mate-netbook 1.24.0 - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Show windows from all workspaces.
vi: Hiện các cửa sổ trên mọi vùng làm việc

en: Window Picker Applet Factory
vi: Bộ tạo tiểu dụng chọn cửa sổ

en: Window Picker
vi: Chọn cửa sổ

en: _Preferences
vi: _Tùy thích

en: _About
vi: _Giới thiệu

en: Preferences
vi: Tùy chỉnh

en: Log off, switch user, lock screen or power down the computer
vi: Đăng xuất, chuyển đổi người dùng, khóa màn hình hay tắt máy

en: There was an error executing '%s': %s
vi: Gặp lỗi khi thực thi « %s » : %s

en: Desktop
vi: Bàn làm việc

en: Close window
vi: Đóng cửa sổ

en: Close
vi: Đóng tập tin

en: Close current window.
vi: Đóng cửa sổ hiện tại.

en: Window Task Button
vi: Nút tác vụ cửa sổ

en: A list of exclusion strings which apply to the window class.
vi: Danh sách các lệnh không cho phép áp dụng lên lớp của sổ

en: A list of exclusion strings which apply to the window class
vi: Danh sách các lệnh không cho phép áp dụng lên lớp của sổ

en: A binding
vi: Một liên kết

en: Undecorate windows when maximized
vi: Không vẽ lên các cửa sổ khi phóng to hết cỡ

en: Do not automatically maximize newly opened windows
vi: Đừng tự di phóng to hết cỡ khi mở các cửa sổ mới

en: Do not automatically maximize newly opened windows. If undecorate is set, will still undecorate maximized windows.
vi: Đừng tự di phóng to hết cỡ khi mở các cửa sổ mới. Nếu "không vẽ lên cửa sổ" được chọn, vẫn sẽ không vẽ lên các cửa sổ đã phóng to.
