mate-netbook 1.24.0 - en to gu translation catalogue (7 entries)

en: _Preferences
gu: પસંદગીઓ (_P)

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: Preferences
gu: પસંદગીઓ

en: There was an error executing '%s': %s
gu: '%s' ને ચલાવવામાં ભૂલ છે: %s

en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

en: Close window
gu: વિન્ડો બંધ કરો

en: Close
gu: બંધ કરો
