mate-media 1.25.0 - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: Sound
ta: ஒலியளவு

en: Change sound volume and sound events
ta: ஒலியளவு மற்றும்  ஒலி நிகழ்வுகளை மாற்று

en: Volume Control
ta: ஒலிவளவு கட்டுப்பாடு

en: Show desktop volume control
ta: பணிமேடை ஒலியளவு கட்டுப்பாட்டை காட்டு

en: Waiting for sound system to respond
ta: ஒலி அமைப்பு பதிலளிக்க காத்திருக்கிறது

en: Startup page
ta: துவக்க பக்கம்

en: Version of this application
ta: இந்த பயன்பாட்டின் பதிப்பு

en: _Sound Preferences
ta: ஒலியளவு முன்னுரிமைகள்(_S)

en: Input
ta: உள்ளீடு

en: Output
ta: வெளிப்பாடு

[ctx: balance]
en: Left
ta: இடது

[ctx: balance]
en: Right
ta: வலது

[ctx: balance]
en: Rear
ta: பின்

[ctx: balance]
en: Front
ta: முன்

[ctx: balance]
en: Minimum
ta: குறைந்த பட்சம்

[ctx: balance]
en: Maximum
ta: அதிக பட்சம்

en: _Balance:
ta: மீதி (_B):

en: _Fade:
ta: _F மெதுவாக அழி:

en: _Subwoofer:
ta: _S சப் வூஃபர்

[ctx: volume]
en: Unamplified
ta: செறிவூட்டாத

en: Mute
ta: அமைதியாக்கு

en: _Profile:
ta: விவரக்குறிப்பு: (_P)

en: Co_nnector:
ta: இணைப்பி: (_n)

en: Disabled
ta: செயல்நீக்கப்பட்டது

en: Name
ta: பெயர்

en: Sound Effects
ta: ஒலி விளைவுகள்

en: _Alert volume:
ta: விழிப்பூட்டும் ஒலியளவு: (_A)

en: _Output volume:
ta: வெளியேறும் ஒலியளவு: (_O)

en: Hardware
ta: வண் பொருட்கள்

en: C_hoose a device to configure:
ta: கட்டமைப்புக்கு ஒரு சாதனத்தை தேர்ந்தெடு: (_h)

en: Settings for the selected device:
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சாதனத்தின் அமைப்புகள்:

en: _Input volume:
ta: உள்ளீடு ஒலியளவு: (_I)

en: Input level:
ta: உள்ளீடு நிலை:

en: C_hoose a device for sound input:
ta: ஒலி உள்ளீட்டிற்கு ஒரு சாதனத்தை தேர்ந்தெடு: (_h)

en: C_hoose a device for sound output:
ta: ஒலி வெளிப்பாடு சாதனத்தை தேர்ந்தெடு: (_h)

en: Applications
ta: பயன்பாடுகள்

en: No application is currently playing or recording audio.
ta: ஆடியோவை ஒரு பயன்பாடும் தற்போது இயக்கவில்லை அல்லது பதிவு செய்யவில்லை

en: Sound Preferences
ta: ஒலியளவு முன்னுரிமைகள்

en: No sounds
ta: ஒலியளவு இல்லை

en: Built-in
ta: உட்பொதியப்பட்டது

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Testing event sound
ta: ஒலி நிகழ்வை சோதிக்கிறது

en: Default
ta: முன்னிருப்பு

en: From theme
ta: தீமிலிருந்து

en: Type
ta: þனம்

en: Sound _theme:
ta: ஒலித் தீம்: (_t)

en: C_hoose an alert sound:
ta: ஒரு விழிப்பூட்டும் ஒலியை தேர்ந்தெடு: (_h)

en: Enable _window and button sounds
ta: சாளரம் மற்றும் பொத்தான் ஒலிகளை செயல்படுத்து ( _w)

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Failed to start Sound Preferences: %s
ta: ஒலியளவு கட்டுப்பாடு முன்னுரிமைகளில் தோல்வி : %s

en: Unknown
ta: தெரியாத
