mate-menus 1.25.0 - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Sound & Video
ta: ஒலி மற்றும் படக்காட்சி

en: Multimedia menu
ta: பல்முனை ஊடகப் பட்டியல்

en: Collection
ta: சேகரிப்பு

en: Programming
ta: நிரலாக்கம்

en: Tools for software development
ta: மென்பொருள் உற்பத்திக்கான கருவிகள்

en: Education
ta: கல்வி

en: Games
ta: விளையாட்டுகள்

en: Games and amusements
ta: விளையாட்டுகள் மற்றும் பொழுதுப்போக்குகள்

en: Graphics
ta: வரைகலை

en: Graphics applications
ta: வரைகலை பயன்பாடுகள்

en: Hardware
ta: வண் பொருட்கள்

en: Settings for several hardware devices
ta: பல வண் பொருட்களுக்கான அமைப்புகள்

en: Internet and Network
ta: இணையம் மற்றும் வலையமைப்பு

en: Network-related settings
ta: வலையமைப்பு சார்ந்த வடிவமைப்புகள்

en: Look and Feel
ta: பார்வையும் உணர்வும்

en: Settings controlling the desktop appearance and behavior
ta: மேல்மேசையின் தோற்றம் மற்றும் நடத்தைகளை கட்டுப்படுத்தும் வடிவமைப்பு

en: Internet
ta: இணையம்

en: Programs for Internet access such as web and email
ta: வலைப்பின்னல் மற்றும் மின்னஞ்சல் போன்ற இணைய அணுகலுக்கான நிரல்கள்

en: Office
ta: அலுவலகம்

en: Office Applications
ta: அலுவலகப் பயன்பாடுகள்

note: Translators: this is Personal as in "Personal settings"
en: Personal
ta: தனிப்பயன்

en: Personal settings
ta: தனிப்பயன் அமைப்புகள்

en: Administration
ta: நிர்வாகம்

en: Change system-wide settings (affects all users)
ta: கணிப்பொறியின் அனைத்து அமைப்புகளை மாற்றுக (பயன்படுத்துவோர் அனைவரையும் பாதிக்கும்)

en: Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: Personal preferences
ta: தனிப்பயன் விருப்பங்கள்

en: System
ta: அமைப்பு

en: System settings
ta: கணினி அமைப்புகள்

en: System Tools
ta: கணிப்பொறிக் கருவிகள்

en: System configuration and monitoring
ta: கணிப்பொறி அமைப்பு மற்றும் கண்காணித்தல்

en: Universal Access
ta: உலகளாவிய அணுகல்

en: Universal Access Settings
ta: உலகளாவிய அணுகல் அமைப்புகள்

en: Accessories
ta: துணைப்பொருள்கள்

en: Desktop accessories
ta: மேஜை துணைப்பொருள்கள்

en: Applications
ta: பயன்பாடுகள்

en: Personal preferences and administration settings
ta: தனிநபர் விருப்பங்கள் மற்றும் நிர்வாக அமைப்புகள்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Applications that did not fit in other categories
ta: இதர இனங்களில் பொருந்தாத பயன்பாடுகள்
