mate-media 1.25.0 - en to vi translation catalogue (79 entries)

en: Sound
vi: Âm thanh

en: Change sound volume and sound events
vi: Thay đổi âm lượng và âm thanh của sự kiện

en: Volume Control
vi: Điều khiển Âm lượng

en: Show desktop volume control
vi: Hiện điều khiển âm lượng trên màn hình nền

en: Sound system is not available
vi: Âm thanh hệ thống chưa có

en: Waiting for sound system to respond
vi: Đang đợi hệ thống âm thanh đáp ứng

en: Sound system backend
vi: Đầu ra âm thanh hệ thống

en: Enable debug
vi: Bật debug

en: Startup page
vi: Trang đầu tiên

en: Version of this application
vi: Phiên bản ứng dụng này

en:  — MATE Volume Control
vi: __ Điều khiển âm lượng Mate

en: _Sound Preferences
vi: Tuỳ thích Â_m thanh

en: Input
vi: Vào

en: Output
vi: Kết xuất

en: MATE Volume Control Applet
vi: Bộ điều khiển âm lượng Mate

[ctx: balance]
en: Left
vi: Trái

[ctx: balance]
en: Right
vi: Phải

[ctx: balance]
en: Rear
vi: Sau

[ctx: balance]
en: Front
vi: Trước

[ctx: balance]
en: Minimum
vi: Tối thiểu

[ctx: balance]
en: Maximum
vi: Tối đa

en: _Balance:
vi: Cân _bằng:

[ctx: volume]
en: Unamplified
vi: Không khuếch đại

en: Mute
vi: Câm

en: _Profile:
vi: _Hồ sơ:

en: Co_nnector:
vi: Bộ kết_nối:

en: Disabled
vi: Bị tắt

en: Name
vi: Tên

en: Speaker Testing for %s
vi: Thử loa cho %s

en: Test Speakers
vi: Thử loa

en: Sound Effects
vi: Hiệu ứng Âm thanh

en: _Alert volume:
vi: _Cảnh báo âm lượng:

en: _Output volume:
vi: _Đầu ra âm lượng:

en: Hardware
vi: Phần cứng

en: C_hoose a device to configure:
vi: C_họn một thiết bị để cấu hình:

en: Settings for the selected device:
vi: Thiết lập cho thiết bị đã chọn:

en: _Input volume:
vi: _Đầu vào âm lượng:

en: Input level:
vi: Cấp nhập:

en: C_hoose a device for sound input:
vi: C_họn một thiết bị để nhập vào âm thanh:

en: C_hoose a device for sound output:
vi: C_họn một thiết bị để xuất âm thanh:

en: Applications
vi: Ứng dụng

en: No application is currently playing or recording audio.
vi: Không có ứng dụng đang phát hay thu âm thanh.

en: Sound Preferences
vi: Tuỳ thích Âm thanh

en: No sounds
vi: Không âm

en: Built-in
vi: Dựng sẵn

en: Custom
vi: Tự chọn

en: Testing event sound
vi: Đang thử âm thanh cho sự kiện

en: Default
vi: Mặc định

en: From theme
vi: Từ sắc thái

en: Type
vi: Kiểu

en: Sound _theme:
vi: Sắc thái _Âm thanh:

en: C_hoose an alert sound:
vi: C_họn một âm thanh cảnh báo:

en: Enable _window and button sounds
vi: Bật _âm thanh cho cửa sổ và cái nút

en: Stop
vi: Dừng

en: Test
vi: Thử

en: Microphone Volume
vi: Âm lượng thiết bị thu âm

en: Sound Output Volume
vi: Âm lượng đầu ra

en: Failed to start Sound Preferences: %s
vi: Lỗi khởi chạy Tuỳ thích Âm lượng: %s

en: Muted at
vi: Bị câm tại

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Mono
vi: Nguồn đơn

en: Front Left
vi: Trái trước

en: Front Right
vi: Phải trước

en: Front Center
vi: Tâm trước

en: Rear Left
vi: Trái sau

en: Rear Right
vi: Phải sau

en: Rear Center
vi: Tâm sau

en: Front Left of Center
vi: Trái trước của Tâm

en: Front Right of Center
vi: Phải trước của Tâm

en: Side Left
vi: Mặt trái

en: Side Right
vi: Mặt phải

en: Top Front Left
vi: Trái trước trên

en: Top Front Right
vi: Phải trước trên

en: Top Front Center
vi: Tâm trước trên

en: Top Center
vi: Tâm trên

en: Top Rear Left
vi: Trái sau trên

en: Top Rear Right
vi: Phải sau trên

en: Top Rear Center
vi: Tâm sau trên

en: Stereo
vi: Lập thể
