MATE Desktop Environment - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: About
ta: பற்றி

en: pixels
ta: படத் துணுக்குகள்

en: Options
ta: தேர்வுகள்

en: Applications
ta: பயன்பாடுகள்

en: Plugins
ta: சொருகுப்பொருள்கள்

en: Dictionary
ta: அகராதி

en: Computer
ta: கணிணி

en: Icon size:
ta: படவுரு அளவு

note: Set 'heading' property for plugin
en: Places
ta: இடங்கள்

en: Height:
ta: உயரம்:

en: Home Folder
ta: இல்ல அடைவு

en: Network
ta: பிணையம்

en: Desktop
ta: பணிமேடை

en: Trash
ta: அகற்றிடம்

note: Set 'heading' property for plugin
en: System
ta: அமைப்பு

en: Control Center
ta: கட்டுப்பாட்டு மையம்

en: Terminal
ta: முனையம்

en: Lock Screen
ta: திரையைப் பூட்டுக.

en: Quit
ta: நிறுத்து

en: Select a folder
ta: ஒரு அடைவினை தேர்ந்தெடு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Path
ta: பாதை

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Path:
ta: பாதை:

note: i18n
en: Search:
ta: தேடு:

note: i18n
en: Remove
ta: நீக்கு

en: All
ta: எல்லாம்

en: Use the command line
ta: கட்டளை வரியை பயன்படுத்து

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
ta: இந்த கணினியிலிருந்து எல்லா உள்ளமை/தொலை வட்டுகள் மற்றும் அடைவுகளை அணுக உலாவு.

en: Open your personal folder
ta: உங்கள் அந்தரங்க அடைவை திறக்கவும்

en: Browse bookmarked and local network locations
ta: புத்தக குறிப்பு செய்த மற்றும் உள்ளமை இடங்களை உலாவுக

en: Empty trash
ta: குப்பையை வெற்றுப்படுத்து
