mate-desktop 1.25.0 - en to am translation catalogue (220 entries)

en: About MATE
am: ስለ ሜት

en: Learn more about MATE
am: ስለ ሜት በበለጠ ለመማር

en: MATE Desktop Environment
am: የ ሜት ዴስክቶፕ አካባቢ

en: MATE provides an intuitive and attractive desktop to Linux users using traditional metaphors.
am: ሜት የሚያቀርበው አስደናቂ ዴስክቶፕ ነው ለ ሊነክስ ተጠቃሚዎች

en: MATE includes most of what you see on your computer, including the file manager, document viewer, image viewer, menus, and many applications.
am: ሜት የሚያካትተው እርስዎ በ ኮምፒዩተሩ ላይ የሚያዩትን ነው: የ ፋይል አስተዳዳሪ: ሰነድ መመልከቻ: ምስል መመልከቻ: ዝርዝር እና በርካታ መተግበሪያዎች ነው

en: MATE is a Free, usable, stable, accessible desktop environment for the Unix-like family of operating systems.
am: ሜት ነፃ ነው: ሊጠቀሙበት የሚችሉ: የ ተረጋጋ: ሊደረስበት የሚችል በ ዴስክቶፕ አካባቢ በ ማንኛውም የ Unix-like ቤተሰብ መስሪያ ስርአት

[ctx: Monitor vendor]
note: Translators: "Unknown" here is used to identify a monitor for which * we don't know the vendor. When a vendor is known, the name of the * vendor is used.
en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: Use alpha
am: አልፋ ይጠቀሙ

en: Whether or not to give the color an alpha value
am: ቀለሙ የ አልፋ ዋጋ ይሰጠው ወይንስ አይሰጠው

en: Title
am: አርእስት

en: The title of the color selection dialog
am: የ ቀለም ምርጫ ንግግር አርእስት

en: Pick a Color
am: ቀለም ይምረጡ

en: Current Color
am: የ አሁኑ ቀለም

en: The selected color
am: የተመረጠው ቀለም

en: Current Alpha
am: የ አሁኑ አልፋ

en: The selected opacity value (0 fully transparent, 65535 fully opaque)
am: የ ተመረጠው  በ ውስጡ የማያሳልፍ ዋጋ (0 ሙሉ በ ውስጡ የሚያሳልፍ 65535 በ ውስጡ የማያሳልፍ )

en: Received invalid color data
am: ዋጋ የሌለው የ ቀለም ዳታ ተቀብሏል

en: Has Opacity Control
am: የ ግልጽነት መቆጣጠሪያ አለው

en: Whether the color selector should allow setting opacity
am: የ ቀለም መምረጫ ያስችል እንደሆን በ ውስጡ የማያሳልፍ

en: Has palette
am: መደርደሪያ አለው

en: Whether a palette should be used
am: መደርደሪያ ይጠቀሙ እንደሆን መወሰኛ

en: The current color
am: የ አሁኑ ቀለም

en: The current opacity value (0 fully transparent, 65535 fully opaque)
am: የ አሁኑ ግልፅነት (0 ሙሉ በ ውስጡ የሚያሳልፍ: 65535 ሙሉ በ ውስጡ የማያሳልፍ)

en: HEX String
am: የ HEX ሀረግ

en: The hexadecimal string of current color
am: የ ሄክሳ ዴሲማል ሀረግ ለ አሁኑ ቀለም

en: Select the color you want from the outer ring. Select the darkness or lightness of that color using the inner triangle.
am: እርስዎ ይምረጡ የሚፈልጉትን ቀለም ከ ውጪ ቀለበት ውስጥ: ይምረጡ የ ማጥቆሪያ ወይንም የ ብሩህነት ቀለም በ ሶስት ማእዘን ውስጥ

en: Click the eyedropper, then click a color anywhere on your screen to select that color.
am: ይጫኑ የ አይን ጠብታ: ከዛ ይጫኑ ቀለም በ ማንኛውም ቦታ በ እርስዎ መመልከቻ ላይ ቀለም ለ መምረጥ

en: Position on the color wheel.
am: በ ቀለም ጎማ ላይ ቦታው

en: "Deepness" of the color.
am: የ ቀለሙ "ጥልቀት"

en: _Value:
am: _ዋጋ:

en: Brightness of the color.
am: የ ቀለሙ ብሩህነት

en: _Red:
am: _ቀይ:

en: Amount of red light in the color.
am: በ ቀለሙ ውስጥ የ ቀይ ብርሀን መጠን

en: _Green:
am: _አረንጓዴ:

en: Amount of green light in the color.
am: በ ቀለሙ ውስጥ የ አረንጓዴ ብርሀን መጠን

en: _Blue:
am: _ሰማያዊ:

en: Amount of blue light in the color.
am: በ ቀለሙ ውስጥ የ ሰማያዊ ብርሀን መጠን

en: Op_acity:
am: ግል_ጽነት:

en: Transparency of the color.
am: የ ቀለሙ ግልጽነት

en: Color _name:
am: የ ቀለም _ስም:

en: You can enter an HTML-style hexadecimal color value, or simply a color name such as 'orange' in this entry.
am: እርስዎ ማስገባት ይችላሉ የ HTML-ዘዴ hexadecimal የ ቀለም ዋጋ: ወይንም በ ቀላሉ የ ቀለም ስም እንደ 'ብርቱካን' በ ማስገቢያው ውስጥ

en: _Palette:
am: _መደርደሪያ:

en: Color Wheel
am: የ ቀለም ጎማ

en: The color you've chosen. You can drag this color to a palette entry to save it for use in the future.
am: እርስዎ የ መረጡትን ቀለም መጎተት ይችላሉ ወደ ማቅለሚያው ማስገቢያ ውስጥ ለማስቀመጥ ወደ ፊት ለ መጠቀም

en: The previously-selected color, for comparison to the color you're selecting now.
am: በቅድሚያ-የ ተመረጠው ቀለም: ለማነፃፀሪያ ነው አሁን ለሚመርጡት ቀለም

en: The color you've chosen.
am: እርስዎ የመረጡት ቀለም

en: _Save color here
am: ቀለም እዚህ _ማስቀመጫ

en: Color Selection
am: የ ቀለም ምረጫ

en: The color selection embedded in the dialog.
am: የ ቀለም ምርጫ ንግግር የ ተጣባቀው

en: OK Button
am: እሺ ቁልፍ

en: The OK button of the dialog.
am: የ ንግግሩ እሺ ቁልፍ

en: Cancel Button
am: መሰረዣ ቁልፍ

en: The cancel button of the dialog.
am: የ ንግግሩ መሰረዣ ቁልፍ

en: Help Button
am: የ እርዳታ ቁልፍ

en: The help button of the dialog.
am: የ ንግግሩ እርዳታ ቁልፍ

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _OK
am: _እሺ

en: Help
am: እርዳታ

en: Error reading file '%s': %s
am: ስህተት ፋይል በማንበብ ላይ '%s': %s

en: Error rewinding file '%s': %s
am: ስህተት ፋይል በማጠንጠን ላይ '%s': %s

note: Translators: the "name" mentioned * here is the name of an application or * a document Translators: the "name" mentioned here is the name of * an application or a document
en: No name
am: ስም የለም

en: File '%s' is not a regular file or directory.
am: ፋይል '%s' መደበኛ ፋይል ወይም ዳይሬክቶሪ አይደለም

en: Cannot find file '%s'
am: ፋይሉን ማግኘት አልተቻለም '%s'

en: No filename to save to
am: ለማስቀመጥ ምንም የ ፋይል ስም የለም

en: Starting %s
am: በማስጀመር ላይ %s

en: No URL to launch
am: ለማስጀመር ምንም URL የለም

en: Not a launchable item
am: እቃው የሚጀምር አይነት አይደለም

en: No command (Exec) to launch
am: ለማስነሳት ምንም (Exec) ትእዛዝ የለም

en: Bad command (Exec) to launch
am: ለማስነሳት ትክክል ያለሆነ (Exec) ትእዛዝ

en: Unknown encoding of: %s
am: ያልታወቀ encoding of: %s

en: Cannot find a terminal, using xterm, even if it may not work
am: ተርሚናልን ማግኘት አልተቻለም xterm, በመጠቀም ባይሰራም እንኳን

en: Unspecified
am: ያልተወሰነ

note: Translators: a CRTC is a CRT Controller (this is X terminology).
en: could not get the screen resources (CRTCs, outputs, modes)
am: የ መመልከቻውን ምንጮች ማግኘት አልተቻለም (CRTCs, outputs, modes)

en: could not get the range of screen sizes
am: የመመልከቻውን መጠኖች ማግኘት አልተቻለም

en: RANDR extension is not present
am: RANDR ተጨማሪ አልተገኘም

en: could not get information about output %d
am: ስለ ውጤቱ መረጃ ማግኘት አልተቻለም %d

en: could not set the configuration for CRTC %d
am: ማሰናዳት አልተቻለም CRTC %d

en: could not get information about CRTC %d
am: ስለ CRTC መረጃ ማግኘት አልተቻለም %d

en: Laptop
am: ላፕቶፕ

en: none of the saved display configurations matched the active configuration
am: ምንም የ ተሰናዳው የ ተቀመጠው ማሳያ አይመሳሰልም ከ ንቁው ማሰናጃ ጋር

en: CRTC %d cannot drive output %s
am: CRTC %d ውጤቱን ማሳየት አልቻለም %s

en: output %s does not support mode %dx%d@%dHz
am: ውጤቱ %s አይደግፍም ይህን ዘዴ %dx%d@%dHz

en: CRTC %d does not support rotation=%s
am: CRTC %d ማሽከርከርን አይደግፍም=%s

en: cannot clone to output %s
am: ውጤቱን ማባዛት አልተቻለም %s

en: Trying modes for CRTC %d
am: ዘዴዎችን በመሞከር ላይ ለ CRTC %d

en: could not assign CRTCs to outputs:
    %s
am: መመደብ አልተቻለም CRTCs ወደ ውጤቶች:
    %s

en: none of the selected modes were compatible with the possible modes:
    %s
am: ምንም የ ተመረጠው ዘዴ ተስማሚ አይደለም
     ከ ዘዴዎች ጋር:
    %s

note: Keep this string in sync with mate-control-center/capplets/display/xrandr- capplet.c:get_display_name() Translators:  this is the feature where what you see on your laptop's * screen is the same as your external monitor.  Here, "Mirror" is being * used as an adjective, not as a verb.  For example, t
en: Mirror Screens
am: መመልከቻ ማንፀባረቂያ

en: minimum interval in milliseconds
am: አነስተኛ እረፍት በ ሚሊ ሰከንድ

en: Ignore multiple presses of the _same_ key within @delay milliseconds.
am: መተው በርካታ መጫኛ በ _ተመሳሳይ_ቁልፍ በ @ማዘግያ ሚሊ ሰከንዶች

en: Pixels per seconds
am: ፒክስልስ በ ሰከከንዶች

en: How many pixels per second to move at the maximum speed.
am: በ ከፍተኛ ፍጥነት ምን ያህል ፒክስል ይንቀሳቀስ

en: How long to accelerate in milliseconds
am: ለምን ያህል ጊዜ ላፍጥን በ ሚሊ ሰከንድስ

en: How many milliseconds it takes to go from 0 to maximum speed.
am: ምን ያህል ጊዜ እንደሚፈጅ በ ሚሊ ሰከንዶች ለ መድረስ ከ 0 እስከ ከፍተኛው ፍጥነት

en: Initial delay in milliseconds
am: በመጀመሪያ ማዘግያ በ ሚሊ ሰከንድስ

en: How many milliseconds to wait before mouse movement keys start to operate.
am: ምን ያህል ሚሊ ሰከንድ ልጠብቅ የ አይጥ እንቅስቃሴ ቁልፍ ተግባር ከ መጀመሩ በፊት

en: Minimum interval in milliseconds
am: አነስተኛ እረፍት በ ሚሊ ሰከንድ

en: Do not accept a key as being pressed unless held for @delay milliseconds.
am: አትቀበል ቁልፍ ስጫን ካልያዝኩት ለ ተወሰነ @delay ሚሊ ስከንድ.

en: Disable if two keys are pressed at the same time.
am: ሁለት ቁልፎች በ ተመሳሳይ ጊዜ ከ ተጫኑ ማሰናከያ

en: Beep when a modifier is pressed.
am: ማሻሻያ በሚጫኑበት ጊዜ ድምጽ ማሰሚያ

en: Startup Assistive Technology Applications
am: የ እርዳታ ቴክኖሎጂ መተግበሪያ ማስጀመሪያ

en: List of assistive technology applications to start when logging into the MATE desktop.
am: የ እርዳታ ቴክኖሎጂ መተግበሪያ ዝርዝር የሚጀምረው በሚገቡ ጊዜ ወደ ሜት ዴስክቶፕ

en: Preferred Mobility assistive technology application
am: እርስዎ የመረጡት ተንቀሳቃሽ የ እርዳታ ቴክኖሎጂ መተግበሪያ

en: Preferred Mobility assistive technology application to be used for login, menu, or command line.
am: እርስዎ የመረጡት ተንቀሳቃሽ የ እርዳታ ቴክኖሎጂ መተግበሪያ የሚጠቀሙት በሚገቡ ጊዜ: ዝርዝር ወይንም የ ትእዛዝ መስመር

en: Start preferred Mobility assistive technology application
am: እርስዎ የመረጡት ተንቀሳቃሽ የ እርዳታ ቴክኖሎጂ መተግበሪያ

en: Default browser
am: ነባር መቃኛ

en: Default browser for all URLs.
am: ለሁሉም URLs ነባር መቃኛ

en: Browser needs terminal
am: መቃኛው ተርሚናል ይፈልጋል

en: Whether the default browser needs a terminal to run.
am: ነባር መቃኛ ተርሚናል ይፈልግ እንደሆን መወሰኛ

en: Browser understands remote
am: መቃኛው የ ሩቅ ያስታውሳል

en: Whether the default browser understands netscape remote.
am: ነባር መቃኛ የ ሩቅ ኔታስኬፕ ይረዳ እንደሆን መወሰኛ

en: Calculator application
am: የ ማስሊያ መተግበሪያ

en: Default calendar
am: ነባር ቀን መቁጠሪያ

en: Default calendar application
am: ነባር ቀን መቁጠሪያ መፈጸሚያ

en: Calendar needs terminal
am: ቀን መቁጠሪያው ተርሚናል ይፈልጋል

en: Whether the default calendar application needs a terminal to run
am: ነባር ቀን መቁጠሪያ መተግበሪያ ተርሚናል ይፈልግ እንደሆን መወሰኛ

en: Default tasks
am: ነባር ስራዎች

en: Default tasks application
am: ነባር ስራዎች መፈጸሚያ

en: Tasks needs terminal
am: ስራዎቹ ተርሚናል ይፈልጋሉ

en: Whether the default tasks application needs a terminal to run
am: ነባር የ ስራ መተግበሪያ ተርሚናል ይፈልግ እንደሆን መወሰኛ

en: Terminal application
am: የተርሚናል መተግበሪያ

en: Terminal program to use when starting applications that require one.
am: ተርሚናል ፕሮግራም የሚጠቀሙት መተግበሪያ በሚያስጀምሩ ጊዜ

en: Exec Arguments
am: ክርክር መፈጸሚያ

en: Draw Desktop Background
am: የ ዴስክቶፕ መደብ መሳያ

en: Have MATE draw the desktop background.
am: የ ሜት የ ዴስክቶፕ መሳያ ማስቻያ

en: Show Desktop Icons
am: የ ዴስክቶፕ ምልክቶች ማሳያ

en: Have MATE file manager (Caja) draw the desktop icons.
am: የ ሜት የ ፋይል አስተዳዳሪ (ካጃ) የ ዴስክቶፕ ምልክት መሳያ ማስቻያ

en: Fade the background on change
am: በሚቀየር ጊዜ ወደ መደብ ማፍዘዣ

en: If set to true, then MATE will change the desktop background with a fading effect.
am: እንደ እውነት ከ ተሰናዳ: ሜት የ ዴስክቶፕ መደብ ይቀይራል በ ማፍዘዣ ውጤት:

en: Picture Options
am: የ ስእል ምርጫዎች

en: Picture Filename
am: የ ስእል ፋይል ስም

en: File to use for the background image.
am: ፋይል የሚጠቀሙት ለ መደብ ምስል

en: Picture Opacity
am: የ ስእል ግልጽነት

en: Opacity with which to draw the background picture.
am: የ መደብ ስእል በሚስሉ ጊዜ በ ውስጡ የማያሳልፍ

en: Primary Color
am: ቀዳሚ ቀለም

en: Left or Top color when drawing gradients, or the solid color.
am: በ ግራ ወይንም የ ላይ ቀለም ከፍታ በሚስሉ ጊዜ ወይንም ሙሉ ቀለም

en: Secondary Color
am: ሁለተኛ ቀለም

en: Right or Bottom color when drawing gradients, not used for solid color.
am: በ ቀኝ ወይንም የ ታች ቀለም ከፍታ በሚስሉ ጊዜ ወይንም ሙሉ ቀለም

en: Color Shading Type
am: የ ቀለም ጥላ አይነት

en: How to shade the background color. Possible values are "horizontal-gradient", "vertical-gradient", and "solid".
am: የ መደብ ቀለም ጥላ: በ "አግድም-መጋጠሚያ", በ "ቁመት-መጋጠሚያ", እና "ሙሉ" ናቸው

en: File Icon Theme
am: የ ፋይል ምልክት ገጽታ

en: Theme used for displaying file icons.
am: የ ፋይል ምልክት ለማሳየት የሚጠቀሙት ገጽታ

en: Enable Accessibility
am: መድረሻ ማስቻያ

en: Whether Applications should have accessibility support.
am: መተግበሪያ የ መድረሻ ድጋፍ ይፈልግ እንደሆን መወሰኛ

en: Enable Animations
am: እንቅስቃሴ ማስቻያ

en: Menus Have Tearoff
am: ዝርዝር ተቀድዷል

en: Toolbar Style
am: የ እቃ መደርደሪያ ዘዴ

en: Toolbar Style. Valid values are "both", "both-horiz", "icons", and "text".
am: እቃ መደርደሪያ: ዋጋ ያለው ዋጋ ነው: "ሁለቱም", "ሁለቱም-በ አግድም", "ምልክቶች", እና "ጽሁፍ".

en: Menus Have Icons
am: ዝርዝሮች ምልክት አላቸው

en: Whether menus may display an icon next to a menu entry.
am: ዝርዝር ምልክት ያሳይ እንደሆን መወሰኛ ከ ምልክት አጠገብ በ ዝርዝር ማስገቢያ ላይ

en: Buttons Have Icons
am: ቁልፎቹ ምልክት አላቸው

en: Whether buttons may display an icon in addition to the button text.
am: ቁልፉ ምልክት ያሳይ ከ ቁልፉ ጽሁፍ ተጨማሪ

en: Menubar Detachable
am: ዝርዝር መደርደሪያ የሚለያይ

en: Toolbar Detachable
am: እቃ መደርደሪያ የሚለያይ

en: Whether the user can detach toolbars and move them around.
am: ተጠቃሚው የ እቃ መደርደሪያ መለያየት እና ማዟዟር ይችል እንደሆን መወሰኛ

en: Toolbar Icon Size
am: የ እቃ መደርደሪያ ምልክት መጠን

en: Size of icons in toolbars, either "small-toolbar" or "large-toolbar".
am: በ እቃ መደርደሪያ ውስጥ የ ምልክቶች መጠን "ትንሽ-እቃ መደርደሪያ" ወይንም "ትልቅ-እቃ መደርደሪያ" እንደሚሆን መወሰኛ.

en: Cursor Blink
am: የ መጠቆሚያ ብልጭ ድርግም ባይ

en: Whether the cursor should blink.
am: የ መጠቆሚያው ብልጭ ድርግም ባይ ይታይ እንደሆን

en: Cursor Blink Time
am: የ መጠቆሚያ ብልጭ ድርግም ባይ ጊዜ

en: Length of the cursor blink cycle, in milliseconds.
am: የ መጠቆሚያ ብልጭ ድርግም ባይ ሰአት በ ሚሊ ሰከንድስ

en: Icon Theme
am: የ ምልክት ገጽታ

en: Icon theme to use for the panel, Caja etc.
am: ለ ክፍል የሚጠቀሙት የ ምልክት ገጽታ: ካጃ ወዘተ

en: Basename of the default theme used by gtk+.
am: መሰረታዊ ስም የሚጠቀሙት ለ ገጽታ ለ gtk+.

en: List of symbolic names and color equivalents
am: የ ምልክታዊ ስሞች ዝርዝር እና ቀለም እኩያዎች

en: Default font
am: ነባር ፊደል

en: Name of the default font used by gtk+.
am: ነባር የ ፊደል ስም የ ተጠቀሙት በ gtk+.

en: GTK IM Status Style
am: GTK IM የ ሁኔታ ዘዴ

en: GTK IM Module
am: GTK IM ክፍል

en: Use GTK3 header bar
am: ይጠቀሙ የ GTK3 ራስጌ መደርደሪያ

en: Document font
am: የ ሰነድ ፊደል

en: Name of the default font used for reading documents.
am: ሰነድ ለ ማንበብ የሚጠቀሙበት ነባር ፊደል

en: Monospace font
am: ነጠላ ክፍተት ፊደል

en: Use Custom Font
am: የ ፊደል ማሻሻያ ይጠቀሙ

en: Status Bar on Right
am: የ ሁኔታዎች መደርደሪያ በ ቀኝ

en: Module for GtkFileChooser
am: ክፍል ለ Gtk ፋይል መራጭ

en: Menubar accelerator
am: ዝርዝር መደርደሪያ ማፍጠኛ

en: Keyboard shortcut to open the menu bars.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ መክፈቻ በ ዝርዝር መደርደሪያ ላይ

en: Show the 'Input Methods' menu
am: የ 'ማስገቢያ ዘዴ' ዝርዝር ማሳያ

en: Show the 'Unicode Control Character' menu
am: የ 'ዩኒኮድ ባህሪ መቆጣጠሪያ' ዝርዝር ማሳያ

en: Disable command line
am: የ ትእዛዝ መስመር ማሰናከያ

en: Disable saving files to disk
am: ፋይሎችን ወደ ዲስክ ማስቀመጫ ማሰናከያ

en: Disable printing
am: ማተሚያ ማሰናከያ

en: Disable print setup
am: የ ማተሚያ ማሰናጃ ማሰናከያ

en: Disable user switching
am: የ ተጠቃሚ መቀየሪያ ማሰናከያ

en: Disable lock screen
am: መመልከቻውን መቆለፊያ ማሰናከያ

en: Prevent the user from locking the screen.
am: ተጠቃሚው መመልከቻውን እንዳይቆልፍ መከልከያ

en: Disable URL and MIME type handlers
am: ማሰናከያ URL እና MIME አይነት መያዣዎች

en: Disable theme settings
am: ገጽታ ማሰናጃ ማሰናከያ

en: Prevent the user from changing theme settings.
am: ተጠቃሚው ገጽታ እንዳይቀይር መከልከያ

en: Disable log out
am: መውጫ ማሰናከያ

en: Prevent the user from logging out.
am: ተጠቃሚው ገጽታ እንዳይወጣ መከልከያ

en: Default mixer device
am: ነባር የ መቀላቀያ አካል

en: The default mixer device used by the multimedia key bindings.
am: ነባር የ መቀላቀያ አካል የሚጠቀሙት በ በርካታ መገናኛ ቁልፍ ማጣመሪያ ውስጥ

en: Default mixer tracks
am: ነባር ተረኛ መቀላቀያ

en: The default mixer tracks used by the multimedia key bindings.
am: ነባር የ መቀላቀያ አካል ተረኛ የሚጠቀሙት በ በርካታ መገናኛ ቁልፍ ማጣመሪያ ውስጥ

en: Enable ESD
am: ESD ማስቻያ

en: Enable sound server startup.
am: የ ሰርቨር ማስጀመሪያ ድምፅ ማስቻያ

en: Sounds for events
am: ድምፅ ለ ሁኔታዎች

en: Whether to play sounds on user events.
am: በ ተጠቃሚ ሁነታዎች ውስጥ ድምፅ ማስቻያ

en: Sound theme name
am: የ ድምፅ ገጽታ ስም

en: Input feedback sounds
am: የ ማስገቢያ ምላሽ ድምፅ

en: Whether to play sounds on input events.
am: የ ማስገቢያ ምላሽ ድምፅ ይጫወት ወይንስ

en: Maximum age for thumbnails in the cache, in days. Set to -1 to disable cleaning.
am: ከፍተኛ እድሜ ለ አውራ ጥፍር ልክ በ ማጠራቀሚያ ውስጥ: በ ቀኖች: ማሰናጃ ወደ -1 ማጽዳት ለ መከልከል

en: Maximum size of the thumbnail cache, in megabytes. Set to -1 to disable cleaning.
am: ከፍተኛ መጠን ለ አውራ ጥፍር ልክ በ ማጠራቀሚያ ውስጥ: በ ሜጋ ባይትስ: ማሰናጃ ወደ -1 ማጽዳት ለ መከልከል

en: Disable all external thumbnailers
am: ሁሉንም የ ውጪ በ አውራ ጥፍር ልክ ማሰናከያ

en: Thumbnails will not be created for files whose mime-type is contained in the list.
am: በ አውራ ጥፍር ልክ አይፈጠርም ለ ፋይሎች የ mime-type በ ዝርዝር ውስጥ ላሉ

en: Type time
am: ሰአት ይጻፉ

en: Number of minutes of typing time before break mode starts.
am: የ ደቂቆች ቁጥር የሚፃፈው ጊዜ የ እረፍት ዘዴ ከ መጀመሩ በፊት

en: Break time
am: የ እረፍት ጊዜ

en: Number of minutes that the typing break should last.
am: የ እረፍት ጊዜ ምን ያህል ይቆይ

en: Allow postponing of breaks
am: እረፍት ማስተላለፍ ማስቻያ

en: Whether or not the typing break screen can be postponed.
am: የ እረፍት ጊዜ ይተላለፍ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether or not keyboard locking is enabled
am: የ ፊደል ገበታ መቆለፊያ ላስችል

en: Whether or not keyboard locking is enabled.
am: የ ፊደል ገበታ መቆለፊያ ማስቻያ

en: MATE Color Selection
am: ሜት የ ቀለም መምረጫ

en: _Copy
am: _ኮፒ

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: Color selection dialog
am: የ ቀለም ምርጫ ንግግር

en: Choose colors from the palette or the screen
am: ቀለም ይምረጡ ከ መደርደሪያው ወይንም መመልከቻው ላይ
