mate-media 1.25.0 - en to cy translation catalogue (34 entries)

en: Sound
cy: Sain

en: Volume Control
cy: Rheolydd y sain

en: Show desktop volume control
cy: Dangos rheolydd y sain yn y bwrdd gwaith

en: Version of this application
cy: Fersiwn y rhaglen hon

en: Input
cy: Mewnbwn

en: Output
cy: Allbwn

[ctx: balance]
en: Left
cy: Chwith

[ctx: balance]
en: Right
cy: Dde

[ctx: balance]
en: Rear
cy: Cefn

[ctx: balance]
en: Front
cy: Blaen

[ctx: balance]
en: Minimum
cy: Isaf

[ctx: balance]
en: Maximum
cy: Uchaf

en: Disabled
cy: Analluogwyd

en: Name
cy: Enw

en: Hardware
cy: Caledwedd

en: Applications
cy: Rhaglenni

en: Custom
cy: Addasedig

en: Default
cy: Rhagosodiad

en: Type
cy: Math

en: Stop
cy: Atal

en: Test
cy: Profi

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Mono
cy: Unsain

en: Front Left
cy: blaen chwith

en: Front Right
cy: blaen dde

en: Front Center
cy: Blaen canol

en: Rear Left
cy: cefn chwith

en: Rear Right
cy: cefn de

en: Rear Center
cy: Cefn canol

en: Surround 4.0
cy: Sain amgylchynol 4.0

en: Surround 4.1
cy: Sain amgylchynol 4.1

en: Surround 5.0
cy: Sain amgylchynol 5.0

en: Surround 5.1
cy: Sain amgylchynol 5.1

en: Surround 7.1
cy: Sain amgylchynol 7.1
