mate-desktop 1.25.0 - en to gu translation catalogue (182 entries)

en: About MATE
gu: જીનોમ વિશે

en: Learn more about MATE
gu: જીનોમ વિશે વધુ શીખો

en: MATE provides an intuitive and attractive desktop to Linux users using traditional metaphors.
gu: જીનોમ લિનૅક્ષ ના પરંપરાગત અલગ અલગ અવતાર વાપરતા વપરાશકર્તાઓ ને સહજ અને આકર્ષક ડેસ્કટોપ અર્પણ કરે છે.

en: MATE includes most of what you see on your computer, including the file manager, document viewer, image viewer, menus, and many applications.
gu: જીનોમ લગભગ કંપ્યૂટર પર તમે જે વસ્તુઓ જૂઓ છો ઍ બધી નો સમાવે કરે છે. તેમા ફાઇલ મૅનેજર, ઇમેજ વિયૂવર, .મેનુ અને ઘણી બધી બીજી એપ્લિકેશન નો સમાવેશ થાય છે.

en: MATE is a Free, usable, stable, accessible desktop environment for the Unix-like family of operating systems.
gu: જીનોમ ઍ યૂનિક્સ આધારિત ઑપરેટિંગ સિસ્ટમ માટે નિ:શુલ્ક, ઉપયોગી, સ્થિર અને સુલભ ડેસ્કટોપ ઍન્વાઇરન્મેંટ છે.

[ctx: Monitor vendor]
note: Translators: "Unknown" here is used to identify a monitor for which * we don't know the vendor. When a vendor is known, the name of the * vendor is used.
en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Title
gu: શીર્ષક

en: The title of the color selection dialog
gu: રંગ પસંદ કરવાના સંવાદનુ શીર્ષક

en: Pick a Color
gu: રંગ પસંદ કરો

en: Current Color
gu: વર્તમાન રંગ

en: The selected color
gu: પસંદિત રંગ

en: Received invalid color data
gu: મળેલ અયોગ્ય રંગ માહિતી

en: _Value:
gu: કિંમત (_V):

en: Color _name:
gu: રંગનું નામ (_n):

en: _Palette:
gu: પેલેટ (_P):

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: Help
gu: મદદ

en: Error reading file '%s': %s
gu: '%s' ફાઇલ વાંચવામા ભૂલ: %s

en: Error rewinding file '%s': %s
gu: '%s' ફાઇલ રિવાઇંડિગમા ભૂલ: %s

note: Translators: the "name" mentioned * here is the name of an application or * a document Translators: the "name" mentioned here is the name of * an application or a document
en: No name
gu: નામવિહીન

en: File '%s' is not a regular file or directory.
gu: '%s' ફાઇલ એ સામાન્ય ફાઇલ અથવા ડીરેક્ટરી નથી.

en: No filename to save to
gu: સંગ્રહ કરવા માટે કોઇ ફાઇલનામ નથી

en: Starting %s
gu: સુયોજન %s

en: No URL to launch
gu: પ્રસારણ માટે કોઇ URL ઉપલબ્ધ નથી

en: Not a launchable item
gu: લોન્ચ કરી શકાય તેવી વસ્તુ નથી

en: No command (Exec) to launch
gu: પ્રસારણ માટે કોઇ આદેશ નથી

en: Bad command (Exec) to launch
gu: પ્રસારણ માટે આદેશ ખરાબ છે

en: Unknown encoding of: %s
gu: %s ની સંગ્રહપદ્ધતિ જાણીતી નથી

en: Cannot find a terminal, using xterm, even if it may not work
gu: xterm વાપરીને ટર્મિનલ શોધી શકાતું નથી પછી ભલે ને તે કામ ન આપે

note: Translators: a CRTC is a CRT Controller (this is X terminology).
en: could not get the screen resources (CRTCs, outputs, modes)
gu: સ્ક્રીન સ્ત્રોતોને મેળવી શકાતુ નથી (CRTCs, આઉટપુટો, સ્થિતિઓ)

en: unhandled X error while getting the range of screen sizes
gu: ન સંભાળાયેલ X બૂલ જ્યારે સ્ક્રીન માપોનો વિસ્તાર મેળવી રહ્યા છે

en: could not get the range of screen sizes
gu: સ્ક્રીન માપો નાં વિસ્તારને મેળવી શકાતુ નથી

en: RANDR extension is not present
gu: RANDR એક્સટેન્સન એ હાલમાં નથી

en: could not get information about output %d
gu: આઉટપુટ %d વિશે જાણકારી મેળવી શકાતી નથી

note: Translators: the "position", "size", and "maximum" * words here are not keywords; please translate them * as usual.  A CRTC is a CRT Controller (this is X terminology)
en: requested position/size for CRTC %d is outside the allowed limit: position=(%d, %d), size=(%d, %d), maximum=(%d, %d)
gu: CRTC %d માટે સૂચેલ સ્થાન/માપ એ પરવાનગી આપેલ મર્યાદા કરતા બહાર છે: સ્થાન=(%d, %d), માપ=(%d, %d), મહત્તમ=(%d, %d)

en: could not set the configuration for CRTC %d
gu: CRTC %d માટે રૂપરેખાંકન ને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: could not get information about CRTC %d
gu: CRTC %d વિશે જાણકારી મેળવી શકાતી નથી

en: Laptop
gu: લેપટોપ

en: none of the saved display configurations matched the active configuration
gu: સંગ્રહ થયેલ રૂપરેખાંકનો એ સક્રિય રૂપરેખાંકન ને બંધબેસતા નથી

note: Translators: the "requested", "minimum", and * "maximum" words here are not keywords; please * translate them as usual.
en: required virtual size does not fit available size: requested=(%d, %d), minimum=(%d, %d), maximum=(%d, %d)
gu: જરૂરિયાત વર્ચ્યુઅલ માપ એ ઉપલ્બધ માપ ને બંધબેસતુ નથી: સૂચેલ=(%d, %d), ન્યૂનત્તમ=(%d, %d), મહત્તમ=(%d, %d)

note: Keep this string in sync with mate-control-center/capplets/display/xrandr- capplet.c:get_display_name() Translators:  this is the feature where what you see on your laptop's * screen is the same as your external monitor.  Here, "Mirror" is being * used as an adjective, not as a verb.  For example, t
en: Mirror Screens
gu: પ્રતિબિંબીત સ્ક્રીનો

en: minimum interval in milliseconds
gu: મિલિસેકન્ડમાં ન્યૂનત્તમ સમયાંતર

en: Ignore multiple presses of the _same_ key within @delay milliseconds.
gu: એક જ કીનુ એક કરતા વધારે દબાવવાનું @વિલંબ મિલિસેકન્ડો સુધી અવગણો.

en: Pixels per seconds
gu: સેકન્ડો દીઠ પિક્સેલો

en: How many pixels per second to move at the maximum speed.
gu: મહત્તમ ઝડપે પ્રત્યેક સેકન્ડે કેટલા બિંદુઓ આગળ જવું.

en: How long to accelerate in milliseconds
gu: કેટલા સમય સુધી પ્રવેગન કરવું મિલિસેકન્ડોમાં

en: How many milliseconds it takes to go from 0 to maximum speed.
gu: ૦ થી મહત્તમ ઝડપ પર જવા માટે તે કેટલી મિલિસેકન્ડ લેશે.

en: Initial delay in milliseconds
gu: આરંભિક વિલંબ મિલિસેકન્ડમાં

en: How many milliseconds to wait before mouse movement keys start to operate.
gu: માઉસ ફેરવવાની કી શરુ થાય તે ક્રિયા પહેલા કેટલી મિલિસેકન્ડ રાહ જોવી.

en: Minimum interval in milliseconds
gu: ન્યૂનત્તમ અંતરાલ મિલિસેકન્ડમાં

en: Do not accept a key as being pressed unless held for @delay milliseconds.
gu: જ્યાં સુધી @વિલંબ મિલિસેકન્ડો સુધી કી દબાયેલ હોય તો કી સ્વીકારો નહિં.

en: Disable if two keys are pressed at the same time.
gu: નિષ્ક્રિય જો એક જ સમયે બે કી દબાવવામાં આવે.

en: Beep when a modifier is pressed.
gu: જ્યારે સુધારક દબાવવામાં આવે ત્યારે બીપ વગાડો.

en: Startup Assistive Technology Applications
gu: શરુઆતના સહાયક ટૅકનોલોજી કાર્યક્રમો

en: List of assistive technology applications to start when logging into the MATE desktop.
gu: જ્યારે જીનોમ ડેસ્કટોપમાં પ્રવેશ કરતા હોય તે વખતે સહાયક ટોકનોલોજી કાર્યક્રમો શરુ કરવાની યાદી.

en: Preferred Mobility assistive technology application
gu: પ્રાધાન્યવાળો મોબાઈલનો સહાયક ટેક્નોલોજી કાર્યક્રમ

en: Preferred Mobility assistive technology application to be used for login, menu, or command line.
gu: પ્રાધાન્યવાળો મોબાઈલનો સહાયક ટેક્નોલોજી કાર્યક્રમ પ્રવેશ, મેનુ, અથવા આદેશ વાક્ય માટે વપરાશે.

en: Start preferred Mobility assistive technology application
gu: પ્રાધાન્યવાળો મોબાઈલનો સહાયક ટેક્નોલોજી કાર્યક્રમ શરૂ કરો

en: MATE to start preferred Mobility assistive technology application during login.
gu: પ્રવેશ દરમ્યાન પ્રાધાન્યવાળી મોબાઈલની સહાયક ટેક્નોલોજી કાર્યક્રમ શરૂ કરવા માટે જીનોમ.

en: Preferred Visual assistive technology application
gu: પ્રાધાન્યવાળો દેખીતો સહાયક ટેક્નોલોજી કાર્યક્રમ

en: Start preferred Visual assistive technology application
gu: પ્રાધાન્યવાળા દેખીતા સહાયક ટેક્નોલોજી કાર્યક્રમને શરૂ કરો

en: MATE to start preferred Visual assistive technology application during login.
gu: પ્રવેશ દરમ્યાન પ્રાધાન્યવાળો દેખીતો સહાયક ટેક્નોલોજી કાર્યક્રમ શરૂ કરવા માટે જીનોમ.

en: Default browser
gu: મૂળભૂત બ્રાઉઝર

en: Default browser for all URLs.
gu: બધી URL માટે મૂળભૂત બ્રાઉઝર.

en: Browser needs terminal
gu: બ્રાઉઝરને ટર્મિનલ જરુરી છે

en: Whether the default browser needs a terminal to run.
gu: શું મૂળભૂત બ્રાઉઝરને ચાલવા માટે ટર્મિનલ જરુરી છે.

en: Browser understands remote
gu: બ્રાઉઝર દૂરસ્થને સમજે છે

en: Whether the default browser understands netscape remote.
gu: શું મૂળભૂત બ્રાઉઝર નેટસ્કેપ દૂરસ્થને સમજે છે.

en: Default calendar
gu: મૂળભૂત કેલેન્ડર

en: Default calendar application
gu: મૂળભૂત કેલેન્ડર કાર્યક્રમ

en: Calendar needs terminal
gu: કેલેન્ડરને ટર્મિનલ જરુરી છે

en: Whether the default calendar application needs a terminal to run
gu: શું મૂળભૂત કેલેન્ડર કાર્યક્રમને ચલાવવા માટે ટર્મિનલ જરૂરી છે

en: Default tasks
gu: મૂળભૂત ક્રિયાઓ

en: Default tasks application
gu: મૂળભૂત ક્રિયાઓ કાર્યક્રમ

en: Tasks needs terminal
gu: ક્રિયાઓને ટર્મિનલ જરૂરી છે

en: Whether the default tasks application needs a terminal to run
gu: શું મૂળભૂત ક્રિયા કાર્યક્રમને ચલાવવા માટે ટર્મિનલ જરૂરી છે

en: Terminal application
gu: ટર્મીનલ કાર્યક્રમ

en: Terminal program to use when starting applications that require one.
gu: જ્યારે કાર્યક્રમો શરૂ કરી રહ્યા હોય કે જેમને કોઈકની જરૂર પડે ત્યારે વાપરવાનો ટર્મિનલ કાર્યક્રમ.

en: Exec Arguments
gu: ચલાવવાની દલીલો

en: Argument used to execute programs in the terminal defined by the 'exec' key.
gu: 'exec' કી દ્વારા વ્યાખ્યાયિત ટર્મિનલમાં કાર્યક્રમ ચલાવવા માટે ઉપયોગમાં લેવાતી દલીલ.

en: Draw Desktop Background
gu: ડેસ્કટોપનો પાશ્વ ભાગ દોરો

en: Have MATE draw the desktop background.
gu: જીનોમને ડેસ્કટોપ પાશ્વભાગ દોરવા દો.

en: Picture Options
gu: ચિત્રના વિકલ્પો

en: Picture Filename
gu: ચિત્રનું ફાઈલ નામ

en: File to use for the background image.
gu: પાશ્વ ભાગના ચિત્ર માટે વાપરવાની ફાઈલ.

en: Picture Opacity
gu: ચિત્રની અપારદર્શકતા

en: Opacity with which to draw the background picture.
gu: અપારદર્શકતા કે જેના વડે પાશ્વ ભાગનું ચિત્ર દોરવાનું છે.

en: Primary Color
gu: પ્રાથમિક રંગ

en: Left or Top color when drawing gradients, or the solid color.
gu: ઢાળો દોરતી વખતે ડાબો અથવા ઉપરનો રંગ, અથવા ઘાટો રંગ.

en: Secondary Color
gu: ગૌણ રંગ

en: Right or Bottom color when drawing gradients, not used for solid color.
gu: ઢાળો દોરવા માટે જમણો અથવા નીચેનો રંગ વપરાય છે, ઘાટો રંગ વપરાતો નથી.

en: Color Shading Type
gu: રંગની છાયાનો પ્રકાર

en: How to shade the background color. Possible values are "horizontal-gradient", "vertical-gradient", and "solid".
gu: કેવી રીતે પાશ્વ ભાગના રંગને છાયા આપવી. શક્ય કિંમતો છે "આડો-ઢાળ", "ઊભો-ઢાળ", અને "ઘાટુ".

en: File Icon Theme
gu: ફાઈલ ચિહ્ન થીમ

en: Theme used for displaying file icons.
gu: ફાઈલના ચિહ્નો દર્શાવવા માટે વપરાતી થીમ.

en: Enable Accessibility
gu: સુલભતાઓ સક્રિય કરો

en: Whether Applications should have accessibility support.
gu: શું કાર્યક્રમોને સુલભતા આધાર હોવો જોઈએ.

en: Enable Animations
gu: એનીમેશન કાર્યરત કરો

en: Whether animations should be displayed. Note: This is a global key, it changes the behaviour of the window manager, the panel etc.
gu: શુ એનિમેશનો દર્શાવવાના કે નહિ. નોંધ: આ ગ્લોબલ કી છે, તે વિન્ડો વ્યવસ્થાપકની વર્તણૂક બદલી શકે છે, પેનલ વગેરે.

en: Menus Have Tearoff
gu: શુ મેનુ પાસે ટેરઓફ છે

en: Whether menus should have a tearoff.
gu: શું મેનુઓ પાસે ટીયરઓફ હોવું જોઈએ.

en: Toolbar Style
gu: સાધનદર્શકપટ્ટીની શૈલી

en: Toolbar Style. Valid values are "both", "both-horiz", "icons", and "text".
gu: સાધનપટ્ટી શૈલી. "both", "both-horiz", "icons", અને "text" માન્ય કિંમતો છે.

en: Menus Have Icons
gu: શુ મેનુ પાસે ચિહ્નો છે

en: Whether menus may display an icon next to a menu entry.
gu: શું મેનુઓ મેનુ પ્રવેશની આગળ ચિહ્ન દર્શાવી શકશે.

en: Buttons Have Icons
gu: બટનો પાસે આઇકોનો છે

en: Whether buttons may display an icon in addition to the button text.
gu: ક્યાં તો બટન લખાણમાં વધારામાં બટનો આઇકોન ને દર્શાવી શકે છે.

en: Menubar Detachable
gu: અલગ પાડી શકાય તેવી મેનુ પટ્ટી

en: Whether the user can detach menubars and move them around.
gu: શું વપરાશકર્તા મેનુપટ્ટીઓ જોડી શકશે અને તેમને ફરતે ખસેડી શકશે.

en: Toolbar Detachable
gu: છુટી પાડી શકાય તેવી સાધનદર્શકપટ્ટી

en: Whether the user can detach toolbars and move them around.
gu: શું વપરાશકર્તા સાધનપટ્ટીઓ જોડી શકશે અને તેમને ફરતે ખસેડી શકશે.

en: Toolbar Icon Size
gu: સાધનદર્શકપટ્ટીના ચિહ્નનું માપ

en: Size of icons in toolbars, either "small-toolbar" or "large-toolbar".
gu: સાધનપટ્ટીઓમાં ચિહ્નોનું માપ, ક્યાં તો "small-toolbar" અથવા "large-toolbar".

en: Cursor Blink
gu: ઝબકતું કર્સર

en: Whether the cursor should blink.
gu: શું કર્સર ઝબૂકવુ જોઈએ.

en: Cursor Blink Time
gu: કર્સર ઝબૂકવાનો સમય

en: Length of the cursor blink cycle, in milliseconds.
gu: કર્સર ઝબૂક ચક્રની લંબાઈ, મિલિસેકન્ડોમાં.

en: Icon Theme
gu: ચિહ્ન થીમ

en: Gtk+ Theme
gu: Gtk+ થીમ

en: Basename of the default theme used by gtk+.
gu: gtk+ દ્વારા વપરાતી મૂળભૂત થીમનું આધારભૂત નામ.

en: Default font
gu: મૂળભૂત ફોન્ટ

en: Name of the default font used by gtk+.
gu: gtk+ દ્વારા વપરાતા ફોન્ટનું મૂળભૂત નામ.

en: GTK IM Preedit Style
gu: GTK IM માં પહેલાથી ફેરફાર કરવાની શૈલી

en: Name of the GTK+ input method Preedit Style used by gtk+.
gu: GTK+ ઈનપુટ પદ્ધતિનું નામ પહેલાથી ફેરફાર કરી શકાય તેવી શૈલી gtk+ દ્વારા વપરાય છે.

en: GTK IM Status Style
gu: GTK IM ની સ્થિતિની શૈલી

en: Name of the GTK+ input method Status Style used by gtk+.
gu: GTK+ ઈનપુટ પદ્ધતિનું નામ પહેલાથી સ્થિતિવાળી શૈલી gtk+ દ્વારા વપરાય છે.

en: GTK IM Module
gu: GTK IM મોડ્યુલ

en: Name of the input method module used by GTK+.
gu: GTK+ દ્વારા વપરાતા ઈનપુટ પદ્ધતિ મોડ્યુલનું નામ.

en: Document font
gu: દસ્તાવેજ ફોન્ટ

en: Name of the default font used for reading documents.
gu: દસ્તાવેજો વાંચવા માટે વપરાતાત મૂળભૂત ફોન્ટનું નામ.

en: Monospace font
gu: મોનોસ્પેશ ફોન્ટ

en: Name of a monospaced (fixed-width) font for use in locations like terminals.
gu: મોનોસ્પેશ (ચોક્કસ-પહોળાઈ) વાળા ફોન્ટનું નામ ટર્મિનલ જેવી જગ્યાએ વાપરવા માટે.

en: Use Custom Font
gu: કસ્ટમ ફોન્ટ વાપરો

en: Whether to use a custom font in gtk+ applications.
gu: શું gtk+ કાર્યક્રમોમાં કસ્ટમ ફોન્ટ વાપરવા કે નહિ.

en: Status Bar on Right
gu: જમણી બાજુએ આવેલ સ્થિતિદર્શકપટ્ટી

en: Whether to display a status bar meter on the right.
gu: શું જમણી બાજુએ પરિસ્થિતિ પટ્ટી મીટર દર્શાવી શકાય.

en: Module for GtkFileChooser
gu: GtkFileChooser માટે મોડ્યુલ

en: Menubar accelerator
gu: મેનુબાર પ્રવેગક

en: Keyboard shortcut to open the menu bars.
gu: મેનુ બાર ખોલવા માટેના કીબોર્ડ ટુંકાણો.

en: Show the 'Input Methods' menu
gu: 'ઈનપુટ પદ્ધતિઓ' મેનુ બતાવો

en: Whether the context menus of entries and text views should offer to change the input method.
gu: શું પ્રવેશો અને લખાણ દૃશ્યોના સંદર્ભ મેનુઓ ઈનપુટ પદ્ધતિઓ બદલવા માટે તક આપતા હોવા જોઈએ.

en: Show the 'Unicode Control Character' menu
gu: 'યુનિકોડ નિયંત્રણ અક્ષર' મેનુ બતાવો

en: Whether the context menus of entries and text views should offer to insert control characters.
gu: શું પ્રવેશો અને લખાણ દૃશ્યોના સંદર્ભ મેનુઓ નિયંત્રણ અક્ષરો ઉમેરવા માટે તક આપતા હોવા જોઈએ.

en: Disable command line
gu: આદેશ વાક્ય નિષ્ક્રિય કરો

en: Prevent the user from accessing the terminal or specifying a command line to be executed. For example, this would disable access to the panel's "Run Application" dialog.
gu: વપરાશકર્તાને ટર્મિનલ વાપરવાથી બચાવો અથવા ચલાવવા માટેનું આદેશ વાક્ય સ્પષ્ટ કરો. દા.ત. "કાર્યક્રમ ચલાવો" સંવાદ કદાચ પેનલને ચલાવવાનું નિષ્ક્રિય કરશે.

en: Disable saving files to disk
gu: ડિસ્કમાં ફાઈલો સંગ્રહવાનું નિષ્ક્રિય કરો

en: Prevent the user from saving files to disk. For example, this would disable access to all applications' "Save as" dialogs.
gu: વપરાશકર્તાને ડિસ્કમાં ફાઈલો સંગ્રહવાથી બચાવો. દા.ત. આ કદાચ બધા કાર્યક્રમોના "આ રીતે સંગ્રહો" સંવાદને નિષ્ક્રિય કરશે.

en: Disable printing
gu: છાપવાનું નિષ્ક્રિય કરો

en: Prevent the user from printing. For example, this would disable access to all applications' "Print" dialogs.
gu: વપરાશકર્તાને છાપવાના કામથી બચાવો. દા.ત. આ કદાચ બધા કાર્યક્રમોના "છાપો" સંવાદોને નિષ્ક્રિય કરશે.

en: Disable print setup
gu: છાપણી સુયોજનો નિષ્ક્રિય કરો

en: Prevent the user from modifying print settings. For example, this would disable access to all applications' "Print Setup" dialogs.
gu: વપરાશકર્તાને છાપણી સુયોજનો સુધારવાથી બચાવો. દા.ત. આ કદાચ બધા કાર્યક્રમોના "છાપણી સુયોજનો" નિષ્ક્રિય કરશે.

en: Disable user switching
gu: વપરાશકર્તા બદલવાનું નિષ્ક્રિય કરો

en: Prevent the user from switching to another account while his session is active.
gu: વપરાશકર્તાને અન્ય ખાતામાં પ્રવેશવાથી અટકાવો જ્યારે તેનો સત્ર સક્રિય હોય.

en: Disable lock screen
gu: સ્ક્રીનનું તાળું નિષ્ક્રિયા કરો

en: Disable URL and MIME type handlers
gu: URL અને MIME પ્રકાર નિયંત્રકો નિષ્ક્રિય કરો

en: Prevent running any URL or MIME type handler applications.
gu: કોઈપણ URL અથવા MIME પ્રકાર નિયંત્રક કાર્યક્રમો ચલાવવાથી અટકાવો.

en: Default mixer device
gu: મૂળભૂત મિક્સર ઉપકરણ

en: The default mixer device used by the multimedia key bindings.
gu: મલ્ટીમીડિયા કી બાઈન્ડીંગો દ્વારા વાપરવામાં આવતું મૂળભૂત મિક્સર ઉપકરણ.

en: Default mixer tracks
gu: મૂળભૂત મિક્સર ટ્રેકો

en: The default mixer tracks used by the multimedia key bindings.
gu: મલ્ટીમીડિયા કી બાઈન્ડીંગો દ્વારા વાપરવામાં આવતા મૂળભૂત મિક્સર ટ્રેકો.

en: Enable ESD
gu: ESD કાર્યરત કરો

en: Enable sound server startup.
gu: પ્રારંભિક ધ્વની સર્વર કાર્યરત કરો.

en: Sounds for events
gu: ઘટનાઓ માટેના ધ્વનિઓ

en: Whether to play sounds on user events.
gu: શું વપરાશકર્તાઓની ઘટનાઓ પર ધ્વનિઓ વગાડવા કે નહિ.

en: Sound theme name
gu: ધ્વનિ થીમ નામ

en: The XDG sound theme to use for event sounds.
gu: ઘટના ધ્વનિઓ માટે વાપરવાની XDG ધ્વનિ થીમ.

en: Input feedback sounds
gu: ઈનપુટ અભિપ્રાય સંભળાય છે

en: Whether to play sounds on input events.
gu: શું ઈનપુટ ઘટનાઓ પર ધ્વનિઓ વગાડવી.

en: Maximum age for thumbnails in the cache, in days. Set to -1 to disable cleaning.
gu: કેશમાં થમ્બનેઈલો માટે મહત્તમ ઉંમર, દિવસોમાં. સફાઈલ નિષ્ક્રિય કરવા માટે -1 માં સુયોજીત કરો.

en: Maximum size of the thumbnail cache, in megabytes. Set to -1 to disable cleaning.
gu: થમ્બનેઈલ કેશનું મહત્તમ માપ, મેગાબાઈટોમાં. સફાઈ નિષ્ક્રિય કરવા માટે -1 માં સુયોજીત કરો.

en: Disable all external thumbnailers
gu: બધા બાહ્ય થમ્બનેઈલરો નિષ્ક્રિય કરો

en: Set to true to disable all external thumbnailer programs, independent on whether they are independently disabled/enabled.
gu: બધા બાહ્ય થમ્બનેઈલર કાર્યક્રમો નિષ્ક્રિય કરવા માટે ખરુ સુયોજિત કરો, શુ તેઓ સ્વતંત્ર રીતે નિષ્ક્રિય/સક્રિય હોય એના પર આધારિત નથી.

en: Type time
gu: લખવાનો સમય

en: Number of minutes of typing time before break mode starts.
gu: અટકણોની સ્થિતિત શરુ થાય તે પહેલા લખવામાં લાગતો સમય મિનિટોમાં.

en: Break time
gu: અટકણ સમય

en: Number of minutes that the typing break should last.
gu: છેલ્લે આવતી લખવાની અટકણો માટે લાગતી મિનિટોની સંખ્યા.

en: Allow postponing of breaks
gu: અટકણોને મુલતવી કરવાની પરવાનગી આપો

en: Whether or not the typing break screen can be postponed.
gu: શું પછી લખવાની અટકણો માટેની સ્ક્રીનને મુલતવી રખાઈ છે કે નહિ.

en: Whether or not keyboard locking is enabled
gu: શું પછી કીબોર્ડને તાળુ લગાવવાનું સક્રિય છે કે નથી

en: Whether or not keyboard locking is enabled.
gu: શું પછી કીબોર્ડને તાળુ લગાવવાનું સક્રિય છે કે નથી.

en: _Copy
gu: નકલ કરો (_C)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)
