mate-control-center 1.26.0 - en to is translation catalogue (929 entries)

en: Close the control-center when a task is activated
is: Loka stjórnborðinu þegar búið er að opna forrit

en: More backgrounds URL
is: Fleiri bakgrunnsvefslóðir

en: URL for where to get more desktop backgrounds. If set to an empty string the link will not appear.
is: Vefslóð til að sækja fleiri bakgrunni. Tengillinn birtist ekki ef þetta er tómur strengur.

en: More themes URL
is: Fleiri þemavefslóðir

en: URL for where to get more desktop themes. If set to an empty string the link will not appear.
is: Vefslóð til að sækja fleiri útlit. Tengillinn birtist ekki ef þetta er tómur strengur.

en: Keybinding
is: Lyklabinding

en: Command
is: Skipun

en: Name
is: Heiti

en: Select Image
is: Velja mynd

en: No Image
is: Engin mynd

en: Images
is: Myndir

en: All Files
is: Allar skrár

en: About %s
is: Um %s

en: About Me
is: Um mig

en: _Close
is: _Loka

en: Select your photo
is: Veldu mynd

en: Full Name
is: Fullt nafn

en: User name:
is: Notandanafn:

en: Change Passwo_rd...
is: Breyta lykilo_rði...

en: Enable _Fingerprint Login...
is: Virkja innskráningu með _fingrafari...

en: Disable _Fingerprint Login...
is: Ekki leyfa að skrá sig inn með _fingrafari...

en: Set your personal information
is: Breyta upplýsingum um einstaklinga

en: You are not allowed to access the device. Contact your system administrator.
is: Þú hefur ekki aðgang að þessum búnaði. Vinsamlegast hafðu samband við kerfisstjóra.

en: The device is already in use.
is: Þessi búnaður er núþegar í notkun.

en: Delete registered fingerprints?
is: Viltu eyða skráðum fingraförum?

en: _Delete Fingerprints
is: _Eyða fingraförum

en: Do you want to delete your registered fingerprints so fingerprint login is disabled?
is: Viltu eyða skráðum fingraförum, sem gerir innskráningu með fingraförum óvirka?

en: Done!
is: Tilbúið!

en: Could not access '%s' device
is: Gat ekki tengst ‚%s‘

en: Could not start finger capture on '%s' device
is: Gat ekki lesið fingrafar af tækinu ‚%s‘

en: Could not access any fingerprint readers
is: Gat ekki tengst fingrafaralesara

en: Please contact your system administrator for help.
is: Vinsamlegast hafðu samband við kerfisstjóra til að fá frekari aðstoð.

en: Enable Fingerprint Login
is: Virkja innskráningu með fingrafari

en: To enable fingerprint login, you need to save one of your fingerprints, using the '%s' device.
is: Þú verður að vista eitt fingrafar með ‚%s‘ ef þú vilt leyfa innskráningu með fingrageri.

en: Swipe finger on reader
is: Renndu fingrinum í gegnum fingrafaralesarann

en: Place finger on reader
is: Leggðu fingurinn á fingrafaralesarann

en: Left thumb
is: Vinstri þumall

en: Left middle finger
is: Vinstri langatöng

en: Left ring finger
is: Vinstri baugfingur

en: Left little finger
is: Vinstri litlifingur

en: Right thumb
is: Hægri þumall

en: Right middle finger
is: Hægri langatöng

en: Right ring finger
is: Hægri baugfingur

en: Right little finger
is: Hægri litlifingur

en: Right index finger
is: Hægri vísifingur

en: Left index finger
is: Vinstri vísifingur

en: Other finger:
is: Annar putti:

en: Select finger
is: Velja fingur

en: Your fingerprint was successfully saved. You should now be able to log in using your fingerprint reader.
is: Fingrafarið þitt hefur verið vistað. Þú getur núna skráð þig inn með því að nota fingrafaralesarann.

en: Child exited unexpectedly
is: Dótturforrit endaði óvænt

en: Could not shutdown backend_stdin IO channel: %s
is: Ekki tókst að slökkva á backend_stdin rásinni: %s

en: Could not shutdown backend_stdout IO channel: %s
is: Ekki tókst að slökkva á backend_stdout rásinni: %s

en: Authenticated!
is: Lykilorð staðfest!

en: Your password has been changed since you initially authenticated! Please re-authenticate.
is: Lykilorðinu hefur verið breytt síðan þú auðkenndir þig! Þú verður að auðkenna þig aftur.

en: That password was incorrect.
is: Lykilorðið var rangt.

en: Your password has been changed.
is: Lykilorði hefur verið breytt.

en: System error: %s.
is: Kerfisvilla: %s.

en: The password is too short.
is: Lykilorðið er of stutt.

en: The password is too simple.
is: Lykilorðið er of einfalt.

en: The old and new passwords are too similar.
is: Gamla og nýja lykilorðið eru of lík.

en: The new password must contain numeric or special character(s).
is: Nýja lykilorðið verður að innihalda tölur eða sérstafi, t.d. tákn (<!=).

en: The old and new passwords are the same.
is: Það er enginn munur á gamla og nýja lykilorðinu.

en: The new password has already been used recently.
is: Nýja lykilorðið hefur áður verið notað og það nýlega.

en: Unable to launch %s: %s
is: Gat ekki ræst %s: %s

en: Unable to launch backend
is: Gat ekki keyrt bakhlutann

en: A system error has occurred
is: Upp hefur komið kerfisvilla

en: Checking password...
is: Athuga lykilorð...

en: Click <b>Change password</b> to change your password.
is: Ýttu á takkann <b>breyta lykilorði</b> til að velja nýtt lykilorð.

en: Please type your password in the <b>New password</b> field.
is: Sláðu lykilorðið í dálkinn <b>nýtt lykilorð</b>.

en: Please type your password again in the <b>Retype new password</b> field.
is: Vinsamlegast sláðu inn lykilorðið þitt aftur í dálkinn <b>Staðfesta lykilorð</b>.

en: The two passwords are not equal.
is: Lykilorðin voru ekki eins.

en: Change password
is: Breyta lykilorðinu

en: Change pa_ssword
is: Breyta lykilo_rði

en: Change your password
is: Breyta lykilorðinu

en: To change your password, enter your current password in the field below and click <b>Authenticate</b>.
    After you have authenticated, enter your new password, retype it for verification and click <b>Change password</b>.
is: Sláðu inn núverandi lykilorð í reitinn hér að neðan til að breyta því og ýttu síðan á <b>Staðfesta</b>.
    Sláðu inn nýja lykilorðið að því loknu- hafðu í huga að þú þarft að endurtaka það til öryggis. Svo ýtirðu á takkann sem á stendur <b>breyta lykilorði</b>.

en: Current _password:
is: Núverandi _lykilorð:

en: _New password:
is: _Nýtt lykilorð:

en: _Retype new password:
is: _Skrifaðu nýja lykilorðið aftur:

en: _Authenticate
is: _Staðfesta

en: Assistive Technologies Preferences
is: Stillingar á aðgengi

en: _Help
is: _Hjálp

en: Close and _Log Out
is: _Loka og skrá út

en: Assistive Technologies
is: Aðgengi

en: _Preferred Applications
is: _Helstu forritin

en: Jump to Preferred Applications dialog
is: Skipta yfir í gluggann yfir helstu forritin

en: _Enable assistive technologies
is: _Virkja stoðtækni

en: Preferences
is: Kjörstillingar

en: _Keyboard Accessibility
is: Stillingar á _lyklaborðinu til að auka aðgengi

en: Jump to the Keyboard Accessibility dialog
is: Skipta yfir í gluggann þar sem hægt er að stilla aðgengi á lyklaborðinu

en: _Mouse Accessibility
is: Stillingar á _músinni til að auka aðgengi

en: Jump to the Mouse Accessibility dialog
is: Skipta yfir í gluggann þar sem hægt er að stilla aðgengi fyrir músina

en: Accessible Lo_gin
is: Stillingar á _innskráningu til að auka aðgengi

en: Jump to the Accessible Login dialog
is: Skipta yfir í gluggann þar sem hægt er að stilla aðgengi á innskráningu

en: Choose which accessibility features to enable when you log in
is: Velja hvaða stillingar þú vilt velja til að auka aðgengi þegar þú skráir þig inn

en: Add Wallpaper
is: Bæta við veggfóðri

en: All files
is: Allar skrár

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Open
is: _Opna

en: Fonts
is: Leturgerðir

en: Specify the filename of a theme to install
is: Segðu hvað útlitið sem þú ætlar að setja upp heitir

en: filename
is: skráarheiti

en: Specify the name of the page to show (theme|background|fonts|interface)
is: Tilgreindu heiti síðunnar sem á að birta (þema|bakgrunnur|letur|viðmót)

en: page
is: síða

en: [WALLPAPER...]
is: [VEGGFÓÐUR...]

en: Default Pointer
is: Venjulegur bendill

en: Install
is: Setja upp

en: Apply Background
is: Virkja bakgrunn

en: Apply Font
is: Virkja leturgerð

en: Revert Font
is: Nota aftur síðustu leturgerð

en: The current theme suggests a background and a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
is: Núverandi útlit gefur til kynna bakgrunn og leturgerð. Einnig er hægt að taka aftur síðustu breytingu á leturgerð.

en: The current theme suggests a background. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
is: Núverandi útlit gefur til kynna bakgrunn. Einnig er hægt að taka aftur síðustu breytingu á leturgerð.

en: The current theme suggests a background and a font.
is: Núverandi útlit gefur til kynna leturgerð og bakgrunn.

en: The current theme suggests a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
is: Núverandi útlit gefur til kynna leturgerð. Einnig er hægt að taka aftur síðustu breytingu á leturgerð.

en: The current theme suggests a background.
is: Núverandi útlit gefur til kynna bakgrunn.

en: The last applied font suggestion can be reverted.
is: Það er hægt að taka aftur síðustu leturgerðina sem þú valdir.

en: The current theme suggests a font.
is: Núverandi útlit gefur til kynna leturgerð.

en: Custom
is: Sérsniðið

en: Font Rendering Details
is: Nánar um leturmálun

en: Smoothing
is: Mýking

en: Gra_yscale
is: _Grátóna

en: Sub_pixel (LCDs)
is: Undirpixla (kristalsskjáir)

en: _None
is: E_kkert

note: font hinting
en: Hinting
is: Mýkja textann

en: N_one
is: En_ginn

en: _Slight
is: _Ögn

en: _Medium
is: _Miðlungs

en: Subpixel Order
is: Subpixel röðun

en: Save Theme As...
is: Vista útliti sem...

en: _Save
is: _Vista

en: Save _background image
is: Vista _bakgrunnsmynd

en: _Name:
is: _Nafn:

en: _Description:
is: _Lýsing:

en: Text below items
is: Texti fyrir neðan hluti

en: Text beside items
is: Texti við hliðina á hlutum

en: Icons only
is: Aðeins táknmyndir

en: Text only
is: Bara texti

en: Customize Theme
is: Breyta útliti

en: _Delete
is: _Eyða

en: Controls
is: Stjórntæki

en: The current controls theme does not support color schemes.
is: Núverandi uppsetning styður ekki litakerfi.

en: _Tooltips:
is: _Upplýsingar þegar mús fer yfir:

en: Text
is: Texti

en: Background
is: Bakgrunnur

en: _Selected items:
is: _Valdir hlutir:

en: _Input boxes:
is: _Inntakskassar:

en: _Windows:
is: _Gluggar:

en: _Reset to Defaults
is: _Endurheimta upprunalegar stillingar

en: Colors
is: Litir

en: Window Border
is: Gluggakarmur

en: Icons
is: Táknmyndir

en: _Size:
is: _Stærð:

note: small threshold
en: Small
is: Lítil

note: large threshold
en: Large
is: Stór

en: Pointer
is: Bendill

en: Solid color
is: Heill litur

en: Horizontal gradient
is: Láréttur stigull

en: Vertical gradient
is: Lóðréttur stigull

en: Tile
is: Flísaleggja

en: Zoom
is: Stækka

en: Center
is: Miðjað

en: Scale
is: Skala

en: Stretch
is: Teygja

en: Span
is: Spanna

en: Appearance Preferences
is: Breyta útliti

en: Save _As...
is: Vist_a sem...

en: C_ustomize...
is: _Breyta...

en: _Install...
is: _Setja upp...

en: Get more themes online
is: Sækja fleiri útlit á netinu

en: Theme
is: Útlit

en: _Style:
is: _Stíll:

en: C_olors:
is: _Litir:

en: Open a dialog to specify the color
is: Opna glugga til að tilgreina lit

en: Get more backgrounds online
is: Sækja fleiri bakgrunni á netinu

en: _Add...
is: _Bæta við...

en: _Application font:
is: _Forritsletur:

en: _Document font:
is: Texti í _skjölum:

en: Des_ktop font:
is: Texti á _skjáborðinu:

en: _Window title font:
is: Letur _gluggatitils:

en: _Fixed width font:
is: Texti sem _tekur ákveðið pláss:

en: Rendering
is: Myndgerð

en: Sub_pixel smoothing (LCDs)
is: Undirpixlasléttun (kristalsskjáir)

en: Best _shapes
is: Bestu _form

en: _Monochrome
is: _Einlitt

en: Best co_ntrast
is: Bestu _birtuskil

en: D_etails...
is: _Frekari stillingar...

en: Menus and Toolbars
is: Valmyndir og verkfæraslár

en: Show _icons in menus
is: Birta táknmyndir í valmyndum

en: Show icons on buttons
is: Sýnir táknmyndir á hnöppum

en: Preview
is: Forsýn

en: _File
is: _Skrá

en: Edit
is: Breyta

en: Interface
is: Viðmót

en: Appearance
is: Útlit

en: Customize the look of the desktop
is: Breyttu því hvernig tölvan lítur út

en: Theme Installer
is: Setja upp útlit

en: Installs themes packages for various parts of the desktop
is: Setja inn þema-pakka fyrir ýmsa hluta skjáborðsins

en: Mate Theme Package
is: Mate þemapakki

en: No Desktop Background
is: Enginn bakgrunnur

en: unknown
is: óþekkt

en: Slide Show
is: Myndasyrpa

en: Image
is: Mynd

en: multiple sizes
is: margar stærðir

en: %d %s by %d %s
is: %d %s sinnum %d %s

en: <b>%s</b>
    %s, %s
    Folder: %s
    Artist: %s
is: <b>%s</b>
    %s, %s
    Mappa: %s
    Listamaður: %s

en: <b>%s</b>
    %s
    Folder: %s
    Artist: %s
is: <b>%s</b>
    %s
    Mappa: %s
    Listamaður: %s

en: Image missing
is: Vantar mynd

en: Cannot install theme
is: Get ekki sett upp útlitið

en: The %s utility is not installed.
is: Forritið %s fannst ekki á tölvunni.

en: There was a problem while extracting the theme.
is: Villa kom upp við að opna útlitið.

en: There was an error installing the selected file
is: Villa kom upp við uppsetningu valdar skrár

en: "%s" does not appear to be a valid theme.
is: „%s“ virðist ekki vera gilt útlit.

en: "%s" does not appear to be a valid theme. It may be a theme engine which you need to compile.
is: „%s“ virðist ekki vera gilt útlit. Þú gætir þurft að þýða útlitsvél.

en: Cancel
is: Hætta við

en: Theme cannot be deleted
is: Það er ekki hægt að eyða þessu útliti

en: Installation for theme "%s" failed.
is: Það tókst ekki að setja upp útlitið „%s“.

en: The theme "%s" has been installed.
is: Það tókst að setja upp útlitið „%s“.

en: Would you like to apply it now, or keep your current theme?
is: Viltu nota það núna eða halda núverandi útliti?

en: Keep Current Theme
is: Halda núverandi útliti

en: Apply New Theme
is: Nota nýja útlitið

en: MATE Theme %s correctly installed
is: Það tókst að setja inn MATE þemað %s

en: Failed to create temporary directory
is: Mistókst að búa til tímabundna möppu

en: New themes have been successfully installed.
is: Það tókst að setja upp nýtt útlit.

en: No theme file location specified to install
is: Engin staðsetning var gefin fyrir útlitið sem á að setja upp

en: Insufficient permissions to install the theme in:
    %s
is: Þú hefur ekki næg réttindi til að setja upp útlit í:
    %s

en: Select Theme
is: Velja útlit

en: Theme Packages
is: Pakkar sem innihalda útlit

en: Theme name must be present
is: Þemanafn verður að vera til staðar.

en: The theme already exists. Would you like to replace it?
is: Þetta útlit er þegar til. Viltu skipta því út?

en: _Overwrite
is: _Skrifa yfir

en: Would you like to delete this theme?
is: Viltu eyða þessu útliti?

en: Could not install theme engine
is: Gat ekki sett upp útlitsvélina

en: There was an error displaying help: %s
is: Villa kom upp við sýningu hjálpar: %s

en: Copying file: %u of %u
is: Afrita skrá: %u af %u

en: Copying '%s'
is: Afrita ‚%s‘

en: Copying files
is: Afrita skrár

en: From URI
is: Frá URI

en: URI currently transferring from
is: URI sem flutt er frá

en: To URI
is: Til URIs

en: URI currently transferring to
is: URI sem flutt er til

en: Fraction completed
is: Lokið við hluta

en: Fraction of transfer currently completed
is: Hluti flutnings sem lokið er

en: Current URI index
is: Núverandi URI listi

en: Current URI index - starts from 1
is: Núverandi URI-listi - byrjar á 1

en: Total URIs
is: Öll URI

en: Total number of URIs
is: Heildarfjöldi URIa

en: File '%s' already exists. Do you want to overwrite it?
is: Skráin ‚%s‘ er þegar til. Viltu skrifa yfir hana?

en: _Skip
is: _Sleppa

en: Overwrite _All
is: Skrifa_yfir allt

en: This theme will not look as intended because the required GTK+ theme '%s' is not installed.
is: Þetta útlit kemur ekki út eins og þú vilt vegna þess að það er ekki búið að setja GTK+ útlitið ‚%s‘ upp.

en: This theme will not look as intended because the required window manager theme '%s' is not installed.
is: Þetta útlit kemur ekki út eins og þú vilt vegna þess að það er ekki búið að setja gluggastjórann ‚%s‘ upp.

en: This theme will not look as intended because the required icon theme '%s' is not installed.
is: Þetta útlit kemur ekki út eins og þú vilt vegna þess að það er ekki búið að setja táknin ‚%s‘ upp.

en: Preferred Applications
is: Valin forrit

en: Select your default applications
is: Veldu sjálfgefin forrit

en: - MATE Default Applications
is: - Sjálfgefin forrit MATE

en: Web Browser
is: Vafri

en: Mail Reader
is: Póstforrit

en: Instant Messenger
is: Snarskilaboð

en: Internet
is: Internetið

en: Image Viewer
is: Myndskoðari

en: Multimedia Player
is: Margmiðlunarspilari

en: Video Player
is: Kvikmyndaspilari

en: Multimedia
is: Margmiðlun

en: Text Editor
is: Textaritill

en: Terminal Emulator
is: Útstöðvarhermir

en: File Manager
is: Skráastjóri

en: System
is: Kerfið

en: Document Viewer
is: Skjalaskoðari

en: Word Processor
is: Ritvinnsluforrit

en: Spreadsheet Editor
is: Töflureiknir

en: Office
is: Skrifstofa

en: _Run at start
is: _Keyra við ræsingu

en: Visual
is: Myndrænt

en: Run at st_art
is: Keyra við _ræsingu

en: Accessibility
is: Auðveldað aðgengi

en: Normal
is: Venjulegur

en: Left
is: Til vinstri

en: Right
is: Til hægri

en: Upside-down
is: Á hvolfi

en: Monitor Preferences
is: Skjástillingar

en: Apply system-wide
is: Láta gilda yfir allt kerfið

en: Sa_me image in all monitors
is: _Sama mynd á öllum skjám

en: _Detect monitors
is: _Finna skjái

en: _Resolution:
is: _Upplausn:

en: Re_fresh rate:
is: Upp_færslutíðni:

en: On
is: Nota

en: Off
is: Nota ekki

en: Set as primary
is: Setja sem aðalskjá

en: Sets the selected monitor as primary.
is: Setja valinn skjá sem aðalskjá.

en: R_otation:
is: _Snúningur:

en: Monitor
is: Skjár

en: Panel icon
is: Tákn á stikunni

en: _Show monitors in panel
is: _Birta skjái á stikunni

en: Displays
is: Skjáir

en: Change resolution and position of monitors and projectors
is: Breyttu upplausn og stöðu skjáa og myndvarpa

en: Could not rename %s to %s: %s
is: Gat ekki breytt nafninu á %s í %s: %s

en: Upside Down
is: Á hvolfi

note: Translators:  this is the feature where what you see on your laptop's * screen is the same as your external monitor.  Here, "Mirror" is being * used as an adjective, not as a verb.  For example, the Spanish * translation could be "Pantallas en Espejo", *not* "Espejar Pantallas".
en: Mirror Screens
is: Sýna það sama

en: Monitor: %s
is: Skjár: %s

en: Select a monitor to change its properties; drag it to rearrange its placement.
is: Veldu skjá til að breyta eiginleikum hans; dragðu hann til að breyta staðsetningu hans.

en: Could not save the monitor configuration
is: Gat ekki vistað stillingum á skjánum

en: Could not detect displays
is: Gat ekki birt skjáina

en: Could not get screen information
is: Gat ekki fengið upplýsingar um skjái

en: Sound
is: Hljóð

en: Volume mute
is: Þagga hljóð

en: Volume down
is: Lækka hljóðstyrk

en: Volume up
is: Hækka hljóðstyrk

en: Launch media player
is: Ræsa margmiðlunarspilara

en: Play (or play/pause)
is: Spila (eða spila/setja í bið)

en: Pause playback
is: Gera hlé á afspilun

en: Stop playback
is: Stöðva afspilun

en: Previous track
is: Fyrra spor

en: Next track
is: Næsta spor

en: Eject
is: Spýta út

en: Desktop
is: Skjáborð

en: Launch help browser
is: Ræsa hjálparvafra

en: Launch calculator
is: Ræsa reiknivél

en: Launch email client
is: Ræsa póstforrit

en: Launch web browser
is: Ræsa netvafra

en: Log out
is: Skrá út

en: Shut down
is: Slökkva á tölvunni

en: Lock screen
is: Læsa skjá

en: Home folder
is: Heimamappa

en: Search
is: Leita

en: New shortcut...
is: Ný flýtivísun...

en: Accelerator key
is: Flýtilykill

en: Accelerator modifiers
is: Breytulyklar flýtilykla

en: Accelerator keycode
is: Flýtilykill

en: Accel Mode
is: Flýtihamur

en: The type of accelerator.
is: Tegund flýtilykils.

en: Disabled
is: Óvirkt

en: <Unknown Action>
is: <Óþekkt aðgerð>

en: Custom Shortcuts
is: Flýtivísun sem þú býrð til

en: Error saving the new shortcut
is: Villa kom upp við að vista flýtivísunina

en: The shortcut "%s" cannot be used because it will become impossible to type using this key.
    Please try with a key such as Control, Alt or Shift at the same time.
is: Ekki er hægt að nota flýtivísunina „%s“ vegna þess að þá yrði ekki mögulegt að skrifa með þessum takka.
    Reyndu að ýta á takka eins og Control, Alt eða Shift á meðan.

en: The shortcut "%s" is already used for
    "%s"
is: Flýtivísunin „%s“ er þegar notuð fyrir
    „%s“

en: If you reassign the shortcut to "%s", the "%s" shortcut will be disabled.
is: Ef þú úthlutar flýtivísuninni til „%s“ þá mun flýtivísunin „%s“ eyðast.

en: _Reassign
is: _Úthluta upp á nýtt

en: Too many custom shortcuts
is: Of margar flýtivísarnir sem þú hefur gert

en: Action
is: Aðgerð

en: Shortcut
is: Flýtivísun

en: Custom Shortcut
is: Þínar flýtivísanir

en: C_ommand:
is: _Skipun:

en: Keyboard Shortcuts
is: Flýtilyklar

en: Assign shortcut keys to commands
is: Tengja flýtilykla við skipanir

en: Just apply settings and quit (compatibility only; now handled by daemon)
is: Nota stillingar og hætta (aðeins samhæfing; nú í umsjón púka)

en: Start the page with the typing break settings showing
is: Byrja blaðsíðuna með því að sýna innsláttarhlés stillingar

en: - MATE Keyboard Preferences
is: - Lyklaborðsstillingar MATE

en: Beep when _accessibility features are turned on or off
is: Gefa frá sér hljóð þegar stillingu á _aðgengi er breytt

en: General
is: Almennt

en: Beep when a _modifier key is pressed
is: Gefa frá sér hljóð þegar ýtt er á _breytitakka

en: Sticky Keys
is: Klístraðir lyklar

en: Flash _window titlebar
is: Flassa gluggatitilstiku

en: Flash entire _screen
is: Blikka öllum _skjánum

en: Visual cues for sounds
is: Sjónrænar ábendingar fyrir hljóð

en: Beep when a key is pr_essed
is: Gefa frá sér hljóð þegar ýtt er á _takka

en: Beep when key is _accepted
is: Píp_a þegar lykill er samþykktur

en: Beep when key is _rejected
is: Pípa þega_r lykli er hafnað

en: Slow Keys
is: Hægir lyklar

en: Beep when a key is reje_cted
is: _Pípa þegar lykli er hafnað

en: Bounce Keys
is: Skoppa lyklum

en: Keyboard Preferences
is: Lyklaborðsstillingar

en: Repeat Keys
is: Endurtekning lykla

en: Key presses _repeat when key is held down
is: Innsláttur endurtekinn þegar lykli er haldið niðri

en: _Delay:
is: Tö_f:

en: _Speed:
is: _Hraði:

en: Short
is: Stutt

note: slow acceleration
en: Slow
is: Hægt

en: Repeat keys speed
is: Hraði á endurtekningu lykla

en: Long
is: Löng

note: fast acceleration
en: Fast
is: Hratt

en: Cursor Blinking
is: Bendill blikkar

en: Cursor _blinks in text fields
is: _Bendill blikkar í textareitum

en: S_peed:
is: H_raði:

en: Cursor blinks speed
is: Blikk hraði bendils

en: Move _Up
is: Færa _upp

en: Move _Down
is: Flytja _niður

en: _Show...
is: _Birta...

en: Keyboard _model:
is: Lyklaborðs _gerð:

en: _Options...
is: _Valkostir...

en: Reset to De_faults
is: _Endurheimta fyrri gildi

en: Layouts
is: Skipulag

en: Disa_ble sticky keys if two keys are pressed together
is: Slökkva á _klístruðum lyklum þegar ýtt er samtímis á tvo lykla

en: D_elay:
is: _Bið:

en: Audio _Feedback...
is: Fá _svarhljóð....

en: _Pointer can be controlled using the keypad
is: Hægt er að stjórna músar_bendli með talnaborði

en: _Acceleration:
is: _Hröðun:

en: Mouse Keys
is: Músarlyklar

en: _Lock screen to enforce typing break
is: _Læsa skjá til að skylda innsláttarhlé

en: Lock screen after a certain duration to help prevent repetitive keyboard use injuries
is: Læsa skjá eftir ákveðinn tíma til að hindra skemmdir vegna einhæfrar lyklaborðsnotkunar.

en: _Work interval lasts:
is: _Vinnutími varir:

en: _Break interval lasts:
is: Tími hlés _varir:

en: Duration of work before forcing a break
is: Vinnutími fyrir skylduhlé

en: Duration of the break when typing is disallowed
is: Lengd hlés þegar vélritun er ekki leyfð

en: minutes
is: mínútur

en: All_ow postponing of breaks
is: Leyf_a frestun hlés

en: Check if breaks are allowed to be postponed
is: Athuga hvort frestun hléa er leyfð

en: Typing Break
is: Innsláttarhlé

en: _Type to test settings:
is: Vélrita til að _prófa stillingar:

en: Choose a Layout
is: Veldu skipulag

en: _Country:
is: _Land

en: _Variants:
is: _Útgáfur:

en: By _country
is: Eftir_landi

en: _Language:
is: _Tungumál

en: By _language
is: Eftir_tungumáli

en: Preview:
is: Forsýning:

en: Choose a Keyboard Model
is: Veldu lyklaborðs gerð

en: _Vendors:
is: _Seljendur:

en: _Models:
is: _Gerð:

en: Keyboard Layout Options
is: Valkostir lyklaborðsuppsetningar

en: Unknown
is: Óþekktur

en: Layout
is: Umbrot

en: Vendors
is: Seljendur

en: Models
is: Líkön

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Keyboard
is: Lyklaborð

en: Set your keyboard preferences
is: Stilltu lyklaborðið

en: Left button
is: Vinstri hnappur

en: Middle button
is: Miðjuhnappur

en: Right button
is: Hægri hnappur

en: Specify the name of the page to show (general)
is: Tilgreindu heiti síðunnar sem á að birta (almennt)

en: - MATE Mouse Preferences
is: - Músarstillingar MATE

en: Mouse Preferences
is: Músarstillingar

en: Mouse Orientation
is: Stefna mýsarbendils

en: _Right-handed
is: _Rétthent

en: _Left-handed
is: _Örvhent

en: Sh_ow position of pointer when the Control key is pressed
is: Lýsa upp staðsetningu músarbendilsins þegar ýtt er á Ctrl-lykil

en: Pointer Speed
is: Hraði bendils

note: low sensitivity
en: Low
is: Lágt

note: high sensitivity
en: High
is: Hátt

en: _Sensitivity:
is: _Næmi:

en: Drag and Drop
is: Draga og sleppa

en: Thr_eshold:
is: Þrösk_uldur:

en: Double-Click Timeout
is: Tímamörk við tvísmell

en: _Timeout:
is: _Tímamörk:

en: Mouse
is: Mús

en: Enable _touchpad
is: _Virkja snertiplatta

en: Disable touchpad _while typing
is: Af_virkja snertiplatta á meðan skrifað er

en: Enable _mouse clicks with touchpad
is: Virkja _músarsmelli með snertiplatta

en: Two-finger click emulation:
is: Tveggja-fingra-smells herming:

en: Three-finger click emulation:
is: Þriggja-fingra-smells herming:

en: Scrolling
is: Skrun

en: Touchpad
is: Snertiplatti

en: Set your mouse preferences
is: Stilltu músina þína

en: Network Proxy
is: Netmilliþjónar (vefsel)

en: Set your network proxy preferences
is: Stilla valkosti fyrir netmilliþjóna (vefsel)

en: Network Proxy Preferences
is: Valkostir netmilliþjóna

en: <b>Di_rect internet connection</b>
is: <b>_Beintenging við netið</b>

en: <b>_Manual proxy configuration</b>
is: <b>_Handvirkar stillingar milliþjóna</b>

en: Port:
is: Gátt:

en: _Details
is: _Nánar

en: H_TTP proxy:
is: H_TTP-milliþjónn:

en: _Secure HTTP proxy:
is: Ö_ruggur HTTP-milliþjónn:

en: _FTP proxy:
is: _FTP milliþjónn:

en: S_ocks host:
is: Sö_kkulsþjónn:

en: <b>_Automatic proxy configuration</b>
is: <b>Sjálfvirk_ar stillingar milliþjóna</b>

en: Autoconfiguration _URL:
is: Slóð sjálfvirkrar _uppsetningar:

en: Proxy Configuration
is: Stillingar milliþjóna

en: Ignore Host List
is: Listi yfir hunsaðar vélar

en: Ignored Hosts
is: Hunsaðar vélar

en: HTTP Proxy Details
is: Nánar um HTTP-milliþjón

en: <b>_Use authentication</b>
is: <b>Nota a_uðkenningu</b>

en: U_sername:
is: N_otandanafn:

en: _Password:
is: _Lykilorð:

en: Metacity Preferences
is: Kjörstillingar Metacity

en: Compositing Manager
is: Stjórnun skjásamsetningar

en: _Alt
is: _Alt takkinn

en: H_yper
is: H_yper takki

en: S_uper (or "Windows logo")
is: _Super takki (eða „Windows takki“)

en: _Meta
is: _Meta takki

en: Set your window properties
is: Breyta því hvernig gluggarnir haga sér

en: Window Preferences
is: Gluggastillingar

en: Window Selection
is: Val glugga

en: _Select windows when the mouse moves over them
is: _Velur glugga þegar músin fer yfir þá

en: seconds
is: sekúndur

en: Titlebar Action
is: Titilrandaraðgerð

en: Roll up
is: Rúlla upp

en: Maximize
is: Hámarka

en: Maximize Horizontally
is: Hármarka lárétt

en: Maximize Vertically
is: Hármarka lóðrétt

en: Minimize
is: Lágmarka

en: None
is: Gera ekkert

en: To move a window, press-and-hold this key then grab the window:
is: Ef þú vilt færa glugga þarftu bara að ýta og halda þessum takka niðri og grípa svo gluggann:

en: Behaviour
is: Hegðun

en: Window Snapping
is: Grip glugga

en: Placement
is: Staða

en: Time zone
is: Tímabelti

en: Time
is: Tími

en: Date
is: Dagsetning

en: Time Zone
is: Tímabelti

en: Africa/Abidjan
is: Afríka/Abidjan

en: Africa/Accra
is: Afríka/Accra

en: Africa/Addis_Ababa
is: Afríka/Addis_Ababa

en: Africa/Algiers
is: Afríka/Algiers

en: Africa/Asmara
is: Afríka/Asmara

en: Africa/Bamako
is: Afríka/Bamako

en: Africa/Bangui
is: Afríka/Bangui

en: Africa/Banjul
is: Afríka/Banjul

en: Africa/Bissau
is: Afríka/Bissau

en: Africa/Blantyre
is: Afríka/Blantyre

en: Africa/Brazzaville
is: Afríka/Brazzaville

en: Africa/Bujumbura
is: Afríka/Bujumbura

en: Africa/Cairo
is: Afríka/Cairo

en: Africa/Casablanca
is: Afríka/Casablanca

en: Africa/Ceuta
is: Afríka/Ceuta

en: Africa/Conakry
is: Afríka/Conakry

en: Africa/Dakar
is: Afríka/Dakar

en: Africa/Dar_es_Salaam
is: Afríka/Dar_es_Salaam

en: Africa/Djibouti
is: Afríka/Djibouti

en: Africa/Douala
is: Afríka/Douala

en: Africa/El_Aaiun
is: Afríka/El_Aaiun

en: Africa/Freetown
is: Afríka/Freetown

en: Africa/Gaborone
is: Afríka/Gaborone

en: Africa/Harare
is: Afríka/Harare

en: Africa/Johannesburg
is: Afríka/Johannesburg

en: Africa/Kampala
is: Afríka/Kampala

en: Africa/Khartoum
is: Afríka/Khartoum

en: Africa/Kigali
is: Afríka/Kigali

en: Africa/Kinshasa
is: Afríka/Kinshasa

en: Africa/Lagos
is: Afríka/Lagos

en: Africa/Libreville
is: Afríka/Libreville

en: Africa/Lome
is: Afríka/Lome

en: Africa/Luanda
is: Afríka/Luanda

en: Africa/Lubumbashi
is: Afríka/Lubumbashi

en: Africa/Lusaka
is: Afríka/Lusaka

en: Africa/Malabo
is: Afríka/Malabo

en: Africa/Maputo
is: Afríka/Maputo

en: Africa/Maseru
is: Afríka/Maseru

en: Africa/Mbabane
is: Afríka/Mbabane

en: Africa/Mogadishu
is: Afríka/Mogadishu

en: Africa/Monrovia
is: Afríka/Monrovia

en: Africa/Nairobi
is: Afríka/Nairobi

en: Africa/Ndjamena
is: Afríka/Ndjamena

en: Africa/Niamey
is: Afríka/Niamey

en: Africa/Nouakchott
is: Afríka/Nouakchott

en: Africa/Ouagadougou
is: Afríka/Ouagadougou

en: Africa/Porto-Novo
is: Afríka/Porto-Novo

en: Africa/Sao_Tome
is: Afríka/Sao_Tome

en: Africa/Tripoli
is: Afríka/Tripoli

en: Africa/Tunis
is: Afríka/Tunis

en: Africa/Windhoek
is: Afríka/Windhoek

en: America/Adak
is: Ameríka/Adak

en: America/Anchorage
is: Ameríka/Anchorage

en: America/Anguilla
is: Ameríka/Anguilla

en: America/Antigua
is: Ameríka/Antigua

en: America/Araguaina
is: Ameríka/Araguaina

en: America/Argentina/Buenos_Aires
is: Ameríka/Argentina/Buenos_Aires

en: America/Argentina/Catamarca
is: Ameríka/Argentina/Catamarca

en: America/Argentina/Cordoba
is: Ameríka/Argentina/Cordoba

en: America/Argentina/Jujuy
is: Ameríka/Argentina/Jujuy

en: America/Argentina/La_Rioja
is: Ameríka/Argentina/La_Rioja

en: America/Argentina/Mendoza
is: Ameríka/Argentina/Mendoza

en: America/Argentina/Rio_Gallegos
is: Ameríka/Argentina/Rio_Gallegos

en: America/Argentina/Salta
is: Ameríka/Argentína/Salta

en: America/Argentina/San_Juan
is: Ameríka/Argentina/San_Juan

en: America/Argentina/San_Luis
is: Ameríka/Argentína/San_Juan

en: America/Argentina/Tucuman
is: Ameríka/Argentina/Tucuman

en: America/Argentina/Ushuaia
is: Ameríka/Argentina/Ushuaia

en: America/Aruba
is: Ameríka/Aruba

en: America/Asuncion
is: Ameríka/Asuncion

en: America/Atikokan
is: Ameríka/Atikokan

en: America/Bahia
is: Ameríka/Bahia

en: America/Barbados
is: Ameríka/Barbados

en: America/Belem
is: Ameríka/Belem

en: America/Belize
is: Ameríka/Belize

en: America/Blanc-Sablon
is: Ameríka/Blanc-Sablon

en: America/Boa_Vista
is: Ameríka/Boa_Vista

en: America/Bogota
is: Ameríka/Bogota

en: America/Boise
is: Ameríka/Boise

en: America/Cambridge_Bay
is: Ameríka/Cambridge_Bay

en: America/Campo_Grande
is: Ameríka/Campo_Grande

en: America/Cancun
is: Ameríka/Cancun

en: America/Caracas
is: Ameríka/Caracas

en: America/Cayenne
is: Ameríka/Cayenne

en: America/Cayman
is: Ameríka/Cayman

en: America/Chicago
is: Ameríka/Chicago

en: America/Chihuahua
is: Ameríka/Chihuahua

en: America/Costa_Rica
is: Ameríka/Costa_Rica

en: America/Cuiaba
is: Ameríka/Cuiaba

en: America/Curacao
is: Ameríka/Curacao

en: America/Danmarkshavn
is: Ameríka/Danmarkshavn

en: America/Dawson
is: Ameríka/Dawson

en: America/Dawson_Creek
is: Ameríka/Dawson_Creek

en: America/Denver
is: Ameríka/Denver

en: America/Detroit
is: Ameríka/Detroit

en: America/Dominica
is: Ameríka/Dominica

en: America/Edmonton
is: Ameríka/Edmonton

en: America/Eirunepe
is: Ameríka/Eirunepe

en: America/El_Salvador
is: Ameríka/El_Salvador

en: America/Fortaleza
is: Ameríka/Fortaleza

en: America/Glace_Bay
is: Ameríka/Glace_Bay

en: America/Godthab
is: Ameríka/Godthab

en: America/Goose_Bay
is: Ameríka/Goose_Bay

en: America/Grand_Turk
is: Ameríka/Grand_Turk

en: America/Grenada
is: Ameríka/Grenada

en: America/Guadeloupe
is: Ameríka/Guadeloupe

en: America/Guatemala
is: Ameríka/Guatemala

en: America/Guayaquil
is: Ameríka/Guayaquil

en: America/Guyana
is: Ameríka/Guyana

en: America/Halifax
is: Ameríka/Halifax

en: America/Havana
is: Ameríka/Havana

en: America/Hermosillo
is: Ameríka/Hermosillo

en: America/Indiana/Indianapolis
is: Ameríka/Indiana/Indianapolis

en: America/Indiana/Knox
is: Ameríka/Indiana/Knox

en: America/Indiana/Marengo
is: Ameríka/Indiana/Marengo

en: America/Indiana/Petersburg
is: Ameríka/Indiana/Petersburg

en: America/Indiana/Tell_City
is: Ameríka/Indiana/Tell_City

en: America/Indiana/Vevay
is: Ameríka/Indiana/Vevay

en: America/Indiana/Vincennes
is: Ameríka/Indiana/Vincennes

en: America/Indiana/Winamac
is: Ameríka/Indiana/Winamac

en: America/Inuvik
is: Ameríka/Inuvik

en: America/Iqaluit
is: Ameríka/Iqaluit

en: America/Jamaica
is: Ameríka/Jamaica

en: America/Juneau
is: Ameríka/Juneau

en: America/Kentucky/Louisville
is: Ameríka/Kentucky/Louisville

en: America/Kentucky/Monticello
is: Ameríka/Kentucky/Monticello

en: America/La_Paz
is: Ameríka/La_Paz

en: America/Lima
is: Ameríka/Lima

en: America/Los_Angeles
is: Ameríka/Los_Angeles

en: America/Maceio
is: Ameríka/Maceio

en: America/Managua
is: Ameríka/Managua

en: America/Manaus
is: Ameríka/Manaus

en: America/Marigot
is: Ameríka/Marigot

en: America/Martinique
is: Ameríka/Martinique

en: America/Matamoros
is: Ameríka/Matamoros

en: America/Mazatlan
is: Ameríka/Mazatlan

en: America/Menominee
is: Ameríka/Menominee

en: America/Merida
is: Ameríka/Merida

en: America/Mexico_City
is: Ameríka/Mexíkóborg

en: America/Miquelon
is: Ameríka/Miquelon

en: America/Moncton
is: Ameríka/Moncton

en: America/Monterrey
is: Ameríka/Monterrey

en: America/Montevideo
is: Ameríka/Montevideo

en: America/Montserrat
is: Ameríka/Montserrat

en: America/Nassau
is: Ameríka/Nassau

en: America/New_York
is: Ameríka/New_York

en: America/Nipigon
is: Ameríka/Nipigon

en: America/Nome
is: Ameríka/Nome

en: America/Noronha
is: Ameríka/Noronha

en: America/North_Dakota/Center
is: Ameríka/North_Dakota/Center

en: America/North_Dakota/New_Salem
is: Ameríka/North_Dakota/New_Salem

en: America/Ojinaga
is: Ameríka/Ojinaga

en: America/Panama
is: Ameríka/Panama

en: America/Pangnirtung
is: Ameríka/Pangnirtung

en: America/Paramaribo
is: Ameríka/Paramaribo

en: America/Phoenix
is: Ameríka/Phoenix

en: America/Port-au-Prince
is: Ameríka/Port-au-Prince

en: America/Port_of_Spain
is: Ameríka/Port_of_Spain

en: America/Porto_Velho
is: Ameríka/Porto_Velho

en: America/Puerto_Rico
is: Ameríka/Puerto_Rico

en: America/Rainy_River
is: Ameríka/Rainy_River

en: America/Rankin_Inlet
is: Ameríka/Rankin_Inlet

en: America/Recife
is: Ameríka/Recife

en: America/Regina
is: Ameríka/Regina

en: America/Resolute
is: Ameríka/Resolute

en: America/Rio_Branco
is: Ameríka/Rio_Branco

en: America/Santarem
is: Ameríka/Santarem

en: America/Santiago
is: Ameríka/Santiago

en: America/Santo_Domingo
is: Ameríka/Santo_Domingo

en: America/Sao_Paulo
is: Ameríka/Sao_Paulo

en: America/Scoresbysund
is: Ameríka/Scoresbysund

en: America/St_Barthelemy
is: Ameríka/St_Barthelemy

en: America/St_Johns
is: Ameríka/St_Johns

en: America/St_Kitts
is: Ameríka/St_Kitts

en: America/St_Lucia
is: Ameríka/St_Lucia

en: America/St_Thomas
is: Ameríka/St_Thomas

en: America/St_Vincent
is: Ameríka/St_Vincent

en: America/Swift_Current
is: Ameríka/Swift_Current

en: America/Tegucigalpa
is: Ameríka/Tegucigalpa

en: America/Thule
is: Ameríka/Thule

en: America/Thunder_Bay
is: Ameríka/Thunder_Bay

en: America/Tijuana
is: Ameríka/Tijuana

en: America/Toronto
is: Ameríka/Toronto

en: America/Tortola
is: Ameríka/Tortola

en: America/Vancouver
is: Ameríka/Vancouver

en: America/Whitehorse
is: Ameríka/Whitehorse

en: America/Winnipeg
is: Ameríka/Winnipeg

en: America/Yakutat
is: Ameríka/Yakutat

en: America/Yellowknife
is: Ameríka/Yellowknife

en: Antarctica/Casey
is: Suðurskautslandið/Casey

en: Antarctica/Davis
is: Suðurskautslandið/Davis

en: Antarctica/DumontDUrville
is: Suðurskautslandið/DumontDUrville

en: Antarctica/Macquarie
is: Suðurskautslandið/Macquarie

en: Antarctica/Mawson
is: Suðurskautslandið/Mawson

en: Antarctica/McMurdo
is: Suðurskautslandið/McMurdo

en: Antarctica/Palmer
is: Suðurskautslandið/Palmer

en: Antarctica/Rothera
is: Suðurskautslandið/Rothera

en: Antarctica/Syowa
is: Suðurskautslandið/Syowa

en: Antarctica/Vostok
is: Suðurskautslandið/Vostok

en: Arctic/Longyearbyen
is: Heimskautið/Longyearbyen

en: Asia/Aden
is: Asía/Aden

en: Asia/Almaty
is: Asía/Almaty

en: Asia/Amman
is: Asía/Amman

en: Asia/Anadyr
is: Asía/Anadyr

en: Asia/Aqtau
is: Asía/Aqtau

en: Asia/Aqtobe
is: Asía/Aqtobe

en: Asia/Ashgabat
is: Asía/Ashgabat

en: Asia/Baghdad
is: Asía/Baghdad

en: Asia/Bahrain
is: Asía/Bahrain

en: Asia/Baku
is: Asía/Baku

en: Asia/Bangkok
is: Asía/Bangkok

en: Asia/Beirut
is: Asía/Beirut

en: Asia/Bishkek
is: Asía/Bishkek

en: Asia/Brunei
is: Asía/Brunei

en: Asia/Choibalsan
is: Asía/Choibalsan

en: Asia/Colombo
is: Asía/Colombo

en: Asia/Damascus
is: Asía/Damascus

en: Asia/Dhaka
is: Asía/Dhaka

en: Asia/Dili
is: Asía/Dili

en: Asia/Dubai
is: Asía/Dubai

en: Asia/Dushanbe
is: Asía/Dushanbe

en: Asia/Gaza
is: Asía/Gaza

en: Asia/Ho_Chi_Minh
is: Asía/Ho_Chi_Minh

en: Asia/Hong_Kong
is: Asía/Hong_Kong

en: Asia/Hovd
is: Asía/Hovd

en: Asia/Irkutsk
is: Asía/Irkutsk

en: Asia/Jakarta
is: Asía/Jakarta

en: Asia/Jayapura
is: Asía/Jayapura

en: Asia/Jerusalem
is: Asía/Jerusalem

en: Asia/Kabul
is: Asía/Kabul

en: Asia/Kamchatka
is: Asía/Kamchatka

en: Asia/Karachi
is: Asía/Karachi

en: Asia/Kathmandu
is: Asía/Katmandu

en: Asia/Kolkata
is: Asía/Kolkata

en: Asia/Krasnoyarsk
is: Asía/Krasnoyarsk

en: Asia/Kuala_Lumpur
is: Asía/Kuala_Lumpur

en: Asia/Kuching
is: Asía/Kuching

en: Asia/Kuwait
is: Asía/Kuwait

en: Asia/Macau
is: Asía/Macau

en: Asia/Magadan
is: Asía/Magadan

en: Asia/Makassar
is: Asía/Makassar

en: Asia/Manila
is: Asía/Manila

en: Asia/Muscat
is: Asía/Muscat

en: Asia/Nicosia
is: Asía/Nicosia

en: Asia/Novokuznetsk
is: Asía/Novokuznetsk

en: Asia/Novosibirsk
is: Asía/Novosibirsk

en: Asia/Omsk
is: Asía/Omsk

en: Asia/Oral
is: Asía/Oral

en: Asia/Phnom_Penh
is: Asía/Phnom_Penh

en: Asia/Pontianak
is: Asía/Pontianak

en: Asia/Pyongyang
is: Asía/Pyongyang

en: Asia/Qatar
is: Asía/Qatar

en: Asia/Qyzylorda
is: Asía/Qyzylorda

en: Asia/Riyadh
is: Asía/Riyadh

en: Asia/Sakhalin
is: Asía/Sakhalin

en: Asia/Samarkand
is: Asía/Samarkand

en: Asia/Seoul
is: Asía/Seoul

en: Asia/Shanghai
is: Asía/Shanghai

en: Asia/Singapore
is: Asía/Singapore

en: Asia/Taipei
is: Asía/Taipei

en: Asia/Tashkent
is: Asía/Tashkent

en: Asia/Tbilisi
is: Asía/Tbilisi

en: Asia/Tehran
is: Asía/Tehran

en: Asia/Thimphu
is: Asía/Thimphu

en: Asia/Tokyo
is: Asía/Tokyo

en: Asia/Ulaanbaatar
is: Asía/Ulaanbaatar

en: Asia/Urumqi
is: Asía/Urumqi

en: Asia/Vientiane
is: Asía/Vientiane

en: Asia/Vladivostok
is: Asía/Vladivostok

en: Asia/Yakutsk
is: Asía/Yakutsk

en: Asia/Yekaterinburg
is: Asía/Yekaterinburg

en: Asia/Yerevan
is: Asía/Yerevan

en: Atlantic/Azores
is: Atlandshafið/Azores

en: Atlantic/Bermuda
is: Atlandshafið/Bermuda

en: Atlantic/Canary
is: Atlandshafið/Canary

en: Atlantic/Cape_Verde
is: Atlandshafið/Cape_Verde

en: Atlantic/Faroe
is: Atlantshaf/Færeyjar

en: Atlantic/Madeira
is: Atlandshafið/Madeira

en: Atlantic/Reykjavik
is: Atlandshafið/Reykjavík

en: Atlantic/South_Georgia
is: Atlandshafið/Suður_Georgia

en: Atlantic/Stanley
is: Atlandshafið/Stanley

en: Atlantic/St_Helena
is: Atlandshafið/St_Helena

en: Australia/Adelaide
is: Ástralía/Adelaide

en: Australia/Brisbane
is: Ástralía/Brisbane

en: Australia/Broken_Hill
is: Ástralía/Broken_Hill

en: Australia/Currie
is: Ástralía/Currie

en: Australia/Darwin
is: Ástralía/Darwin

en: Australia/Eucla
is: Ástralía/Eucla

en: Australia/Hobart
is: Ástralía/Hobart

en: Australia/Lindeman
is: Ástralía/Lindeman

en: Australia/Lord_Howe
is: Ástralía/Lord_Howe

en: Australia/Melbourne
is: Ástralía/Melbourne

en: Australia/Perth
is: Ástralía/Perth

en: Australia/Sydney
is: Ástralía/Sydney

en: Europe/Amsterdam
is: Evrópa/Amsterdam

en: Europe/Andorra
is: Evrópa/Andorra

en: Europe/Athens
is: Evrópa/Athens

en: Europe/Belgrade
is: Evrópa/Belgrade

en: Europe/Berlin
is: Evrópa/Berlin

en: Europe/Bratislava
is: Evrópa/Bratislava

en: Europe/Brussels
is: Evrópa/Brussels

en: Europe/Bucharest
is: Evrópa/Bucharest

en: Europe/Budapest
is: Evrópa/Budapest

en: Europe/Chisinau
is: Evrópa/Chisinau

en: Europe/Copenhagen
is: Evrópa/Copenhagen

en: Europe/Dublin
is: Evrópa/Dublin

en: Europe/Gibraltar
is: Evrópa/Gibraltar

en: Europe/Guernsey
is: Evrópa/Guernsey

en: Europe/Helsinki
is: Evrópa/Helsinki

en: Europe/Isle_of_Man
is: Evrópa/Isle_of_Man

en: Europe/Istanbul
is: Evrópa/Istanbul

en: Europe/Jersey
is: Evrópa/Jersey

en: Europe/Kaliningrad
is: Evrópa/Kaliningrad

en: Europe/Kiev
is: Evrópa/Kiev

en: Europe/Lisbon
is: Evrópa/Lisbon

en: Europe/Ljubljana
is: Evrópa/Ljubljana

en: Europe/London
is: Evrópa/London

en: Europe/Luxembourg
is: Evrópa/Luxembourg

en: Europe/Madrid
is: Evrópa/Madrid

en: Europe/Malta
is: Evrópa/Malta

en: Europe/Mariehamn
is: Evrópa/Mariehamn

en: Europe/Minsk
is: Evrópa/Minsk

en: Europe/Monaco
is: Evrópa/Monaco

en: Europe/Moscow
is: Evrópa/Moscow

en: Europe/Oslo
is: Evrópa/Oslo

en: Europe/Paris
is: Evrópa/Paris

en: Europe/Podgorica
is: Evrópa/Podgorica

en: Europe/Prague
is: Evrópa/Prague

en: Europe/Riga
is: Evrópa/Riga

en: Europe/Rome
is: Evrópa/Rome

en: Europe/Samara
is: Evrópa/Samara

en: Europe/San_Marino
is: Evrópa/San_Marino

en: Europe/Sarajevo
is: Evrópa/Sarajevo

en: Europe/Simferopol
is: Evrópa/Simferopol

en: Europe/Skopje
is: Evrópa/Skopje

en: Europe/Sofia
is: Evrópa/Sofia

en: Europe/Stockholm
is: Evrópa/Stockholm

en: Europe/Tallinn
is: Evrópa/Tallinn

en: Europe/Tirane
is: Evrópa/Tirane

en: Europe/Uzhgorod
is: Evrópa/Uzhgorod

en: Europe/Vaduz
is: Evrópa/Vaduz

en: Europe/Vatican
is: Evrópa/Vatican

en: Europe/Vienna
is: Evrópa/Vienna

en: Europe/Vilnius
is: Evrópa/Vilnius

en: Europe/Volgograd
is: Evrópa/Volgograd

en: Europe/Warsaw
is: Evrópa/Warsaw

en: Europe/Zagreb
is: Evrópa/Zagreb

en: Europe/Zaporozhye
is: Evrópa/Zaporozhye

en: Europe/Zurich
is: Evrópa/Zurich

en: Indian/Antananarivo
is: Indland/Antananarivo

en: Indian/Chagos
is: Indland/Chagos

en: Indian/Christmas
is: Indland/Christmas

en: Indian/Cocos
is: Indland/Cocos

en: Indian/Comoro
is: Indland/Comoro

en: Indian/Kerguelen
is: Indland/Kerguelen

en: Indian/Mahe
is: Indland/Mahe

en: Indian/Maldives
is: Indland/Maldives

en: Indian/Mauritius
is: Indland/Mauritius

en: Indian/Mayotte
is: Indland/Mayotte

en: Indian/Reunion
is: Indland/Reunion

en: Pacific/Apia
is: Kyrrahafið/Apia

en: Pacific/Auckland
is: Kyrrahafið/Auckland

en: Pacific/Chatham
is: Kyrrahafið/Chatham

en: Pacific/Easter
is: Kyrrahafið/Páska

en: Pacific/Efate
is: Kyrrahafið/Efate

en: Pacific/Enderbury
is: Kyrrahafið/Enderbury

en: Pacific/Fakaofo
is: Kyrrahafið/Fakaofo

en: Pacific/Fiji
is: Kyrrahafið/Fiji

en: Pacific/Funafuti
is: Kyrrahafið/Funafuti

en: Pacific/Galapagos
is: Kyrrahafið/Galapagos

en: Pacific/Gambier
is: Kyrrahafið/Gambier

en: Pacific/Guadalcanal
is: Kyrrahafið/Guadalcanal

en: Pacific/Guam
is: Kyrrahafið/Guam

en: Pacific/Honolulu
is: Kyrrahafið/Honolulu

en: Pacific/Kiritimati
is: Kyrrahafið/Kiritimati

en: Pacific/Kosrae
is: Kyrrahafið/Kosrae

en: Pacific/Kwajalein
is: Kyrrahafið/Kwajalein

en: Pacific/Majuro
is: Kyrrahafið/Majuro

en: Pacific/Marquesas
is: Kyrrahafið/Marquesas

en: Pacific/Midway
is: Kyrrahafið/Midway

en: Pacific/Nauru
is: Kyrrahafið/Nauru

en: Pacific/Niue
is: Kyrrahafið/Niue

en: Pacific/Norfolk
is: Kyrrahafið/Norfolk

en: Pacific/Noumea
is: Kyrrahafið/Noumea

en: Pacific/Pago_Pago
is: Kyrrahafið/Pago_Pago

en: Pacific/Palau
is: Kyrrahafið/Palau

en: Pacific/Pitcairn
is: Kyrrahafið/Pitcairn

en: Pacific/Port_Moresby
is: Kyrrahafið/Port_Moresby

en: Pacific/Rarotonga
is: Kyrrahafið/Rarotonga

en: Pacific/Saipan
is: Kyrrahafið/Saipan

en: Pacific/Tahiti
is: Kyrrahafið/Tahiti

en: Pacific/Tarawa
is: Kyrrahafið/Tarawa

en: Pacific/Tongatapu
is: Kyrrahafið/Tongatapu

en: Pacific/Wake
is: Kyrrahafið/Wake

en: Pacific/Wallis
is: Kyrrahafið/Wallis

en: Window manager "%s" has not registered a configuration tool
is: Gluggastjórinn "%s" hefur ekki skráð stillingartæki

en: Filter
is: Sía

en: Groups
is: Hópar

en: Common Tasks
is: Algeng verkefni

en: Control Center
is: Stjórnborð

en: The MATE configuration tool
is: MATE stillingatækið

en: _Postpone Break
is: _Hætta við pásu

en: Take a break!
is: Gera hlé!

en: _Preferences
is: _Stillingar

en: _About
is: _Um

en: _Take a Break
is: _Taka sér pásu!

en: Less than one minute until the next break
is: Minna en ein mínúta í næsta hlé

en: Unable to bring up the typing break properties dialog with the following error: %s
is: Gat ekki birt innsláttarstillingar fyrirspurnarglugga útaf eftirfarandi villu: %s

en: Written by Richard Hult <richard@imendio.com>
is: Búið til af Richard Hult <richard@imendio.com>

en: Eye candy added by Anders Carlsson
is: Eye candy sett inn af Anders Carlsson

en: A computer break reminder.
is: Áminning um hlé við tölvu.

en: Enable debugging code
is: Virkja aflúsunarham

en: Typing Monitor
is: Innsláttarskjár

en: The typing monitor uses the notification area to display information. You don't seem to have a notification area on your panel. You can add it by right-clicking on your panel and choosing 'Add to panel', selecting 'Notification area' and clicking 'Add'.
is: Innsláttar vaktinn notar tilkynningarsvæðið til að sýna upplýsingar. Þú ert ekki með tilkynningarsvæði á stikunni þinni. Þú getur bætt henni við með því að hægri smella á stikuna og velja ‚Bæta við stikuna...‘, velja ‚Tilkynningar‘ og smella á ‚Bæta við‘.

en: Type
is: Tegund

en: Copyright
is: Höfundarréttur

en: Description
is: Lýsing

en: Install Failed
is: Uppsetning mistókst

en: Installed
is: Uppsett

en: Font Viewer
is: Leturbirtir

en: Text to thumbnail (default: Aa)
is: Texti í smámynd (sjálfgefið: Aa)

en: TEXT
is: TEXTI

en: SIZE
is: STÆRÐ

en: FONT-FILE OUTPUT-FILE
is: LETURSKRÁ ÚTTAKSSKRÁ

en: Your filter "%s" does not match any items.
is: Sían "%s" samsvarar engum hlutum.

en: No matches found.
is: Engin samsvörun fannst.

en: New Applications
is: Ný forrit

en: Other
is: Annað

en: Start %s
is: Ræsa %s

en: Help
is: Hjálp

en: Remove from Favorites
is: Fjarlægja sem bókamerki

en: Add to Favorites
is: Bæta við bókamerki

en: Remove from Startup Programs
is: Hætta að nota sem ræsiforrit

en: Add to Startup Programs
is: Bæta við sem ræsiforriti

en: New Spreadsheet
is: Nýr tölvureiknir

en: New Document
is: Nýtt skjal

[ctx: Home folder]
en: Home
is: Heim

en: Documents
is: Skjöl

en: File System
is: Skráarkerfi

en: Network Servers
is: Netþjónar
