MATE Desktop Environment - en to te translation catalogue (34 entries)

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: About
te: గురించి

en: pixels
te: పిగ్జెల్స్

en: Options
te: ఐచ్చికములు

en: Applications
te: అనువర్తనాలు

en: Plugins
te: చొప్పింతలు

en: Dictionary
te: నిఘంటువు

en: Computer
te: కంప్యూటర్

en: Icon size:
te: ప్రతీక పరిమాణం:

note: Set 'heading' property for plugin
en: Places
te: స్థలములు

en: Home Folder
te: నివాస సంచయం

en: Network
te: నెట్‌వర్క్

en: Desktop
te: డెస్క్‍టాప్

en: Trash
te: చెత్తబుట్ట

note: Set 'heading' property for plugin
en: System
te: వ్యవస్థ

en: Control Center
te: నియంత్రణా కేంద్రం

en: Terminal
te: టెర్మినల్

en: Lock Screen
te: స్క్రీన్ లాక్‌చేయుము

en: Quit
te: నిష్క్రమించుము

en: Select a folder
te: సంచయమును ఎంచుకొను

en: Images
te: ప్రతిబింబములు

en: Name
te: నామము

en: Path
te: త్రోవ

en: Name:
te: నామము:

en: Path:
te: త్రోవ:

note: i18n
en: Search:
te: శోధన:

note: i18n
en: Remove
te: తీసివేయు

en: All
te: అన్ని

en: Use the command line
te: ఆదేశ లైను ను ఉపయోగించండి

en: Logout
te: లాగ్అవుట్

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
te: ఈ కంప్యూటర్ నుండి వాడుకొనగల అన్ని దూరస్థ మరియు స్థానిక డిస్కులను అన్వేషించండి

en: Open your personal folder
te: మీ వ్యక్తిగత సంచయాన్ని తెరువుము

en: Browse bookmarked and local network locations
te: బుక్‌మార్కుడ్ మరియు స్థానిక నెట్వర్కు స్థానముల కొరకు అన్వేషించు

en: Empty trash
te: ఖాళీ చెత్తబుట్ట
