ ਨੋਟਿਸ

en: _Name:
pa: ਨਾਂ(_N):

en: Trash
pa: ਰੱਦੀ

en: Go to Trash
pa: ਰੱਦੀ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: _Empty Trash
pa: ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕਰੋ(_E)

en: _Open Trash
pa: ਰੱਦੀ ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: No Items in Trash
pa: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Error while spawning caja:
    %s
pa: ਨਟੀਲਸ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ:
    %s

en: A MATE trash bin that lives in your panel. You can use it to view the trash or drag and drop items into the trash.
pa: ਗਨੋਮ ਰੱਦੀ, ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਨਲ 'ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਇਕਾਈ ਚੁੱਕ ਅਤੇ ਸੁੱਟ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Delete Immediately?
pa: ਕੀ ਹੁਣੇ ਹਟਾਉਣਾ ਹੈ?

en: Cannot move items to trash, do you want to delete them immediately?
pa: ਇਕਾਈਆਂ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜਣ ਲਈ ਅਸਫਲ ਹੈ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Cannot move some items to trash, do you want to delete these immediately?
pa: ਕੁਝ ਇਕਾਈਆਂ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜਣ ਲਈ ਅਸਫਲ ਹੈ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Trash Applet
pa: ਰੱਦੀ ਐਪਲਿਟ

note: Translators: the %s in this string should be read as %d.
en: Removing item %s of %s
pa: %2$s ਵਿੱਚੋਂ %1$s ਆਈਟਮ ਹਟਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

note: Translators: %s is a file name
en: Removing: %s
pa: ਹਟਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ: %s

en: Empty all of the items from the trash?
pa: ਕੀ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਹੈ?

en: If you choose to empty the trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰੱਦੀ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਕਰਨਾ ਚੁਣਿਆ ਤਾਂ, ਸਭ ਆਈਟਮਾਂ ਸਦਾ ਲਈ ਹਟਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹਟਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Emptying the Trash
pa: ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: From:
pa: ਵੱਲੋਂ:
