mate-netbook 1.24.0 - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Window Picker
te: కిటికీ ఎంపికరి

en: _Preferences
te: అభిరుచులు (_P)

en: _About
te: గురించి (_A)

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: There was an error executing '%s': %s
te:  '%s'ను నిర్వర్తించుటలో దోషం: %s

en: Desktop
te: డెస్క్‍టాప్

en: Close window
te: కిటికీని మూసివేయి

en: Close
te: మూసివేయి

en: Close current window.
te: ప్రస్తుత కిటికీని మూసివేయి

en: Window Task Button
te: కిటికీ కార్య బొత్తాం
