mate-indicator-applet 1.25.0 - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Indicator Applet Factory
vi: Bộ tạo tiểu dụng chỉ dẫn

en: Indicator Applet
vi: Tiểu dụng Indicator

en: An indicator of something that needs your attention on the desktop
vi: Tập hợp một số chỉ dẫn bạn cần chú ý trên màn hình

en: Indicator Applet Complete Factory
vi: Bộ tạo tiểu dụng chỉ dẫn đã xong

en: Indicator Applet Complete
vi: Trình chỉ dẫn đã xong

en: A unified applet containing all of the indicators.
vi: Một trình tổng hợp tất cả các chỉ dẫn

en: Indicator Applet Appmenu Factory
vi: Bộ tạo tiểu dụng chỉ dẫn Appmenu

en: Indicator Applet Appmenu
vi: Bộ chỉ báo tiểu dụng Appmenu

en: A applet containing the application menus.
vi: Một tiểu dụng chức thực đơn ứng dụng

en: This program is free software: you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License version 3, as published by the Free Software Foundation.
vi: Đây là phần mềm tự do: bạn có thể phân phối lại nó và/hoặc sửa đổi nó theo các quy định của Giấy phép GNU 3, đã được xuất bản bởi Quỹ Phần mềm Tự do

en: This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranties of MERCHANTABILITY, SATISFACTORY QUALITY, or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
vi: Chương trình này được phân phối với sự mong muốn nó sẽ có ích, nhưng KHÔNG CÓ SỰ ĐẢM BẢO NÀO HẾT ; cũng không bảo đảm mục đích THƯƠNG MẠI HÓA, CHẤT LƯỢNG HÀI LÒNG, hoặc SỰ THÍCH HỢP CHO BẤT KỲ NHIỆM VỤ gì hết. Hãy đọc Giấy phép GNU GPL để thêm chi tiết.

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with this program.  If not, see <http://www.gnu.org/licenses/>.
vi: Bạn phải nhận được một bản chép của Giấy phép GNU GPL đi kèm theo chương trình này.  Nếu không, hãy xem <http://www.gnu.org/licenses/>.

en: An applet to hold your application menus.
vi: Một tiểu dụng giữ thực đơn ứng dụng

en: An applet to hold all of the system indicators.
vi: Một tiểu dụng chứa tất cả chỉ dẫn hệ thống.

en: MATE Website
vi: Trang chủ Mate

en: _About
vi: _Giới thiệu

en: Indicator Applet Application Menu
vi: Bộ chỉ báo tiểu dụng thực đơn ứng dụng

en: No Indicators
vi: Không dùng indicators
