MATE Desktop Environment - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Preferences
vi: Tùy chỉnh

en: About
vi: Giới thiệu

en: Border width:
vi: Độ dày viền:

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Applications
vi: Ứng dụng

en: Plugins
vi: Bổ sung

en: Dictionary
vi: Từ điển

en: Computer
vi: Máy vi tính

note: self.builder.get_object("applicationsLabel").set_text(_("Applications")) self.builder.get_object("favoritesLabel").set_text(_("Favorites"))
en: Number of columns:
vi: Số cột:

en: Icon size:
vi: Kích thước biểu tượng:

note: Set 'heading' property for plugin
en: Places
vi: Mở nhanh

en: Height:
vi: Chiều cao:

en: Home Folder
vi: Thư mục chính

en: Network
vi: Mạng

en: Desktop
vi: Bàn làm việc

en: Trash
vi: Thùng rác

note: Set 'heading' property for plugin
en: System
vi: Hệ thống

en: Control Center
vi: Trung tâm điều khiển

en: Terminal
vi: Thiết bị cuối

en: Lock Screen
vi: Khoá màn hình

en: Log Out
vi: Đăng xuất

en: Quit
vi: Thoát

en: Select a folder
vi: Chọn thư mục

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Name:
vi: Tên:

en: Path:
vi: Đường dẫn:

note: i18n
en: Search:
vi: Tìm:

note: i18n
en: Remove
vi: Gỡ bỏ

en: All
vi: Tất cả

en: Use the command line
vi: Dùng dòng lệnh

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
vi: Duyệt mọi đĩa cục bộ và đĩa từ xa cũng như các thư mục có thể truy cập từ máy này

en: Open your personal folder
vi: Mở thư mục chính của bạn

en: Browse bookmarked and local network locations
vi: Duyệt các địa điểm mạng cục bộ và các địa điểm có liên kết đã lưu

en: Empty trash
vi: Đổ thùng rác
