mate-desktop 1.25.0 - en to te translation catalogue (183 entries)

en: About MATE
te: మేట్ గురించి

en: Learn more about MATE
te: మేట్ గురించి మరింత తెలుసుకోండి

[ctx: Monitor vendor]
note: Translators: "Unknown" here is used to identify a monitor for which * we don't know the vendor. When a vendor is known, the name of the * vendor is used.
en: Unknown
te: తెలియదు

en: Title
te: శీర్షిక

en: The title of the color selection dialog
te: వర్ణ యెంపిక డైలాగుయొక్క శీర్షిక

en: Pick a Color
te: ఒక వర్ణమును యెంచుకొనుము

en: Current Color
te: ప్రస్తుత వర్ణము

en: The selected color
te: ఎన్నుకొనిన వర్ణము

en: Received invalid color data
te: చెల్లని వర్ణ డాటా అందుకోబడింది

en: _Value:
te: విలువ (_V):

en: Color _name:
te: వర్ణపునామం (_n):

en: _Palette:
te: వర్ణపలకం (_P)

en: _Cancel
te: రద్దు(_C)

en: Help
te: సహాయం

en: Error reading file '%s': %s
te: '%s' దస్త్రం చదువుటలో దోషం: %s

en: Error rewinding file '%s': %s
te: '%s' దస్త్రమును తిరిగి వెనక్కి తిప్పడంలో దోషము : %s

note: Translators: the "name" mentioned * here is the name of an application or * a document Translators: the "name" mentioned here is the name of * an application or a document
en: No name
te: పేరు లేదు

en: File '%s' is not a regular file or directory.
te:  '%s' దస్త్రము ఒక  క్రమ  దస్త్రము కాదు లేదా అది ఒక డైరెక్టరీ.

en: Cannot find file '%s'
te: '%s' దస్త్రము దొరకటం లేదు

en: No filename to save to
te: భద్రపరుచుటకు ఏ దస్త్రంపేరును పేర్కొనలేదు

en: Starting %s
te: %s ను ప్రారంభించుచున్నాము

en: No URL to launch
te: ప్రయోగించుటకు యు.ఆర్.ఎల్. లేదు.

en: Not a launchable item
te: ఆరంభించదగిన అంశముకాదు

en: No command (Exec) to launch
te: ప్రయోగాత్మక సందేశం (నిర్వర్తించగల) కాదు.

en: Bad command (Exec) to launch
te: తప్పుడు ప్రయోగాత్మక సందేశం (నిర్వర్తించగల)

en: Unknown encoding of: %s
te:  %s: యొక్క అపరిచిత సంకేత రచన

en: Cannot find a terminal, using xterm, even if it may not work
te: xపదమును వుపయోగించి, టెర్మినల్‌ను కనుగొనలేదు, వుపయోగించినా పనిచేయక పోవచ్చు

note: Translators: a CRTC is a CRT Controller (this is X terminology).
en: could not get the screen resources (CRTCs, outputs, modes)
te: తెర మూలములు (CRTCs, outputs, modes)ను పొందలేక పోయింది

en: unhandled X error while getting the range of screen sizes
te: తెర పరిమాణములయొక్క విస్తృతిని పొందుచున్నప్పుడు సంభాలించని X దోషము

en: could not get the range of screen sizes
te: తెర పరిమాణముల విస్తృతిని పొందలేక పోయింది

en: RANDR extension is not present
te: RANDR పొడిగింపు లేదు

en: could not get information about output %d
te: అవుట్పుట్ %d గురించి సమాచారము పొందలేక పోయింది

note: Translators: the "position", "size", and "maximum" * words here are not keywords; please translate them * as usual.  A CRTC is a CRT Controller (this is X terminology)
en: requested position/size for CRTC %d is outside the allowed limit: position=(%d, %d), size=(%d, %d), maximum=(%d, %d)
te: CRTC %d కొరకు అభ్యర్దించిన స్థానము/పరిమాణం అనుమతించిన పరిమితికి బయటవుంది: position=(%d, %d), size=(%d, %d), maximum=(%d, %d)

en: could not set the configuration for CRTC %d
te: CRTC %d కొరకు ఆకృతీకరణను అమర్చలేక పోయింది

en: could not get information about CRTC %d
te: CRTC %d గురించి సమాచారమును పొందలేక పోయింది

en: Laptop
te: ల్యాప్‌టాప్

en: none of the saved display configurations matched the active configuration
te: దాయబడిన ప్రదర్శన ఆకృతీకరణలు క్రియాశీల ఆకృతీకరణతో సరిపోలలేదు

note: Translators: the "requested", "minimum", and * "maximum" words here are not keywords; please * translate them as usual.
en: required virtual size does not fit available size: requested=(%d, %d), minimum=(%d, %d), maximum=(%d, %d)
te: కావలిసిన వర్చ్యువల్ పరిమాణము అందుబాటులో వున్న పరిమాణముకు సరిపోదు: requested=(%d, %d), minimum=(%d, %d), maximum=(%d, %d)

note: Keep this string in sync with mate-control-center/capplets/display/xrandr- capplet.c:get_display_name() Translators:  this is the feature where what you see on your laptop's * screen is the same as your external monitor.  Here, "Mirror" is being * used as an adjective, not as a verb.  For example, t
en: Mirror Screens
te: అద్దపు తెరలు

en: minimum interval in milliseconds
te: కనీస విరామం మిల్లీసెకనులలో

en: Ignore multiple presses of the _same_ key within @delay milliseconds.
te: యిన్ని మిల్లీసెకనుల @సమయంలో ‌_వోకే_కీ మరలా మరలా వత్తబడితే పట్టించుకోవద్దు.

en: Pixels per seconds
te: సెకనులకు పిగ్జెల్స్‍

en: How many pixels per second to move at the maximum speed.
te: గరిష్ట వేగమువద్ద వొక సెకనుకు యెన్ని పిగ్జెల్సు కదలాలి.

en: How long to accelerate in milliseconds
te: ఎన్ని మిల్లీసెకనుల పాటు త్వరుణీకరించ బడాలి

en: How many milliseconds it takes to go from 0 to maximum speed.
te: 0 నుండి గరిష్ఠ వేగమునకు వెళ్ళుటకు యిదియెన్ని మిల్లీసెకనులను తీసుకొంటుంది.

en: Initial delay in milliseconds
te: ప్రారంభపు ఆలస్యం మిల్లీసెకనులలో

en: How many milliseconds to wait before mouse movement keys start to operate.
te: మౌస్ కదలిక కీలు ఆపరేట్ అగుటకుముందు యెన్ని మిల్లిసెకనులు వేచివుండాలి.

en: Minimum interval in milliseconds
te: కనీస విరామం మిల్లీసెకనులలో

en: Do not accept a key as being pressed unless held for @delay milliseconds.
te: ఇన్ని మిల్లీసెకునుల @పాటు కీ వత్తబడి వుండకపోతే ఆమోదించవద్దు.

en: Disable if two keys are pressed at the same time.
te: ఒకే సారి రెండులు వత్తబడితే అచేతనము చేయుము

en: Beep when a modifier is pressed.
te: మాడిఫైర్ వత్తబడినప్పుడు బీప్ యివ్వుము

en: Startup Assistive Technology Applications
te: ప్రారంభపు సహాయక సాంకేతిక అనువర్తనములు

en: List of assistive technology applications to start when logging into the MATE desktop.
te: MATE డెస్కుటాప్‌కు లాగింగ్ అవుతున్నప్పుడు ప్రారంభమవవలిసిన సహాయక సాంకేతిక అనువర్తనముల జాబితా.

en: Preferred Mobility assistive technology application
te: అభీష్ట గమన సహాయక సాంకేతిక అనువర్తనము

en: Preferred Mobility assistive technology application to be used for login, menu, or command line.
te: లాగన్‌కు, మెనూకు, లేదా అదేశ వరుసకు వుపయోగించవలసిన, అభీష్ట గమన సహాయక సాంకేతిక అనువర్తనము.

en: Start preferred Mobility assistive technology application
te: అభీష్ట గమన సహాయక సాంకేతిక అనువర్తనమును ప్రారంభించుము

en: MATE to start preferred Mobility assistive technology application during login.
te: లాగిన్‌నందు MATE ప్రారంభిచవలసిన ఆభీష్ట గమన సహాయక సాంకేతిక అనువర్తనము.

en: Preferred Visual assistive technology application
te: అభీష్ట దృశ్య సహాయక సాంకేతిక అనువర్తనము

en: Start preferred Visual assistive technology application
te: అభీష్ట దృశ్య సహాయక సాంకేతిక అనువర్తనమును ప్రారంభించుము

en: MATE to start preferred Visual assistive technology application during login.
te: లాగిన్‌నందు MATE ప్రారంభిచవలసిన అభీష్ట దృశ్య సహాయక సాంకేతక అనువర్తనము.

en: Default browser
te: అప్రమేయ విహారకం

en: Default browser for all URLs.
te: అన్ని URLలకు అప్రమేయ అన్వేషణి.

en: Browser needs terminal
te: విహారకానికి టెర్మినల్ అవసరం

en: Whether the default browser needs a terminal to run.
te: నడుపుటకు అప్రమేయ అన్వేషణికి టెర్మినల్ అవసరమా.

en: Browser understands remote
te: అన్వేషణి రిమోట్‌ను అర్దముచేసుకుంటుంది

en: Whether the default browser understands netscape remote.
te: అప్రమేయ అన్వేషణి నెట్‌స్కేప్ రిమోట్‌ను అర్ధంచేసుకోవాలా.

en: Default calendar
te: అప్రమేయ క్యాలెండరు

en: Default calendar application
te: అప్రమేయ క్యాలెండరు అనువర్తనం

en: Calendar needs terminal
te: క్యాలెండర్‌కు టెర్మినల్ అవసరము

en: Whether the default calendar application needs a terminal to run
te: అప్రమేయ క్యాలెండర్ అనువర్తనము నడుపుటకు టెర్మినల్ అవసరమా

en: Default tasks
te: అప్రమేయ కార్యాలు

en: Default tasks application
te: అప్రమేయ కార్య అనువర్తనాలు

en: Tasks needs terminal
te: కర్తవ్యాలకు టెర్మినల్ అవసరము

en: Whether the default tasks application needs a terminal to run
te: అప్రమేయ కర్తవ్య అనువర్తనము నడుచుటకు టెర్మినల్ అవసరమా

en: Terminal application
te: టెర్మినల్ అనువర్తనం

en: Terminal program to use when starting applications that require one.
te: కావలిసిన అనువర్తనములను ప్రారంభిస్తున్నప్పుడు వుపయోగించవలిసిన టెర్మినల్ ప్రోగ్రామ్.

en: Exec Arguments
te: Exec ఆర్గుమెంట్లు

en: Argument used to execute programs in the terminal defined by the 'exec' key.
te: 'exec' కీద్వారా నిర్వచించిన ప్రోగ్రములను టెర్మినల్‌నందు నిర్వర్తించుటకు విపయోగించు ఆర్గుమెంటు.

en: Draw Desktop Background
te: డెస్కుటాప్ బ్యాక్‌గ్రౌండును గీయుము

en: Have MATE draw the desktop background.
te: MATE కలిగి డెస్కుటాప్ బ్యాక్‌గ్రౌండును గీయుము.

en: Picture Options
te: చిత్ర ఐచ్ఛికాలు

en: Picture Filename
te: చిత్ర దస్త్రంపేరు

en: File to use for the background image.
te: బ్యాక్‌గ్రౌండు ప్రతిబింబముకు వుపయోగించుటకు దస్త్రము.

en: Picture Opacity
te: చిత్రము ఒపాసిటి

en: Opacity with which to draw the background picture.
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రము గీయుటకు ఒపాసిటి

en: Primary Color
te: ప్రాథమిక రంగు

en: Left or Top color when drawing gradients, or the solid color.
te: గ్రెడియంట్స్‍ గీయుచున్నప్పుడు ఎడమ లేదా పైన రంగు, లేదా సాలిడ్ రంగు.

en: Secondary Color
te: రెండవ రంగు

en: Right or Bottom color when drawing gradients, not used for solid color.
te: గ్రేడియంట్స్‍ గీయుచున్నప్పుడు కుడి లేదా క్రింది రంగు, సాలిడ్ రంగులకు వుపయోగపడదు.

en: Color Shading Type
te: వర్ణ రంజిత రకము

en: How to shade the background color. Possible values are "horizontal-gradient", "vertical-gradient", and "solid".
te: బ్యాక్‌గ్రౌండు రంగును యెలా వేయాలి. సాధ్యమగువిలువలు "horizontal-gradient", "vertical-gradient", మరియు "solid".

en: File Icon Theme
te: దస్త్ర ప్రతీక అలంకారం

en: Theme used for displaying file icons.
te: దస్త్రపు ప్రతిమలను ప్రదర్శించుటకు వుపయోగించిన థీమ్.

en: Enable Accessibility
te: అందుబాటును చేతనపరుచుము

en: Whether Applications should have accessibility support.
te: అనువర్తనములు యాక్సెస్‌బిలిటి(ఆందుబాటు) మద్దతును కలిగివుండాలా.

en: Enable Animations
te: చిత్రచాలనాన్ని చేతనించు

en: Whether animations should be displayed. Note: This is a global key, it changes the behaviour of the window manager, the panel etc.
te: యానిమెషన్లు ప్రదర్శించబడాలా. గమనిక: ఇది సార్వత్రిక కీ, ఇది విండో నిర్వాహిక, ప్యానల్ మొదలగు వాటియొక్క ప్రవర్తనను మార్చుతుంది.

en: Menus Have Tearoff
te: కత్తిరింపులను కలిగివున్న మెనూలు

en: Whether menus should have a tearoff.
te: మోనూలు కత్తిరింపులను కలిగివుండాలా.

en: Toolbar Style
te: సాధనపట్టీ శైలి

en: Toolbar Style. Valid values are "both", "both-horiz", "icons", and "text".
te: సాధనపట్టీ శైలి. చెల్లునటువంటి విలువలు "both", "both-horiz", "icons", మరియు "text".

en: Menus Have Icons
te: ప్రతిమలను కలిగివున్న మెనూలు

en: Whether menus may display an icon next to a menu entry.
te: మెనూ ప్రవేశానికి ప్రక్కనే మెనూలు వొక ప్రతిమను ప్రదర్శించాలా.

en: Buttons Have Icons
te: ప్రతిమలను కలిగివున్న బటన్లు

en: Whether buttons may display an icon in addition to the button text.
te: బటన్ పాఠ్యమునకు అదనముగా బటన్లు ప్రతిమను కూడా ప్రదర్శించవలెనా.

en: Menubar Detachable
te: మెనూబార్ విడదీయదగినది

en: Whether the user can detach menubars and move them around.
te: వినియోగదారి మెనూపట్టీలను విడదీయగలిగి మరియు వాటిని కదల్చగలగాలా.

en: Toolbar Detachable
te: విడదీయదగు సాధనపట్టీ

en: Whether the user can detach toolbars and move them around.
te: వినియోగదారి సాధనపట్టీలను విడదీయగలిగి మరియు వాటిని కదల్చగలగాలా.

en: Toolbar Icon Size
te: సాధనపట్టీ ప్రతిమ పరిమాణము

en: Size of icons in toolbars, either "small-toolbar" or "large-toolbar".
te: సాధనపట్టీల నందలి ప్రతిమలయొక్క పరిమాణము, "చిన్న-సాధనపట్టీ" లేదా "పెద్ద-సాధనపట్టీ".

en: Cursor Blink
te: కర్సర్ బ్లింక్

en: Whether the cursor should blink.
te: కర్సర్ బ్లింక్ అవ్వాలా.

en: Cursor Blink Time
te: కర్సర్ బ్లింక్ సమయం

en: Length of the cursor blink cycle, in milliseconds.
te: కర్సర్ బ్లింకు ఆవృతియొక్క పొడవు, మిల్లీసెకనులలో.

en: Icon Theme
te: ప్రతీక అలంకారం

en: Gtk+ Theme
te: జిటికె+ అలంకారం

en: Basename of the default theme used by gtk+.
te: gtk+ ద్వారా వుపయోగించబడిన అప్రమేయ థీమ్‌యొక్క ఆధారనామము.

en: Default font
te: అప్రమేయ ఖతి

en: Name of the default font used by gtk+.
te: gtk+ చేత వుపయోగించబడిన అప్రమేయ ఫాంటుయొక్క నామము.

en: GTK IM Preedit Style
te: GTK IM ముందుగాసరిచేయు శైలి

en: Name of the GTK+ input method Preedit Style used by gtk+.
te: gtk+ చేత వుపయోగించబడిన GTK+ ఇన్‌పుట్ పద్దతి ప్రీయెడిట్ శైలి నామము.

en: GTK IM Status Style
te: GTK IM స్థితి శైలి

en: Name of the GTK+ input method Status Style used by gtk+.
te: gtk+ చేత వుపయోగించబడిన GTK+ ఇన్‌పుట్ పద్దతి స్థితి శైలి నామము.

en: GTK IM Module
te: GTK IM మాడ్యూల్

en: Name of the input method module used by GTK+.
te: GTK+ చేత వుపయోగించబడిన ఇన్‌పుట్ పద్దతి మాడ్యూల్ యొక్క నామము.

en: Document font
te: పత్ర ఖతి

en: Name of the default font used for reading documents.
te: పత్రములను చదువుటకు వుపయోగించిన అప్రమేయ ఫాంటుయొక్క నామము.

en: Monospace font
te: మోనోస్పేస్ ఖతి

en: Name of a monospaced (fixed-width) font for use in locations like terminals.
te: టెర్మినల్స్‍‌వంటి స్థానముల నందు వుపయోగించుటకు మోనోస్పేస్డు (నిర్దారిత-వెడల్పు) ఫాంటు యొక్క నామము.

en: Use Custom Font
te: అనురూపిత ఖతిని వాడు

en: Whether to use a custom font in gtk+ applications.
te: gtk+ అనువర్తనములనందు మలిచిన ఫాంటును వుపయోగించాలా.

en: Status Bar on Right
te: కుడివైపున స్థితి పట్టీ

en: Whether to display a status bar meter on the right.
te: కుడిప్రక్కన స్థితి పట్టీ కొలమానికను ప్రదర్శించాలా.

en: Module for GtkFileChooser
te: GTKFileChooserకు మాడ్యూల్

en: Menubar accelerator
te: మెనూబార్ త్వరుణి

en: Keyboard shortcut to open the menu bars.
te: మెనూ బార్‌లను తెరువుటకు కీబోర్డు లఘువులు

en: Show the 'Input Methods' menu
te: 'ఇన్‌పుట్ పద్దతుల' మెనూను చూపుము

en: Whether the context menus of entries and text views should offer to change the input method.
te: ప్రవేశాల మరియు పాఠ్యము దర్శనాలయొక్క సందర్భ మెనూలు ఇన్‌పుట్ పద్దతిని మార్చుటకు అడగాలా.

en: Show the 'Unicode Control Character' menu
te: 'యూనికోడ్ నియంత్రిత అక్షర' మెనూను చూపుము

en: Whether the context menus of entries and text views should offer to insert control characters.
te: ప్రవేశాల మరియు పాఠ్యము దర్శనాలయొక్క సందర్భ మెనూలు నియంత్రిత అక్షరాలను చేర్చుటకు అడగాలా.

en: Disable command line
te: ఆదేశ వరుసను అచేతనము చేయాలి

en: Prevent the user from accessing the terminal or specifying a command line to be executed. For example, this would disable access to the panel's "Run Application" dialog.
te: వినియోగదారిని టెర్మినల్ వాడుకొనుటనుండి లేదా నిర్వర్తించుటకు అదేశ వరుసను తెలుపుటనుండి నిరోధించుము. ఉదాహరమకు, యిది "అనువర్తనం నడిపించు" డైలాగుయొక్క ప్యానల్ వాడుకను అచేతనం చేస్తుంది.

en: Disable saving files to disk
te: దస్త్రములను డిస్కుకు భద్రపరుచుటను అచేతనము చేయుము

en: Prevent the user from saving files to disk. For example, this would disable access to all applications' "Save as" dialogs.
te: వినియోగదారిని దస్త్రములు డిస్కుకు భద్రపరచుటనుండి నిరోధించుము. ఉదాహరణకు, యిది అన్ని అనువర్తనములయొక్క "యిలా దాచు" డైలాగుల వాడుకను నిరోధిస్తుంది.

en: Disable printing
te: ముద్రణను అచేతనముచేయి

en: Prevent the user from printing. For example, this would disable access to all applications' "Print" dialogs.
te: వినియోగదారిని ముద్రించుటనుండి నిరోధించుము. ఉదాహరణకు, యిది అన్ని అనువర్తనములయొక్క "ముద్రణ" డైలాగుల వాడుకను నిరోధిస్తుంది.

en: Disable print setup
te: ముద్రణ అమర్పును అచేతనము చేయాలి

en: Prevent the user from modifying print settings. For example, this would disable access to all applications' "Print Setup" dialogs.
te: వినియోగదారిని ముద్రణ అమరికలను మార్చుటనుండి నిరోధించుము. ఉదాహరణకు, యిది అన్ని అనువర్తనములయొక్క "ముద్రణ అమర్పు" డైలాగుల వాడుకను నిరోధిస్తుంది.

en: Disable user switching
te: వినియోగదారి మారికను అచేతనము చేయుము

en: Prevent the user from switching to another account while his session is active.
te: వినియోగదారి అతని సెషన్ క్రియాశీలముగా వున్నప్పుడు వేరొక ఖాతాకు మారుటను నిరోధించుము.

en: Disable lock screen
te: లాక్ తెరను అచేతనము చేయాలి

en: Prevent the user from locking the screen.
te: తెరకు తాళం వేయకుండా వినియోగదారుడిని నిరోధించు

en: Disable URL and MIME type handlers
te: URL మరియు MIME రకము సంభాలికలను అచేతనము చేయాలి

en: Prevent running any URL or MIME type handler applications.
te: ఎటువంటి URL లేదా MIME రకము సంభాలిక అనువర్తనములు నడువుటనైనా నిరోధించుము.

en: Disable theme settings
te: అలంకార అమరికలను అచేతనించు

en: Prevent the user from changing theme settings.
te: నేపధ్యపు అమర్పులను మార్చకుండా వినియోగదారుడిని నిరోధించు

en: Default mixer device
te: అప్రమేయ మిశ్రమకారి పరికరము

en: The default mixer device used by the multimedia key bindings.
te: బహుళమాధ్యమ కీ బందనములద్వారా వుపయోగించబడిన అప్రమేయ మిశ్రమకారి పరికరము.

en: Default mixer tracks
te: అప్రమేయ మిశ్రమకారి ట్రాకులు

en: The default mixer tracks used by the multimedia key bindings.
te: బహుళమాధ్యమ కీ బందనములద్వారా వుపయోగించబడిన అప్రమేయ మిశ్రమకారి ట్రాకులు.

en: Enable ESD
te: ESD చేతనముచేయుము

en: Enable sound server startup.
te: శబ్దపు సేవిక ప్రారంభంను చేతనంచేయుము

en: Sounds for events
te: ఘటనలకు శబ్దములు

en: Whether to play sounds on user events.
te: వినియోగదారి ఘటనలపై శబ్దములను మ్రోగించవలెనా.

en: Sound theme name
te: శబ్దపు థీమ్ నామము

en: The XDG sound theme to use for event sounds.
te: ఘటన శబ్దముల కొరకు వుపయోగించుటకు XDG శబ్దపు థీమ్.

en: Input feedback sounds
te: ఇన్‌పుట్ ఫీడ్‌బ్యాక్ శబ్దములు

en: Whether to play sounds on input events.
te: ఇన్‌పుట్ ఘటనలపై శబ్దములను మ్రోగించవలెనా.

en: Maximum age for thumbnails in the cache, in days. Set to -1 to disable cleaning.
te: క్యాచీనందు థంబ్‌నెయిల్సు గరిష్ఠ వయస్సు, రోజులలో. శుభ్రపరచుటను అచేతనము చేయుటకు -1కు అమర్చుము.

en: Maximum size of the thumbnail cache, in megabytes. Set to -1 to disable cleaning.
te: థంబ్‌నెయిల్ క్యాచీయొక్క గరిష్ఠ పరిమాణము, మెగాబైట్లలో. శుభ్రపరచుటకు -1కు అమర్చుము.

en: Disable all external thumbnailers
te: అన్ని బహిర్గత థంబ్‌నెయిలర్స్‍‌ను అచేతనంచేయుము

en: Set to true to disable all external thumbnailer programs, independent on whether they are independently disabled/enabled.
te: అవి వేరువేరుగా చేతనం/అచేతనం చేయబడినా కూడా, అన్ని బహిర్గత థంబ్‌నెయిలర్స్‍‌ ప్రోగ్రాములను అచేతనంచేయుటకు సత్యముకు అమర్చుము.

en: Type time
te: టైపుకు సమయం

en: Number of minutes of typing time before break mode starts.
te: విరామ(బ్రేకు) రీతి ప్రారంభముకు ముందుగా టైపింగు సమయంకు నిముషాల సంఖ్య.

en: Break time
te: విరామం(బ్రేకు) సమయం

en: Number of minutes that the typing break should last.
te: టైపింగు విరామం ముగియవలిసిన నిముషముల సంఖ్య

en: Allow postponing of breaks
te: విరామా(బ్రేకు)లయొక్క పొడిగింపును అనుమతించుము

en: Whether or not the typing break screen can be postponed.
te: టైపింగ్ విరామం తెర ముందుకు పొడిగించినా పొడిగించకపోయినా.

en: Whether or not keyboard locking is enabled
te: కీబోర్డు లాకింగ్ చేతనపరిచిన పరచకపోయినా

en: Whether or not keyboard locking is enabled.
te: కీబోర్డు లాకింగ్ చేతనపరిచిన పరచకపోయినా

en: _Copy
te: నకలుతీయు(_C)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)
