mate-polkit 1.25.0 - en to is translation catalogue (20 entries)

en: Drop all elevated privileges
is: Henda öllum auknum heimildum

en: Click the icon to drop all elevated privileges
is: Smelltu á táknið til að henda öllum auknum heimildum

en: Select user...
is: Veldu notanda...

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Authenticate
is: _Staðfesta

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication as one of the users below is required to perform this action.
is: Eitthvað forrit vill framkvæma aðgerðir sem það hefur ekki leyfi til að framkvæma. Einn af notendunum að neðan verður að leyfa þessa aðgerð.

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication is required to perform this action.
is: Eitthvað forrit vill framkvæma aðgerðir sem það hefur ekki leyfi til að framkvæma. Þú verður að staðfesta þessa aðgerð.

en: An application is attempting to perform an action that requires privileges. Authentication as the super user is required to perform this action.
is: Eitthvað forrit vill framkvæma aðgerðir sem það hefur ekki leyfi til að framkvæma. Aðeins rótarnotandinn getur leyft þessa aðgerð.

en: _Password:
is: _Lykilorð:

en: <small><b>_Details</b></small>
is: <small><b>_Frekari upplýsingar</b></small>

en: <small><b>Action:</b></small>
is: <small><b>Aðgerð:</b></small>

en: Click to edit %s
is: Ýttu til að breyta %s

en: <small><b>Vendor:</b></small>
is: <small><b>Framleiðandi:</b></small>

en: Click to open %s
is: Ýttu til að opna %s

en: Authenticate
is: Auðkenning

en: _Password for %s:
is: _Lykilorð fyrir %s:

en: Your authentication attempt was unsuccessful. Please try again.
is: Tilraun þín til auðkenningar mistókst. Reyndu aftur.

en: Authentication dialog was dismissed by the user
is: Notandi hafnaði auðkenningarglugga

en: PolicyKit Authentication Agent
is: PolicyKit auðkenningarþjónn

en: PolicyKit Authentication Agent for the MATE Desktop
is: PolicyKit auðkenningarþjónn fyrir MATE-skjáborðið
