MATE Desktop Environment - en to fil translation catalogue (6 entries)

note: Fake class for MyPlugin
en: Couldn't load plugin:
fil: Hindi ma-load ang plugin:

en: Couldn't initialize plugin
fil: Hindi masimulan ang plugin

en: Preferences
fil: Mga Pagtatangi

en: Edit menu
fil: I-edit ang menu

en: Reload plugins
fil: I-reload ang mga plugin

en: About
fil: Tungkol dito
