mate-panel 1.27.0 - en to te translation catalogue (503 entries)

en: Locations
te: స్థానములు

en: Edit
te: సవరించు

en: Calendar
te: క్యాలెండర్

en: Click to hide month calendar
te: మాస క్యాలెడర్ ను మరుగుపరచుటకు నొక్కండి

en: Click to view month calendar
te: మాస క్యాలండర్ ను దర్శించుటకు నొక్కండి

en: Computer Clock
te: కంప్యూటర్ గడియారం

en: Set System Time...
te: సిస్టమ్ సమయాన్ని అమర్చుము...

en: Set System Time
te: సిస్టమ్ సమయాన్ని అమర్చుము

en: Failed to set the system time
te: సిస్టమ్ సమయాన్ని అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: _Preferences
te: అభిరుచులు (_P)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _About
te: గురించి (_A)

en: Copy _Time
te: సమయం నకలు (_T)

en: Copy _Date
te: తారీఖు నకలు (_D)

en: Ad_just Date & Time
te: సమయం మరియు కాలాన్ని పొసగించు (_j)

en: Choose Location
te: స్థానమును యెంపికచేయుము

en: Edit Location
te: స్థానమును సరికూర్చుము

en: City Name
te: పట్టణం నామము

en: City Time Zone
te: పట్టణం సమయక్షేత్రం

en: Clock
te: గడియారం

en: The Clock displays the current time and date
te: ఈ గడియారం వర్తమాన సమయం మరియు తారీఖులను ప్రదర్శిస్తుంది.

en: Time & Date
te: సమయం & తేది

en: _Cancel
te: రద్దు(_C)

en: _Set System Time
te: సిస్టమ్ సమయాన్ని అమర్చుము (_S)

en: _Time:
te: సమయం(_T):

en: Current Time:
te: ప్రస్తుత సమయం:

en: Clock Preferences
te: గడియారపు అభీష్టాలు

en: Time _Settings
te: సమయం అమరికలు (_S)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: Clock Format
te: గడియారం ఫార్మాట్

en: _12 hour format
te: _12 గంటల విధంగా

en: _24 hour format
te: _24 గంటల విధంగా

en: Panel Display
te: ప్యానల్ ప్రదర్శన

en: Show the _date
te: తారీఖును చూపుము (_d)

en: Show seco_nds
te: సెకన్లను చూపుము (_n)

en: Show _weather
te: వాతావరణం చూపుము (_w)

en: Show _temperature
te: ఉష్ణోగ్రతను చూపుము (_t)

en: General
te: సర్వసామన్యమైన

en: _Add
te: చేర్చు(_A)

en: _Edit
te: సరికూర్చు (_E)

en: _Remove
te: తీసివేయి (_R)

en: Display
te: ప్రదర్శించు

en: _Visibility unit:
te: దృశ్య ప్రమాణం (_V):

en: _Pressure unit:
te: పీడనం ప్రమాణం (_P):

en: _Wind speed unit:
te: గాలి వేగం ప్రమాణం (_W):

en: _Temperature unit:
te: ఉష్ణోగ్రత ప్రమాణం (_T):

en: Weather
te: వాతావరణం

en: East
te: తూర్పు

en: West
te: పశ్చిమ

en: North
te: ఉత్తరం

en: South
te: దక్షిణ

note: Languages that have a single word that translates as either "state" or "province" should use that instead of "region".
en: <small><i>Type a city, region, or country name and then select a match from the pop-up.</i></small>
te: <small><i>పట్టణము, ప్రాంతము, లేదా దేశము నామమును తెలిపి అప్పుడు పాప్-అప్ నుండి జోడీని ఎంపికచేయుము.</i></small>

en: _Timezone:
te: సమయక్షేత్రం (_T):

en: _Location Name:
te: స్థానము నామము (_L):

en: <i>(optional)</i>
te: <i> (ఇచ్ఛాపూర్వక)</i>

en: L_ongitude:
te: లాంగిట్యూడ్ (_o):

en: L_atitude:
te: లాటిట్యూడ్ (_a):

en: Failed to set the system timezone
te: సిస్టమ్ సమయక్షేత్రం అమర్చుటలో విఫలం

en: <small>Set...</small>
te: <small>అమర్చు...</small>

en: <small>Set</small>
te: <small>అమర్చు</small>

en: Set location as current location and use its timezone for this computer
te: ఒక స్థానమును ప్రస్తుత స్థానముగా అమర్చుము మరియు దాని సమయక్షేత్రమును ఈ కంప్యూటరుకు వుపయోగించుము

en: Unknown
te: తెలియదు

note: Translators: The two strings are temperatures.
en: %s, feels like %s
te: %s, ఇలా ఉంది %s

en: Sunrise: %s / Sunset: %s
te: సూర్యోదయం: %s / సూర్యాస్తమయం: %s

en: Could not display help document '%s'
te: సహాయ పత్రమును ప్రదర్శించలేకపోయింది '%s'

en: Error displaying help document
te: సహాయ పత్రమును ప్రదర్శించుటలో దోషము

en: Hour format
te: గంటల వారీ రూపలావణ్యం

en: This key specifies the hour format used by the clock applet. Possible values are "12-hour", "24-hour", "internet", "unix" and "custom". If set to "internet", the clock will display Internet time. The Internet time system divides the day into 1000 ".beats". There are no time zones in this system, so time is the same all over the world. If set to "unix", the clock will display time in seconds since Epoch, i.e. 1970-01-01. If set to "custom", the clock will display time according to the format specified in the custom_format key.
te: ఈ కీ గడియారం ఆప్లెట్ ఉపయోగించే గంటల విధానాన్ని తెలియజేస్తుంది.సాద్యమగు విలువలు "12-hour", "24-hour", "internet", "unix" మరియు "custom"."internet" కు అనుసందానిస్తే గడియారం ఇంటర్నెట్ సమయం చూపిస్తుంది.ఇంటర్నెట్ సమయం రోజు ను 1000 ".beats" గా విభజిస్తుంది. ఈ సిస్టమ్ నందు ఏ సమయక్షేత్రాలు లేవు, కనుక సమయం ప్రపంచం అంతటికి ఒకే విధంగా ఉంటుంది."unix" కి అమర్చినట్లైతే, గడియారం సమయాన్ని Epoch, అంటే 1970-01-01 నుండి సెకన్లలో ప్రదర్శిస్తుంది."custom" కి అమర్చినట్లైతే,గడియారం సమయాన్ని custom_format కీ లో తెలిపిన విధానాన్ని అనుసరించి ప్రదర్శిస్తుంది.

en: Custom format of the clock
te: గడియారం యొక్క మలచిన రూపలావణ్యం

en: This key specifies the format used by the clock applet when the format key is set to "custom". You can use conversion specifiers understood by strftime() to obtain a specific format. See the strftime() manual for more information.
te: ఫార్మాట్ కీ ని"custom" కు అమర్చినప్పుడు గడియారం ఆప్లెట్ ఉపయోగించే విధానాన్ని ఈ కీ తెలియజేస్తుంది.మీరు ప్రత్యేకమైన విధానాన్ని పొందుటకు మీరు strftime() ద్వారా అర్ధంచేసుకోబడే మార్పు పద్దతులను మీరు ఉపయోగించుకోవచ్చు. ఎక్కువ సమాచారం కొరకు strftime() మాన్యువల్ ను చూడుము.

en: Show time with seconds
te: సమయాన్ని సెకనులతో చూపుము

en: If true, display seconds in time.
te: వాస్తవమైతే, సమయంలో సెకన్లను కూడా ప్రదర్శించు.

en: Show date in clock
te: తేదీ ని గడియారం నందు చూపుము

en: If true, display date in the clock, in addition to time.
te: వాస్తవమైతే, సమయమేగాకుండా, గడియారంలో తారీఖును కూడా ప్రదర్శించు.

en: Show date in tooltip
te: తేదీ ని టూల్‌టిప్ నందు చూపుము

en: If true, show date in a tooltip when the pointer is over the clock.
te: వాస్తవమైతే, సూచీ గడియారం పైన ఉంచినప్పుడు తేదీ ని టూల్‌టిప్ నందు చూపుము.

en: Show weather in clock
te: వాతావరణం ను గడియారం నందు చూపుము

en: If true, display a weather icon.
te: వాస్తవమైతే, వాతావరణ ప్రతిమను ప్రదర్శించు.

en: Show temperature in clock
te: ఉష్ణోగ్రత ని గడియారం నందు చూపుము

en: If true, show the temperature next to the weather icon.
te: వాస్తవమైతే, ఉష్ణోగ్రతను వాతావరణ ప్రతిమ కి తరువాత చూపుము.

en: Show week numbers in calendar
te: క్యాలండర్ నందు వారపు సంఖ్యలను చూపుము

en: If true, show week numbers in the calendar.
te: వాస్తవమైతే, వారపు సంఖ్యలను క్యాలెండర్ నందు చూపుము.

en: Expand list of locations
te: స్థానముల జాబితాను విస్తరింపుము

en: If true, expand the list of locations in the calendar window.
te: వాస్తవమైతే, స్థానముల జాబితాను క్యాలెండర్ విండోలో విస్తరింపుము.

en: List of locations
te: స్థానముల జాబితా

en: A list of locations to display in the calendar window.
te: కాలెండర్ విండో నందు చూపించుటకు స్థానముల జాబితా.

en: Temperature unit
te: ఉష్ణోగ్రత ప్రమాణము

en: The unit to use when showing temperatures.
te: ఉష్ణోగ్రతలను చూపునపుడు ఉపయోగించవలిసిన ప్రమాణం.

en: Speed unit
te: వేగ ప్రమాణము

en: The unit to use when showing wind speed.
te: గాలి వేగం ను చూపునపుడు ఉపయోగించవలిసిన ప్రమాణం.

en: Warning:  The command appears to be something actually useful.
    Since this is a useless applet, you may not want to do this.
    We strongly advise you against using %s for anything
    which would make the applet "practical" or useful.
te: హెచ్చరిక:  ఈ ఆదేశం వాస్తవంగా ఉపయోగపడేదిగా వుంది.
    ఇది పనికిమాలిన యాప్లెట్ అయినందున మీరుదీన్ని
    వాడదలచుకొని వుండరు.
    యాప్లెట్ ను పనికొచ్చేవిధంగా లేదా "ఆచరణాత్మకంగా" చేసే %sను మీరు దేనికీ వాడరాదని మా సలహా.

en: Images
te: ప్రతిబింబములు

en: %s the Fish
te: %s చేప

en: %s has no use what-so-ever. It only takes up disk space and compilation time, and if loaded it also takes up precious panel space and memory. Anybody found using it should be promptly sent for a psychiatric evaluation.
te: %s ఎదైనా గాని ఉపయోగంగా లేదు.ఇది డిస్కు స్థలాన్ని మరియు కంపైలేషన్ సమయాన్ని తీసుకొంటోంది, మరియు ఒక వేళ లొడైనా కూడా విలువైన పానల్ స్థలాన్ని మరియు మెమొరీని తీసుకొంటోంది. ఎవరైనా దీనిని ఉపయోగిస్తున్నట్లు కనపడితే వారని తక్షణమే మానసికవైద్యుని దగ్గరకు పంపుటమంచిది.

en: (with minor help from George)
te: (చిన్న సహాయం తో జార్జ్  నుండి)

en: Fish
te: చాప

en: %s the Fish, a contemporary oracle
te: %s చేప, సమకాలీన మార్గనిర్థేశి

en: Unable to locate the command to execute
te: నిర్వర్తించవలసిన ఆదేశం దొరుకుటలేదు

en: %s the Fish Says:
te: %s చేప ఇలా అంటుంది:

en: Unable to read output from command
    
    Details: %s
te: ఆదేశం నుండి అవుట్‌పుట్ ను చదవలేకపోతోంది
    
    వివరాలు: %s

en: _Speak again
te: మరలా మాట్లాడు (_S)

en: The configured command is not working and has been replaced by: %s
te: ఆకృతీకరించ బడినటువంటి ఆదేశం పనిచేయట్లేదు మరియు దీని చేత పునఃస్థాపించబడింది:%s

en: Unable to execute '%s'
    
    Details: %s
te: నిర్వర్తించలేకపోతోంది. '%s'
    
    వివరాలు: %s

en: Unable to read from '%s'
    
    Details: %s
te: '%s' నుండి చదవలేక పోతోంది
    
    వివరాలు: %s

en: The water needs changing
te: నీరు మార్చవలసి ఉంది

en: Look at today's date!
te: ఈ రోజు తేదీ ని చూడు!

en: %s the Fish, the fortune teller
te: %s చేప, ఇదో భవిష్యవాణి

en: Fish Preferences
te: చేప అభీష్టాలు

en: _Name of fish:
te: చేప నామం (_N):

en: Co_mmand to run when clicked:
te: నొక్కిన వెంటనే నడుపు ఆదేశం (_m):

en: Animation
te: యానిమేషన్

en: _File:
te: దస్త్రం (_F):

en: Select an animation
te: సచేతనంను ఎంన్నుకొనండి

en: _Total frames in animation:
te: సచేతనంలోని మొత్తం చట్రాలు (_T):

en: _Pause per frame:
te: ప్రతి చట్రానికి ఆగు (_P):

en: frames
te: చట్రాలు

en: seconds
te: క్షణాలు

en: _Rotate on vertical panels
te: నిలువు ప్యానెల్ పై పరిభ్రమణం (_R)

en: The fish's name
te: చాప యొక్క నామము

en: A fish without a name is a pretty dull fish. Bring your fish to life by naming him.
te: నామము లేని చాపా బాగా దీనము గా ఉంది.దానికి నామము పెట్టుట ద్వారా మీ చాపకు జీవితాన్ని ఇవ్వండి.

en: The fish's animation pixmap
te: చాప యొక్క యానిమేషన్(సజీవంగాభ్రమింపచేయు) పిక్స్ మాప్

en: This key specifies the filename of the pixmap which will be used for the animation displayed in the fish applet relative to the pixmap directory.
te: పిక్సమాప్ సంచయానికి సంభందించిన చాప ఆప్లెట్ లోని యానిమేషన్(సజీవంగాభ్రమింపచేయు) ప్రదర్శనకు ఉపయోగపడు పిక్స్ మాప్ యొక్క దస్త్రనామము ను ఈ కీ తెలియజేస్తుంది.

en: Command to execute on click
te: నొక్కుట ద్వారా ఎగ్జిక్యూట్ చేయవలిసిన ఆదేశం

en: This key specifies the command that will be tried to execute when the fish is clicked.
te: చాప నొక్కబడినప్పుడు ఎగ్జక్యూట్ అవటానికి ప్రయత్నించే ఆదేశాన్ని ఈ కీ తెలియజేస్తుంది.

en: Frames in fish's animation
te: చాప యానిమేషన్(సజీవంగాభ్రమింపచేయు) లోని ఫ్రేములు

en: This key specifies the number of frames that will be displayed in the fish's animation.
te: చాప యొక్క యానిమేషన్(సజీవంగాభ్రమింపజేయు) లో ఎన్ని ఫ్రేములు ప్రదర్శితమవ్వాలో ఈ కీ తెలియజేస్తుంది.

en: Pause per frame
te: ఫ్రేము కి ఆగు

en: This key specifies the number of seconds each frame will be displayed.
te: ఒక్కో ఫ్రేము ఎన్ని సెకన్లు ప్రదర్శితమవ్వాలో ఈ కీ తెలియజేస్తుంది.

en: Rotate on vertical panels
te: నిటారుగా ఉన్న ప్యానల్సు పై తిరుగు

en: If true, the fish's animation will be displayed rotated on vertical panels.
te: నిజమైతే, చాప యొక్క యానిమేషన్(సజీవంగాభ్రమింపచేయు) నిటారుగా ఉన్న ప్యానల్సు పై తిరుగుతూ ప్రదర్శితమవుతుంది.

en: Notification Area
te: ప్రకటన ప్రదేశం

en: Panel Notification Area
te: ప్యానెల్ తాఖీదు ఇచ్చు వైశాల్యం

en: pixels
te: పిగ్జెల్స్

en: Show windows from all workspaces
te: అన్ని కార్యక్షేత్రాల నుండి కిటికీలను చూపించు

en: If true, the window list will show windows from all workspaces. Otherwise it will only display windows from the current workspace.
te: నిజమైతే,విండో జాబితా అన్ని కార్యక్షేత్రల నుండి విండోలను చూపిస్తుంది. లేదంటే అది ప్రస్తుతకార్యక్షేత్రం నుండి మాత్రమే విండోలను చూపిస్తుంది.

en: When to group windows
te: విండోలను ఎప్పుడు సమూహం చేయాలి

en: Decides when to group windows from the same application on the window list. Possible values are "never", "auto" and "always".
te: విండోజాబితాలో ఒకే రకమైన అప్లకేషన్ నుండి వచ్చిన విండోలను ఎప్పుడు సమూహం చేయాలో నిర్ణయిస్తుంది. సాధ్యమైన విలువలు "ఎప్పటికివద్దు", "స్వయంచాలకంగా" మరియు "ఎల్లప్పుడు".

en: Move windows to current workspace when unminimized
te: ఎప్పుడైతే విండోలు చిన్నవిగా ఉండవో వాటిని ప్రస్తుత కార్యక్షేత్రమునకు కదుపుము

en: If true, then when unminimizing a window, move it to the current workspace. Otherwise, switch to the workspace of the window.
te: నిజమైతే, ఎప్పుడైతే విండోను చిన్నది చేయవో అప్పుడు దానిని, ప్రస్తుత కార్యక్షేత్రానికి కదుపుము. లేదంటే, ఆ విండో కార్యక్షేత్రానికి మారుము.

en: Display workspace names
te: కార్యక్షేత్ర నామాలను ప్రదర్శింపుము

en: If true, the workspaces in the workspace switcher will display the names of the workspaces. Otherwise they will display the windows on the workspace. This setting only works when the window manager is Marco.
te: నిజమైతే, కార్యక్షేత్రం మార్చుదానిలో గల కార్యక్షేత్రాలు కార్యక్షేత్రల యొక్క నామాలను ప్రదర్శిస్తాయి. లేదంటే అని కార్యక్షేత్రం లోని విండోలను ప్రదర్శిస్తాయి.ఈ అమరిక విండో నిర్వాహిక మెటాసిటి అయితే మాత్రమే పనిచేస్తుంది.

en: Display all workspaces
te: అన్ని కార్యక్షేత్రాలను ప్రదర్శింపుము

en: If true, the workspace switcher will show all workspaces. Otherwise it will only show the current workspace.
te: నిజమైతే, ఆ కార్యక్షేత్రం మార్చునది అన్ని కార్యక్షేత్రాలను చూపుతుంది.లేదంటే అది ప్రస్తుత కార్యక్షేత్రం మాత్రమే చూపుతుంది.

en: Rows in workspace switcher
te: కార్యక్షేత్రం మార్చదానిలో గల అడ్డువరుసలు

en: This key specifies how many rows (for horizontal layout) or columns (for vertical layout) the workspace switcher shows the workspaces in. This key is only relevant if the display_all_workspaces key is true.
te: కార్యక్షేత్రం మార్చునది దానిలో గల కార్యక్షేత్రలను ఎన్ని అడ్డువరుసలలో(అడ్డ నమూనా కొరకు) లేదా నిలువువరుసలలో (నిలువు నమూనా కొరకు) చూపిస్తుందో ఈ కీ తెలియజేస్తుంది.ఈ కీ display_all_workspaces కీ నిజమైతే మాత్రమే సంభందితంగా ఉంటుంది.

en: Window Selector
te: విండో ఎన్నుకొనేది

en: Workspace Switcher
te: పని ప్రదేశములు మార్చునది

en: Window List
te: విండో జాబితా

en: Failed to load %s: %s
te: %sను నింపుట విఫలం : %s

en: Icon not found
te: ప్రతిమ కనబడలేదు

en: Click here to restore hidden windows.
te: దాగి ఉన్న గవాక్షములను వెలికి తీయుటకు ఇక్కడ నొక్కు.

en: Click here to hide all windows and show the desktop.
te: అన్ని గవాక్షములు మరుగున పరచి రంగస్థలాన్ని చూపుటకు ఇక్కడ నొక్కు.

en: Show Desktop Button
te: రంగస్థలం చూపెడి మీట

en: This button lets you hide all windows and show the desktop.
te: ఈ మీట అన్ని గవాక్షములను మరుగున పరుచి రంగస్థలాన్ని చూపిస్తుంది.

en: Your window manager does not support the show desktop button, or you are not running a window manager.
te: మీ గవాక్ష అభికర్తకి రంగస్థల చూపెడి మీట సహకారం లేదు, లేదా మీరు గవాక్ష అభికర్తను వాడుతున్నట్లు లేదు.

en: The Window List shows a list of all windows in a set of buttons and lets you browse them.
te: గవాక్ష చిట్టా చిట్టాలోని అన్ని గవాక్షాలను చూపుతుంది మరియు వాటినన్నింటినీ అన్వేషించే అవకాశంకల్పిస్తుంది.

en: Window List Preferences
te: విండో జాబితా అభీష్టాలు

en: Window Grouping
te: విండో సమూహికీకరణ

en: _Never group windows
te: విండోలను ఎప్పుడూ సమూహం చేయవద్దు (_N)

en: Group windows when _space is limited
te: స్థాలము పరిమితంగా ఉన్నప్పడు విండోలను సమూహం చేయుము (_s)

en: _Always group windows
te: విండోలను ఎల్లప్పుడూ సమూహం చేయి (_A)

en: Window List Content
te: విండో జాబితా విషయసంగ్రహం

en: Sh_ow windows from current workspace
te: ప్రస్తుత కార్యక్షేత్రము నుండి విండో లను చూపించు (_o)

en: Show windows from a_ll workspaces
te: అన్ని కార్యక్షేత్రములనుండి విండోలను చూపించు (_l)

en: Restoring Minimized Windows
te: చిన్నవిచేసిన విండోలను తిరిగిఉంచుతుంది

en: Restore to current _workspace
te: ప్రస్తుత కార్యక్షేత్రమునకు తిరిగిఉంచు (_w)

en: Restore to na_tive workspace
te: స్వంత కార్యక్షేత్రముకు తిరిగిఉంచు (_t)

en: Workspaces
te: కార్యక్షేత్రలు

en: The Window Selector shows a list of all windows in a menu and lets you browse them.
te: గవాక్షమును ఎంపికచేయునది చిట్టాలోని అన్ని గవాక్షాలను చూపుతుంది మరియు వాటినన్నింటినీ అన్వేషించే అవకాశంకల్పిస్తుంది.

en: rows
te: అడ్డువరుసలు

en: columns
te: నిలువువరుసలు

en: The Workspace Switcher shows you a small version of your workspaces that lets you manage your windows.
te: పని ప్రదేశము మార్చునది స్వల్ప వివరములను చూపుతుంది. అది  మీ గవాక్షములను పర్యవేక్షించుటకుఉపయోగపడుతుంది.

en: Workspace Switcher Preferences
te: కార్యక్షేత్రం మార్చుదాని అభీష్టాలు

en: Show _only the current workspace
te: ప్రస్తుత కార్యక్షేత్రమును మాత్రమే చూపుము (_o)

en: Show _all workspaces in:
te: అన్ని కార్యక్షేత్రములను దీనిలో చూపుము: (_a)

en: Switcher
te: మార్చునది

en: Number of _workspaces:
te: కార్యక్షేత్రముల సంఖ్య: (_w)

en: Workspace na_mes:
te: కార్యక్షేత్రం నామాలు: (_m)

en: Workspace Names
te: కార్యక్షేత్ర నామాలు

en: Show workspace _names in switcher
te: కార్యక్షేత్ర నామాలను మార్చుదానిలో చూపుము (_n)

en: Enable program list in "Run Application" dialog
te: ప్రోగ్రామ్ జాబితా ను "అనువర్తనము నడుపుము" డైలాగ్ లో చేతనం చేయి

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is made available. Whether or not the listing is expanded when the dialog is shown is controlled by the show_program_list key.
te: నిజమైతే, "అనువర్తనము నడుపుము" డైలాగ్ నందు జాబితాచేసిన "తెలిసిన అనువర్తనములు" అందుబాటులో ఉంచు. డైలాగ్ తెరిచినప్పుడు జాబితా విస్తరించబడినా లేదా విస్తరించబడకపోయినా show_program_list కీ చేత నియంత్రించ బడుతుంది.

en: Expand program list in "Run Application" dialog
te: ప్రోగ్రామ్ జాబితాను "అనువర్తనము నడుపుము" డైలాగ్ లో విస్తరింపుము

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is expanded when the dialog is opened. This key is only relevant if the enable_program_list key is true.
te: నిజమైతే, "తెలిసిన అనువర్తనములు" ఏవైతే"అనువర్తనము నడుపు" డైలాగ్ లో జాబితాచేయబడినవో అవి డైలాగ్ తెరవగానే విస్తరింపబడతాయి.ఈ కీ enable_program_list కీ నిజమైతే మాత్రమే సంభందితంగా ఉంటుంది.

en: Enable autocompletion in "Run Application" dialog
te: స్వయంచాలకముగింపు " అప్లకేషన్ నడుపుము" డైలాగ్ లో చేతనం చేయి

en: If true, autocompletion in the "Run Application" dialog is made available.
te: నిజమైతే, స్వయంచాలకముగింపు ను"అప్లకేషన్ నడుపుము" డైలాగ్ నందు అందుబాటు లో ఉంచు.

en: Panel ID list
te: పానల్ ID జాబితా

en: A list of panel IDs. Each ID identifies an individual toplevel panel. The settings for each of these panels are stored in /apps/panel/toplevels/$(id).
te: పానల్ ID ల యొక్క జాబితా.ప్రతి ID ఒక స్వతంత్ర గరిష్ఠస్థాయి పానల్ ను గుర్తిస్తుంది.ఈ పానల్ లోని ప్రతి దానికి గల అమరికలు /apps/panel/toplevels/$(id) నందు నిల్వఉంచబడతాయి.

en: Panel object ID list
te: పానల్ ఆబ్జెక్టు ID జాబితా

en: A list of panel object IDs. Each ID identifies an individual panel object (e.g. a launcher, action button or menu button/bar). The settings for each of these objects are stored in /apps/panel/objects/$(id).
te: పానల్ ఆబ్జక్టు ID ల జాబితా.ప్రతి ID ఒక స్వతంత్ర పానల్ ఆబ్జక్టు(ఉ.దా. ఒక లాంచర్, యాక్షన్ బటన్ లేదా మెనూబటన్/బార్) ను గుర్తిస్తుంది.ఈ ఆబ్జక్టు ల ప్రతిదాని అమరికలు /apps/panel/objects/$(id) నందు నిల్వఉంచ బడతాయి.

en: Enable tooltips
te: టూల్‌టిప్ లను చేతనంచేయి

en: If true, tooltips are shown for objects in panels.
te: నిజమైతే, టూల్‌టిప్ప లు పానల్ లోని ఆబ్జక్టులకు చూపబడతాయి.

en: Enable animations
te: యానిమేషన్(సజీవంగాభ్రమింపచేయు) ను అచేతనం చేయి

en: Autoclose drawer
te: స్వయంచాలకంగా మూసివేయబడు డ్రాయరు

en: If true, a drawer will automatically be closed when the user clicks a launcher in it.
te: నిజమైతే, ఎప్పుడైతే వినియోగదారుడు ఒక లాంచర్ ను దానలో నొక్కుతాడో అప్పుడు డ్రాయర్ స్వయంచాలకంగా మూసుకుపోతుంది.

en: Confirm panel removal
te: పానల్ తొలగింపును నిశ్చయించు

en: If true, a dialog is shown asking for confirmation if the user wants to remove a panel.
te: నిజమైతే, వినియోగదారుడు పానల్ తొలగించాలని కొరుకుంటున్నాడో లేదో నిశ్చయించుకొవటకు ఒక డైలాగ్ చూపబడుతుంది.

en: Highlight launchers on mouseover
te: మౌస్ పైన ఉంచగానే లాంచర్లను ఉద్దీపనం చేయి

en: Complete panel lockdown
te: పూర్తి పానల్ ను లాక్‌డౌన్ చేయండి

en: If true, the panel will not allow any changes to the configuration of the panel. Individual applets may need to be locked down separately however. The panel must be restarted for this to take effect.
te: నిజమైతే, పానల్ ఆకృతీకరణ కు ఏ మార్పులను కూడా పానల్ అనుమతించదు. ఏమైనప్పటికి ఒంటరి ఆప్లెట్లు ప్రత్యేకంగా లాక్‌డ్ డౌన్ చేయవలసిరావచ్చు.ఇది ప్రభావితం కావటానికి పానల్ ను పునఃప్రారంభించ వలసిరావచ్చు.

en: Applet IIDs to disable from loading
te: లోడింగ్ నుండి అచేతనం చేయుటకు ఆప్లెట్ IIDs

en: A list of applet IIDs that the panel will ignore. This way you can disable certain applets from loading or showing up in the menu. For example to disable the mini-commander applet add 'OAFIID:MATE_MiniCommanderApplet' to this list. The panel must be restarted for this to take effect.
te: పానల్ వదిలివేసే ఆప్లెట్ IIDs యొక్క జాబితా.ఈ విధంగా ఆయా ఆప్లెట్ల ను మెనూ నందు లోడుచేయుట లేదా చూపించుట మీరు అచేతనం చేయవచ్చు.ఉదాహరణకు mini-commander ఆప్లెట్ ను అచేతనం చేయుటకు 'OAFIID:MATE_MinicommanderApplet' ను ఈ జాబితా కు కలుపండి.ఇది ప్రభావితం అగుటకు పానల్ తప్పనిసరిగా పునఃప్రారంభించాలి.

en: Disable Force Quit
te: బలవంతపు నిష్క్రమణను అచేతనం చేయి

en: If true, the panel will not allow a user to force an application to quit by removing access to the force quit button.
te: నిజమైతే, పానల్ బలవంతపు నిష్క్రమణ బటన్ కు ప్రవేశం తీసివేయుట ద్వారా వినియోగదారున్ని ఒక అనువర్తనమును బలవంతంగా నిష్క్రమింప చేయుటకు అనుమతినివ్వదు.

en: Panel object type
te: పానల్ ఆబ్జక్టు రకం

en: Toplevel panel containing object
te: ఉన్నతస్థాయి పానల్ కలిగిఉండే ఆబ్జక్టు

en: The identifier of the toplevel panel which contains this object.
te: ఈ ఆబ్జక్టు ను కలిగిఉన్న అత్యున్నత స్థాయి పానల్ ను గుర్తించునది.

en: Object's position on the panel
te: పానల్ పైన ఆబ్జక్టు యొక్క స్థానము

en: The position of this panel object. The position is specified by the number of pixels from the left (or top if vertical) panel edge.
te: ఈ పానల్ ఆబ్జక్టు యొక్క స్థానము.ఆ స్థానము పానల్ ఎడమ (లేదా నిలువుగానైతే పైన) అంచు నుండి గల పిగ్జెల్సు సంఖ్య ద్వారా తెలుపబడుతుంది.

en: Lock the object to the panel
te: ఆబ్జక్టు ను పానల్ కు లాక్ చేయుము

en: If true, the user may not move the applet without first unlocking the object using the "Unlock" menuitem.
te: నిజమైతే,వినియోగదారుడు ముందుగా మెనూఅంశం "అన్‌లాక్" ను ఉపయోగించి ఆబ్జెక్టును అన్‌లాక్ చేయకుండా ఆప్లెట్ ను కదపలేడు.

en: Panel attached to drawer
te: పానల్ డ్రాయర్ కు అటించబడింది

en: The identifier of the panel attached to this drawer. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object".
te: ఈ డ్రాయర్ కి అతికించిన పానల్ ను గుర్తించేది. object_type కీ "drawer-object" అయితేనే ఈ కీ సారూప్యంగా ఉంటుంది.

en: Tooltip displayed for drawer or menu
te: డ్రాయర్ లేదా మెనూ కొరకు ప్రదర్శితమయ్యే టూల్‌టిప్

en: The text to display in a tooltip for this drawer or this menu. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object".
te: ఈ డ్రాయర్ లేదా మెనూ కొరకు ప్రదర్శితమయ్యే టూల్‌టిప్ లోని టెక్స్ట్ .ఈ కీ సారూప్యతతో ఉండేది object_type కీ "drawer-object" లేదా "menu-object" అయితే మాత్రమే.

en: Use custom icon for object's button
te: ఆబ్జక్టు యొక్క బటన్ కు వినియోగదారి ప్రతిమను ఉంపయోగించు

en: If true, the custom_icon key is used as a custom icon for the button. If false, the custom_icon key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object" or "drawer-object".
te: నిజమైతే, ఆ custom_icon కీ బటన్ కొరకు వినియోగదారి ప్రతిమ గా ఉపయోగించబడుతుంది.వాస్తవం కాకపోతే, ఆ custom_icon కీ వదిలివేయబడుతుంది.ఈ కీ object_type కీ "menu-object" లేదా "drawer-object" అయితే మాత్రమే సారూప్యతతో ఉంటుంది.

en: Icon used for object's button
te: ఆబ్జక్ట యొక్క బటన్ కు ఉపయోగించే ప్రతిమ

en: The location of the image file used as the icon for the object's button. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object" and the use_custom_icon key is true.
te: ఆబ్జక్టు యొక్క బటన్ కు ప్రతిమ గా ఉపయోగించిన చిత్ర దస్త్రం యొక్క స్థానము.object_type కీ "drawer-object" లేదా "menu-object" అయ్యి మరియు use_custom_icon కీ నిజమైతే మాత్రమే ఈ కీ సారూప్యతతో ఉంటుంది.

en: Use custom path for menu contents
te: మెనూ విషయసంగ్రహాల కొరకు వినియోగదారి పాత్ ను ఉపయోగించు

en: If true, the menu_path key is used as the path from which the menu contents should be constructed. If false, the menu_path key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object".
te: నిజమైతే, ఆ menu_path కీ పాత్ గా ఉపయోగించబడుతుంది దేనినుండి అయితే మెనూ విషయసంగ్రహాలు నిర్మించబడతాయో.వాస్తవం కాకపోతే, ఆ menu_path కీ వదిలివేయబడుతుంది.ఈ కీ object_type కీ "menu-object" అయితే మాత్రమే సారూప్యతతో ఉంటుంది.

en: Menu content path
te: మెనూ విషయసంగ్రహం పాత్

en: The path from which the menu contents is contructed. This key is only relevant if the use_menu_path key is true and the object_type key is "menu-object".
te: మెనూ అంశాలను నిర్మించినటువంటి మార్గం.use_menu_path కీ నిజమై మరియు object_type కీ "menu-object" అయితేనే ఈ కీ సారూప్యతతో ఉంటుంది.

en: Launcher location
te: లాంచర్ స్థానము

en: The location of the .desktop file describing the launcher. This key is only relevant if the object_type key is "launcher-object".
te: లాంచర్ ను వివరించు .desktop దస్త్రం యొక్క స్థానము. object_type కీ "launcher-object" అయితే మాత్రమే ఈ కీ సారుప్యంగా ఉంటుంది.

en: Action button type
te: యాక్షన్ బటన్ రకం

en: The action type this button represents. Possible values are "lock", "logout", "run", "search" and "screenshot". This key is only relevant if the object_type key is "action-applet".
te: ఈ బటన్ ప్రతిబింబింపచేసే క్రియా రూపం. సాధ్యమగు విలువలు "lock", "logout", "run". "search" మరియు "screenshot". object_type కీ "action-applet" అయితే మాత్రమే ఈ కీ సారూప్యంగా ఉంటుంది."run", :"lock:

en: Name to identify panel
te: పానల్ ను గుర్తించుటకు నామము

en: This is a human readable name which you can use to identify a panel. Its main purpose is to serve as the panel's window title which is useful when navigating between panels.
te: మానవుడు చదవగల ఈ నామాన్ని మీరు పానల్ ను గుర్తించుటకు ఉపయోగించగలరు.దీని ప్రధాన ఉపయోగార్ధం పానల్ విండోకి శీర్షికగా ఉండుట ద్వారా పానల్సు మద్య మారుతూ ఉన్నప్పడు ఉపయోగపడుట.

en: X screen where the panel is displayed
te: ఎక్కడైతే పానల్ ప్రదర్శింతమౌతుందో ఆ X తెర

en: With a multi-screen setup, you may have panels on each individual screen. This key identifies the current screen the panel is displayed on.
te: బహుళ-తెర అమరిక ద్వారా, మీరు ప్రతి విడి తెరపైన పానల్సు ను కలిగిఉండవచ్చు. ఈ కీ పానల్ ప్రదర్శితమువుతున్న ప్రస్తుత తెరను గుర్తిస్తుంది.

en: Xinerama monitor where the panel is displayed
te: ఎక్కడైతే పానల్ ప్రదర్శింతమౌతుందో ఆ Xinerama మానిటర్

en: In a Xinerama setup, you may have panels on each individual monitor. This key identifies the current monitor the panel is displayed on.
te: xinerama అమర్పులో, మీరు ప్రతి విడి మానిటర్ నందు పానల్ కలిగిఉండొచ్చు.ఈ కీ పానల్ ప్రదర్శింపబడుతున్న ప్రస్తుత మానిటర్ ను గుర్తిస్తుంది.

en: Expand to occupy entire screen width
te: మొత్తం తెర వెడల్పును ఆక్రమించుకొనుటకు విస్తరింపుము

en: If true, the panel will occupy the entire screen width (height if this is a vertical panel). In this mode the panel can only be placed at a screen edge. If false, the panel will only be large enough to accommodate the applets, launchers and buttons on the panel.
te: నిజమేతే, పానల్ మొత్త తెర వెడల్పును ఆక్రమిస్తుంది(అదే నిలును పానల్ అయితే ఎత్తుని). ఈ రీతి లో పానల్ తెర అంచు వద్ద మాత్రమే ఉంచబడుతుంది. నిజంకానిచో, పానల్ దాని పై ఆప్లెట్లను, లాంచర్లను మరియు బటన్లను ఉంచగలిగే అంత పెద్దదిగా మాత్రమే ఉంటుంది.

en: Panel orientation
te: పానల్ సర్దబాటు

en: The orientation of the panel. Possible values are "top", "bottom", "left", "right". In expanded mode the key specifies which screen edge the panel is on. In un-expanded mode the difference between "top" and "bottom" is less important - both indicate that this is a horizontal panel - but still give a useful hint as to how some panel objects should behave. For example, on a "top" panel a menu button will pop up its menu below the panel, whereas on a "bottom" panel the menu will be popped up above the panel.
te: పానల్ యొక్క సర్దుబాటు.సాద్యమగు విలువలు "పైకి", "క్రిందకి", "ఎడమ", "కుడీ".విస్తరణ రీతినందు ఈ కీ పానల్ ఏ తెరఅంచు పైన ఉందో తెలుపుతుంది. un-expanded రీతినందు "పైన" మరియు "క్రింద" మద్యగల తేడా ముఖ్యంకాదు  - రెండూ ఇది అడ్డంగాఉన్న పానల్ అని సూచిస్తాయి - అయినప్పటికీ కొన్ని పానల్ ఆబ్జక్టులు ఎలా ప్రవర్తించాలో చెప్పే ఉపయోగకరమైన మెళుకువ ఇస్తుంది. ఉదాహరణకు, "పైన" పానల్ మెనూ బటన్ మెనూను పానల్ క్రిందికి ఉంచుతుంది, అదే "క్రింది" పానల్ అయితే ఆ మెనూ పానల్ పైకి ఉంచబడుతుంది.

en: Panel size
te: పానల్ పరిమాణం

en: The height (width for a vertical panel) of the panel. The panel will determine at runtime a minimum size based on the font size and other indicators. The maximum size is fixed at one quarter of the screen height (or width).
te: పానల్ యొక్క ఎత్తు (నిలువు పానల్‌కైతే వెడల్పు).ఫాంట్ పరిమాణం మరియు ఇతర సూచికలను ఆధారంగా తీసుకుని రన్‌టైమ్ నందు పానల్ నిర్ధారించబడుతుంది.గరిష్ఠ పరిమాణం తెరయొక్క ఎత్తు(లేదా వెడల్పు) కు ఒక పావుభాగం వద్ద నిర్దేశించ బడుతుంది.

en: X co-ordinate of panel
te: పానల్ యొక్క X కో-ఆర్డినేట్

en: The location of the panel along the x-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
te: x-యాక్సిస్ తో కూడిన పానల్ స్థానము.ఈ కీ un-expanded రీతి నందు మాత్రమే సారూప్యతతో ఉంటుంది.విస్తరణ రీతి నందు ఈ కీ వదిలివేయబడుతుంది మరియు పానల్ సర్దుబాటు కీ ద్వారా తెలుపబడిన తెర అంచు వద్ద ఉంచబడుతుంది.

en: Y co-ordinate of panel
te: పానల్ యొక్క Y కో-ఆర్డినేట్

en: The location of the panel along the y-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
te: y-యాక్సిస్ తో కూడిన పానల్ స్థానము.ఆ కీ un-expanded రీతి నందు మాత్రమే సారూప్యతతో ఉంటుంది. విస్తరణ రీతి నందు ఈ కీ వదిలివేయబడుతుంది మరియు పానల్ సర్దుబాటు కీ ద్వారా తెలుపబడిన తెరఅంచు వద్ద ఉంచబడుతుంది.

en: X co-ordinate of panel, starting from the right of the screen
te: పానల్ యొక్క X కొ-ఆర్డినేట్, తెర యొక్క కుడివైపు నుండి ప్రారంభమౌతుంది.

en: The location of the panel along the x-axis, starting from the right of the screen. If set to -1, the value is ignored and the value of the x key is used. If the value is greater than 0, then the value of the x key is ignored. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
te: x-యాక్సిస్ తో కూడి పానల్ యొక్క స్థానము, తెర యొక్క కుడి నుండి ప్రారంభించబడుతుంది. -1 కి అమర్చినట్లైతే, ఆ విలువ వదిలివేయబడుతుంది మరియు x కీ యొక్క విలువ ఉపయోగించబడుతుంది. విలవ 0 కన్నా పెద్దదైతే, x కీ విలువ వదిలివేయబడుతుంది.ఈ కీ un-expanded రీతి నందు మాత్రమే సారూప్యతతో ఉంటుంది.విస్తరణ రీతి నందు ఈ కీ వదిలివేయబడుతుంది మరియు పానల్ సర్దుబాటు కీ ద్వారా తెలుపబడిన తెర అంచున ఉంచబడుతుంది.

en: Y co-ordinate of panel, starting from the bottom of the screen
te: పానల్ యోక్క Y కో-ఆర్డినేట్, తెర యొక్క క్రిందిభాగం నుండి ప్రారంభించబడుతుంది

en: The location of the panel along the y-axis, starting from the bottom of the screen. If set to -1, the value is ignored and the value of the y key is used. If the value is greater than 0, then the value of the y key is ignored. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
te: y-యాక్సిస్ తో కూడిన పానల్ స్థానము, తెర క్రింది నుండి ప్రారంభించబడినది.ఒకవేళ -1 అమర్చినట్లైతే, ఆ విలువ వదిలివేయబడుతుంది మరియు y కీ యొక్క విలువ ఉపయోగించబడుతుంది.ఒకవేళ విలువ 0 కన్నా ఎక్కువైతే, అప్పుడు y కీ విలువ వదిలివేయబడుతుంది.ఈ కీ un-expanded రీతి నందు మాత్రమే సారూప్యతతో ఉంటుంది.విస్తరణ రీతి నందు ఈ కీ వదిలివేయబడుతుంది మరియు సర్దుబాటు కీ ద్వారా తెలుపబడిన తెరు అంచువద్ద ఉంచబడుతుంది.

en: Center panel on x-axis
te: x-యాక్సిస్ పై గల మద్య పానల్

en: If true, the x and x_right keys are ignored and the panel is placed at the center of the x-axis of the screen. If the panel is resized it will remain at that position - i.e. the panel will grow on both sides. If false, the x and x_right keys specify the location of the panel.
te: నిజమైతే, x మరియు x_right కీలు వదిలివేయబడతాయి మరియు పానల్ x-యాక్సిస్ మద్యన ఉంచబడుతుంది.ఒక వేళ పానల్ పరిమాణం మార్చనా దాని స్థానం అలాగే ఉంటుంది -i.e పానల్ రెండువైపులా పెరుగుతుంది.నిజంకానిచో,x మరియు x_right కీలు పానల్ స్థానాన్ని తెలుపుతాయి.

en: Center panel on y-axis
te: y-యాక్సిస్ పై గల మద్య పానల్

en: If true, the y and y_bottom keys are ignored and the panel is placed at the center of the y-axis of the screen. If the panel is resized it will remain at that position - i.e. the panel will grow on both sides. If false, the y and y_bottom keys specify the location of the panel.
te: నిజమైతే, y మరియు y_bottom కీలు కలుపబడతాయి మరియు పానల్ తెరయొక్క y-యాక్సిస్ కు మద్య ఉంచబడుతుంది.పానల్ పరిమాణంమర్చినా దాని స్థానం అలాగే ఉంటుంది - i.e పానల్ రెడు వైపులా పెరుగుతుంది. నిజంకానిచో, y మరియు y_bottom కీలు పానల్ స్థానాన్ని తెలియజేస్తాయి.

en: Automatically hide panel into corner
te: స్వయంచాలకంగా మూలనదాగే ప్యానెల్

en: If true, the panel is automatically hidden into a corner of the screen when the pointer leaves the panel area. Moving the pointer to that corner again will cause the panel to re-appear.
te: నిజమైతే, సూచిక పానల్ వదిలివేళ్ళగానే పానల్ స్వయంచాలకంగా స్క్రీన్ యొక్క మూలన దాగిఉంచబడుతుంది.సూచిక ను మూలకు తీసుకుపోవుట ద్వారా పానల్ ను తిరిగిఉంచుతుంది.

en: If true, hiding and un-hiding of this panel will be animated rather than happening instantly.
te: నిజమేతే, పానల్ ను దాగిఉంచుట మరియు వెలికిఉంచుట అనునది సత్వరం జరుగుదానికన్నా ఎక్కువగా యానిమేట్ చేయబడుతుంది.

en: Enable hide buttons
te: మరుగునఉన్న బటన్సు ను చేతనంచేయుము

en: If true, buttons will be placed on each side of the panel which may be used to move the panel to edge of the screen, leaving only a button showing.
te: నిజమైతే, పానల్ యొక్క రెండు పక్కల పానల్ ను తెరఅంచు చివరివరకు కదుపుటకు ఉపయోగపడగల బటన్లు, ఒక బటన్ మాత్రమే కనబడునట్లుగా ఉంచబడతాయి,

en: Enable arrows on hide buttons
te: మరుగునఉన్న బటన్సుపై బాణాలను చేతనం చేయుము

en: If true, arrows will be placed on the hide buttons. This key is only relevant if the enable_buttons key is true.
te: నిజమైతే, మరుగునఉన్న బటన్ల పై బాణాలు ఉంచబడతాయి.ఈ కీ enable_buttons కీ నిజమైతే మాత్రమే సారూప్యతతో ఉంటుంది.

en: Panel autohide delay
te: పానల్ స్వయంచాకంగాదాగిఉండుటకి ఆలస్యం

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer leaves the panel area before the panel is automatically hidden. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
te: పానల్ స్వయంచాలకంగా మరుగుపరచక మునుపు సూచిక పానల్ ప్రదేశంలో ప్రవేశించిన తర్వాత జరిగిన ఆలస్యాన్ని మిల్లీసెకన్లలో తెలియజెస్తుంది.ఈ కీ auto_hide కీ నిజమైతేనే సారూప్యతతో ఉంటుంది.

en: Panel autounhide delay
te: పానల్ స్వయంచాకంగాదాగిఉండుటకి ఆలస్యం

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer enters the panel area before the panel is automatically re-shown. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
te: పానల్ స్వయంచాలకంగా తిరిగి-చూపించబడక ముందు సూచిక పానల్ ప్రదేశంలో ప్రవేశించిన తర్వాత జరిగిన ఆలస్యాన్ని మిల్లీసెంకన్లలో తెలుపుతుంది.ఈ కీ auto_hide కీ నిజమైతేనే సారూప్యతతో ఉంటుంది.

en: Visible pixels when hidden
te: దాగిఉన్నప్పుడు కనిపించు పిగ్జెల్సు

en: Specifies the number of pixels visible when the panel is automatically hidden into a corner. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
te: పానల్ స్వయంచాలకంగా మూలన మరుగుపరిచినప్పుడు కనబడే పిగ్జెల్సు సంఖ్యను తెలియజేస్తుంది.ఈ కీ auto_hide కీ నిజమైతే మాత్రమే సారూప్యతతో ఉంటుంది.

en: Animation speed
te: యానిమేషన్ వేగం

en: The speed in which panel animations should occur. Possible values are "slow", "medium" and "fast". This key is only relevant if the enable_animations key is true.
te: పానల్ యానిమేషన్లు అవసరమయ్యే దానిలో వేగం.సాధ్యమగు విలువలు "నిదానం", "మధ్యమం" మరియు "త్వరితం".ఈ కీ enable_animations కీ నిజమైనప్పుడు మాత్రమే సారూప్యతతో ఉంటుంది.

en: Background type
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రకం

en: Background color
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగు

en: Specifies the background color for the panel in #RGB format.
te: పానల్ కొరకు బ్యాక్‌గ్రౌండ్ వర్ణమును #RGB విధానం లో తెలుపుతుంది

en: Background color opacity
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ వర్ణపు ఒపాసిటి

en: Specifies the opacity of the background color format. If the color is not completely opaque (a value of less than 65535), the color will be composited onto the desktop background image.
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ వర్ణపు విధానం ఒపాసిటీ ని తెలియజేస్తుంది.ఒకవేళ వర్ణము పూర్తిగా ఒపాక్యూ కాకపోతే(65535 కన్నా తక్కువ విలువైతే), ఆ వర్ణము డెస్కుటాప్ బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రం పైకి వర్ణరంజితం చేయబడుతుంది.

en: Background image
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రము

en: Specifies the file to be used for the background image. If the image contains an alpha channel it will be composited onto the desktop background image.
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రం కొరకు ఉపయోగించబడు దస్త్రం ను తెలియజేస్తుంది.చిత్రం ఆల్ఫా చానల్ ను కలిగిఉంటే అది డెస్కటాప్ బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రం పైకి వర్ణరంజితం చేయబడుతుంది.

en: Fit image to panel
te: చిత్రమును పానల్ కు తగ్గదిగా ఉంచుము

en: If true, the image will be scaled (retaining the aspect ratio of the image) to the panel height (if horizontal).
te: నిజమైతే, పానల్ ఎత్తుకు (అడ్డంగా ఉంటే) చిత్రం స్కేలింగ్  (అనుకున్న చిత్ర నిష్పత్తిని వదిలి) చేయబడుతుంది.

en: Stretch image to panel
te: చిత్రాన్ని పానల్ కు సాగదీయండి

en: If true, the image will be scaled to the panel dimensions. The aspect ratio of the image will not be maintained.
te: నిజమైతే, పానల్ కొలతలకి చిత్రం స్కేల్ చేయబడుతుంది. చిత్రం కు ఉండవలిసిన నిష్పత్తి ఉంచబడదు.

en: Rotate image on vertical panels
te: చిత్రాన్ని నిలువు పానల్సు పైన భ్రమణం చెందించు

en: If true, the background image will be rotated when the panel is oriented vertically.
te: నిజమైతే, పానల్ నిలువుగా సర్దుబాటు చేసినప్పడు మాత్రమే బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రం భ్రమణం చేయబడుతుంది.

en: File is not a valid .desktop file
te: దస్త్రము చెల్లునటువంటి .desktop దస్త్రము కాదు

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
te: గుర్తించని డెస్కుటాపు దస్త్రము వర్షన్ '%s'

en: Starting %s
te: %s ను ప్రారంభించుచున్నాము

en: Application does not accept documents on command line
te: అనువర్తనము ఆదేశ వరుసనందు పత్రములను ఆమోదించదు

en: Unrecognized launch option: %d
te: గుర్తించని ప్రారంభ ఐచ్చికము: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
te: పత్రము URIలను Type=Link' desktop entry కు పంపలేదు.

en: Not a launchable item
te: ఆరంభించదగిన అంశముకాదు

en: Disable connection to session manager
te: సెషన్ నిర్వాహకునికి అనుసంధానమును అచేతనము చేయుము

en: Specify file containing saved configuration
te: దాయబడిన ఆకృతీకరణను కలిగివున్న ఫైలును తెలుపుము

en: Specify session management ID
te: సెషన్ నిర్వహణ IDను తెలుపుము

en: ID
te: ఐడి

en: Session management options:
te: సెషన్ నిర్వహణా ఐచ్చికములు:

en: Show session management options
te: సెషన్ నిర్వహణా ఐచ్చికములను చూపుము

en: _Open
te: తెరచు(_O)

en: Error
te: దోషము

en: Choose an icon
te: స్థానమును యెంపికచేయుము

en: Could not launch '%s'
te: '%s' ను దించలేక పోయింది

en: Could not launch application
te: అనువర్తనమును దించ లేకపోయింది

en: Could not open location '%s'
te: స్థానము '%s' ను తెరువ బడలేదు

en: No application to handle search folders is installed.
te: శోధన ఫోల్డర్లను సంభాలించుటకు యే అనువర్తనము సంస్థాపించిలేదు.

en: _Remove From Panel
te: ప్యానెల్ నుండి తీసివేయు (_R)

en: _Move
te: కదులు(_M)

en: Loc_k To Panel
te: పానల్ కు స్థిరపరుచు (_k)

en: Cannot find an empty spot
te: ఖాళీ ప్రాంతం కనుగొనబడలేదు

en: Drawer
te: సొరుగు

en: _Add to Drawer...
te: డ్రాయర్ కు కలుపు (_A)...

en: _Properties
te: లక్షణాలు(_P)

en: Create new file in the given directory
te: ప్రస్తుత డైరెక్టరీలో కొత్త దస్త్రమును సృష్టించు

en: [FILE...]
te: [దస్త్రము...]

en: - Edit .desktop files
te: - సరిచేయి .డెస్కుటాప్ దస్త్రాలను

en: Create Launcher
te: ప్రయోగవేదికను  సృష్టించు

en: Directory Properties
te: సంచయం లక్షణాలు

en: Launcher Properties
te: ప్రయోగవేదిక లక్షణాలు

en: Panel
te: ప్యానల్

en: Launch other applications and provide various utilities to manage windows, show the time, etc.
te: ఇతర అనువర్తనములను ఆరంభించుము మరియు విండోలను నిర్వహించుటకు వివిధ సౌలభ్యాలను అందించుము, సమయాన్ని చూపుము, మొదలగునవి.

en: Could not show this URL
te: ఈ URL ను చూపలేము

en: No URL was specified.
te: ఏ URL తెలుపబడి లేదు.

en: Could not use dropped item
te: డ్రాప్‌డ్ అంశం ఉపయోగించలేకపోయింది.

en: No URI provided for panel launcher desktop file
te: ప్యానెల్ ప్రయోగవేదిక రంగస్థల దస్త్రముకు యుఆర్ఎల్ పేర్కొనబడిలేదు

en: Unable to open desktop file %s for panel launcher%s%s
te:  %s ప్యానెల్ ప్రయోగవేదికకు అవసరమయ్యే రంగస్థల దస్త్రము తెరవబడుటలేదు%s%s

en: _Launch
te: దించు (_L)

en: Key %s is not set, cannot load launcher
te: కీ %s అమర్చబడలేదు, లాంచర్(అనువర్తనమును దించేది) ను లోడ్ చేయలేము

en: Could not save launcher
te: లాంచర్(అనువర్తనమును దించేది) ను భద్రపరచలేకపోయింది

en: Replace a currently running panel
te: ప్రస్తుతము నడుస్తున్న ప్యానల్‌ను పునఃస్థాపించుము

en: Add this launcher to _panel
te: ఈ లాంచర్ ను పానల్ కు కలుపుము(_p)

en: Add this launcher to _desktop
te: ఈ లాంచర్ ను డెస్కుటాప్ కు కలుపుము (_d)

en: _Entire menu
te: మెనూ మొత్తం (_E)

en: Add this as _drawer to panel
te: దీనిని డ్రాయర్ లా పానల్ కు కలపండి (_d)

en: Add this as _menu to panel
te: దీనిని మెనూ లాగా పానల్ కు కలపండి  (_m)

en: _Activate Screensaver
te: క్రియాశీల తెరకాపరి  (_A)

en: _Lock Screen
te: తెరకు తాళంవేయి (_L)

en: Could not connect to server
te: సేవిక కు అనుసంధానించ లేకపోయింది

en: Lock Screen
te: స్క్రీన్ లాక్‌చేయుము

en: Protect your computer from unauthorized use
te: మీ కంప్యూటర్ ను దుర్వినియోగం కాకుండా రక్షించుకోండి

en: Log Out...
te: లాగ్అవుట్...

en: Log out of this session to log in as a different user
te: మరో వినియోగదారుని గా ప్రవేశించుటకు ఈ భాగము నుండి లాగ్ అవుట్ అవ్వండి

en: Run Application...
te: అనువర్తనమును నడుపు...

en: Run an application by typing a command or choosing from a list
te: ఒక ఆదేశాన్ని టైపుచేయడం ద్వారా లేదా జాబితా నుండి ఎంచుకోవడం ద్వారా అనువర్తనమును నడపండి

en: Search for Files...
te: దస్త్రముల కొరకు వెతుకుము...

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
te: నామము లేదా సారముల ద్వారా పత్రములను మరియు సంచయాలను ఈ కంప్యూటర్ లో గుర్తించండి

en: Force Quit
te: బలవంతంగా త్యజించు

en: Force a misbehaving application to quit
te: సత్ప్రవర్తనలేని అనువర్తనమును బలవంతంగా త్యజించు

en: Connect to Server...
te: సేవికకు అనుసంధానం కండి...

en: Connect to a remote computer or shared disk
te: దూరస్థ కంప్యూటర్ కు గాని లేదా భాగస్వామ్య డిస్కుకు గాని అనుసంధానించండి

en: Shut Down...
te: మూసి వేయి...

en: Shut down the computer
te: కంప్యూటర్ ను మూసివేయి

en: Custom Application Launcher
te: మలచిన అనువర్తనము ప్రయోగ వేదిక

en: Create a new launcher
te: క్రొత్త  ప్రయోగవేదికను సృష్టించు

en: Application Launcher...
te: అనువర్తనము ప్రయోగవేదిక...

en: Copy a launcher from the applications menu
te: అనువర్తనము మెనూ నుంచి లాంచర్ ను నకలుతీయి

en: Separator
te: వేరుచేయునది

en: A separator to organize the panel items
te: పానల్ అంశాలను నిర్వహించుటకు ఒక విచ్చేదని

en: A pop out drawer to store other items in
te: ఇతర అంశాలను నిల్వ చేయుటకు ప్రత్యేక్షమయ్యే సొరుగు

en: (empty)
te: (ఖాళీ)

en: Find an _item to add to "%s":
te: "%s" కు కలుపుటకు ఒక అంశాన్ని కనుగొనండి (_i):

en: Add to Drawer
te: డ్రాయర్ కు కలపండి

en: Find an _item to add to the drawer:
te: డ్రాయర్ కు కలుపుటకు ఒక అంశాన్ని కనుగొనండి (_i):

en: Add to Panel
te: పానల్ కు కలపండి

en: Find an _item to add to the panel:
te: పానల్ కు కలుపుటకు ఒక అంశాన్ని కనుగొనండి (_i):

en: _Back
te: వెనక్కి(_B)

en: "%s" has quit unexpectedly
te: "%s" అనుకోకుండా నిష్క్రమించింది

en: Panel object has quit unexpectedly
te: పానల్ ఆబ్జక్టు అనుకోకుండా నిష్క్రమించింది

en: If you reload a panel object, it will automatically be added back to the panel.
te: మీరు పానల్ ఆబ్జక్టును తిరిగిలోడు చేసినట్లైతే, అది స్వయంచాలకంగా పానల్ కు తిరిగి కలుపబడుతుంది.

en: _Don't Reload
te: తిరిగిలోడు చేయవద్దు (_D)

en: _Reload
te: తిరిగిలోడుచేయి (_R)

en: The panel encountered a problem while loading "%s".
te: "%s"నింపుటలో ప్యానెల్ సమస్యలు ఎదుర్కొంటున్నది.

en: Do you want to delete the applet from your configuration?
te: ఈ యాప్లెట్ ను రూపకరణలోనుండి తొలగించాలా?

en: _Delete
te: తొలగించుము(_D)

en: The MATE Panel
te: గ్నోమ్ ప్యానెల్

en: This program is responsible for launching other applications and provides useful utilities.
te: ఇతర అనువర్తనములు దించుట మరియు ఉపయోగకరమైన ఉపయోగాలను ఇవ్వుట ఈ ప్రోగ్రామ్ భాద్యత.

en: About the MATE Panel
te: గ్నోమ్ ప్యానెల్ గురించి

en: Cannot delete this panel
te: ఈ ప్యానల్ ను తొలిగంచలేము

en: You must always have at least one panel.
te: మీరు ఎల్లప్పుడు తప్పనిసరిగా ఒక పానల్ ను కలిగిఉండాలి.

en: _Delete This Panel
te: ఈ ప్యానెల్ ను తొలగించు (_D)

en: _New Panel
te: కొత్త ప్యానెల్ (_N)

en: A_bout Panels
te: ప్యానెల్స్ గురించి (_b)

en: Application
te: అనువర్తనము

en: Application in Terminal
te: టెర్మినల్ లోని అనువర్తనము

en: Location
te: స్థానం

en: Choose an application...
te: ఒక అనువర్తనమును ఎంచుకొనుము...

en: Choose a file...
te: ఒక దస్త్రాన్ని ఎంచుకొనుము...

en: Comm_and:
te: ఆదేశం (_a):

en: _Location:
te: స్థానము(_L):

en: The name of the launcher is not set.
te: లాంచర్ యొక్క నామము పెట్టబడి లేదు.

en: Could not save directory properties
te: సంచయం లక్షణాలను భద్రపరచలేక పోయింది

en: The name of the directory is not set.
te: సంచయం యొక్క నామము పెట్టిలేదు

en: The command of the launcher is not set.
te: లాంచర్ యొక్క ఆదేశం అమర్చబడిలేదు.

en: The location of the launcher is not set.
te: లాంచర్ యొక్క స్థానము అమర్చబడిలేదు.

en: Could not display help document
te: సహాయ పత్రమును ప్రదర్శించలేక పోయింది

en: _Revert
te: యథాస్థితికి తెమ్ము (_R)

en: _Type:
te: రకము (_T):

en: _Name:
te: నామము (_N):

en: Co_mment:
te: వ్యాక్య (_m):

en: _Browse...
te: అన్వేషించు... (_B)

en: Click on a window to force the application to quit. To cancel press <ESC>.
te: ఈ అనువర్తనమును బలవంతంగా త్యజించాలంటే గవాక్షముమీద నొక్కుము. రద్దుచేయాలంటే <ESC>ను నొక్కుము.

en: Force this application to exit?
te: బయటకు వచ్చుటకు ఈ అనువర్తనమును బలవంతపెడతారా?

en: If you choose to force an application to exit, unsaved changes in any open documents in it might get lost.
te: మీరు బయటకు వచ్చుటకు అనువర్తనముని బలవంతపెట్టాలని ఎంచుకుంటే, దానిలోని తెరిచివున్న పత్రములనందలి దాయనిమార్పులు పోతాయి.

en: Browse and run installed applications
te: సంస్థపించిన అనువర్తనములను అన్వేషించు మరియు నడుపుము

en: Access documents, folders and network places
te: పత్రములను, సంచయాలను మరియు నెట్వర్కు స్థానాలను వాడుకొనము

en: Change desktop appearance and behavior, get help, or log out
te: డెస్కుటాప్ కనపడువిధానాన్ని మరియు స్వభావాన్ని మార్చుము, సహాయం పొందుము, లేదా లాగ్ అవుట్

en: Applications
te: అనువర్తనాలు

en: _Edit Menus
te: మెనూ లను సరిచేయు (_E)

en: Main Menu
te: ముఖ్య జాబితా

en: Bookmarks
te: గుర్తులు

note: Translators: %s is a URI
en: Open '%s'
te:  '%s' ను తెరువు

en: Unable to scan %s for media changes
te: మాధ్యమం మార్పుల కొరకు %s ను స్కాన్ చేయలేకపోయింది

en: Rescan %s
te: పునఃస్కాన్ %s

en: Unable to mount %s
te: %s మౌంటు కాలేదు

en: Mount %s
te: మౌంట్ %s

en: Removable Media
te: తొలగించబడు మాధ్యమం

en: Network Places
te: నెట్వర్కు స్థలములు

en: Open your personal folder
te: మీ వ్యక్తిగత సంచయాన్ని తెరువుము

[ctx: Desktop Folder]
note: Translators: Desktop is used here as in * "Desktop Folder" (this is not the Desktop * environment).
en: Desktop
te: డెస్క్‍టాప్

en: Open the contents of your desktop in a folder
te: మీ డెస్కుటాప్ విషయసంగ్రహాలను ఒక సంచయంనందు తెరువుము

en: Computer
te: కంప్యూటర్

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
te: ఈ కంప్యూటర్ నుండి వాడుకొనగల అన్ని దూరస్థ మరియు స్థానిక డిస్కులను అన్వేషించండి

en: Network
te: నెట్‌వర్క్

en: Browse bookmarked and local network locations
te: బుక్‌మార్కుడ్ మరియు స్థానిక నెట్వర్కు స్థానముల కొరకు అన్వేషించు

en: Places
te: స్థలములు

en: System
te: వ్యవస్థ

note: Translators: this string is used ONLY if you translated * "1" (msgctxt: "panel:showusername") to "1"
en: Log Out %s...
te: లాగ్ అవుట్ %s...

note: Translators: this string is used ONLY if you translated * "1" (msgctxt: "panel:showusername") to "1"
en: Log out %s of this session to log in as a different user
te: మరో వినియోగదారు ప్రవేశించుటకు ఈ విభాగం యోక్క %s నుండి లాగ్ అవుట్ అవ్వండి

[ctx: Orientation]
en: Top
te: పైన

[ctx: Orientation]
en: Bottom
te: క్రింద

[ctx: Orientation]
en: Left
te: ఎడమ

[ctx: Orientation]
en: Right
te: కుడి

en: Drawer Properties
te: డ్రాయర్ లక్షణాలు

en: Panel Properties
te: పానల్ లక్షణాలు

en: Some of these properties are locked down
te: ఈ లక్షణాలలో కొన్ని లాక్‌డౌన్ చేయబడినవి

en: _Icon:
te: ప్రతిమ (_I)

en: _Orientation:
te: సర్దుబాటు (_O):

en: _Size:
te: పరిమాణం (_S):

en: E_xpand
te: విస్తరిణ (_x)

en: _Autohide
te: స్వయంచాలకంగా మరుగుపరచు (_A)

en: Show hide _buttons
te: మరుగు పరిచిన బటన్సు ను చూపుము

en: Arro_ws on hide buttons
te: మరుగుపరచిన బటన్సు పై బాణాలు (_w)

en: _None (use system theme)
te: ఏదీకాదు (సిస్టమ్ థీమ్ ను ఉపయోగించు) (_N)

en: Solid c_olor
te: ముదురు వర్ణము (_o)

en: Pick a color
te: రంగును ఎన్నుకో

en: <small>Transparent</small>
te: <small>పారదర్శకత</small>

en: <small>Opaque</small>
te: <small>ఒపేక్యూ</small>

en: Co_lor:
te: వర్ణము (_i):

en: S_tyle:
te: శైలి (_t):

en: Background _image:
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రం (_i):

en: Select background
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ ను ఎంపికచేయుము

en: Background
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్

en: Image Background Details
te: చిత్రం బ్యాక్‌గ్రౌండ్ వివరములు

en: _Tile
te: టైల్ (_T)

en: _Scale
te: స్కేలు (_S)

en: St_retch
te: సాగదీయు

en: Rotate image when panel is _vertical
te: పానల్ నిలువుగా ఉన్నప్పుడు చిత్రాన్ని భ్రమణం చేయుము (_v)

en: Could not open recently used document "%s"
te: ఇటీవల వాడిన పత్రమును తెరువలేకపోయింది "%s"

en: An unknown error occurred while trying to open "%s".
te: "%s" ను తెరుచుటలో తెలియని దోషము ఎదురైంది.

en: Clear the Recent Documents list?
te: ఇంతకుముందు వాడిన పత్రాల చిట్టాను శుభ్రపరుచు?

en: If you clear the Recent Documents list, you clear the following:
    • All items from the Places → Recent Documents menu item.
    • All items from the recent documents list in all applications.
te: ఇంతకుముందు వాడిన పత్రాల చిట్టాను శుభ్రపరిస్తే, మీరు ఈ దిగువన పేర్కొనబడ్డ:
    • ఈ కార్యములతో చేసిన అన్ని అంశాలు → ఇంతకుముందు వాడిన పత్రాల జాబితా అంశం.
    • అన్ని అనువర్తనములు ఇంతకుముందు వాడిన పత్రాల జాబితాలోని అంశాలు.

en: Clear Recent Documents
te: ఇంతకుముందు వాడిన పత్రాలను శుభ్రపరచు

en: Recent Documents
te: ఇటీవలి పత్రములు

en: Clear Recent Documents...
te: ఇటీవలి పత్రములను శుభ్రముచేయి...

en: Clear all items from the recent documents list
te: ఇటీవలి పత్రముల జాబితా నుండి అన్ని అంశాలను తీసివేయుము

en: Could not run command '%s'
te: '%s' ఆదేశాన్ని నడుపలేకపోయింది

en: Could not convert '%s' from UTF-8
te: '%s' ను UTF-8 నుండి మార్చలేము

en: Choose a file to append to the command...
te: ఈ ఆదేశమును జతచేయుటకు దస్త్రమును ఎంపికచేయండి...

en: Select an application to view its description.
te: వివరణ చూడుటకు ఒక అనువర్తనమును ఎంచుకొనుము.

en: Will run command: '%s'
te: ఆదేశాన్ని నడుపుతుంది: '%s'

en: URI list dropped on run dialog had wrong format (%d) or length (%d)
te: రన్ డైలాగ్ పైన వదిలిన URI జాబితా తప్పు విధానాన్ని (%d) లేదా పొడవును (%d) ను కలిగిఉంది

en: Run Application
te: అనువర్తనము నడుపుము

en: _Run
te: నడుపుము (_R)

en: Click this button to run the selected application or the command in the command entry field.
te: ఎంపికచేసిన అనువర్తనమును లేదా ఆదేశ ప్రవేశ క్షేత్రంలోని ఆదేశాన్ని ను నడుపుటకు ఈ బటన్ ను నొక్కండి.

en: Command icon
te: ఆదేశం ప్రతిమ

en: The icon of the command to be run.
te: నడుపవలిసిన ఆదేశం యోక్క ప్రతిమ.

en: Run in _terminal
te: టెర్మినల్ నందు నడుపుము (_t)

en: Select this box to run the command in a terminal window.
te: టెర్మినల్ విండోనందు ఆదేశాన్ని నడుపుటకు ఈ పెట్టెను ఎంపికచేసికొనుము.

en: Run with _file...
te: దస్త్రం తో నడుపుము (_f)...

en: Click this button to browse for a file whose name to append to the command string.
te: ఆదేశ స్ట్రింగ్ కు కూర్చవలిసిన నామము కొరకు అన్వేషించుటకు ఈ బటన్ ను నొక్కండి.

en: List of known applications
te: తెలిసిన అప్లికెషన్ల యొక్క జాబితా

en: Show list of known _applications
te: తెలిసిన అనువర్తనములు జాబితాను చూపుము (_a)

en: _Force quit
te: బలవంతంగా త్యజించు (_F)

en: C_lear
te: శుభ్రపర్చు (_l)

en: D_on't Delete
te: తొలగించవద్దు (_o)

en: Specify an applet IID to load
te: నింపుటకు అవసరమయ్యే యాప్లెట్ IIDను పేర్కొనండి

en: Specify the initial size of the applet (xx-small, medium, large etc.)
te: యాప్లెట్ యొక్క ప్రాథమిక ప్రమాణాన్ని పేర్కొనండి (xx-చిన్న, మాధ్యమిక, పెద్ద మొII.)

en: Specify the initial orientation of the applet (top, bottom, left or right)
te: యాప్లెట్ యొక్క ప్రాథమిక పునశ్ఛరణను పేర్కొండి (ఎగువ, దిగువ, ఎడమ లేక కుడి)

[ctx: Size]
en: XX Small
te: XX చిన్నది

[ctx: Size]
en: X Small
te: X చిన్నది

[ctx: Size]
en: Small
te: చిన్న

[ctx: Size]
en: Medium
te: మద్యమం

[ctx: Size]
en: Large
te: పెద్ద

[ctx: Size]
en: X Large
te: X పెద్దది

[ctx: Size]
en: XX Large
te: XX పెద్దది

en: Failed to load applet %s
te: ఆప్లెట్ %s ను లోడుచేయుట లో విఫలం

note: This is an utility to easily test various applets
en: Test applet utility
te: పరిశీలన ఆప్లెట్ సాధనం

en: _Applet:
te: ఆప్లెట్ (_A):

en: Hide Panel
te: ప్యానెల్ ను మరుగుపర్చు

en: Icon '%s' not found
te: ప్రతిమ '%s' కనబడలేదు

en: Could not execute '%s'
te: '%s' ను ఎగ్జిక్యూట్ చేయలేకపోయింది

en: file
te: దస్త్రం

en: Home Folder
te: నివాస సంచయం

note: Translators: this is the same string as the one found in * caja
en: File System
te: దస్త్ర విధానం

en: Search
te: శోధించు

en: Open URL: %s
te:  URLను తెరువు: %s

en: Delete this drawer?
te: ఈ ప్యానెల్ ను తొలగించు

en: When a drawer is deleted, the drawer and its
    settings are lost.
te: డ్రాయర్ ను తొలగించినచో డ్రాయర్ మరియు దాని
    అమరికలను కోల్పోతారు.

en: Delete this panel?
te: ఈ ప్యానెల్ ను తొలగించు

en: When a panel is deleted, the panel and its
    settings are lost.
te: ప్యానెల్ ను తొలగించినచో ప్యానెల్ మరియు దాని
    అమరికలను కోల్పోతారు.
