mate-control-center 1.26.0 - en to kn translation catalogue (930 entries)

en: Task names and associated .desktop files
kn: ಕಾರ್ಯದ ಹೆಸರುಗಳು ಹಾಗು ಸಂಬಂಧಿಸಲ್ಪಟ್ಟ .desktop ಕಡತಗಳು

en: The task name to be displayed in the control-center followed by a ";" separator then the filename of an associated .desktop file to launch for that task.
kn: ನಿಯಂತ್ರಣ-ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ(ಕಂಟ್ರೋಲ್-ಸೆಂಟರ್) ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಕಾರ್ಯದ ಹೆಸರು. ಇದು ಒಂದು ";" ವಿಭಜಕವನ್ನು ಹಾಗು ನಂತರ ಆ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ .desktop ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

en: Close the control-center when a task is activated
kn: ಕಾರ್ಯವು ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡಾಗ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: if true, the control-center will close when a "Common Task" is activated.
kn: true ಆದರೆ (ನಿಜವೆಂದಾದರೆ), "ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರ್ಯ"ವು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ನಿಯಂತ್ರಣ-ಕೇಂದ್ರವು ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Exit shell on start action performed
kn: ಆರಂಭ ಕ್ರಿಯೆಯು ನಡೆಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಶೆಲ್‍ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Indicates whether to close the shell when a start action is performed.
kn: ಒಂದು ಆರಂಭ ಕ್ರಿಯೆಯು ನಡೆಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಶೆಲ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಬೇಕೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Exit shell on help action performed
kn: ಸಹಾಯ ಕ್ರಿಯೆಯು ನಡೆಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಶೆಲ್‍ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Indicates whether to close the shell when a help action is performed.
kn: ಒಂದು ಸಹಾಯ ಕ್ರಿಯೆಯು ನಡೆಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಶೆಲ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಬೇಕೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Exit shell on add or remove action performed
kn: ಸೇರಿಸು ಅಥವ ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಕ್ರಿಯೆಯು ನಡೆಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಶೆಲ್‍ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Indicates whether to close the shell when an add or remove action is performed.
kn: ಸೇರಿಸು ಅಥವ ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಕ್ರಿಯೆಯು ನಡೆಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಶೆಲ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಬೇಕೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Exit shell on upgrade or uninstall action performed
kn: ಅಪ್‍ಗ್ರೇಡ್ ಅಥವ ಅನ್ಇನ್‍ಸ್ಟಾಲ್ ಕ್ರಿಯೆಯು ನಡೆಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಶೆಲ್‍ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Indicates whether to close the shell when an upgrade or uninstall action is performed.
kn: ನವೀಕರಣ ಅಥವ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಕ್ರಿಯೆಯು ನಡೆಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಶೆಲ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಬೇಕೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: More backgrounds URL
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರಗಳ URL

en: URL for where to get more desktop backgrounds. If set to an empty string the link will not appear.
kn: ಎಲ್ಲಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಣಕತೆರೆ ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕೊ ಅಲ್ಲಿಯ URL. ಖಾಲಿಯಾಗಿ ಇರಿಸಿದಲ್ಲಿ ಕೊಂಡಿಯು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

en: More themes URL
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಪರಿಸರ ವಿನ್ಯಾಸಗಳ URL

en: URL for where to get more desktop themes. If set to an empty string the link will not appear.
kn: ಎಲ್ಲಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಣಕತೆರೆ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕೊ ಅಲ್ಲಿಯ URL. ಖಾಲಿಯಾಗಿ ಇರಿಸಿದಲ್ಲಿ ಕೊಂಡಿಯು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

en: Command
kn: ಆಜ್ಞೆ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Select Image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: No Image
kn: ಯಾವುದೆ ಚಿತ್ರವಿಲ್ಲ

en: Images
kn: ಚಿತ್ರಗಳು

en: All Files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: About %s
kn: %s ನ ಬಗ್ಗೆ

en: About Me
kn: ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: Select your photo
kn: ನಿಮ್ಮ ಭಾವಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Full Name
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೆಸರು

en: User name:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು:

en: Change Passwo_rd...
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_r)...

en: Enable _Fingerprint Login...
kn: ಬೆರಳಗುರುತಿನ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_F)...

en: Disable _Fingerprint Login...
kn: ಬೆರಳಗುರುತಿನ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_F)...

en: Set your personal information
kn: ನಿಮ್ಮ ವಯಕ್ತಿಕ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: You are not allowed to access the device. Contact your system administrator.
kn: ನೀವು ಈ ಸಾಧನವನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಂತಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: The device is already in use.
kn: ಸಾಧನವು ಈಗಾಗಲೆ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: Delete registered fingerprints?
kn: ನೋಂದಾಯಿಸಲಾದ ಬೆರಳಗುರುತುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: _Delete Fingerprints
kn: ಬೆರಳಗುರುತುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸು(_D)

en: Do you want to delete your registered fingerprints so fingerprint login is disabled?
kn: ನೀವು ನೋಂದಾಯಿಸಲಾದ ಬೆರಳಗುರುತುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಆ ಮೂಲಕ ಬೆರಳಗುರುತಿನ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Done!
kn: ಆಯಿತು!

en: Could not access '%s' device
kn: '%s' ಸಾಧನವನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not start finger capture on '%s' device
kn: '%s' ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಬೆರಳಿನ ಗುರುತನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಆರಂಭಿಸು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not access any fingerprint readers
kn: ಯಾವುದೆ ಬೆರಳಗುರುತು ಓದುಗನನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Please contact your system administrator for help.
kn: ನೆರವಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರನ್ನು ಕೇಳಿ.

en: Enable Fingerprint Login
kn: ಬೆರಳಗುರುತು ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: To enable fingerprint login, you need to save one of your fingerprints, using the '%s' device.
kn: ಬೆರಳಗುರುತಿನ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು, '%s' ಸಾಧನವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಬೆರಳಗುರುತುಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: Swipe finger on reader
kn: ಬೆರಳನ್ನು ಓದುಗನ ಮೇಲೆ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಸ್ವೈಪ್ ಮಾಡಿ

en: Place finger on reader
kn: ಬೆರಳನ್ನು ಓದುಗನ ಮೇಲೆ ಇರಿಸಿ

en: Left thumb
kn: ಎಡ ಹೆಬ್ಬೆರಳು

en: Left middle finger
kn: ಎಡ ಮಧ್ಯ ಬೆರಳು

en: Left ring finger
kn: ಎಡ ಉಂಗುರದ ಬೆರಳು

en: Left little finger
kn: ಎಡ ಕಿರು ಬೆರಳು

en: Right thumb
kn: ಬಲ ಹೆಬ್ಬೆರಳು

en: Right middle finger
kn: ಬಲ ಮಧ್ಯ ಬೆರಳು

en: Right ring finger
kn: ಬಲ ಉಂಗುರದ ಬೆರಳು

en: Right little finger
kn: ಬಲ ಕಿರು ಬೆರಳು

en: Right index finger
kn: ಬಲ ತೋರು ಬೆರಳು

en: Left index finger
kn: ಎಡ ತೋರು ಬೆರಳು

en: Other finger:
kn: ಇತರೆ ಬೆರಳು:

en: Select finger
kn: ಬೆರಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Your fingerprint was successfully saved. You should now be able to log in using your fingerprint reader.
kn: ನಿಮ್ಮ ಬೆರಳಗುರುತನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈಗ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಬೆರಳಗುರುತಿನ ಓದುಗನನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: Child exited unexpectedly
kn: ಚೈಲ್ಡ್‍ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದೆ

en: Could not shutdown backend_stdin IO channel: %s
kn: backend_stdin IO ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Could not shutdown backend_stdout IO channel: %s
kn: backend_stdout IO ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Authenticated!
kn: ದೃಢೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: Your password has been changed since you initially authenticated! Please re-authenticate.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನೀವು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ದೃಢೀಕರಿಸಿದ ನಂತರ ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ! ದಯವಿಟ್ಟು ಪುನಃ ದೃಢೀಕರಿಸಿ.

en: That password was incorrect.
kn: ಆ ಗುಪ್ತಪದವು ಸರಿಯಲ್ಲ.

en: Your password has been changed.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವು ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

en: System error: %s.
kn: ಗಣಕ ದೋಷ: %s.

en: The password is too short.
kn: ಗುಪ್ತಪದವು ಬಹಳ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ.

en: The password is too simple.
kn: ಗುಪ್ತಪದವು ಬಹಳ ಸರಳವಾಗಿದೆ.

en: The old and new passwords are too similar.
kn: ಹೊಸ ಹಾಗು ಹಳೆಯ ಗುಪ್ತಪದಗಳು ಒಂದನ್ನೊಂದು ಬಹಳ ಹೋಲುತ್ತವೆ.

en: The new password must contain numeric or special character(s).
kn: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವು ಒಂದು ಅಂಕೆ ಅಥವ ವಿಶೇಷ ಅಕ್ಷರವನ್ನು(ಗಳನ್ನು) ಹೊಂದಿರಲೇಬೇಕು.

en: The old and new passwords are the same.
kn: ಹೊಸ ಹಾಗು ಹಳೆಯ ಗುಪ್ತಪದಗಳು ಒಂದೇ ಆಗಿವೆ.

en: Unable to launch %s: %s
kn: %s ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to launch backend
kn: ಬ್ಯಾಕೆಂಡನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: A system error has occurred
kn: ಒಂದು ಗಣಕ ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ

en: Checking password...
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Click <b>Change password</b> to change your password.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು <b>ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು</b> ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Please type your password in the <b>New password</b> field.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು <b>ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದ</b> ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಿ.

en: Please type your password again in the <b>Retype new password</b> field.
kn: <b> ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಪುನಃ ನಮೂದಿಸು</b> ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಪುನಃ ನಮೂದಿಸಿ.

en: The two passwords are not equal.
kn: ಎರಡೂ ಗುಪ್ತಪದಗಳು ಒಂದೇ ಸಮವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Change password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Change pa_ssword
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_s)

en: Change your password
kn: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: To change your password, enter your current password in the field below and click <b>Authenticate</b>.
    After you have authenticated, enter your new password, retype it for verification and click <b>Change password</b>.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು, ನಿಮ್ಮ ಈಗಿನ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ ಹಾಗು <b>ದೃಢೀಕರಿಸು</b> ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. 
    ನೀವು ದೃಢೀಕರಿಸಿದ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ, ಅದರ ಪರಿಶೀಲನೆಗೆ ಪುನಃ ಟೈಪಿಸಿ ಹಾಗು<b>ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು</b> ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Current _password:
kn: ಈಗಿನ ಗುಪ್ತಪದ(_p):

en: _New password:
kn: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದ(_N):

en: _Retype new password:
kn: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಪುನಃ ನಮೂದಿಸಿ(_R):

en: _Authenticate
kn: ದೃಢೀಕರಿಸು(_A)

en: Assistive Technologies Preferences
kn: ಸಹಾಯಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: _Help
kn: ನೆರವು (_H)

en: Close and _Log Out
kn: ಮುಚ್ಚು ಹಾಗು ನಿರ್ಗಮಿಸು(_L)

en: Assistive Technologies
kn: ಸಹಾಯಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳು

en: _Preferred Applications
kn: ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಅನ್ವಯಗಳು(_P)

en: Jump to Preferred Applications dialog
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಅನ್ವಯಗಳ ಸಂವಾದಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: _Enable assistive technologies
kn: ಸಹಾಯಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_E)

en: Changes to enable assistive technologies will not take effect until your next log in.
kn: ನೀವು ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ಪ್ರವೇಶಿಸುವವರೆಗೂ ಸಹಾಯಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳಿಗೆ ಮಾಡಲಾದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Preferences
kn: ಒಲವುಗಳು

en: _Keyboard Accessibility
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ನಿಲುಕಣೆ(_K)

en: Jump to the Keyboard Accessibility dialog
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ನಿಲುಕಣೆ ಸಂವಾದಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: _Mouse Accessibility
kn: ಮೌಸ್‌ನ ನಿಲುಕಣೆ(_M)

en: Jump to the Mouse Accessibility dialog
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ನಿಲುಕಣೆ ಸಂವಾದಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Accessible Lo_gin
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದಂತಹ ಪ್ರವೇಶ(_g)

en: Jump to the Accessible Login dialog
kn: ನಿಲುಕಣಾ ಪ್ರವೇಶ ಸಂವಾದಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Choose which accessibility features to enable when you log in
kn: ನೀವು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಯಾವ ನಿಲುಕಣಾ ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Add Wallpaper
kn: ವಾಲ್‍ಪೇಪರನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: All files
kn: ಎಲ್ಲ ಕಡತಗಳು

en: _Cancel
kn: ನೀಗು (_C)

en: _Open
kn: ತೆರೆ(_O)

en: Fonts
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಗಳು

en: Specify the filename of a theme to install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಒಂದು ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ ಇರುವ ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: filename
kn: ಕಡತದಹೆಸರು

en: Specify the name of the page to show (theme|background|fonts|interface)
kn: ತೋರಿಸಲು ಪುಟದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: page
kn: ಪುಟ

en: Default Pointer
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸೂಚಕ

en: Install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Apply Background
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸು

en: Apply Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸು

en: Revert Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಪೂರ್ವಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸು

en: The current theme suggests a background and a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಪರಿಸರ ವಿನ್ಯಾಸವು ಒಂದು ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಾಗು ಒಂದು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಸಲಹೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಹಾಗು ಹಿಂದೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಸಲಹೆಯ ಪೂರ್ವ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸಿಬಹುದು.

en: The current theme suggests a background. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಪರಿಸರ ವಿನ್ಯಾಸವು ಒಂದು ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಲಹೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಹಾಗು ಹಿಂದೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಸಲಹೆಯ ಪೂರ್ವ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸಿಬಹುದು.

en: The current theme suggests a background and a font.
kn: ಈಗಿನ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ‍ ಒಂದು ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರ ಹಾಗು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: The current theme suggests a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಪರಿಸರ ವಿನ್ಯಾಸವು ಒಂದು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಸಲಹೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಹಾಗು ಹಿಂದೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಸಲಹೆಯ ಪೂರ್ವ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸಿಬಹುದು.

en: The current theme suggests a background.
kn: ಈಗಿನ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ‍ ಒಂದು ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: The last applied font suggestion can be reverted.
kn: ಹಿಂದೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಸಲಹೆಯ ಪೂರ್ವ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸಿಬಹುದು.

en: The current theme suggests a font.
kn: ಈಗಿನ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ‍ ಒಂದು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Custom
kn: ನನ್ನಿಚ್ಛೆಯ

en: Font Rendering Details
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ರೆಂಡರಿಂಗ್ ವಿವರಗಳು

en: Smoothing
kn: ಮೃದುಗೊಳಿಕೆ

en: Gra_yscale
kn: ಗ್ರೇಸ್ಕೇಲ್(_y)

en: Sub_pixel (LCDs)
kn: ಉಪಪಿಕ್ಸೆಲ್ (LCDಗಳು)(_p)

en: _None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ(_N)

note: font hinting
en: Hinting
kn: ಹಿಂಟಿಂಗ್

en: N_one
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ(_o)

en: _Slight
kn: ಸ್ವಲ್ಪ(_S)

en: _Full
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ(_F)

en: _Medium
kn: ಮಧ್ಯಮ(_M)

en: Subpixel Order
kn: ಉಪಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಅನುಕ್ರಮ

en: Save Theme As...
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು...

en: _Save
kn: ಉಳಿಸು(_S)

en: Save _background image
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸು(_b)

en: _Name:
kn: ಹೆಸರು(_N):

en: _Description:
kn: ವಿವರಣೆ(_D):

en: Text below items
kn: ಅಂಶಗಳ ಕೆಳಗೆ ಪಠ್ಯ

en: Text beside items
kn: ಅಂಶಗಳ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯ

en: Icons only
kn: ಲಾಂಛನಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Text only
kn: ಪಠ್ಯ ಮಾತ್ರ

en: Customize Theme
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಇಚ್ಛೆಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: _Delete
kn: ಅಳಿಸು (_D)

en: Controls
kn: ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು

en: The current controls theme does not support color schemes.
kn: ಈಗಿನ ನಿಯಂತ್ರಣಗಳ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ ಬಣ್ಣದ ಸ್ಕೀಮ್‍ಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: _Tooltips:
kn: ಉಪಕರಣ ಸಲಹೆಗಳು(_T):

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Background
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರ

en: _Selected items:
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶಗಳು(_S):

en: _Input boxes:
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್‌ ಚೌಕಗಳು(_I):

en: _Windows:
kn: ವಿಂಡೋಗಳು(_W):

en: _Reset to Defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಕ್ಕೆ ಮರುಹೊಂದಿಸು(_R)

en: Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

en: Window Border
kn: ವಿಂಡೊ ಅಂಚು

en: Icons
kn: ಮೆರೆಗುರುತುಗಳು

en: _Size:
kn: ಗಾತ್ರ:(_S):

note: small threshold
en: Small
kn: ಚಿಕ್ಕದು

note: large threshold
en: Large
kn: ದೊಡ್ಡದು

en: Pointer
kn: ಸೂಚಕ

en: Solid color
kn: ಗಾಢ ಬಣ್ಣ

en: Horizontal gradient
kn: ಅಡ್ಡಲಾದ ಬದಲಾವಣೆ

en: Vertical gradient
kn: ಲಂಬವಾದ ಬದಲಾವಣೆ

en: Zoom
kn: ಗಾತ್ರಬದಲಿಸು

en: Center
kn: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿದ

en: Scale
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ

en: Span
kn: ಸ್ಪ್ಯಾನ್

en: Appearance Preferences
kn: ಗೋಚರಿಕೆಯ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Save _As...
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು(_A)...

en: C_ustomize...
kn: ಇಚ್ಛೆಯಂತೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ(_u)...

en: _Install...
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು(_I)...

en: Get more themes online
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Theme
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ

en: _Style:
kn: ಶೈಲಿ(_S):

en: C_olors:
kn: ಬಣ್ಣಗಳು(_o):

en: Open a dialog to specify the color
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ಒಂದು ಸಂವಾದವನ್ನು ತೆರೆ

en: Get more backgrounds online
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನಿನಲ್ಲಿ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: _Add...
kn: ಸೇರಿಸು(_A)...

en: _Application font:
kn: ಅನ್ವಯದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ(_A):

en: _Document font:
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ(_D):

en: Des_ktop font:
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ(_k):

en: _Window title font:
kn: ವಿಂಡೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ(_W):

en: _Fixed width font:
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ನಿಗದಿತ ಅಗಲ(_F):

en: Rendering
kn: ರೆಂಡರಿಂಗ್

en: Sub_pixel smoothing (LCDs)
kn: ಉಪಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಮೃದುಗೊಳಿಕೆ(_p) (LCDಗಳು)

en: Best _shapes
kn: ಉತ್ತಮ ಆಕಾರಗಳು(_s)

en: _Monochrome
kn: ಏಕವರ್ಣ(_M)

en: Best co_ntrast
kn: ಉತ್ತಮ ವೈದೃಶ್ಯ(_n)

en: D_etails...
kn: ವಿವರಗಳು(_e)...

en: Show icons on buttons
kn: ಗುಂಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಲಾಂಛನಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Whether buttons may display an icon in addition to the button text
kn: ಗುಂಡಿ ಪಠ್ಯಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ ಗುಂಡಿಗಳು ಲಾಂಛನವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬಹುದೆ

en: Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ

en: _File
kn: ಕಡತ(_F)

en: Edit
kn: ತಿದ್ದುಪಡಿ

en: Interface
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನ

en: Appearance
kn: ಕಾಣ್ಕೆ

en: Customize the look of the desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆಯನ್ನು ನೋಟವನ್ನು ಇಚ್ಛೆಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Theme Installer
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ ಅನುಸ್ಥಾಪಕ

en: Installs themes packages for various parts of the desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ವಿವಿಧ ಭಾಗಗಳಿಗೆ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ‍ಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Mate Theme Package
kn: Mate ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನುಸ್ಥಾಪಕ

en: No Desktop Background
kn: ಯಾವುದೆ ಎಣಿಕತೆರೆ ಹಿನ್ನಲೆಚಿತ್ರವಿಲ್ಲ

en: unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: Slide Show
kn: ಜಾರುಫಲಕದ ಪ್ರದರ್ಶನ

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: multiple sizes
kn: ಅನೇಕ ಗಾತ್ರಗಳು

en: Image missing
kn: ಚಿತ್ರಗಳು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Cannot install theme
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: The %s utility is not installed.
kn: %s ಉಪಯುಕ್ತತೆಯು ಅನುಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: There was a problem while extracting the theme.
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯುವಾಗ ಒಂದು ತೊಂದರೆ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: There was an error installing the selected file
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತವನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: "%s" does not appear to be a valid theme.
kn: "%s" ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ‍ದಂತೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: "%s" does not appear to be a valid theme. It may be a theme engine which you need to compile.
kn: "%s" ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ‍ದಂತೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ಬಹುಷಃ ಇದು ನೀವು ಸಂಕಲಿಸಬೇಕಿರುವ ಒಂದು ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ ಎಂಜಿನ್ ಇರಬಹುದು.

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Theme cannot be deleted
kn: ಥೀಮನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Installation for theme "%s" failed.
kn: "%s" ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ‍ಕ್ಕಾಗಿನ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: The theme "%s" has been installed.
kn: "%s" ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೊಂಡಿದೆ.

en: Would you like to apply it now, or keep your current theme?
kn: ನೀವದನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ, ಅಥವ ಈಗಿರುವುದನ್ನೆ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Keep Current Theme
kn: ಈಗಿರುವ ಥೀಮನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊ

en: Apply New Theme
kn: ಹೊಸ ಥೀಮನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸು

en: MATE Theme %s correctly installed
kn: MATE ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ %s ಸರಿಯಾಗಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to create temporary directory
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕೋಶವನ್ನು ಸೃಜಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: New themes have been successfully installed.
kn: ಹೊಸ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ‍ಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ.

en: No theme file location specified to install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಯಾವುದೆ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ ಕಡತದ ಸ್ಥಳಗಳು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Insufficient permissions to install the theme in:
    %s
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ:
    %s

en: Select Theme
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆರಿಸು

en: Theme Packages
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‍ಗಳು

en: Theme name must be present
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ‍ದ ಹೆಸರು ಇರಲೇಬೇಕು

en: The theme already exists. Would you like to replace it?
kn: ಈ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ ಈಗಾಗಲೆ ಇದೆ. ನೀವದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: _Overwrite
kn: ತಿದ್ದಿಬರೆ(_O)

en: Would you like to delete this theme?
kn: ಈ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ನೀವು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಲು ಇಚ್ಚಿಸುತ್ತೀರೆ?

en: Could not install theme engine
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸದ ಎಂಜಿನ್‌ ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to start the settings manager 'mate-settings-daemon'.
    Without the MATE settings manager running, some preferences may not take effect. This could indicate a problem with DBus, or a non-MATE (e.g. KDE) settings manager may already be active and conflicting with the MATE settings manager.
kn: ಸಿದ್ಧತಾ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ 'mate-settings-daemon' ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.
    MATE ಸಿದ್ಧತವಾ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವು ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳದೆ, ಕೆಲವು ಆದ್ಯತೆಗಳು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು DBus ನಲ್ಲಿನ ಒಂದು ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಅಥವ ಒಂದು MATE ನದಾಗಿರದ (ಉದಾ. KDE) ಒಂದು ಸಿದ್ಧತಾ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವು ಈಗಾಗಲೆ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದ್ದು ಅದು MATE ನ ಸಿದ್ಧತಾ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕದೊಂದಿಗೆ ಘರ್ಷಣೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿರಬಹುದು.

en: There was an error displaying help: %s
kn: ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Copying file: %u of %u
kn: ಕಡತವನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %u, (%u ಯಲ್ಲಿ)

en: Copying '%s'
kn: '%s' ಅನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Copying files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Parent Window
kn: ಮೂಲ ವಿಂಡೊ

en: Parent window of the dialog
kn: ಸಂವಾದದ ಮೂಲ ವಿಂಡೊ

en: From URI
kn: URI ಇಂದ

en: URI currently transferring from
kn: URI ಪ್ರಸಕ್ತ ಇಲ್ಲಿಂದ ವರ್ಗಾಯಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: To URI
kn: URI ಗೆ

en: URI currently transferring to
kn: URI ಪ್ರಸಕ್ತ ಇಲ್ಲಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: Fraction completed
kn: ಮುಗಿಸಲಾದ ಅನುಪಾತ

en: Fraction of transfer currently completed
kn: ಈಗ ಮುಗಿಸಲಾದ ವರ್ಗಾವಣೆಯ ಅಂಶ

en: Current URI index
kn: ಈಗಿನ URI ಇಂಡೆಕ್ಸ್‍

en: Current URI index - starts from 1
kn: ಈಗಿನ URI ಇಂಡೆಕ್ಸ್‍ - 1 ರಿಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Total URIs
kn: ಒಟ್ಟು URIಗಳು

en: Total number of URIs
kn: ಒಟ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆಯ URIಗಳು

en: File '%s' already exists. Do you want to overwrite it?
kn: ಕಡತ '%s' ಈಗಾಗಲೆ ಇದೆ. ನೀವದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: _Skip
kn: ಉಪೇಕ್ಷಿಸಿ (_S)

en: Overwrite _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತಿದ್ದಿಬರೆ(_A)

en: This theme will not look as intended because the required GTK+ theme '%s' is not installed.
kn: ಈ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವು ಅಂದುಕೊಂಡಂತೆ ಕಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ GTK+ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ '%s' ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: This theme will not look as intended because the required window manager theme '%s' is not installed.
kn: ಈ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವು ಅಂದುಕೊಂಡಂತೆ ಕಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ವಿಂಡೊ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ '%s' ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: This theme will not look as intended because the required icon theme '%s' is not installed.
kn: ಈ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವು ಅಂದುಕೊಂಡಂತೆ ಕಾಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಚಿಹ್ನೆ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸ '%s' ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Preferred Applications
kn: ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಅನ್ವಯಗಳು

en: Select your default applications
kn: ನಿಮ್ಮ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Specify the name of the page to show (internet|multimedia|system|a11y)
kn: ತೋರಿಸಲು ಪುಟದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: - MATE Default Applications
kn: - MATE ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅನ್ವಯಗಳು

en: Web Browser
kn: ಜಾಲ ವೀಕ್ಷಕ

en: Mail Reader
kn: ಮೈಲ್ ಓದುಗ

en: Instant Messenger
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟಂಟ್ ಮೆಸೆಂಜರ್

en: Internet
kn: ಮಿಂಬಲೆ

en: Image Viewer
kn: ಚಿತ್ರ ವೀಕ್ಷಕ

en: Multimedia Player
kn: ಮಲ್ಟಿಮೀಡಿಯಾ ಪ್ಲೇಯರ್

en: Video Player
kn: ವೀಡಿಯೊ ಪ್ಲೇಯರ್

en: Multimedia
kn: ಮಲ್ಟಿಮೀಡಿಯಾ

en: Text Editor
kn: ಪಠ್ಯ ಸಂಪಾದಕ

en: Terminal Emulator
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್ ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್

en: File Manager
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Calculator
kn: ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್

en: System
kn: ಏರ್ಪಾಡು

en: Document Viewer
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ವೀಕ್ಷಕ

en: Office
kn: ಕೆಲಸದೆಡೆ

en: _Run at start
kn: ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸು(_R)

en: Visual
kn: ದೃಷ್ಟಿಗೋಚರ

en: Run at st_art
kn: ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸು(_a)

en: Mobility
kn: ಚಲನೆ

en: Accessibility
kn: ನಿಲುಕಣೆ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Upside-down
kn: ತಲೆ-ಕೆಳಗೆ

en: _Detect monitors
kn: ತೆರೆಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡು(_D)

en: _Resolution:
kn: ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್_R):

en: Re_fresh rate:
kn: ಪುನಶ್ಚೇತದ ದರ(_f):

en: On
kn: ಚಾಲಿತ

en: Off
kn: ಜಡ

en: Include _panel
kn: ಫಲಕವನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು(_p)

en: R_otation:
kn: ತಿರುಗಿಸುವಿಕೆ(_o):

en: Monitor
kn: ಪರದೆ

en: Panel icon
kn: ಫಲಕದ ಚಿಹ್ನೆ

en: Upside Down
kn: ತಲೆ ಕೆಳಗೆ

note: Translators:  this is the feature where what you see on your laptop's * screen is the same as your external monitor.  Here, "Mirror" is being * used as an adjective, not as a verb.  For example, the Spanish * translation could be "Pantallas en Espejo", *not* "Espejar Pantallas".
en: Mirror Screens
kn: ತೆರೆಗಳ ಪ್ರತಿಬಿಂಬ

en: Monitor: %s
kn: ತೆರೆ: %s

en: Could not save the monitor configuration
kn: ತೆರೆಯ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not get session bus while applying display configuration
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವಾಗ ಅಧಿವೇಶನದ ಬಸ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not detect displays
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not get screen information
kn: ತೆರೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Sound
kn: ಧ್ವನಿ

en: Volume mute
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣ ಮೂಕ

en: Volume down
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣ ಇಳಿಕೆ

en: Volume up
kn: ಧ್ವನಿ ಪ್ರಮಾಣ ಏರಿಕೆ

en: Launch media player
kn: ಮೀಡಿಯಾ ಪ್ಲೇಯರನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Play (or play/pause)
kn: ಪ್ಲೇ (ಅಥವ ಪ್ಲೇ/ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ಥಗಿತ)

en: Pause playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Stop playback
kn: ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Previous track
kn: ಹಿಂದಿನ ಹಾಡು

en: Next track
kn: ಮುಂದಿನ ಹಾಡು

en: Eject
kn: ಹೊರತಳ್ಳು

en: Desktop
kn: ಎಣಿಕತೆರೆ

en: Launch help browser
kn: ನೆರವಿನ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Launch calculator
kn: ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Launch email client
kn: ಇಮೈಲ್ ಕ್ಲೈಂಟನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Launch web browser
kn: ಜಾಲ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Log out
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Shut down
kn: ಮುಚ್ಚು

en: Lock screen
kn: ತೆರೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡು

en: Home folder
kn: ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶ

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: New shortcut...
kn: ಹೊಸ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್...

en: Accelerator key
kn: ವೇಗವರ್ಧಕ ಕೀಲಿ

en: Accelerator modifiers
kn: ವೇಗವರ್ಧಕ ಮಾರ್ಪಡಿಸುವವು

en: Accelerator keycode
kn: ವೇಗವರ್ಧಕ ಕೀಲಿಕೋಡ್

en: Accel Mode
kn: Accel ಕ್ರಮ

en: The type of accelerator.
kn: ವೇಗವರ್ಧಕದ ಬಗೆ.

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ

en: <Unknown Action>
kn: <ಗೊತ್ತಿರದ ಕ್ರಿಯೆ>

en: Custom Shortcuts
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ಗಳು

en: Error saving the new shortcut
kn: ಹೊಸ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: The shortcut "%s" cannot be used because it will become impossible to type using this key.
    Please try with a key such as Control, Alt or Shift at the same time.
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ "%s" ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಇದನ್ನು ಟೈಪ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.
    ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ Control, Alt ಅಥವ Shift ನಂತಹ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: The shortcut "%s" is already used for
    "%s"
kn: "%s" ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಅನ್ನು ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಈಗಾಗಲೆ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ
    "%s"

en: If you reassign the shortcut to "%s", the "%s" shortcut will be disabled.
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ ಅನ್ನು "%s" ಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಿದಲ್ಲಿ, "%s" ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ ಅಶಕ್ತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: _Reassign
kn: ಮರಳಿ ನಿಯೋಜಿಸು(_R)

en: Too many custom shortcuts
kn: ಬಹಳಷ್ಟು ಇಚ್ಛೆಯ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ಗಳು

en: Action
kn: ಕಾರ್ಯ

en: Shortcut
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್

en: Custom Shortcut
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್

en: C_ommand:
kn: ಆಜ್ಞೆ(_o):

en: Keyboard Shortcuts
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‍ಗಳು

en: Assign shortcut keys to commands
kn: ಆಜ್ಞೆಗಳಿಗೆ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸು

en: Just apply settings and quit (compatibility only; now handled by daemon)
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸು ಹಾಗು ನಿರ್ಗಮಿಸು (ಸಹವರ್ತನೀಯತೆ ಮಾತ್ರ; ಈಗ ಡೆಮನ್‍ನಿಂದ ನಿಭಾಯಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ)

en: Start the page with the typing break settings showing
kn: ನಮೂದಿಸುವ ವಿರಾಮ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಪುಟಗಳೊಂದಿಗೆ ಆರಂಭಿಸು

en: Start the page with the accessibility settings showing
kn: ನಿಲುಕಣಾ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಕಾಣಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಪುಟವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: - MATE Keyboard Preferences
kn: - MATE ಕೀಲಿಮಣೆ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Keyboard Accessibility Audio Feedback
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ನಿಲುಕಣೆ ಧ್ವನಿರೂಪದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ(ಫೀಡ್‌ಬ್ಯಾಕ್)

en: Beep when _accessibility features are turned on or off
kn: ನಿಲುಕಣಾ ಸವಲತ್ತುಗಳು ಆನ್ ಅಥವ ಆಫ್ ಆದಾಗ ಬೀಪ್ ಸದ್ದನ್ನು ಮಾಡು(_a)

en: Beep when a _toggle key is pressed
kn: ಹೊರಳಿಕೆ ಕೀಲಿಯು ಒತ್ತಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಬೀಪ್ ಸದ್ದನ್ನು ಮಾಡು(_t)

en: General
kn: ಎಲ್ಲರ

en: Beep when a _modifier key is pressed
kn: ಒಂದು ಮಾರ್ಪಡಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದಾಗ ಬೀಪ್ ಶಬ್ಧ ಮಾಡು(_m)

en: Sticky Keys
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಕೀಲಿಗಳು

en: Show _visual feedback for the alert sound
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಧ್ವನಿಗಾಗಿನ ದೃಶ್ಯರೂಪದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು(ಫೀಡ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌) ತೋರಿಸು(_v)

en: Flash _window titlebar
kn: ವಿಂಡೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಳೆಯುವಂತೆ ಮಾಡು(_w)

en: Flash entire _screen
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ತೆರೆಯನ್ನು ಹೊಳೆಯುವಂತೆ ಮಾಡು(_s)

en: Visual cues for sounds
kn: ಧ್ವನಿಗಳಿಗಾಗಿನ ದೃಶ್ಯರೂಪದ ಆರಂಭ ಸೂಚನೆ

en: Beep when a key is pr_essed
kn: ಒಂದು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದಾಗ ಬೀಪ್ ಸದ್ದನ್ನು ಮಾಡು(_e)

en: Beep when key is _accepted
kn: ಕೀಲಿಯು ಅಂಗೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಬೀಪ್ ಸದ್ದನ್ನು ಮಾಡು(_a)

en: Beep when key is _rejected
kn: ಕೀಲಿಯು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಬೀಪ್ ಸದ್ದನ್ನು ಮಾಡು(_r)

en: Slow Keys
kn: ನಿಧಾನಗತಿಯ ಕೀಲಿಗಳು

en: Beep when a key is reje_cted
kn: ಒಂದು ಕೀಲಿಯು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಬೀಪ್ ಸದ್ದನ್ನು ಮಾಡು(_c)

en: Bounce Keys
kn: ಪುಟಿಯುವ ಕೀಲಿಗಳು

en: Keyboard Preferences
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Repeat Keys
kn: ಪುನರಾವರ್ತನಾ ಕೀಲಿಗಳು

en: Key presses _repeat when key is held down
kn: ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿದಾಗ ಕೀಲಿಗಳ ಒತ್ತುವಿಕೆಯನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸು(_r)

en: _Delay:
kn: ವಿಳಂಬ (_D):

en: _Speed:
kn: ವೇಗ(_S):

en: Short
kn: ಸಣ್ಣ

note: slow acceleration
en: Slow
kn: ನಿಧಾನ

en: Repeat keys speed
kn: ಪುನರಾವರ್ತನೆಯ ಕೀಲಿಗಳ ವೇಗ

en: Long
kn: ಉದ್ದ

note: fast acceleration
en: Fast
kn: ವೇಗ

en: Cursor Blinking
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಮಿನುಗುವಿಕೆ

en: Cursor _blinks in text fields
kn: ತೆರೆಸೂಚಕವು ಪಠ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಮಿನುಗುತ್ತದೆ(_b)

en: S_peed:
kn: ವೇಗ(_p):

en: Cursor blinks speed
kn: ತೆರೆಸೂಚಕವು ಮಿನುಗುವ ವೇಗ

en: _Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು (_R)

en: Move _Up
kn: ಮೇಲೆ ಜರುಗಿಸು (_U)

en: Move _Down
kn: ಕೆಳಗೆ ಚಲಿಸು(_U)

en: Keyboard _model:
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಮಾದರಿ(_m):

en: _Options...
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು(_O)...

en: Reset to De_faults
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಕ್ಕೆ ಮರುಹೊಂದಿಸು(_f)

en: Layouts
kn: ಲೇಔಟ್‍ಗಳು

en: _Accessibility features can be toggled with keyboard shortcuts
kn: ನಿಲುಕಣಾ ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ಕೀಲಿಮಣೆ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‌ಗಳನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಂಡು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಬಹುದು(_A)

en: _Simulate simultaneous keypresses
kn: ಒಂದರ ನಂತರ ಇನ್ನೊಂದು ಕೀಲಿ ಒತ್ತುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಸಿಮುಲೇಟ್ ಮಾಡು (_S)

en: Disa_ble sticky keys if two keys are pressed together
kn: ಎರಡು ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಒತ್ತಿದಲ್ಲಿ ಸ್ಟಿಕಿ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_b)

en: _Only accept long keypresses
kn: ಕೇವಲ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯದ ಕೀಲಿ ಒತ್ತುವಿಕೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸು(_O)

en: _Ignore fast duplicate keypresses
kn: ವೇಗವಾದ ನಕಲಿ ಕೀಲಿಒತ್ತುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಆಲಕ್ಷಿಸು(_I)

en: D_elay:
kn: ವಿಳಂಬ(_e):

en: Audio _Feedback...
kn: ಧ್ವನಿ ರೂಪದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ(_F)...

en: _Pointer can be controlled using the keypad
kn: ಕೀಲಿಮಣೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸೂಚಕವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುಬಹುದು (_P)

en: _Acceleration:
kn: ವೇಗವರ್ಧನೆ(_A):

en: Mouse Keys
kn: ಮೌಸ್ ಕೀಲಿಗಳು

en: _Lock screen to enforce typing break
kn: ನಮೂದಿಸುವ ವಿರಾಮವನ್ನು ಹೇರಲು ತೆರೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡು(_L)

en: Lock screen after a certain duration to help prevent repetitive keyboard use injuries
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿತ ಕೀಲಮಣೆ ಬಳಕೆಯಿಂದ ಉಂಟಾಗುವ ಹಾನಿಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕಾಲಾವಧಿಯ ನಂತರ ತೆರೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡು

en: _Work interval lasts:
kn: ಕೆಲಸದ ಅವಧಿಯ ತೀರುವಿಕೆ(_W):

en: _Break interval lasts:
kn: ವಿರಾಮದ ಕಾಲಾವಧಿಯ ತೀರುವಿಕೆ(_B):

en: Duration of work before forcing a break
kn: ಒಂದು ವಿರಾಮವನ್ನು ಹೇರುವ ಮೊದಲಿನ ಕೆಲಸದ ಕಾಲಾವಧಿ

en: Duration of the break when typing is disallowed
kn: ನಮೂದಿಸುವ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲದೆ ಇರುವಾಗಿನ ವಿರಾಮದ ಕಾಲಾವಧಿ

en: minutes
kn: ನಿಮಿಷಗಳು

en: All_ow postponing of breaks
kn: ವಿರಾಮಗಳನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹಾಕುವುದನ್ನು ಅನುಮತಿಸು(_o)

en: Check if breaks are allowed to be postponed
kn: ವಿರಾಮಗಳನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹಾಕಲು ಅನುಮತಿ ಇದೆಯೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Typing Break
kn: ಟೈಪಿಂಗ್ ವಿರಾಮ

en: _Type to test settings:
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಬಗೆ(_T):

en: Choose a Layout
kn: ಒಂದು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆರಿಸು

en: _Country:
kn: ದೇಶ(_C):

en: _Variants:
kn: ವೇರಿಯಂಟ್‌ಗಳು(_V):

en: By _country
kn: ದೇಶದ ಮೇರೆಗೆ(_u)

en: _Language:
kn: ಭಾಷೆ(_L):

en: By _language
kn: ಭಾಷೆಯ ಮೇರೆಗೆ(_l)

en: Preview:
kn: ಮುನ್ನೋಟ:

en: Choose a Keyboard Model
kn: ಒಂದು ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಆರಿಸು

en: _Vendors:
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರು(_V):

en: _Models:
kn: ಮಾದರಿಗಳು(_M):

en: Keyboard Layout Options
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಲೇಔಟ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Unknown
kn: ತಿಳಿಯದ

en: Layout
kn: ಲೇಔಟ್

en: Vendors
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರು

en: Models
kn: ಮಾದರಿಗಳು

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Keyboard
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ

en: Set your keyboard preferences
kn: ನಿಮ್ಮ ಕೀಲಿಮಣೆ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: - MATE Mouse Preferences
kn: - MATE ಮೌಸ್‌ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Mouse Preferences
kn: ಮೌಸ್ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Mouse Orientation
kn: ಮೌಸ್ ವಾಲಿಕೆ

en: _Right-handed
kn: ಬಲಗೈಯ(_R)

en: _Left-handed
kn: ಎಡಗೈಯ(_L)

en: Sh_ow position of pointer when the Control key is pressed
kn: ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದಾಗ ಸೂಚಕದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸು (_o)

en: Pointer Speed
kn: ಸೂಚಕದ ವೇಗ

note: low sensitivity
en: Low
kn: ಕೆಳ ಮಟ್ಟದ

note: high sensitivity
en: High
kn: ಉತ್ತಮ

en: _Sensitivity:
kn: ಸಂವೇದನೆ(_S):

en: Drag and Drop
kn: ಎಳೆ ಹಾಗು ಹಾಕು

en: Thr_eshold:
kn: ಮಿತಿ(_e):

en: Double-Click Timeout
kn: ಎರಡು-ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸುವ ಕಾಲಾವಧಿ ಮೀರಿಕೆ

en: _Timeout:
kn: ಮೀರಿದ ಸಮಯ(_T):

en: Mouse
kn: ಮೌಸ್

en: Scrolling
kn: ಚಲನೆ(ಸ್ಕ್ರಾಲಿಂಗ್)

en: Touchpad
kn: ಟಚ್‌ಪ್ಯಾಡ್

en: Set your mouse preferences
kn: ನಿಮ್ಮ ಮೌಸ್‍ನ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Network Proxy
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ

en: Set your network proxy preferences
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Network Proxy Preferences
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: <b>Di_rect internet connection</b>
kn: <b>ನೇರ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕ(_r)</b>

en: <b>_Manual proxy configuration</b>
kn: <b>ಹಸ್ತಮುಖೇಯನ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಂರಚನೆ(_A)</b>

en: Port:
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಸ್ಥಾನ:

en: _Details
kn: ವಿವರಗಳು(_D)

en: H_TTP proxy:
kn: H_TTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ:

en: _Secure HTTP proxy:
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ (_S):

en: _FTP proxy:
kn: _FTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ:

en: S_ocks host:
kn: ಸಾಕ್ಸ್‌ ಅತಿಥೇಯ(_o):

en: <b>_Automatic proxy configuration</b>
kn: <b>ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಂರಚನೆ(_A)</b>

en: Autoconfiguration _URL:
kn: ಸ್ವಯಂಸಂರಚನಾ _URL:

en: Proxy Configuration
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಂರಚನೆ

en: Ignore Host List
kn: ಅತಿಥೇಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಲಕ್ಷಿಸು

en: Ignored Hosts
kn: ಅಲಕ್ಷಿಸಲಾದ ಅತಿಥೇಯಗಳು

en: HTTP Proxy Details
kn: HTTP ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ವಿವರಗಳು

en: <b>_Use authentication</b>
kn: <b>ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಬಳಸು(_U)</b>

en: U_sername:
kn: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು(_s):

en: _Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ(_P):

en: Compositing Manager
kn: ಸಮ್ಮಿಶ್ರಗೊಳಿಕೆಯ(ಕಾಂಪೋಸಿಟಿಂಗ್) ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: H_yper
kn: ಹೈಪರ್(_y)

en: S_uper (or "Windows logo")
kn: ಸೂಪರ್ (ಅಥವ "Windows logo") (_u)

en: _Meta
kn: ಮೆಟಾ(_M)

en: Windows
kn: ಕಿಟಕಿಗಳು

en: Set your window properties
kn: ನಿಮ್ಮ ವಿಂಡೊ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Window Preferences
kn: ವಿಂಡೊ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Window Selection
kn: ವಿಂಡೊ ಆಯ್ಕೆ

en: _Select windows when the mouse moves over them
kn: ವಿಂಡೋಗಳ ಮೇಲೆ ಮೌಸನ್ನು ಇರಿಸಿದಾಗ ಅವನ್ನು ಆರಿಸು(_S)

en: seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: Titlebar Action
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಪಟ್ಟಿ ಕಾರ್ಯ

en: Roll up
kn: ಉರುಳಿಸು

en: Maximize
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Maximize Horizontally
kn: ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Maximize Vertically
kn: ಲಂಬವಾಗಿ ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Minimize
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Movement Key
kn: ಚಲನಾ ಕೀಲಿ

en: To move a window, press-and-hold this key then grab the window:
kn: ಒಂದು ವಿಂಡೊವನ್ನು ಜರುಗಿಸಲು, ಈ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿದು ನಂತರ ವಿಂಡೋವನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ:

en: Right (with menu)
kn: ಬಲ (ಪರಿವಿಡಿ ಜೊತೆಗೆ)

en: Left (with menu)
kn: ಎಡ (ಪರಿವಿಡಿ ಜೊತೆಗೆ)

en: Time zone
kn: ಕಾಲ ವಲಯ

en: Time
kn: ಸಮಯ

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Time Zone
kn: ಕಾಲ ವಲಯ

en: Africa/Abidjan
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಅಬಿಡ್ಜಾನ್

en: Africa/Accra
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಅಕ್ರಾ

en: Africa/Addis_Ababa
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಆಡ್ಡಿಸ್_ಆಬಾಬಾ

en: Africa/Algiers
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಅಲ್ಗೈರಸ್

en: Africa/Asmara
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಅಸ್ಮೆರ

en: Africa/Bamako
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಬಮಾಕೊ

en: Africa/Bangui
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಬಾಂಗುಲಿ

en: Africa/Banjul
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಬಾಂಜುಲ್

en: Africa/Bissau
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಬಿಸ್ಸಾವು

en: Africa/Blantyre
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಬ್ಲಾನ್ಟೈರ್

en: Africa/Brazzaville
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಬ್ರಝಾವಿಲ್ಲೆ

en: Africa/Bujumbura
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಬುಜುಂಬುರಾ

en: Africa/Cairo
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಕೈರೋ

en: Africa/Casablanca
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಕಸ್ಸಾಬ್ಲಾಂಕಾ

en: Africa/Ceuta
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಸಿಯೂಟಾ

en: Africa/Conakry
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಕೊನಾಕ್ರಿ

en: Africa/Dakar
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ದಕಾರ್

en: Africa/Dar_es_Salaam
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ದರ್_ಎ_ಸಲಾಮ್

en: Africa/Djibouti
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಜಿಬೌಟಿ

en: Africa/Douala
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಡೌಆಲಾ

en: Africa/El_Aaiun
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಎಲ್_ಆಯುನ್

en: Africa/Freetown
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಫ್ರೀಟೌನ್

en: Africa/Gaborone
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಗ್ಯಬೊರೊನೆ

en: Africa/Harare
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಹರಾರೆ

en: Africa/Johannesburg
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಜೊಹಾನ್ಸ್ ಬರ್ಗ್

en: Africa/Kampala
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಕಂಪಾಲಾ

en: Africa/Khartoum
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಖರ್ಟೌಮ್

en: Africa/Kigali
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಕಿಗಲಿ

en: Africa/Kinshasa
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಕಿನ್ಸಾಸ

en: Africa/Lagos
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಲಗೋಸ್

en: Africa/Libreville
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಲಿಬ್ರೆವಿಲ್ಲೆ

en: Africa/Lome
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಲೋಮ್

en: Africa/Luanda
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಲುವಾಂಡ

en: Africa/Lubumbashi
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಲುಬುಂಬಾಶಿ

en: Africa/Lusaka
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಲುಸಾಕ

en: Africa/Malabo
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಮಲಾಬೊ

en: Africa/Maputo
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಮಪುಟೋ

en: Africa/Maseru
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಮಸೆರು

en: Africa/Mbabane
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಬಬಾನೆ

en: Africa/Mogadishu
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಮೊಗಾದಿಶು

en: Africa/Monrovia
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಮೊನ್ರೊವಿಯಾ

en: Africa/Nairobi
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ನೈರೋಬಿ

en: Africa/Ndjamena
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಜಮಿನಾ

en: Africa/Niamey
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ನೈಮೆ

en: Africa/Nouakchott
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ನೌಕ್ಚಾಟ್

en: Africa/Ouagadougou
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಒಗಾದೊಗೊ

en: Africa/Porto-Novo
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಪೋರ್ಟೊ-ನೊವೊ

en: Africa/Sao_Tome
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಸಾವೊ-ಟೋಮೋ

en: Africa/Tripoli
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಟ್ರಿಪೋಲಿ

en: Africa/Tunis
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ಟ್ಯುನಿಸ್

en: Africa/Windhoek
kn: ಆಫ್ರಿಕಾ/ವಿಂದೊಎಕ್

en: America/Adak
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅಡಾಕ್

en: America/Anchorage
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಆಂಖೊರೇಜ್

en: America/Anguilla
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅಂಗಿಲ್ಲಾ

en: America/Antigua
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಆಂಟಿಗ್ಯುವಾ

en: America/Araguaina
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರ್ಗುಯಾನಾ

en: America/Argentina/Buenos_Aires
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ/ಬ್ಯುನೋಸ್_ಏರೀಸ್

en: America/Argentina/Catamarca
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ/ಕ್ಯಾಟಮಾರ್ಕಾ

en: America/Argentina/Cordoba
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ/ಕೊರ್ಡೋಬಾ

en: America/Argentina/Jujuy
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ/ಜುಜುಯ್

en: America/Argentina/La_Rioja
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ/ಲಾ_ರಿಯೋಜಾ

en: America/Argentina/Mendoza
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ/ಮೆಂಡೋಝಾ

en: America/Argentina/Rio_Gallegos
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ/ರಿಯೋ_ಗೆಲ್ಲಾಗೊಸ್

en: America/Argentina/Salta
kn: ಅಮೆರಿಕಾ/ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ/ಸಾಲ್ಟಾ

en: America/Argentina/San_Juan
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ/ಸಾನ್_ಜುವಾನ್

en: America/Argentina/San_Luis
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ/ಸಾನ್_ಲೂಯಿಸ್

en: America/Argentina/Tucuman
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ/ಟುಕುಮಾನ್

en: America/Argentina/Ushuaia
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ/ಉಶುಯಾಯಿ

en: America/Aruba
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅರುಬಾ

en: America/Asuncion
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅಸಂಕಿಯಾನ್

en: America/Atikokan
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಅಟಿಕೋಕನ್

en: America/Bahia
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಬಹಿಯಾ

en: America/Bahia_Banderas
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಬಹಿಯಾ_ಬಂಡೆರಾಸ್

en: America/Barbados
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಬಾರ್ಬಡೋಸ್

en: America/Belem
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಬೆಲೆಮ್

en: America/Belize
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಬೆಲೈಝ್

en: America/Blanc-Sablon
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಬ್ಲಾಂಕ್-ಸಾಬ್ಲೋನ್

en: America/Boa_Vista
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಬೊವ_ವಿಸ್ಟಾ

en: America/Bogota
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಬೊಗೊಟಾ

en: America/Boise
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಬೊಯ್ಸೆ

en: America/Cambridge_Bay
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಕೇಂಬ್ರಿಡ್ಜ್_ಬೇ

en: America/Campo_Grande
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಕಾಂಪೋ_ಗ್ರಾಂಡೆ

en: America/Cancun
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಕ್ಯಾನ್ಕನ್

en: America/Caracas
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಕ್ಯಾರಾಕಾಸ್

en: America/Cayenne
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಕಯೆನ್ನೆ

en: America/Cayman
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಕಯ್ಮಾನ್

en: America/Chicago
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಚಿಕಾಗೊ

en: America/Chihuahua
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಚಿಹುವಾ

en: America/Costa_Rica
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಕೋಸ್ಟಾ_ರಿಕಾ

en: America/Cuiaba
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಕ್ಯುವಾಬಾ

en: America/Curacao
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಕ್ಯುರಾಕಾವ್

en: America/Danmarkshavn
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಡನ್ಮಾರ್ಕಶಾವ್ನ

en: America/Dawson
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಡಾವ್ಸನ್

en: America/Dawson_Creek
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಡಾವ್ಸನ್_ಕ್ರೀಕ್

en: America/Denver
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಡೆನ್ವೆರ್

en: America/Detroit
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್

en: America/Dominica
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಡೊಮಿನಿಕಾ

en: America/Edmonton
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಎಡ್ಮೊಂಟನ್

en: America/Eirunepe
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಐರುನೆಪೆ

en: America/El_Salvador
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಎಲ್_ಸಾಲ್ವೆಡಾರ್

en: America/Fortaleza
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಫೊರ್ಟಾಲೆಝಾ

en: America/Glace_Bay
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಗ್ಲೇಸ್_ಬೇ

en: America/Godthab
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಗೊಡ್ತಾಬ್

en: America/Goose_Bay
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಗೂಸ್_ಬೇ

en: America/Grand_Turk
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಗ್ರಾಂಡ್_ಟರ್ಕ್

en: America/Grenada
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಗ್ರೆನಡಾ

en: America/Guadeloupe
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಗುಯಾಡೆಲೌಪ್

en: America/Guatemala
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಗ್ವಾಟೆಮಾಲಾ

en: America/Guayaquil
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಗಯಾಕಿಲ್

en: America/Guyana
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಗಯಾನಾ

en: America/Halifax
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಹ್ಯಾಲಿಫಾಕ್ಸ್

en: America/Havana
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಹವಾನಾ

en: America/Hermosillo
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಹರ್ಮೆಸಿಲ್ಲೊ

en: America/Indiana/Indianapolis
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಇಂಡಿಯಾನಾ/ಇಂಡಿಯಾನಾಪೊಲಿಸ್

en: America/Indiana/Knox
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಇಂಡಿಯಾನಾ/ನಾಕ್ಸ್

en: America/Indiana/Marengo
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಇಂಡಿಯಾನಾ/ಮರೆಂಗೊ

en: America/Indiana/Petersburg
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಇಂಡಿಯಾನಾ/ಪೀಟರ್ಸ್ ಬರ್ಗ್

en: America/Indiana/Tell_City
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಇಂಡಿಯಾನಾ/ಟೆಲ್_ಸಿಟಿ

en: America/Indiana/Vevay
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಇಂಡಿಯಾನಾ/ವೆವೆ

en: America/Indiana/Vincennes
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಇಂಡಿಯಾನಾ/ವಿನ್ಸೆನ್ನೆಸ್

en: America/Indiana/Winamac
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಇಂಡಿಯಾನಾ/ವಿನಾಮ್ಯಾಕ್

en: America/Inuvik
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಇನುವಿಕ್

en: America/Iqaluit
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಇಕ್ವಾಲಿಟ್

en: America/Jamaica
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಜಮೈಕಾ

en: America/Juneau
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಜುನೆಯಾ

en: America/Kentucky/Louisville
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಕೆಂಟುಕಿ/ಲೌಸ್ವಿಲ್ಲೆ

en: America/Kentucky/Monticello
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಕೆಂಟುಕಿ/ಮೊಂಟಿಸಿಲ್ಲೊ

en: America/La_Paz
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಲಾ_ಪಾಝ್

en: America/Lima
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಲಿಮಾ

en: America/Los_Angeles
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಲಾಸ್_ಎಂಜೆಲೀಸ್

en: America/Maceio
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮ್ಯಾಸಿಯೊ

en: America/Managua
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮನಾಗುವಾ

en: America/Manaus
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮನಾವುಸ್

en: America/Marigot
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮ್ಯಾರಿಗಾಟ್

en: America/Martinique
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮಾರ್ಟಿನಿಕ್ಯು

en: America/Matamoros
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮಟಾಮೊರೊಸ್

en: America/Mazatlan
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮಝಾಟ್ಲಾನ್

en: America/Menominee
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮೆನೋಮಿನೀ

en: America/Merida
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮೆರಿಡಾ

en: America/Mexico_City
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮೆಕ್ಸಿಕೊ_ಸಿಟಿ

en: America/Miquelon
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮಿಕ್ಯುಲಾನ್

en: America/Moncton
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮಾಕ್ಟನ್

en: America/Monterrey
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮೊಂಟೆರ್ರಿ

en: America/Montevideo
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮೊಂನ್ಟೆವಿಡಿಯೊ

en: America/Montserrat
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಮೊಂಟ್ಸೆರ್ರಾಟ್ಸ್

en: America/Nassau
kn: ಅಮೆರಿಕ/ನಸ್ಸಾವು

en: America/New_York
kn: ಅಮೆರಿಕ/ನ್ಯೂ_ಯೋರ್ಕ್

en: America/Nipigon
kn: ಅಮೆರಿಕ/ನಿಪಿಗೋನ್

en: America/Nome
kn: ಅಮೆರಿಕ/ನೋಮ್

en: America/Noronha
kn: ಅಮೆರಿಕ/ನೊರೊನ್ಹಾ

en: America/North_Dakota/Center
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಉತ್ತರ_ಡಕೋಟ/ಮಧ್ಯ

en: America/North_Dakota/New_Salem
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಉತ್ತರ_ಡಕೋಟ/ನ್ಯೂ_ಸಲೆಮ್

en: America/Ojinaga
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಒಜಿನಾಗ

en: America/Panama
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಪನಾಮ

en: America/Pangnirtung
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಪಂಗ್ನಿರ್ಟಂಗ್

en: America/Paramaribo
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಪರಮಾರಿಬೊ

en: America/Phoenix
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಫೀನಿಕ್ಸ್

en: America/Port-au-Prince
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಪೋರ್ಟ್-ಅವ್-ಪ್ರಿನ್ಸ್

en: America/Port_of_Spain
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಪೋರ್ಟ್_ಆಫ್_ಸ್ಪೈನ್

en: America/Porto_Velho
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಪೋರ್ಟೋ_ವೆಲ್ಹೋ

en: America/Puerto_Rico
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಪೊರ್ಟೊ_ರಿಕೊ

en: America/Rainy_River
kn: ಅಮೆರಿಕ/ರೈನಿ_ರಿವರ್

en: America/Rankin_Inlet
kn: ಅಮೆರಿಕ/ರ್ಯಾಂಕಿನ್_ಇನ್ಲೆಟ್

en: America/Recife
kn: ಅಮೆರಿಕ/ರೆಸಿಫೈ

en: America/Regina
kn: ಅಮೆರಿಕ/ರೆಗಿನಾ

en: America/Resolute
kn: ಅಮೆರಿಕ/ರೆಸಲ್ಯೂಟ್

en: America/Rio_Branco
kn: ಅಮೆರಿಕ/ರಿಯೋ_ಬ್ರಾಂಕೋ

en: America/Santarem
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಸ್ಯಾಂಟರೆಮ್

en: America/Santiago
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಸ್ಯಾಂಟಿಗೋ

en: America/Santo_Domingo
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಸ್ಯಾಂಟೊ_ಡೊಮಿಂಗೊ

en: America/Sao_Paulo
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಸಾವೊ_ಪೌಲೊ

en: America/Scoresbysund
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಸ್ಕೋರ್ಸ್ಬೈಸಂಡ್

en: America/St_Barthelemy
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಸೈಂಟ್_ಬಾರ್ತಲ್ಮಿ

en: America/St_Johns
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಸೈಂಟ್_ಜಾನ್ಸ್

en: America/St_Kitts
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಸೈಂಟ್_ಕಿಟ್ಸ್

en: America/St_Lucia
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಸೈಂಟ್_ಲೂಸಿಯಾ

en: America/St_Thomas
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಸೈಂಟ್_ಥಾಮಸ್

en: America/St_Vincent
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಸೈಂಟ್_ವಿನ್ಸೆಂಟ್

en: America/Swift_Current
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಸ್ವಿಫ್ಟ್_ಕರೆಂಟ್

en: America/Tegucigalpa
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಟೆಗುಸಿಗಲಾಪ

en: America/Thule
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಥುಲೆ

en: America/Thunder_Bay
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಥಂಡರ್_ಬೇ

en: America/Tijuana
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಟಿಜುಯಾನ

en: America/Toronto
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಟೊರೆಂಟೊ

en: America/Tortola
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಟೊರ್ಟೋಲ

en: America/Vancouver
kn: ಅಮೆರಿಕ/ವ್ಯಾಂಕೊವೆರ್

en: America/Whitehorse
kn: ಅಮೆರಿಕ/ವೈಟ್ ಹಾರ್ಸ್

en: America/Winnipeg
kn: ಅಮೆರಿಕ/ವಿನ್ನಿಪೆಗ್

en: America/Yakutat
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಯಕುಟಾಟ್

en: America/Yellowknife
kn: ಅಮೆರಿಕ/ಯೆಲ್ಲೊನೈಫ್

en: Antarctica/Casey
kn: ಅಂಟಾರ್ಟಿಕ/ಕ್ಯಾಸೆ

en: Antarctica/Davis
kn: ಅಂಟಾರ್ಟಿಕ/ಡೇವಿಸ್

en: Antarctica/DumontDUrville
kn: ಅಂಟಾರ್ಟಿಕ/ಡುಮೊಂಟ್ ಡಿ ಉರ್ವಿಲ್ಲೆ

en: Antarctica/Macquarie
kn: ಅಂಟಾರ್ಟಿಕ/ಮಕ್ವಾರಿ

en: Antarctica/Mawson
kn: ಅಂಟಾರ್ಟಿಕ/ಮಾವ್ಸಾನ್

en: Antarctica/McMurdo
kn: ಅಂಟಾರ್ಟಿಕ/ಮ್ಯಾಕ್‌ಮುರ್ಡೊ

en: Antarctica/Palmer
kn: ಅಂಟಾರ್ಟಿಕ/ಪಾಮರ್

en: Antarctica/Rothera
kn: ಅಂಟಾರ್ಟಿಕ/ರೊಥೆರಾ

en: Antarctica/Syowa
kn: ಅಂಟಾರ್ಟಿಕ/ಸ್ಯೋವಾ

en: Antarctica/Vostok
kn: ಅಂಟಾರ್ಟಿಕ/ವೋಸ್ಟೋಕ್

en: Arctic/Longyearbyen
kn: ಆರ್ಕಟಿಕ್/ಲಾಂಗ್ಯಿರ್ ಬ್ಯೆನ್

en: Asia/Aden
kn: ಏಷಿಯ/ಆಡೆನ್

en: Asia/Almaty
kn: ಏಷಿಯ/ಆಲ್ಮೆಟಿ

en: Asia/Amman
kn: ಏಷಿಯ/ಅಮ್ಮಾನ್

en: Asia/Anadyr
kn: ಏಷಿಯ/ಅನಾಡೈರ್

en: Asia/Aqtau
kn: ಏಷಿಯ/ಅಕ್ಟಾವು

en: Asia/Aqtobe
kn: ಏಷಿಯ/ಎಕ್ಟೋಬ್

en: Asia/Ashgabat
kn: ಏಷಿಯ/ಎಶ್ಗಾಬ್ಯಾಟ್

en: Asia/Baghdad
kn: ಏಷಿಯ/ಬಾಗ್ದಾದ್

en: Asia/Bahrain
kn: ಏಷಿಯ/ಬಹರೈನ್

en: Asia/Baku
kn: ಏಷಿಯ/ಬಾಕು

en: Asia/Bangkok
kn: ಏಷಿಯ/ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್

en: Asia/Beirut
kn: ಏಷಿಯ/ಬೀರಟ್

en: Asia/Bishkek
kn: ಏಷಿಯ/ಬಿಶ್ಕೆಕ್

en: Asia/Brunei
kn: ಏಷಿಯ/ಬ್ರೂನೈ

en: Asia/Choibalsan
kn: ಏಷಿಯ/ಕೊಯಿಬಾಲ್ಸಮ್

en: Asia/Colombo
kn: ಏಷಿಯ/ಕೊಲೊಂಬೋ

en: Asia/Damascus
kn: ಏಷಿಯ/ಡಮಸ್ಕಸ್

en: Asia/Dhaka
kn: ಏಷಿಯ/ಢಾಕಾ

en: Asia/Dili
kn: ಏಷಿಯ/ಡಿಲಿ

en: Asia/Dubai
kn: ಏಷಿಯ/ದುಬೈ

en: Asia/Dushanbe
kn: ಏಷಿಯ/ದುಶಾನ್ಬೆ

en: Asia/Gaza
kn: ಏಷಿಯ/ಗಾಝಾ

en: Asia/Ho_Chi_Minh
kn: ಏಷಿಯ/ಹೊ_ಚಿ-ಮಿನ್

en: Asia/Hong_Kong
kn: ಏಷಿಯ/ಹಾಂಗ್_ಕಾಂಗ್

en: Asia/Hovd
kn: ಏಷಿಯ/ಹೋವ್ಡ್

en: Asia/Irkutsk
kn: ಏಷಿಯ/ಇರ್ಕುಟ್ಸಕ್

en: Asia/Jakarta
kn: ಏಷಿಯ/ಜಕಾರ್ತ

en: Asia/Jayapura
kn: ಏಷಿಯ/ಜಯಪುರ

en: Asia/Jerusalem
kn: ಏಷಿಯ/ಜೆರುಸೆಲಂ

en: Asia/Kabul
kn: ಏಷಿಯ/ಕಾಬುಲ್

en: Asia/Kamchatka
kn: ಏಷಿಯ/ಕಾಂಚಟ್ಕಾ

en: Asia/Karachi
kn: ಏಷಿಯ/ಕರಾಚಿ

en: Asia/Kathmandu
kn: ಏಷಿಯ/ಕಠ್ಮಂಡು

en: Asia/Kolkata
kn: ಏಷಿಯ/ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ

en: Asia/Krasnoyarsk
kn: ಏಷಿಯ/ಕ್ರಸ್ನೋಯಾರ್ಸಕ್

en: Asia/Kuala_Lumpur
kn: ಏಷಿಯ/ಕೌಲಾ_ಲುಂಪುರ್

en: Asia/Kuching
kn: ಏಷಿಯ/ಕುಚಿಂಗ್

en: Asia/Kuwait
kn: ಏಷಿಯ/ಕುವೈತ್

en: Asia/Macau
kn: ಏಷಿಯ/ಮಕಾವ್

en: Asia/Magadan
kn: ಏಷಿಯ/ಮಗದನ್

en: Asia/Makassar
kn: ಏಷಿಯ/ಮಕಸ್ಸಾರ್

en: Asia/Manila
kn: ಏಷಿಯ/ಮೆನಿಲ್ಲಾ

en: Asia/Muscat
kn: ಏಷಿಯ/ಮಸ್ಕಟ್

en: Asia/Nicosia
kn: ಏಷಿಯ/ನಿಕೋಶಿಯ

en: Asia/Novokuznetsk
kn: ಏಷಿಯ/ನೋವಾಕುಸ್ನೆಸ್ಕ್

en: Asia/Novosibirsk
kn: ಏಷಿಯ/ನೊವೊಸಿಬಿರ್ಸಕ್

en: Asia/Omsk
kn: ಏಷಿಯ/ಓಮ್ಸಕ್

en: Asia/Oral
kn: ಏಷಿಯ/ಓರಲ್

en: Asia/Phnom_Penh
kn: ಏಷಿಯ/ಫ್ನಾಮ್_ಪೆನ್ಹ್

en: Asia/Pontianak
kn: ಏಷಿಯ/ಪೊಂಟಿಯಾನಕ್

en: Asia/Pyongyang
kn: ಏಷಿಯ/ಪ್ಯಾಂನ್ಗಿಯಾಂಗ್

en: Asia/Qatar
kn: ಏಷಿಯ/ಕತಾರ್

en: Asia/Qyzylorda
kn: ಏಷಿಯ/ಕ್ವಿಝಿಲೊರ್ಡಾ

en: Asia/Riyadh
kn: ಏಷಿಯ/ರಿಯಾದ್

en: Asia/Sakhalin
kn: ಏಷಿಯ/ಸಖಾಲಿನ್

en: Asia/Samarkand
kn: ಏಷಿಯ/ಸಮರಕಂಡ್

en: Asia/Seoul
kn: ಏಷಿಯ/ಸಿಯೋಲ್

en: Asia/Shanghai
kn: ಏಷಿಯ/ಶಾಂಗೈ

en: Asia/Singapore
kn: ಏಷಿಯ/ಸಿಂಗಪೂರ್

en: Asia/Taipei
kn: ಏಷಿಯ/ತೈಪೆ

en: Asia/Tashkent
kn: ಏಷಿಯ/ತಾಷ್ಕೆಂಟ್

en: Asia/Tbilisi
kn: ಏಷಿಯ/ಬಿಲಿಸಿ

en: Asia/Tehran
kn: ಏಷಿಯ/ಟೆಹ್ರಾನ್

en: Asia/Thimphu
kn: ಏಷಿಯ/ಥಿಂಪು

en: Asia/Tokyo
kn: ಏಷಿಯ/ಟೋಕಿಯೋ

en: Asia/Ulaanbaatar
kn: ಏಷಿಯ/ಉಲಾಂಬಾತರ್

en: Asia/Urumqi
kn: ಏಷಿಯ/ಉರುಂಕಿ

en: Asia/Vientiane
kn: ಏಷಿಯ/ವಿಯೆಂಟಿಯಾನೆ

en: Asia/Vladivostok
kn: ಏಷಿಯ/ವ್ಲಾಡಿವೊಸ್ಟೋಕ್

en: Asia/Yakutsk
kn: ಏಷಿಯ/ಯಕುಟ್ಸಕ್

en: Asia/Yekaterinburg
kn: ಏಷಿಯ/ಯೆಕಟೆರಿನ್ಬರ್ಗ್

en: Asia/Yerevan
kn: ಏಷಿಯ/ಯೆರೆವಾನ್

en: Atlantic/Azores
kn: ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್/ಅಝೋರೆಸ್

en: Atlantic/Bermuda
kn: ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್/ಬರ್ಮುಡಾ

en: Atlantic/Canary
kn: ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್/ಕೆನಾರಿ

en: Atlantic/Cape_Verde
kn: ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್/ಕೇಪ್_ವರ್ಡ್

en: Atlantic/Faroe
kn: ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್/ಫೆರೋ

en: Atlantic/Madeira
kn: ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್/ಮಡೆರಾ

en: Atlantic/Reykjavik
kn: ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್/ರೈಕ್ಜಾವಿಕ್

en: Atlantic/South_Georgia
kn: ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್/ದಕ್ಷಿಣ_ಜಾರ್ಜಿಯಾ

en: Atlantic/Stanley
kn: ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್/ಸ್ಟಾನ್ಲೆ

en: Atlantic/St_Helena
kn: ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್/ಸೈಂಟ್_ಹೆಲೆನಾ

en: Australia/Adelaide
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ/ಅಡಿಲೇಡ್

en: Australia/Brisbane
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ/ಬ್ರಿಸ್ಬೇನ್

en: Australia/Broken_Hill
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ/ಬ್ರೋಕನ್_ಹಿಲ್

en: Australia/Currie
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ/ಕ್ಯೂರ್ರಿ

en: Australia/Darwin
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ/ಡಾರ್ವಿನ್

en: Australia/Eucla
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ/ಯೂಕ್ಲಾ

en: Australia/Hobart
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ/ಹೋಬರ್ಟ್

en: Australia/Lindeman
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ/ಲಿಂಡೆಮಾನ್

en: Australia/Lord_Howe
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ/ಲಾರ್ಡ್_ಹೊವೆ

en: Australia/Melbourne
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ/ಮೆಲ್ಬೋರ್ನ್

en: Australia/Perth
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ/ಪರ್ತ್

en: Australia/Sydney
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ/ಸಿಡ್ನಿ

en: Europe/Amsterdam
kn: ಯುರೋಪ್/ಆಮ್ಸಟರ್ಡ್ಯಾಮ್

en: Europe/Andorra
kn: ಯುರೋಪ್/ಅಂಡೋರಾ

en: Europe/Athens
kn: ಯುರೋಪ್/ಅಥೆನ್ಸ್

en: Europe/Belgrade
kn: ಯುರೋಪ್/ಬೆಲ್ಗ್ರೇಡ್

en: Europe/Berlin
kn: ಯುರೋಪ್/ಬರ್ಲಿನ್

en: Europe/Bratislava
kn: ಯುರೋಪ್/ಬ್ರಟಿಸ್ಲಾವಾ

en: Europe/Brussels
kn: ಯುರೋಪ್/ಬ್ರುಸೆಲ್ಸ್

en: Europe/Bucharest
kn: ಯುರೋಪ್/ಬ್ಯುಕಾರೆಸ್ಟ್

en: Europe/Budapest
kn: ಯುರೋಪ್/ಬುಡಾಪೆಸ್ಟ್

en: Europe/Chisinau
kn: ಯುರೋಪ್/ಚಿಸಿನೌ

en: Europe/Copenhagen
kn: ಯುರೋಪ್/ಕೊಪನ್ ಹೇಗನ್

en: Europe/Dublin
kn: ಯುರೋಪ್/ಡಬ್ಲಿನ್

en: Europe/Gibraltar
kn: ಯುರೋಪ್/ಗಿಬ್ರಾಲ್ಟರ್

en: Europe/Guernsey
kn: ಯುರೋಪ್/ಗ್ಯುರ್ನೆಸಿ

en: Europe/Helsinki
kn: ಯುರೋಪ್/ಹೆಲ್ಸಿಂಕಿ

en: Europe/Isle_of_Man
kn: ಯುರೋಪ್/ಐಸ್ಲ್_ಆಫ್_ಮ್ಯಾನ್

en: Europe/Istanbul
kn: ಯುರೋಪ್/ಇಸ್ತಾಂಬುಲ್

en: Europe/Jersey
kn: ಯುರೋಪ್/ಜರ್ಸಿ

en: Europe/Kaliningrad
kn: ಯುರೋಪ್/ಕಲಿನಿಂಗ್ರಾಡ್

en: Europe/Kiev
kn: ಯುರೋಪ್/ಕೀವ್

en: Europe/Lisbon
kn: ಯುರೋಪ್/ಲಿಸ್ಬನ್

en: Europe/Ljubljana
kn: ಯುರೋಪ್/ಜುಬ್ಲಜಾನ

en: Europe/London
kn: ಯುರೋಪ್/ಲಂಡನ್

en: Europe/Luxembourg
kn: ಯುರೋಪ್/ಲಕ್ಸೆಂಬರ್ಗ್

en: Europe/Madrid
kn: ಯುರೋಪ್/ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್

en: Europe/Malta
kn: ಯುರೋಪ್/ಮಾಲ್ಟಾ

en: Europe/Mariehamn
kn: ಯುರೋಪ್/ಮರೆಹಮ್

en: Europe/Minsk
kn: ಯುರೋಪ್/ಮಿಂಕ್ಸ್

en: Europe/Monaco
kn: ಯುರೋಪ್/ಮೊನಾಕೊ

en: Europe/Moscow
kn: ಯುರೋಪ್/ಮಾಸ್ಕೋ

en: Europe/Oslo
kn: ಯುರೋಪ್/ಓಸ್ಲೊ

en: Europe/Paris
kn: ಯುರೋಪ್/ಪ್ಯಾರಿಸ್

en: Europe/Podgorica
kn: ಯುರೋಪ್/ಪೊಡ್ಗೋರಿಕಾ

en: Europe/Prague
kn: ಯುರೋಪ್/ಪ್ರಾಗ್ಯು

en: Europe/Riga
kn: ಯುರೋಪ್/ರಿಗಾ

en: Europe/Rome
kn: ಯುರೋಪ್/ರೋಮ್

en: Europe/Samara
kn: ಯುರೋಪ್/ಸಮಾರಾ

en: Europe/San_Marino
kn: ಯುರೋಪ್/ಸಾನ್_ಮಾರಿನೋ

en: Europe/Sarajevo
kn: ಯುರೋಪ್/ಸರ್ಜೆವೋ

en: Europe/Simferopol
kn: ಯುರೋಪ್/ಸಿಮೆರೊಪೊಲ್

en: Europe/Skopje
kn: ಯುರೋಪ್/ಸ್ಕೋಜೆ

en: Europe/Sofia
kn: ಯುರೋಪ್/ಸೋಫಿಯ

en: Europe/Stockholm
kn: ಯುರೋಪ್/ಸ್ಟಾಕ್ ಹೊಂ

en: Europe/Tallinn
kn: ಯುರೋಪ್/ಟಾಲ್ಲಿನ್

en: Europe/Tirane
kn: ಯುರೋಪ್/ಟಿರಾನೆ

en: Europe/Uzhgorod
kn: ಯುರೋಪ್/ಉಝ್ಗುರೋಡ್

en: Europe/Vaduz
kn: ಯುರೋಪ್/ವಡುಝ್

en: Europe/Vatican
kn: ಯುರೋಪ್/ವ್ಯಾಟಿಕನ್

en: Europe/Vienna
kn: ಯುರೋಪ್/ವಿಯೆನ್ನಾ

en: Europe/Vilnius
kn: ಯುರೋಪ್/ವಿಲ್ನಿಯಸ್

en: Europe/Volgograd
kn: ಯುರೋಪ್/ವೊಲ್ಗೊಗ್ರಾಡ್

en: Europe/Warsaw
kn: ಯುರೋಪ್/ವರ್ಸಾವ್

en: Europe/Zagreb
kn: ಯುರೋಪ್/ಝಗ್ರೆಬ್

en: Europe/Zaporozhye
kn: ಯುರೋಪ್/ಝಪೊರೊಝೈ

en: Europe/Zurich
kn: ಯುರೋಪ್/ಝ್ಯುರಿಚ್

en: Indian/Antananarivo
kn: ಇಂಡಿಯನ್/ಅಂಟನಾನರಿವೊ

en: Indian/Chagos
kn: ಇಂಡಿಯನ್/ಚಾಗೋಸ್

en: Indian/Christmas
kn: ಇಂಡಿಯನ್/ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್

en: Indian/Cocos
kn: ಇಂಡಿಯನ್/ಕೊಕೋಸ್

en: Indian/Comoro
kn: ಇಂಡಿಯನ್/ಕೊಮೊರೊ

en: Indian/Kerguelen
kn: ಇಂಡಿಯನ್/ಕೆರ್ಗುಲೆನ್

en: Indian/Mahe
kn: ಇಂಡಿಯನ್/ಮಾಹೆ

en: Indian/Maldives
kn: ಇಂಡಿಯನ್/ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್

en: Indian/Mauritius
kn: ಇಂಡಿಯನ್/ಮಾರಿಷಸ್

en: Indian/Mayotte
kn: ಇಂಡಿಯನ್/ಮಯೊಟ್ಟೆ

en: Indian/Reunion
kn: ಇಂಡಿಯನ್/ರಿಯುನಿಯನ್

en: Pacific/Apia
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಅಪಿಯಾ

en: Pacific/Auckland
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಆಕ್ ಲ್ಯಾಂಡ್

en: Pacific/Chatham
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಚತಾಮ್

en: Pacific/Chuuk
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಚೂಕ್

en: Pacific/Easter
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಈಸ್ಟರ್

en: Pacific/Efate
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಇಫೇಟ್

en: Pacific/Enderbury
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಎಂಡರ್ಬರ್ರಿ

en: Pacific/Fakaofo
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಫಕಾಫೊ

en: Pacific/Fiji
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಫಿಜಿ

en: Pacific/Funafuti
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಫನಫುಟಿ

en: Pacific/Galapagos
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಗಲಪ್ಯಾಗೊಸ್

en: Pacific/Gambier
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಗ್ಯಾಂಬಿರ್

en: Pacific/Guadalcanal
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಗ್ವಾಡೆಲ್ ಕೆನಾಲ್

en: Pacific/Guam
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಗುವಾಮ್

en: Pacific/Honolulu
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಹೊನಲುಲು

en: Pacific/Kiritimati
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಕಿರಿಟಿಮ್ಯಾಟಿ

en: Pacific/Kosrae
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಕೊಸ್ರೆ

en: Pacific/Kwajalein
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಕ್ವಾಜಾಲೇನ್

en: Pacific/Majuro
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಮಜುರೊ

en: Pacific/Marquesas
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಮರ್ಕ್ಯಸಾಸ್

en: Pacific/Midway
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಮಿಡ್ವೇ

en: Pacific/Nauru
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ನೌರು

en: Pacific/Niue
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ನ್ಯು

en: Pacific/Norfolk
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ನಾರ್ಫೋಕ್

en: Pacific/Noumea
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ನೌಮೆ

en: Pacific/Pago_Pago
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಪ್ಯಾಗೊ_ಪ್ಯಾಗೊ

en: Pacific/Palau
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಪಲವ್

en: Pacific/Pitcairn
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಪಿಟಿಕೇರ್ನ್

en: Pacific/Pohnpei
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಪೊನ್‌ಪೆ

en: Pacific/Port_Moresby
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಪೊರ್ಟ್_ಮೋರ್ಸೆಬೈ

en: Pacific/Rarotonga
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ರಾರೊಟೊಂಗಾ

en: Pacific/Saipan
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಸೈಪಾನ್

en: Pacific/Tahiti
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ತಾಹಿತಿ

en: Pacific/Tarawa
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ತರಾವಾ

en: Pacific/Tongatapu
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ಟೊಂಗಾಟಾಪು

en: Pacific/Wake
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ವೇಕ್

en: Pacific/Wallis
kn: ಪೆಸಿಫಿಕ್/ವಾಲ್ಲಿಸ್

en: Window manager "%s" has not registered a configuration tool
kn: ವಿಂಡೋ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ "%s" ವು ಸಂರಚನಾ ಉಪಕರಣದಲ್ಲಿ ನೋಂದಾಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ

en: Filter
kn: ಶೋಧಕ(Filter)

en: Groups
kn: ಸಮೂಹಗಳು

en: Common Tasks
kn: ಮಾಮೂಲಿ ಕಾರ್ಯಗಳು

en: Control Center
kn: ನಿಯಂತ್ರಣ ಕೇಂದ್ರ

en: Hide on start (useful to preload the shell)
kn: ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅಡಗಿಸು (ಶೆಲ್‌ ಅನ್ನು ಮೊದಲೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯಕವಾಗುತ್ತದೆ)

en: The MATE configuration tool
kn: MATE ಸಂರಚನಾ ಉಪಕರಣ

en: _Postpone Break
kn: ವಿರಾಮವನ್ನು ಮುಂದೂಡು(_P)

en: Take a break!
kn: ಒಂದು ವಿರಾಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ!

en: _Preferences
kn: ಒಲವುಗಳು (_P)

en: _About
kn: ಬಗ್ಗೆ (_A)

en: _Take a Break
kn: ಒಂದು ವಿರಾಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊ(_T)

en: Less than one minute until the next break
kn: ಮುಂದಿನ ವಿರಾಮಕ್ಕೆ ಒಂದು ನಿಮಿಷಕ್ಕೂ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯವಿದೆ

en: Unable to bring up the typing break properties dialog with the following error: %s
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೋಷದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಮೂದಿಸುವ ವಿರಾಮದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Written by Richard Hult <richard@imendio.com>
kn: Richard Hult <richard@imendio.com> ರವರಿಂದ ಬರೆಯಲ್ಪಿಟ್ಟಿದೆ

en: Eye candy added by Anders Carlsson
kn: ಐ ಕ್ಯಾಂಡಿಯನ್ನು ಸೇರ್ಪಡಿಸಿದವರು Anders Carlsson

en: A computer break reminder.
kn: ಒಂದು ಗಣಕದ ವಿರಾಮದ ಜ್ಞಾಪನೆ.

en: Enable debugging code
kn: ದೋಷನಿವಾರಣಾ ಸಂಜ್ಞೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Don't check whether the notification area exists
kn: ಸೂಚನಾ ಸ್ಥಳವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಇದೆಯೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಬೇಡ

en: Typing Monitor
kn: ಟೈಪಿಂಗ್ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ

en: The typing monitor uses the notification area to display information. You don't seem to have a notification area on your panel. You can add it by right-clicking on your panel and choosing 'Add to panel', selecting 'Notification area' and clicking 'Add'.
kn: ಟೈಪಿಂಗ್ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕವು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸೂಚನಾ ಜಾಗವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿನ ಫಲಕದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸೂಚನಾ ಜಾಗವು ಇದ್ದಂತೆ ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ. ನೀವದನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಫಲಕದ ಮೇಲೆ ಬಲ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ ಹಾಗು 'ಫಲಕಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸು' ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ, 'ಸೂಚನಾ ಜಾಗ' ಹಾಗು 'ಸೇರಿಸು' ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Version
kn: ಆವೃತ್ತಿ

en: Copyright
kn: ಹಕ್ಕು

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Install Failed
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Installed
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡಿದೆ

en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Font Viewer
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ವೀಕ್ಷಕ

en: Text to thumbnail (default: Aa)
kn: ಪಠ್ಯದಿಂದ ತಂಬ್‍ನೈಲ್‍ಗೆ (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ: Aa)

en: Your filter "%s" does not match any items.
kn: ನಿಮ್ಮ ಫಿಲ್ಟರ್ "%s" ಯಾವುದೆ ಅಂಶಗಳಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: No matches found.
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಯಾವುವೂ ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Other
kn: ಬೇರೆ

en: Start %s
kn: %s ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: Remove from Favorites
kn: ನೆಚ್ಚಿನವುಗಳಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Add to Favorites
kn: ನೆಚ್ಚಿನವುಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Remove from Startup Programs
kn: ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂಗಳಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Add to Startup Programs
kn: ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂಗಳಿಂದ ಸೇರಿಸು

en: New Spreadsheet
kn: ಹೊಸ ಸ್ಪ್ರೆಡ್-ಶೀಟ್

en: New Document
kn: ಹೊಸ ದಸ್ತಾವೇಜು

[ctx: Home folder]
en: Home
kn: ಮನೆ

en: Documents
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: File System
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Network Servers
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಪೂರೈಕೆಗಣಕ (ಸರ್ವರ್ಗಳು)
