mate-desktop 1.25.0 - en to mr translation catalogue (209 entries)

en: About MATE
mr: MATE विषयी

en: Learn more about MATE
mr: MATE विषयी अधिक शिका

en: MATE provides an intuitive and attractive desktop to Linux users using traditional metaphors.
mr: पारंपारिक रूपके वापरणाऱ्या लिनक्स वापरकर्त्यांना मेट एक अंतर्द्यानी आणि आकर्षक डेस्कटाॅप देतो

en: MATE includes most of what you see on your computer, including the file manager, document viewer, image viewer, menus, and many applications.
mr: मेटमध्ये तुम्ही संगणकावर पाहता ते फाईल व्यवस्थापक, कागदपत्र दर्शक, प्रतिमा दर्शक, मेनू आणि अजून खूपशे अनुप्रयोग हे सगळे उपलब्ध आहेत

en: GNOME 2 was the most popular Linux desktop but it’s no longer available... MATE is here to provide that same desktop to you!
mr: ग्नोम 2 हा सर्वात प्रसिद्ध डेस्कटाॅप होता, पण तो आता उपलब्ध नाहीये… मेट इथे तुम्हाला तसाच डेस्कटाॅप देतोय!

[ctx: Monitor vendor]
note: Translators: "Unknown" here is used to identify a monitor for which * we don't know the vendor. When a vendor is known, the name of the * vendor is used.
en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: Use alpha
mr: अल्फा वापरा

en: Title
mr: शिर्षक

en: The title of the color selection dialog
mr: रंग निवड संवादचे शिर्षक

en: Pick a Color
mr: रंग निवडा

en: Current Color
mr: सद्याचा रंग

en: The selected color
mr: निवडलेले रंग

en: Current Alpha
mr: वर्तमान अल्फा

en: Received invalid color data
mr: अवैध रंग माहिती प्राप्त झाले

en: Has palette
mr: पटल आहे

en: The current color
mr: सद्याचा रंग

en: Position on the color wheel.
mr: रंगचक्राची जागा.

en: "Deepness" of the color.
mr: रंगाची खोली.

en: _Value:
mr: मुल्य (_V):

en: Brightness of the color.
mr: रंगाचा तेजपणा.

en: _Red:
mr: लाल (_R):

en: Color _name:
mr: रंगाचे नाव (_n):

en: _Palette:
mr: पटल(_P):

en: _Cancel
mr: रद्द करा(_C)

en: Help
mr: मदत

en: Error reading file '%s': %s
mr: '%1s' फाइल वाचताना त्रुटि : %2s

en: Error rewinding file '%s': %s
mr: '%1s' फाइलच्या रिवाइंडिंगमध्ये त्रुटि : %2s

note: Translators: the "name" mentioned * here is the name of an application or * a document Translators: the "name" mentioned here is the name of * an application or a document
en: No name
mr: नाव नाही

en: File '%s' is not a regular file or directory.
mr: फाइल '%s' सामान्य फाइल किंवा डायरेक्ट्री नाही आहे.

en: Cannot find file '%s'
mr: %s फाइल सापडत नाही.

en: No filename to save to
mr: संचयीत करण्यासाठी कोणतेही फाइल-नाव दिले गेले नाही

en: Starting %s
mr: %s सुरू करत आहे

en: No URL to launch
mr: कोणताही URL उपलब्ध नाही

en: Not a launchable item
mr: प्रक्षेपण घटक नाही

en: No command (Exec) to launch
mr: चालवण्यायोग्य आदेश (Exec) उपलब्ध नाही

en: Bad command (Exec) to launch
mr: चालवण्यायोग्य आदेश(प्रोग्राम) खराब आहे

en: Unknown encoding of: %s
mr: %s ची अज्ञात एनकोडिंग

en: Cannot find a terminal, using xterm, even if it may not work
mr: जरी ते कार्यान्वीतकरताजोगी नसेल, तरी xterm चा वापर करणारे टर्मिनल, आढळले नाही

en: Unspecified
mr: अनिर्दिष्ट

note: Translators: a CRTC is a CRT Controller (this is X terminology).
en: could not get the screen resources (CRTCs, outputs, modes)
mr: पडदा स्त्रोत (CRTCs, आऊटपुट, पद्धती) प्राप्त करणे अशक्य

en: unhandled X error while getting the range of screen sizes
mr: पडदा आकाराचे क्षेत्र प्राप्त करतेवेळी न हाताळलेली X त्रुटी आढळली

en: could not get the range of screen sizes
mr: पडदा आकारचे क्षेत्र प्राप्त करू शकले नाही

en: RANDR extension is not present
mr: RANDR वाढ आढळले नाही

en: could not get information about output %d
mr: आउटपुट %d विषयी माहिती प्राप्त करण्यास अशक्य

note: Translators: the "position", "size", and "maximum" * words here are not keywords; please translate them * as usual.  A CRTC is a CRT Controller (this is X terminology)
en: requested position/size for CRTC %d is outside the allowed limit: position=(%d, %d), size=(%d, %d), maximum=(%d, %d)
mr: CRTC %d करीता विनंतीकृत ठिकाण/आकार स्वीकार्य मर्यादा पलीकडे आहे: position(%d, %d), size=(%d, %d), maximum=(%d, %d)

en: could not set the configuration for CRTC %d
mr: CRTC %d करीता संयोजना निश्चित करू शकले नाही

en: could not get information about CRTC %d
mr: CRTC %d विषयी माहिती प्राप्त करणे शक्य नाही

en: Laptop
mr: लॅपटॉप

en: none of the saved display configurations matched the active configuration
mr: साठवलेले प्रदर्शन संयोजना पैकी सक्रीय संयोजनाशी जुळू शकले नाही

en: CRTC %d cannot drive output %s
mr: CRTC %d आउटपुट %sला चालवू शकत नाही

en: output %s does not support mode %dx%d@%dHz
mr: आउटपुट %s, %dx%d@%dHz मोड हाताळू शकत नाही

en: CRTC %d does not support rotation=%s
mr: CRTC %d परिभ्रमण=%s करू शकत नाही

en: output %s does not have the same parameters as another cloned output:
    existing mode = %d, new mode = %d
    existing coordinates = (%d, %d), new coordinates = (%d, %d)
    existing rotation = %s, new rotation = %s
mr: आउटपुट %s याचे मापदंड क्लोन केलेल्या आउटपुटसारखे नाहीत:
    सध्याचा मोड = %d, नवीन मोड = %d
    सध्याचे कोऑर्डीनेट्स = (%d, %d), नवीन कोऑर्डीनेट्स = (%d, %d)
    सध्याचे परिभ्रमण = %s, नवीन परिभ्रमण = %s

en: cannot clone to output %s
mr: आउटपुट %s ला क्लोन करू शकत नाही

en: Trying modes for CRTC %d
mr: मोड CRTC %d वर चालवण्याचा प्रयत्न करत आहे

en: CRTC %d: trying mode %dx%d@%dHz with output at %dx%d@%dHz (pass %d)
mr: CRTC %d: मोड %dx%d@%dHz आउटपुट %dx%d@%dHz (पास %d)

en: could not assign CRTCs to outputs:
    %s
mr: CRTCs आउटपुटला देऊ शकत नाही:
    %s

en: none of the selected modes were compatible with the possible modes:
    %s
mr: निवडलेल्या मोडपैकी कुठलेच मोड उपलब्ध मोडशी मिळतेजुळते नाहीत:
    %s

note: Translators: the "requested", "minimum", and * "maximum" words here are not keywords; please * translate them as usual.
en: required virtual size does not fit available size: requested=(%d, %d), minimum=(%d, %d), maximum=(%d, %d)
mr: आवश्यक आभासी आकार उपलब्ध आकारात घट्ट बसत नाही: requested=(%d, %d), minimum=(%d, %d), maximum=(%d, %d)

note: Keep this string in sync with mate-control-center/capplets/display/xrandr- capplet.c:get_display_name() Translators:  this is the feature where what you see on your laptop's * screen is the same as your external monitor.  Here, "Mirror" is being * used as an adjective, not as a verb.  For example, t
en: Mirror Screens
mr: मिरर पडदे

en: minimum interval in milliseconds
mr: किमान अवधी मिलीसेकंदात

en: Ignore multiple presses of the _same_ key within @delay milliseconds.
mr: @delay निलीसेकंदच्या अंतर्गत _same_ key अनेकदा दाबल्यास दुर्लक्ष करा.

en: Pixels per seconds
mr: प्रत्येक सेकंदाकरीता पीक्सेल

en: How many pixels per second to move at the maximum speed.
mr: सर्वाधिक वेगाने जाताना एका सेकंदात किती मेगा पिक्सेल हलवायचे.

en: How long to accelerate in milliseconds
mr: मिलीसेकंदमध्ये किती वेळ प्रवेग करायचे

en: How many milliseconds it takes to go from 0 to maximum speed.
mr: 0 पासून जास्तीत जास्त वेगांनी जाण्यासाठी किती मिलिसेकंद लागतात.

en: Initial delay in milliseconds
mr: प्रारंभीक उशीर मिलीसेकंदा मध्ये

en: How many milliseconds to wait before mouse movement keys start to operate.
mr: माउस हालचालीकरीता कळ कार्यान्वीत होण्यापासून किती मिलिसेकंद थांबायचे.

en: Minimum interval in milliseconds
mr: किमान अवधी मिलीसेकंदा मध्ये

en: Do not accept a key as being pressed unless held for @delay milliseconds.
mr: जोपर्यंत @delay मिलीसेकंदकरीता कळ दाबुन टेवले असल्यास तोपर्यंत कळ स्वीकारू नका.

en: Disable if two keys are pressed at the same time.
mr: एकाच वेळी दोन कळ दाबल्यास अकार्यान्वीत करा.

en: Beep when a modifier is pressed.
mr: परिवर्तक दाबल्यावर बीप आवाज येईल.

en: Startup Assistive Technology Applications
mr: सुरूवातीचे संयुक्त तंत्रज्ञाण अनुप्रयोग

en: List of assistive technology applications to start when logging into the MATE desktop.
mr: MATE डेस्कटॉपवर दाखलन करतेवेळी संयुक्त तंत्रज्ञाण अनुप्रयोगांची यादी.

en: Preferred Mobility assistive technology application
mr: अधिमान्यता चलनशीलता संयुक्त तंत्रज्ञाण अनुप्रयोग

en: Preferred Mobility assistive technology application to be used for login, menu, or command line.
mr: .दाखलन, मेन्यु, किंवा आदेश ओळकरीता अधिमान्यता चलनशीलता संयुक्त तंत्रज्ञाण अनुप्रयोग वापरा.

en: Start preferred Mobility assistive technology application
mr: अधिमान्यता चलनशीलता संयुक्त तंत्रज्ञाण अनुप्रयोग सुरू करा

en: MATE to start preferred Mobility assistive technology application during login.
mr: MATE दाखलन करतेवेळी अधिमान्यता चलनशीलता तंत्रज्ञाण अनुप्रयोग सुरू करणार आहे.

en: Preferred Visual assistive technology application
mr: अधिमान्यता दृश्य संयुक्त तंत्रज्ञाण अनुप्रयोग

en: Start preferred Visual assistive technology application
mr: अधिमान्यता दृश्य संयुक्त तंत्रज्ञाण अनुप्रयोग सुरू करा

en: MATE to start preferred Visual assistive technology application during login.
mr: MATE अधिमान्यता दृश्य संयुक्त तंत्रज्ञाण अनुप्रयोग दाखलनवेळी सुरू करणार आहे.

en: Default browser
mr: मुलभूत ब्राउजर

en: Default browser for all URLs.
mr: सर्व URL करीता मुलभूत ब्राउजर.

en: Browser needs terminal
mr: ब्राउजरकरीता टर्मीनल आवश्य आहे

en: Whether the default browser needs a terminal to run.
mr: मुलभूत ब्राउजर कार्यरत करीता टर्मीनल आवश्यक आहे का.

en: Browser understands remote
mr: ब्राउजरला दुरस्त समझते

en: Whether the default browser understands netscape remote.
mr: मुलभूत ब्राउजरासाठी नेटस्केप दूरस्थरित्या समझते का.

en: Default calendar
mr: मुलभूत दिनदर्शीका

en: Default calendar application
mr: मुलभूत दिनदर्शीका अनुप्रयोग

en: Calendar needs terminal
mr: दिनदर्शीका करीता टर्मीनल आवश्य आहे

en: Whether the default calendar application needs a terminal to run
mr: मुलभूत दिनदर्शीका अनुप्रयोग चालविण्याकरीता टर्मीनल आवश्यक आहे

en: Default tasks
mr: मुलभूत कार्य

en: Default tasks application
mr: मुलभूत कार्य अनुप्रयोग

en: Tasks needs terminal
mr: कार्य करीता टर्मीनल आवश्य आहे

en: Whether the default tasks application needs a terminal to run
mr: मुलभूत कार्य अनुप्रयोग चालविण्याकरीता टर्मीनल आवश्यक आहे

en: Terminal application
mr: टर्मीनल अनुप्रयोग

en: Terminal program to use when starting applications that require one.
mr: अनुप्रयोग सुरू करताना वापरायचे ते टर्मीनल कार्यक्रम.

en: Exec Arguments
mr: Exec बाबी

en: Argument used to execute programs in the terminal defined by the 'exec' key.
mr: 'exec' किल्ली द्वारे व्याख्यीत बाबी टर्मीनल मध्ये कार्यक्रम कार्यान्वीत करण्याकरीता वापरले गेले.

en: Draw Desktop Background
mr: डेस्कटॉपची पार्श्वभूमी तयार करा

en: Have MATE draw the desktop background.
mr: MATE ला डेस्कटॉप पार्श्वभूमी रेखाटू द्या.

en: Show Desktop Icons
mr: डेस्कटॉप बटण दाखवा

en: Have MATE file manager (Caja) draw the desktop icons.
mr: मेट फ़ाइल व्यवस्थापक(Caja) ला डेस्कटॉप पार्श्वभूमी रेखाटू द्या.

en: Fade the background on change
mr: पार्श्वभूमी बदलताना हळूहळू दिसेनाशी करा

en: If set to true, then MATE will change the desktop background with a fading effect.
mr: जर खरे केल्यास, मेट पार्श्वभूमी बदलताना हळूहळू दिसेनाशी करेल

en: Picture Options
mr: चित्र पर्याय

en: Picture Filename
mr: चित्र फाइलनाव

en: File to use for the background image.
mr: पार्श्वभूमीतील प्रतिमाकरीताचे फाइल.

en: Picture Opacity
mr: चित्र अपारदर्शीता

en: Opacity with which to draw the background picture.
mr: पार्श्वभूमी चित्र रेखाटतेवेळी गडदता किती ठेवायची.

en: Primary Color
mr: प्राथमिक रंग

en: Left or Top color when drawing gradients, or the solid color.
mr: ग्रेडीयंट काढतेवेळी डावे किंवा शिर्ष रंग, किंवा गडद रंग.

en: Secondary Color
mr: दुय्यम रंग

en: Right or Bottom color when drawing gradients, not used for solid color.
mr: गडद रंगाकरीता ग्रेडीयंट काढतेवेळी उजवे किंवा तळ रंगाशी वापरल्या जात नाही.

en: Color Shading Type
mr: रंग छटाचे प्रकार

en: How to shade the background color. Possible values are "horizontal-gradient", "vertical-gradient", and "solid".
mr: पार्श्वभूमीतील रंगाची छटा कशी बदलवायची. संभाव्य मुल्य आहे "आडवे-ग्रेडीयंट", "उभे-ग्रेडीयंट", व "गडद".

en: File Icon Theme
mr: फाइल चिन्ह सुत्रयोजना

en: Theme used for displaying file icons.
mr: फाइल चिन्ह दर्शविण्याकरीताची सुत्रयोजना.

en: Enable Accessibility
mr: प्रवेश कार्यान्वीत करा

en: Whether Applications should have accessibility support.
mr: अनुप्रयोगांकरीता प्रवेशीय समर्थन असायला हवे का.

en: Enable Animations
mr: चित्रचेतनीकरण कार्यान्वीत करा

en: Whether animations should be displayed. Note: This is a global key, it changes the behaviour of the window manager, the panel etc.
mr: चित्रचेतनीकरण दर्शविल्या गेले पाहिजे का. टिप: ही जागतिक किल्ली आहे, चौकट व्यवस्थापकाची, पटलाची इत्यादी वागणुक बदलवु शकते.

en: Menus Have Tearoff
mr: मेन्यु नष्ट झाले

en: Whether menus should have a tearoff.
mr: मेन्यु काढुन टाकण्याकरीताचे घटक असायला हवे का.

en: Toolbar Style
mr: साधनपट्टीची शैली

en: Toolbar Style. Valid values are "both", "both-horiz", "icons", and "text".
mr: साधनपट्टीची शैली. वैध मुल्य आहे "दोन्ही", "दोन्ही-आडवे", "चिन्ह", व "पाठ्य".

en: Menus Have Icons
mr: मेन्यु मध्ये चिन्ह समाविष्ट आहे

en: Whether menus may display an icon next to a menu entry.
mr: चिन्ह जवळील मेन्यु नोंदणी करीता मेन्यु दर्शविले पाहिजे का.

en: Buttons Have Icons
mr: बटणास चिन्ह आहे

en: Whether buttons may display an icon in addition to the button text.
mr: बटणावरील पाठ्यच्या व्यतिरिक्त चिन्ह दर्शवायचे का.

en: Menubar Detachable
mr: मेन्युबार काढण्याजोगी

en: Whether the user can detach menubars and move them around.
mr: वापरकर्ता मेन्युपट्टी काढून टाकल्यावर त्यास हलवु शकतो का.

en: Toolbar Detachable
mr: साधनपट्टी काढुणटाकताजोगी

en: Whether the user can detach toolbars and move them around.
mr: वापरकर्ता साधनपट्टी काढून त्यास हलवु शकतो का.

en: Toolbar Icon Size
mr: साधनपट्टी चिन्ह आकार

en: Size of icons in toolbars, either "small-toolbar" or "large-toolbar".
mr: साधनपट्टीमध्ये दिसणाऱ्या चिन्हचे आकार, एकतर "लहान-साधनपट्टी" किंवा "मोठी-साधनपट्टी".

en: Cursor Blink
mr: कर्सर लुकलुकणे

en: Whether the cursor should blink.
mr: कर्सरने लुकलुक करायचे का.

en: Cursor Blink Time
mr: कर्सर लुकलुकण्याचा काळ

en: Length of the cursor blink cycle, in milliseconds.
mr: कर्सर लुकलुकण्याचे चक्राची लांबी, मिलीसेकंदात.

en: Icon Theme
mr: चिन्ह सुत्रयोजना

en: Gtk+ Theme
mr: Gtk+ सुत्रयोजना

en: Basename of the default theme used by gtk+.
mr: gtk+ द्वारा वापरले जाणारी मुलभूत सुत्रयोजनाचे मुळनाव.

en: Default font
mr: मूळ लिपी

en: Name of the default font used by gtk+.
mr: gtk+ द्वारे वापरल्या जाणाऱ्या मुलभूत फॉन्टचे नाव.

en: GTK IM Preedit Style
mr: GTK IM Preedit शैलीनुरूप

en: Name of the GTK+ input method Preedit Style used by gtk+.
mr: gtk+ द्वारे वापरल्या जाणारी GTK+ आदान कार्यपध्दती Preedit शैलीचे नाव.

en: GTK IM Status Style
mr: GTK IM स्थिती शैली

en: Name of the GTK+ input method Status Style used by gtk+.
mr: gtk+ द्वारे वापरल्या जाणारी GTK+ आदान स्थिती शैलीचे नाव.

en: GTK IM Module
mr: GTK IM विभाग

en: Name of the input method module used by GTK+.
mr: GTK+ द्वारे वापरल्या जाणारी इंपुट पध्दत विभागाचे नाव.

en: Document font
mr: दस्तऐवज लिपी

en: Name of the default font used for reading documents.
mr: दस्तऐवज वाचण्याकरीताचे मुलभूत फॉन्टचे नाव.

en: Monospace font
mr: मोनोस्पेस फॉन्ट

en: Name of a monospaced (fixed-width) font for use in locations like terminals.
mr: टर्मानल मध्ये वापरण्याजोगी मोनोस्पेस (ठरलेली-रूंदी) फॉन्ट फाइलचे नाव.

en: Use Custom Font
mr: इच्छिक फॉन्ट वापरा

en: Whether to use a custom font in gtk+ applications.
mr: gtk+ अनुप्रयोगांमध्ये इच्छिक फॉन्ट वापरायचे का.

en: Status Bar on Right
mr: उजव्या बाजूस स्थितीदर्शिका

en: Whether to display a status bar meter on the right.
mr: स्थिती दर्शिका उजवीकडे दर्शवू शकतो का.

en: Module for GtkFileChooser
mr: GtkFileChooser करीता विभाग

en: Module to use as the filesystem model for the GtkFileChooser widget. Possible values are "gio" and "gtk+".
mr: GtkFileChooser विजेट करीता वापरण्याजोगी फाइलप्रणाली विभाग नुरूप घटक.संभाव्य मुल्य खालिलनुरूप आहे  "gio" आणि "gtk+".

en: Menubar accelerator
mr: मेन्युबार प्रवेगक

en: Keyboard shortcut to open the menu bars.
mr: मेन्युपट्टी उघडण्याकरीता कळफलक शॉर्टकट.

en: Show the 'Input Methods' menu
mr: 'प्रदान कार्यपध्दती' मेन्यु दर्शवा

en: Whether the context menus of entries and text views should offer to change the input method.
mr: नोंदणी व पाठ्य दृश्यच्या संदर्भ मेन्युने इनपुट पध्दती बदलविले पाहिजे का.

en: Show the 'Unicode Control Character' menu
mr: 'युनीकोड नियंत्रण अक्षर' मेन्यु दर्शवा

en: Whether the context menus of entries and text views should offer to insert control characters.
mr: नोंदणी व पाठ्य दृश्यच्या संदर्भ मेन्युने कंट्रोल अक्षर प्रविष्ट केले पाहिजे का.

en: Disable command line
mr: आदेशओळ अकार्यान्वीत करा

en: Prevent the user from accessing the terminal or specifying a command line to be executed. For example, this would disable access to the panel's "Run Application" dialog.
mr: वापरकर्त्याला टर्मिनल किंवा आदेश ओळ कार्यान्वीत करण्यापासून थांबवा. उदाहरणार्थ, यामुळे पटलावरील "अनुप्रयोग चालवा" संवाद अकार्यान्वीत होईल.

en: Disable saving files to disk
mr: डीस्कवर फाइल संचयन अकार्यान्वीत करा

en: Prevent the user from saving files to disk. For example, this would disable access to all applications' "Save as" dialogs.
mr: वापरकर्त्यांना डीस्कवर फाइल संचयीत करण्यापासून थांबवा. उदाहरणार्थ, यामुळे सर्व अनुप्रयोगांचे "असे संचयन करा" संवाद अकार्यान्वीत होईल.

en: Disable printing
mr: छपाई अकार्यान्वीत करा

en: Prevent the user from printing. For example, this would disable access to all applications' "Print" dialogs.
mr: वापरकर्त्यास छपाई करण्यापासून थांबवा. उदाहरणार्थ, यामुळे सर्व अनुप्रयोगांचे "छपाई" संवाद अकार्यान्वीत होईल.

en: Disable print setup
mr: छपाई मांडणी अकार्यान्वीत करा

en: Prevent the user from modifying print settings. For example, this would disable access to all applications' "Print Setup" dialogs.
mr: वापरकर्त्याला छपाई संरचना संपादित करण्यापासून थांबवा. उदाहरणार्थ, यामुळे सर्व अनुप्रयोगांचे "छपाई रचना" संवाद अकार्यान्वीत होईल.

en: Disable user switching
mr: वापरकर्ता बदलणे अकार्यान्वीत करा

en: Prevent the user from switching to another account while his session is active.
mr: सत्र सक्रीय असल्यास वापरकर्त्यास इतर खाते उघडण्यापासून थांबवा.

en: Disable lock screen
mr: पडदा कुलूपबंद करणे अकार्यान्वीत करा

en: Prevent the user from locking the screen.
mr: वापरकर्त्यास पडदा कुलूप बंद करण्यापासून थांबवा.

en: Disable URL and MIME type handlers
mr: URL व MIME प्रकार हाताळणी अकार्यान्वीत करायचे

en: Prevent running any URL or MIME type handler applications.
mr: कुठलेही URL किंवा MIME प्रकार हॅन्डलर अनुप्रयोग चालविण्यापासून रोखा.

en: Disable theme settings
mr: रंगसंगती संयोजना अक्षम करा

en: Prevent the user from changing theme settings.
mr: वापरकर्त्यास रंगसंगती संयोजना बदलण्यापासून थांबवा.

en: Default mixer device
mr: मुलभूत मीक्सर साधन

en: The default mixer device used by the multimedia key bindings.
mr: बहुमाध्यम किल्ली बांधणी द्वारे वापरल्या जाणारे मुलभूत मीक्सर साधन.

en: Default mixer tracks
mr: मुलभूत मीक्सर मार्ग

en: The default mixer tracks used by the multimedia key bindings.
mr: बहुमाध्यम किल्ली बांधणी द्वारे वापरल्या जाणारे मुलभूत मीक्सर साधन.

en: Enable ESD
mr: ESD कार्यान्वीत करा

en: Enable sound server startup.
mr: ध्वनी सर्वर सुरवात कार्यान्वीत करा.

en: Sounds for events
mr: घटनांकरीता ध्वनी

en: Whether to play sounds on user events.
mr: वापरकर्त्याच्या घटनांसाठी ध्वनी करायचा का.

en: Sound theme name
mr: संगीत सुत्रयोजनाचे नाव

en: The XDG sound theme to use for event sounds.
mr: घटना संगीत करीता वापरण्याजोगी XDG संगीत सुत्रयोजना.

en: Input feedback sounds
mr: इनपुट प्रतिसाद करीता संगीत

en: Whether to play sounds on input events.
mr: इनपुट घटनांकरीता संगीत चालवायचे.

en: Maximum age for thumbnails in the cache, in days. Set to -1 to disable cleaning.
mr: कॅश मधिल थंबनेल करीता कमाल कालावधी, दिवसात. काढून टाकण्याकरीता कालवधीस -1 असे निश्चित करा.

en: Maximum size of the thumbnail cache, in megabytes. Set to -1 to disable cleaning.
mr: कॅश मधिल थंबनेल करीता कमाल कालावधी, मेगाबाइटस् मध्ये. काढून टाकण्याकरीता कालवधीस -1 असे निश्चित करा.

en: Disable all external thumbnailers
mr: बाहेरील सर्व लघुरूप अनुपलब्धता करा

en: Set to true to disable all external thumbnailer programs, independent on whether they are independently disabled/enabled.
mr: सर्व बाहेरील थंबनेल जरी ते स्वतंत्ररित्या अकार्यान्वीत/कार्यान्वीत असो किंवा नसो, कार्यक्रम अकार्यान्वीत करण्याकरीता खरे निश्चित करा.

en: Type time
mr: वेळेचे प्रकार

en: Number of minutes of typing time before break mode starts.
mr: विश्रांती पध्दती सुरू होण्यापूर्वी इतक्या मिनिटाचा टायपिंग कालावधी असतो.

en: Break time
mr: विश्रांती कालावधी

en: Number of minutes that the typing break should last.
mr: टायपिंग अवकाश इतके मिनीटे रहायला पाहिजे.

en: Allow postponing of breaks
mr: विश्राम प्रलंबीत करायला परवानगी द्या

en: Whether or not the typing break screen can be postponed.
mr: टायपिंग अवकाश पडदा स्थगित करता येतो का.

en: Whether or not keyboard locking is enabled
mr: कळफलक कुलुप बंद करण्याची सुविधा उपलब्ध आहे का

en: Whether or not keyboard locking is enabled.
mr: कळफलक कुलुप बंद करण्याची सुविधा उपलब्ध आहे का.

en: _Copy
mr: प्रत बनवा (_C)

en: _Close
mr: बंद करा (_C)
