mate-polkit 1.25.0 - en to gu translation catalogue (16 entries)

en: Click the icon to drop all elevated privileges
gu: બધા ઉન્નતકૃત્ત અધિકારોને છોડવા માટે આઇકન પર ક્લિક કરો

en: Select user...
gu: વપરાશકર્તાને પસંદ કરો...

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Authenticate
gu: પ્રસ્થાપિત કરો (_A)

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication as one of the users below is required to perform this action.
gu: કાર્યક્રમ એ ક્રિયાને ચલાવવા માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યુ છે કે જેને અધિકારોની જરૂરિયાત છે. નીચેનાં વપરાશકર્તાઓ નાં એકને આ ક્રિયાને ચલાવવા માટે સત્તાધિકરણની જરૂર છે.

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication is required to perform this action.
gu: કાર્યક્રમ એ ક્રિયાને ચલાવવા માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યુ છે કે જેને અધિકારોની જરૂરિયાત છે. સત્તાધિકરણની આ ક્રિયાને ચલાવવા માટે જરૂર છે.

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication as the super user is required to perform this action.
gu: કાર્યક્રમ એ ક્રિયાને ચલાવવા માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યુ છે કે જેને અધિકારોની જરૂરિયાત છે. મુખ્ય વપરાશકર્તા તરીકે સત્તાધિકરણની આ ક્રિયાને ચલાવવા માટે જરૂર છે.

en: _Password:
gu: પાસવર્ડ (_P):

en: <small><b>_Details</b></small>
gu: <small><b>વિગતો (_D)</b></small>

en: <small><b>Action:</b></small>
gu: <small><b>ક્રિયા:</b></small>

en: Click to edit %s
gu: %s ને ફેરફાર કરવા માટે ક્લિક કરો

en: <small><b>Vendor:</b></small>
gu: <small><b>વેન્ડર:</b></small>

en: Click to open %s
gu: %s ને ખોલવા માટે ક્લિક કરો

en: Authenticate
gu: પ્રસ્થાપિત કરો

en: _Password for %s:
gu: %s માટે પાસવર્ડ (_P):

en: PolicyKit Authentication Agent
gu: PolicyKit સત્તાધિકરણ એજન્ટ
