mate-notification-daemon 1.25.1 - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: Popup Notifications
vi: Các Popup Thông báo

en: Set your popup notification preferences
vi: Thiết đặt tùy chỉnh popup thông báo

en: Popup location
vi: Địa điểm popup

en: Default popup location on the workspace for stack notifications. Allowed values: "top_left","top_right","bottom_left" and "bottom_right"
vi: Địa điểm hiện thông báo mặc định trong không gian làm việc ở phần hàng đợi hiển thị thông báo. Các giá trị được cho phép: "top_left","top_right","bottom_left" và "bottom_right"

en: Use Active Monitor
vi: Sử dụng Màn hình Hoạt động

en: Display the notification on the active monitor.
vi: Hiển thị thông báo trên màn hình hoạt động.

en: Monitor
vi: Màn hình

en: Monitor to display the notification. Allowed values: -1 (display on active monitor) and 0 to n - 1 where n is the number of monitors.
vi: Màn hình để hiển thị thông báo. Cho phép các giá trị: -1 (hiển thị trên màn hình hoạt động) và 0 tới n - 1 với n là số lượng màn hình.

en: Current theme
vi: Giao diện hiện tại

en: The theme used when displaying notifications.
vi: Chủ đề dùng khi hiển thị thông báo.

en: Sound Enabled
vi: Âm thanh Được bật

en: Turns on and off sound support for notifications.
vi: Bật và tắt hỗ trợ âm thanh cho các thông báo.

en: _Preferences
vi: _Tùy thích

en: _About
vi: _Giới thiệu

en: Standard theme
vi: Chủ đề mặc định

en: Error initializing libmatenotify
vi: Gặp lỗi khi khởi động libmatenotify

en: Notification Test
vi: Kiểm tra Thông báo

en: Just a test
vi: Chỉ là một bài kiểm tra

en: Error while displaying notification: %s
vi: Gặp lỗi khi hiển thị thông báo: %s

en: Notification Settings
vi: Cài đặt Thông báo

en: _Preview
vi: _Xem thử

en: _Close
vi: Đón_g

en: _Theme:
vi: _Chủ đề:

en: P_osition:
vi: Vị_trí:

en: _Monitor:
vi: _Màn hình

en: Top Left
vi: Đỉnh Trái

en: Top Right
vi: Đỉnh Phải

en: Bottom Left
vi: Đáy Trái

en: Bottom Right
vi: Đáy Phải

en: Exceeded maximum number of notifications
vi: Số lượng tối đa thông báo

en: %u is not a valid notification ID
vi: %u là một ID thông báo hợp lệ

en: Notification
vi: Thông báo

en: Notification summary text.
vi: Văn bản tóm tắt thông báo.

en: Notification body text.
vi: Thân văn bản thông báo.

en: Closes the notification.
vi: Đóng thông báo.
