MATE Desktop Environment - en to gu translation catalogue (44 entries)

en: Menu
gu: પત્રક

en: Preferences
gu: પસંદગીઓ

en: About
gu: ના વિશે

note: i18n
en: Menu preferences
gu: પત્રક પસંદગીઓ

en: pixels
gu: પિક્સેલો

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Applications
gu: કાર્યક્રમો

en: Main button
gu: મુખ્ય બટન

en: Plugins
gu: પ્લગઈન

en: DuckDuckGo
gu: ડક-ડક-ગો

en: Google
gu: ગૂગલ

en: Wikipedia
gu: વિકિપીડિયા

en: Dictionary
gu: શબ્દકોષ

en: Computer
gu: કમ્પ્યૂટર

note: Set 'heading' property for plugin
en: Places
gu: જગ્યાઓ

en: Height:
gu: ઊંચાઈ:

en: Home Folder
gu: ઘર ફોલ્ડર

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

en: Trash
gu: કચરાપેટી

note: Set 'heading' property for plugin
en: System
gu: સિસ્ટમ

en: Package Manager
gu: પ્રોગ્રામ મેનેજર

en: Control Center
gu: નિયંત્રણ કેન્દ્ર

en: Terminal
gu: ટર્મિનલ

en: Lock Screen
gu: સ્ક્રીન ને તાળુ મારો

en: Quit
gu: બહાર નીકળો

en: Select a folder
gu: ફોલ્ડર પસંદ કરો

en: Images
gu: ચિત્રો

en: Name
gu: નામ

en: Path
gu: પથ

en: Name:
gu: નામ:

en: Path:
gu: પથ:

note: i18n
en: Search:
gu: શોધો:

en: Search Google for %s
gu: ગૂગલ ૫૨ %sશોધો

en: Search Wikipedia for %s
gu: વિકિપીડિયા ૫૨ %s શોધો

en: Launch
gu: શરૂ કરો

note: i18n
en: Remove
gu: દૂર કરો

en: All
gu: બધા

en: Use the command line
gu: આદેશ વાક્ય વાપરો

en: Logout
gu: બંધ કરો

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
gu: આ કમ્પ્યૂટરમાંથી સુલભ બધી સ્થાનિક અને દૂરસ્થ ડિસ્કો અને ફોલ્ડરો બ્રાઉઝ કરો

en: Open your personal folder
gu: તમારું વ્યક્તિગત ફોલ્ડર ખોલો

en: Browse bookmarked and local network locations
gu: બુકમાર્ક થયેલ અને સ્થાનિક નેટવર્ક સ્થાનો ખોળો

en: Empty trash
gu: કચરાપેટી ને ખાલી કરો
