mate-media 1.25.0 - en to ml translation catalogue (51 entries)

en: Sound
ml: ശബ്ദം

en: Change sound volume and sound events
ml: ശബ്ദ വോള്യമും ശബ്ദ ഇവന്റുകളും മാറ്റുക

en: Volume Control
ml: ശബ്ദം ക്രമീകാരി

en: Show desktop volume control
ml: പണിയിട ശബ്ദ ക്രമീകാരി കാണിക്കുക

en: Waiting for sound system to respond
ml: മറുപടി നല്‍കുന്നതിനായി ശബ്ദ സിസ്റ്റത്തിനായി കാത്തിരിക്കുന്നു

en: Startup page
ml: പ്രാരംഭ താള്‍

en: Version of this application
ml: ഈ പ്രയോഗത്തിന്റെ ലക്കം

en: _Sound Preferences
ml: _ശബ്ദ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Input
ml: നിവേശകം

en: Output
ml: ഫലം

[ctx: balance]
en: Left
ml: ഇടത്

[ctx: balance]
en: Right
ml: വലത്

[ctx: balance]
en: Rear
ml: അവസാനം

[ctx: balance]
en: Front
ml: മുന്നില്‍

[ctx: balance]
en: Minimum
ml: കുറഞ്ഞ

[ctx: balance]
en: Maximum
ml: കൂടിയ

en: _Balance:
ml: _ബാലന്‍സ്:

en: _Fade:
ml: _മങ്ങുക:

en: _Subwoofer:
ml: _സബ്‌വൂഫര്‍:

[ctx: volume]
en: Unamplified
ml: അണ്‍ആംപ്ലിഫൈഡ്

en: Mute
ml: നിശബ്ദമാക്കുക

en: _Profile:
ml: _പ്രൊഫൈല്‍:

en: Co_nnector:
ml: ക_ണക്ടര്‍:

en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തനരഹിതം

en: Name
ml: പേര്

en: Sound Effects
ml: ശബ്ദ പ്രവാഹങ്ങള്‍

en: _Alert volume:
ml: _മുന്നറിയിപ്പിനുള്ള ശബ്ദം:

en: _Output volume:
ml: _ഔട്ട്പുട്ട് വോള്യം:

en: Hardware
ml: ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍

en: C_hoose a device to configure:
ml: ക്രമീകരിക്കുവാനുള്ളൊരു ഡിവൈസ് _തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Settings for the selected device:
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഉപകരണത്തിന്റെ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: _Input volume:
ml: _ഇന്‍പുട്ട് വോള്യം:

en: Input level:
ml: ഇന്‍പുട്ട് ലവല്‍:

en: C_hoose a device for sound input:
ml: ശബ്ദ ഇന്‍പുട്ടിനുള്ള ഒരു ഡിവൈസ് _തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: C_hoose a device for sound output:
ml: ശബ്ദ ഔട്ട്പുട്ടിനുള്ള ഒരു ഡിവൈസ് _തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: No application is currently playing or recording audio.
ml: ഓഡിയോ റിക്കോര്‍ഡ് ചെയ്യുന്നില്ല അല്ലെങ്കില്‍ നിലവില്‍ ഒരു പ്രയോഗവും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല

en: Sound Preferences
ml: ശബ്ദ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: No sounds
ml: ശബ്ദം ഇല്ല

en: Built-in
ml: ബിള്‍ട്ടിന്‍

en: Custom
ml: ഇച്ഛാനുസൃതം

en: Testing event sound
ml: ഇവന്റ് ശബ്ദം പരീക്ഷിക്കുന്നു

en: Default
ml: സ്വഥവേ

en: From theme
ml: പ്രമേയത്തില്‍ നിന്നും

en: Type
ml: തരം

en: Sound _theme:
ml: ശബ്ദ _പ്രമേയം:

en: C_hoose an alert sound:
ml: മുന്നറിയിപ്പ് ശബ്ദം _തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Enable _window and button sounds
ml: _ജാലകം, ബട്ടണ്‍ ശബ്ദങ്ങള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Stop
ml: അവസാനിക്കുക

en: Failed to start Sound Preferences: %s
ml: ശബ്ദ മുന്‍ഗണനകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Unknown
ml: അപരിചിതമായ
