mate-notification-daemon 1.25.1 - en to is translation catalogue (33 entries)

en: Popup Notifications
is: Tilkynningar í sprettglugga

en: Set your popup notification preferences
is: Stilltu hvernig tilkynningarnar birtast

en: Popup location
is: Staðsetning sprettglugga

en: Default popup location on the workspace for stack notifications. Allowed values: "top_left","top_right","bottom_left" and "bottom_right"
is: Sjálfgefinn staður þar sem tilkynningar birtast. Leyfð gildi eru: "top_left","top_right","bottom_left" og "bottom_right"

en: Use Active Monitor
is: Nota virkan skjá

en: Display the notification on the active monitor.
is: Birta tilkynningu á virkum skjá

en: Monitor
is: Skjár

en: Monitor to display the notification. Allowed values: -1 (display on active monitor) and 0 to n - 1 where n is the number of monitors.
is: Skjárinn þar sem tilkynningin birtist. Leyfð gildi eru: -1 (birta á virkum skjá) og 0 til  n-1 þar sem n er fjöldi skjáa

en: Current theme
is: Núverandi þema

en: The theme used when displaying notifications.
is: Þema sem notað er við birtingu tilkynninga.

en: Sound Enabled
is: Hljóð virkt

en: Turns on and off sound support for notifications.
is: Slekkur og kveikir á hljóði fyrir tilkynningar.

en: _Preferences
is: _Stillingar

en: _About
is: _Um

en: Slider
is: Sleði

en: Standard theme
is: Staðlað þema

en: Error initializing libmatenotify
is: Villa við að frumstilla libmatenotify

en: Notification Test
is: Prófun tilkynninga

en: Just a test
is: Bara að prófa

en: Error while displaying notification: %s
is: Villa við að birta tilkynningu: %s

en: Notification Settings
is: Stillingar á tilkynningum

en: _Preview
is: _Forsýn

en: _Close
is: _Loka

en: _Theme:
is: _Þema

en: P_osition:
is: _Staðsetning:

en: _Monitor:
is: _Skjár

en: Top Left
is: Efst til vinstri

en: Top Right
is: Efst til hægri

en: Bottom Left
is: Neðst til vinstri

en: Bottom Right
is: Neðst til hægri

en: Exceeded maximum number of notifications
is: Mesta fjölda tilkynninga náð

en: %u is not a valid notification ID
is: %u er ekki gilt auðkenni á tilkynningu

en: Notification
is: Tilkynning
