MATE Desktop Environment - en to kn translation catalogue (59 entries)

en: Menu
kn: ಪರಿವಿಡಿ(ಮೆನ್ಯು)

en: Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Edit menu
kn: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: About
kn: ಕುರಿತು

note: i18n
en: Menu preferences
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: pixels
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Applications
kn: ಅನ್ವಯಗಳು

en: Main button
kn: ಮುಖ್ಯ ಗುಂಡಿ

en: Plugins
kn: ಪ್ಲಗ್ಇನ್‌ಗಳು

en: Dictionary
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ

en: Computer
kn: ಗಣಕ

note: self.builder.get_object("applicationsLabel").set_text(_("Applications")) self.builder.get_object("favoritesLabel").set_text(_("Favorites"))
en: Number of columns:
kn: ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Icon size:
kn: ಲಾಂಛನ ಗಾತ್ರ:

en: Search command:
kn: ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಶೋಧಸು

note: Set 'heading' property for plugin
en: Places
kn: ಸ್ಥಳಗಳು

en: Allow Scrollbar
kn: ಚಲನ ಪಟ್ಟಿಕೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Height:
kn: ಎತ್ತರ:

en: Home Folder
kn: ನೆಲೆ (Home) ಕಡತಕೋಶ

en: Network
kn: ಜಾಲಬಂಧ

en: Desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆ

en: Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿ

note: Set 'heading' property for plugin
en: System
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Control Center
kn: ನಿಯಂತ್ರಣ ಕೇಂದ್ರ

en: Terminal
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್

en: Lock Screen
kn: ತೆರೆಯನ್ನು ಬಂಧಿಸು

en: Log Out
kn: ಹೊರ ನಡೆ

en: Quit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Select a folder
kn: ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Images
kn: ಚಿತ್ರಗಳು

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Path
kn: ಮಾರ್ಗ

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Path:
kn: ಮಾರ್ಗ:

note: i18n
en: Search:
kn: ಶೋಧಿಸು:

en: All applications
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅನ್ವಯಗಳು

en: Search Google for %s
kn: "%s" ಗಾಗಿ ಗೂಗಲ್ ಅನ್ನು  ಶೋಧಿಸು

note: i18n
en: Add to desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Add to panel
kn: ಫಲಕಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸು

en: Insert separator
kn: ವಿಭಜಕವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Launch
kn: ಆರಂಭಿಸು

en: Remove from favorites
kn: ನೆಚ್ಚಿನವುಗಳಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕು

note: i18n
en: Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Delete from menu
kn: ಪರಿವಿಡಿಯಿಂದ ಅಳಿಸು

en: Search Google
kn: ಗೂಗಲ್ ಅನ್ನು ಶೋಧಿಸು

en: Lookup Dictionary
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕು

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Show all applications
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Configure your system
kn: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Use the command line
kn: ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲನ್ನು ಬಳಸು

en: Logout
kn: ನಿರ್ಗಮನ

en: Log out or switch user
kn: ನಿರ್ಗಮನ ಅಥವಾ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
kn: ಈ ಗಣಕಿದಿಂದ ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದಂತಹ ಸ್ಥಳೀಯ ಹಾಗು ದೂರಸ್ಥ ಡಿಸ್ಕುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: Open your personal folder
kn: ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Browse bookmarked and local network locations
kn: ಬುಕ್‍ಮಾರ್ಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಹಾಗು ಸ್ಥಳೀಯ ಜಾಲಬಂಧ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: Browse items placed on the desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಮೇಲೆ ಇರುವ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: Browse deleted files
kn: ಅಳಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಸು

en: Empty trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡು

note: Set 'heading' property for plugin
en: Recent documents
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು
