MATE Desktop Environment - en to am translation catalogue (107 entries)

en: Menu
am: ዝርዝር

note: Fake class for MyPlugin
en: Couldn't load plugin:
am: ተሰኪውን መጫን አልተቻለም:

en: Couldn't initialize plugin
am: ተሰኪውን ማስነሳት አልተቻለም

en: Preferences
am: ምርጫዎች

en: Edit menu
am: ዝርዝር ማረሚያ

en: Reload plugins
am: ተሰኪዎችን እንደገና መጫኛ

en: About
am: ስለ

note: i18n
en: Menu preferences
am: የ ዝርዝር ምርጫዎች

en: Always start with favorites pane
am: ሁልጊዜ በምወዳቸው ክፍል ማስጀመሪያ

en: Show button icon
am: የ ምልክት ቁልፍ ማሳያ

en: Show recent documents plugin
am: የቅርብ ጊዜ ሰነድ ተሰኪ ማሳያ

en: Show applications plugin
am: የ መተግበሪያዎች ተሰኪ ማሳያ

en: Show system plugin
am: የ ስርአት ተሰኪ ማሳያ

en: Show places plugin
am: የ ቦታዎች ተሰኪ ማሳያ

en: Show application comments
am: የ መተግበሪያ አስተያየት ማሳያ

en: Show category icons
am: የ ምድብ ምልክቶች ማሳያ

en: Hover
am: ማንሳፈፊያ

en: Remember the last category or search
am: የ መጨረሻውን ምድብ ወይንም መፈለጊያ አስታውስ

en: Border width:
am: የ ድንበር ስፋት:

en: pixels
am: ፒክስልስ

en: Button text:
am: ቁልፍ ጽሁፍ:

en: Options
am: ምርጫዎች

en: Applications
am: መተግበሪያዎች

en: Favorites
am: የምወዳቸው

en: Main button
am: ዋንው ቁልፍ

en: Plugins
am: ተሰኪዎች

en: Always show search suggestions
am: ሁል ጊዜ የ መፈለጊያ አስተያየቶች ማሳያ

en: Search Engines:
am: መፈለጊያ ሞተር:

en: DuckDuckGo
am: ደክ ደክ ጎ

en: Google
am: ጉግል

en: Wikipedia
am: ዊኪፒዲያ

en: Dictionary
am: መዝገበ ቃላት

en: Computer
am: ኮምፒዩተር

note: self.builder.get_object("applicationsLabel").set_text(_("Applications")) self.builder.get_object("favoritesLabel").set_text(_("Favorites"))
en: Number of columns:
am: የ አምዶች ቁጥር:

en: Icon size:
am: የ ምልክት መጠን:

en: Hover delay (ms):
am: ማንሳፈፊያ ማዘግያ (ማ/ሰ):

en: Search command:
am: መፈለጊያ ትእዛዝ

note: Set 'heading' property for plugin
en: Places
am: ቦታዎች

en: Allow Scrollbar
am: መሸብለያ ማስቻያ

en: Show GTK+ Bookmarks
am: የ GTK+ ምልክት ማድረጊያ ማሳያ

en: Height:
am: እርዝመት:

en: Toggle Default Places:
am: ነባር ቦታዎችን መቃያየሪያ:

en: Home Folder
am: የ ቤት ፎልደር

en: Network
am: ኔትዎርክ:

en: Desktop
am: ዴስክቶፕ

en: Trash
am: ቆሻሻ

en: Custom Places:
am: ቦታዎች ማስተካከያ

note: Set 'heading' property for plugin
en: System
am: ስርአት

en: Toggle Default Items:
am: ነባር እቃዎችን መቃያየሪያ:

en: Package Manager
am: የ ጥቅል አስተዳዳሪ

en: Control Center
am: መቆጣጠሪያ ማእከል

en: Terminal
am: ተርሚናል

en: Lock Screen
am: መመልከቻ _መቆለፊያ

en: Log Out
am: መውጫ

en: Quit
am: ማጥፊያ

en: Edit Place
am: ቦታ ማረሚያ

en: New Place
am: አዲስ ቦታ

en: Select a folder
am: ፎልደር ይምረጡ

en: Keyboard shortcut:
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ:

en: Images
am: ምስሎች

en: Name
am: ስም

en: Path
am: መንገድ

en: Name:
am: ስም:

en: Path:
am: መንገድ:

note: i18n
en: Search:
am: መፈለጊያ:

en: All applications
am: ሁሉንም መተግበሪያዎች

en: Search DuckDuckGo for %s
am: መፈለጊያ በ ደክ ደክ ጎ ውስጥ ለ %s

en: Search Google for %s
am: ጉግል ውስጥ መፈለጊያ %s

en: Search Wikipedia for %s
am: ዊኪፒዲያ ውስጥ መፈለጊያ %s

en: Lookup %s in Dictionary
am: መፈለጊያ %s መዝገበ ቃላት ውስጥ

en: Search Computer for %s
am: ኮምፒዩተር ውስጥ መፈለጊያ %s

note: i18n
en: Add to desktop
am: ወደ ዴስክቶፕ መጨመሪያ

en: Add to panel
am: ወደ ክፍል መጨመሪያ

en: Insert space
am: ክፍተት ማስገቢያ

en: Insert separator
am: መለያያ ማስገቢያ

en: Launch
am: ማስጀመሪያ

en: Remove from favorites
am: ከ ምወዳቸው ውስጥ ማስወገጃ

en: Edit properties
am: ባህሪዎች ማረሚያ

note: i18n
en: Remove
am: ማስወገጃ

en: Show in my favorites
am: በምወዳቸው ውስጥ ማሳያ

en: Delete from menu
am: ከ ዝርዝር ውስጥ ማጥፊያ

en: Search DuckDuckGo
am: መፈለጊያ በ ደክ ደክ ጎ ውስጥ

en: Search Google
am: ጉግል ውስጥ መፈለጊያ

en: Search Wikipedia
am: ዊኪፒዲያ ውስጥ መፈለጊያ

en: Lookup Dictionary
am: መዝገበ ቃላት ውስጥ መፈለጊያ

en: Search Computer
am: ኮምፒዩተር ውስጥ መፈለጊያ

en: Couldn't save favorites. Check if you have write access to ~/.config/mate-menu
am: የ ምወዳቸውን ማስቀመጥ አልተቻለም ፍቃድ እንዳለዎት ይመርምሩ ወደ ~/.config/mate-menu

en: All
am: ሁሉንም

en: Show all applications
am: ሁሉንም መተግበሪያዎች ማሳያ

en: Install, remove and upgrade software packages
am: የ ሶፍትዌር ጥቅሎችን መግጠሚያ: ማሻሻያ እና ማስወገጃ

en: Configure your system
am: የ እርስዎን ስርአት ማዋቀሪያ

en: Use the command line
am: የ ትእዛዝ መስመር ይጠቀሙ

en: Requires password to unlock
am: ለ መክፈት የ መግቢያ ቃል ያስፈልጋል

en: Logout
am: መውጫ

en: Log out or switch user
am: መውጫ ወይንም ተጠቃሚ መቀየሪያ

en: Shutdown, restart, suspend or hibernate
am: ማጥፊያ: እንደገና ማስጀመሪያ: ማገጃ ወይንም ማስተኛ

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
am: በዚህ ኮምፒዩተር ላይ ሊደረስበት የሚችለውን ዲስኮች እና ፎልደሮች መቃኛ

en: Open your personal folder
am: የ እርስዎን የ ግል ፎልደር መክፈቻ

en: Browse bookmarked and local network locations
am: ምልክት የተደረገባቸው እና የ ኔትዎርክ አካባቢዎችን መቃኛ

en: Browse items placed on the desktop
am: በ ዴስክቶፕ ላይ ያሉ እቃዎችን መቃኛ

en: Browse deleted files
am: የ ጠፉ ፋይሎችን መቃኛ

en: Empty trash
am: ቆሻሻ ባዶ ማድረጊያ

note: Set 'heading' property for plugin
en: Recent documents
am: የቅርብ ጊዜ ሰነዶች

en: Click to set a new accelerator key for opening and closing the menu.
am: ይጫኑ ዝርዝር ለመክፈቻ እና ለ መዝጊያ አዲስ አፍጣኝ ቁልፍ ለ ማሰናጃ

en: Press Escape or click again to cancel the operation.
am: ይጫኑ መዝለያውን ወይንም ይጫኑ እንደገና ተግባሩን ለ መሰረዝ

en: Press Backspace to clear the existing keybinding.
am: ይጫኑ የ ኋሊዮሽ መደምሰሻን የ ነበረውን ቁልፍ ማጣመሪያ ለ መሰረዝ

en: Pick an accelerator
am: አፍጣኝ ይምረጡ
