mate-notification-daemon 1.25.1 - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Monitor
ta: மானிட்டர்

en: Current theme
ta: தற்போதைய கருப்பொருள்

en: _Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: _About
ta: பற்றி

en: _Preview
ta: முன்பார்வை (_P)

en: _Close
ta: மூடு (_C)
