mate-netbook 1.24.0 - en to kn translation catalogue (9 entries)

en: _Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು(_P)

en: _About
kn: ಇದರ ಬಗ್ಗೆ(_A)

en: Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: There was an error executing '%s': %s
kn: '%s' ಅನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ: %s

en: Desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆ

en: Close window
kn: ವಿಂಡೋ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚು

en: Undecorate windows when maximized
kn: ಗರಿಷ್ಠಗೊಳಿಸಿದಾಗ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಅನಲಂಕೃತಗೊಳಿಸಿ

en: Do not automatically maximize newly opened windows
kn: ಹೊಸದಾಗಿ ತೆರೆಯಲಾದ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಗರಿಷ್ಠಗೊಳಿಸಬೇಡಿ
