MATE Desktop Environment - en to ml translation catalogue (34 entries)

en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: About
ml: പ്രയോഗത്തിനെപ്പറ്റി

en: pixels
ml: പിക്സലുകള്‍

en: Options
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Plugins
ml: സംയോജകങ്ങള്‍‌

en: Dictionary
ml: നിഘണ്ടു

en: Computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടർ

en: Icon size:
ml: ഐകോണിന്റെ വലിപ്പം:

note: Set 'heading' property for plugin
en: Places
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍

en: Home Folder
ml: ആസ്ഥാന അറ

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക്

en: Desktop
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ്

en: Trash
ml: ട്രാഷ്

note: Set 'heading' property for plugin
en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Control Center
ml: നിയന്ത്രണകേന്ദ്രം

en: Terminal
ml: ടെര്‍മിനല്‍

en: Lock Screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: Quit
ml: പുറത്തു് കടക്കുക

en: Select a folder
ml: ഒരു ഫോള്‍ഡര്‍ തിരഞ്ഞടുക്കുക

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Path
ml: വഴി

en: Name:
ml: പേരു്:

en: Path:
ml: വഴി:

note: i18n
en: Search:
ml: തിരയുക:

note: i18n
en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: All
ml: എല്ലാം

en: Use the command line
ml: കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Logout
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
ml: ലഭ്യമായ പ്രാദേശികവും വിദൂരവുമായ എല്ലാ ഡിസ്ക്കുകളും അറകളും പരതുക.

en: Open your personal folder
ml: നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ അറ തുറക്കുക

en: Browse bookmarked and local network locations
ml: അടയാളപ്പെടുത്തിയ വെബ് പേജുകളും ലോക്കല്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്​ സ്ഥാനങ്ങളും തിരയുക

en: Empty trash
ml: ചവറ്റുകൊട്ട കാലിയാക്കുക
